ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ดีดี ยามดึกคร๊ะพี่ๆทุกคน
    คืนนี้ฝันดีนะคร๊ะ
    ดูเหมือนเงียบๆจัง
  • ไม่เหมือนหรอกครับเงี๊ยบเงียบเลยอ่ะครับ

ฝันดีนะครับ(นอนน้อยเดี๋ยวไม่สวยนะคับ..) :-D
  • นอนดึกกันจริงๆๆ
    เงียบไรนูดีไม่มาทักทายกันเลย
  • เวะมาทักทายพี่ๆทุกคนคร้า น้อาฟาร์โรเริ่มลากยางแล้วนะคะ เด่วเอารูปมาอัพให้ดูคะ
  • รอชมอยู่นะครับ
  • หายไปไหนกันหมดเนี้ยimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_3257.JPG 96K
  • รายงานตัว อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    eye1 (Small)-horz (Small).jpg 45K
  • เจ้าตัวขวามือตามันเป็นไรหรือครับ
    หรือทำตามเจ้าชู้
  • มีหมาแดงตัวนึงครับพี่เคน ลูกเวสป้า กับ ดอลลี่

แล้วก็แจ๊คอีกตัว แค่นี้ชีวิตก็วุ่นวายพอแล้วครับ^^ อยากได้อีกตัวแต่คงไม่ไหวแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06377.jpg 108K
  • ไอเพชร ตาเจ้าเล่ห์ 5555image
    ไฟล์แนบ
    lovely (Small).JPG 54K
  • ป้าพร ครับ ป้าอยู่แถว นิมิตรใหม่ ใช่มั้ยครับ
  • ป้าพร อยู่ นิมิตใหม่ จ้า
  • ป้าพรอยู่แถวบ้านป๋ามาร์ค
    สองตัวนี้ตัวไหนจี๊ดกว่ากันครับป้า
    น้องบอยไน้องหมาอายุเท่าไรแล้ว
  • อีโกลเด้น สายกัด ความว่องไว สูง สิ่งมีชีวิต เช่น งู นก หนู จิ้งจก ตุ๊กแก เหี้ย เต่า เข้ามาในบ้าน อีโกลเด้นจัดการเรียบ ชอบวิ่งบนลู่ ยิ่งยุ ยิ่งควบ มีวีรกรรม กัดหมาหน้าบ้าน เกือบตาย ดีที่มีไม้งัดปาก แยกออกได้ทัน

ไอเพชร พลังเยอะ วิ่งในบริเวณบ้าน คึกมาก วิ่งควบเหมือนม้า เคยสร้างวีรกรรม กระโดดออกนอกรั้ว ไปวิ่งนอกบ้าน จนต้องเพิ่มความสูงของรั้ว ชอบเล่นสปริงโพล ไม่ชอบวิ่งบนลู่

ตกลง ตัวไหน ที่ จี๊ด หว่า 5555image
    ไฟล์แนบ
    Mom@2Dogs.jpg 50K
  • สวัสดีครับทุกท่าน
    เมื่อวาสนไม่ได้เข้ามาเลย งานเข้า โทรศัพท์หายยังหาไม่เจอเลย
    ดีนะที่ไม่ได้หายเบอร์หลัก
    แต่ก็เซ็งจิต ต้องไปทำซิมใหม่อีก เฮ้ออออ
  • พิทบูล จะ4เดือนครับ
  • ผมว่าคนเลี้ยงล่ะครับจี๊ดสุดแล้ว
    ไหวหรอครับ แรงทั้งคู่คนเลี้ยงท่าท่างจะเหนื่อย
    บอยเรียนจบยังครับimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2583.JPG 82K
  • ยังครับพี่ อีกยาวไกล 5555

