ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆ

เมื่อคืนฝนตกเป็นไงกันบ้างครับ หนองจอกท่วมแล้วคร้าบบบบบ
  • มอร์นิ่งครับทุกท่าน ดีครับน้องบอย
    ใครก็ได้ช่วยเอาเรือมารับออกจากบ้านที
  • เตือนภัยน้ำท่วม บ้านผมเริ่มแล้วนะครับ
    ระวังตัวกันด้วยนะครับ
  • บ้านตาปูโดนไหมตาเคน
  • คงไม่นานหรอกแกตากล้า
  • พี่เอก ผมเห็นกระทู้ขายเรืออยู่อ่ะ ซื้อมานั่งเล่นหน้าบ้าน เพลินๆ555

ผมว่าถ้าน้ำไม่ลด จะไปนั่งตกปลาอยู๋หลังคอนโดล่ะ
  • ไม่เป็นไรน้องมีห่วงยางส่วนตัว
    5555555555
  • ลิ้งมาหน่อยดิ๊บอย ขอแบบมีเครื่องนะ หรือว่าที่ไหนมาให้เช่าเจทสกี ลิ้งมาหน่อย
    ตอนนี้ หมู่บ้านบัวขาวต้องการถุงยังชีพด่วน ออกจากบ้านไม่ได้ T T
  • บ้านผมมีเจ็ตสกียืมไหมเผื่อเอาไว้เข้าออกหมู่บ้าน
  • เอาจริงนะน้า ส่งมาด่วน
  • เรือบังคับน่ะพี่เอก พี่คงขับเข้าบ้านไม่ได้ แต่เล่นหน้าบ้านตอนน้ำท่วมคงเพลินดี

http://pitbullzone.com/community/discussion/25409/ขอขาย-เรือน้ำมัน-พร้อมเล่น#Item_5

ลิงค์นี้ครับพี่เอก
  • พี่ๆครับ ลูกหมาชุดนี้ ผมว่าน่าเก็บพี่ๆคิดไงครับ ขอความเห็นหน่อย

ผมว่าจะสอยตัวเมียมาหนองจอกซักตัว แถวนี้หมาแดงสายเลือดเด็ดๆจ๊ากๆ ไม่ค่อยมีimage
    ไฟล์แนบ
    238803.jpg 155K
  • มีที่เลี้ยงหรอน้องใหญาซะ
  • ที่อ่ะมีพี่ ว่าจะซื้อคอนโดอีกห้องนึงมาเลี้งหมาเลย( ถ้าแม่ไม่ด่า:025: ) เห็นสายเลือดแล้วยิ่งน่าโดนมาก
  • หมาแดงพี่ชอบแนวนี้ ROBO งามมากๆๆกระทัดลัดดีimage
    ไฟล์แนบ
    238363.jpg 63K
  • แต่สายเลือดดีนะคอกที่เอามาให้ดูนะบอยราคาแรงไหม
  • ราคาไม่แรงด้วยพี่ ผมเลยอยากได้เลย โทรไปถามบอก8000-หมื่นนึง
  • สอบเสร็จแล้วครับ
    น้ำท่วมอย่างนี้ตกปลากันดีกว่า
    ห้องเรานี้มีคัยชอบตกปลาบ้างครับ
    บ้านคัยมีหมายดี ดี ปลาช่อนเยอะๆบอกได้นะครับ
    ปล.ไปทุกที่ ที่มีปลา
  • ซื้อเลยบอย เอามาให้หมาพี่ฟัดเล่นหน่อย
  • วันนี้หายไปไหนกันหมด
    น้ำท่วมกันมั้ยครับ
  • น้ำท่วมครับพี่น้องวุ่นวายเลย