ถ้าผมจบ ฮาจิเข้าปี1พอดีมั้งสงสัย - -
  • ดีรอน้องฮาจิด้วยล่ะกันimage
    ไฟล์แนบ
    9999.jpg 38K
  • รูปเก้าเก่า ไม่มีรู้ใหม่ๆบ้างไงตาเคน
  • ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปใหม่ๆๆเลย
    พอดีติดสัญญาค่ายใหญ่อยู่
    ห้ามออกสื่อ55555555
    image
    ไฟล์แนบ
    233013.jpg 37K
  • สวัสดีครับ
  • สวัสดีด้วยครับ :-D
  • ขอเชิญพี่ๆๆน้องๆๆ กลุ่มนี้ด้วยนะครับ imageพวกเราชาวโคราชยินดีต้อนรับ
    ไฟล์แนบ
    235652.jpg 48K
  • ถึงไม่เชิญก็จะไปครับ
    พี่ๆน้องๆๆมีใครอยากไปร่วมงานบ้าง
    ลงชื่อกันได้เลย งานนี้ขอบอกว่ามัน มันมาก
    เจ้าภาพเลี้ยงหมู3ชั้น5555555555555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0734.JPG 135K
  • โต๊ะจีนโว๊ย ตาเคน แล้วแกจะลืมมีทติ้งที่แกเคยไปมาทั้งหมด555555555
  • หวังว่าครั้งนี้จะไม่ทำให้ผิดหวังนะครับพี่กล้า
    งานนี้มีค่าใช้จ่ายไหมบอกหน่อยเพื่อ น้องๆจะไปร่วมงานจะไดเตรียมตัวถูกครับimage
    ไฟล์แนบ
    854854.jpg 40K
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 450 บาท
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที200 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyolimage
  • ไม่ให้เสียชื่อปาร์คเวย์ งานนี้ฟรีทุกอย่างทั้งอาหารและที่พัก แต่สำหรับเครื่องดืมของมึนเมา มีจำหน่ายที่งานพร้อม บุหรี่ ในราคาปกติ ขอร้องคนที่มางานไม่ต้องเตรียมมาครับ สำหรับ มิกเซอร์ โซดา น้ำ น้ำอัดลม น้ำแข็ง เรามีบริการให้ฟรีตลอดงานครับ
  • ผ้าห่มล่ะฟรีเปล่าอย่าทำลืม
  • เมียมาด้วย ทำเป็นเก่งนะแก5555555
  • พาหมาไปเที่ยวเล่นกันหรือเปล่าครับวันงานที่โคราช
  • ผมว่าจะพาไปนะคุณก้อง
  • ลูกผมพึ่งคลอดพอดีครับ
    เสียดายอยากไปเจอพี่ๆมั๊กๆ
  • โอกาสหน้ายังมี ลูกกี่เดือนแล้วครับทอยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03728.jpg 51K
  • คลอดไม่เกินวันที่10เดือนหน้าครับ
  • ยินดีด้วยนะครับ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกครับ
  • ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกเช่นกันครับ :-D
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล โซนกรุงเทพฯตะวันออก ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • อยากไปจัง แต่ไม่รู้ไปยังไงนี่สิครับ

พี่เคนฝากเก็บภาพมาให้ชมเยอะๆน่ะครับ เน้นสาวๆจะดีมาก555
  • ขอบคุณคุณxครับไม่พลาดแน่นอนครับ
    ร่วมลุ้นด้วยนะครับทอย ขอใ
  • ครับพี่เคน :-D
  • บอยจะไปด้วยกันไหมล่ะ
    เดี๋ยวติดๆรถกันไปก็ได้
  • ผมติดรถไปด้วยได้มั้ยยยยยยยย
  • ยังไม่แน่ใจเลยพี่เคน ว่าต้องไปฝึกงานที่ไหนป่าว

ต้องเคลียคิวซักแปป
  • สำหรับน้าเอกน้อยกว่านี้ได้ไง
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • ZiPPo...ครบ 3 เดือนแล้วครับขนเงางามไม่ต้องทายาแล้วครับ อิอิ(ดีใจ)
    imageimageimageimageimage
    พี่ๆมีไรเพิ่มเติมรบกวนแนะนำด้วยนะครับ
    (ได้ดีเพราะพวกพี่ๆนี่แหละ) ขอบคุนครับ
    ไฟล์แนบ
    100_0393.jpg 177K
    100_0394.jpg 211K
    100_0395.jpg 251K
    100_0396.jpg 238K
    100_0398.jpg 231K
    100_0402.jpg 206K
  • ถ้าว่างงานโคราชนำมาโชว์ด้วยนะครับ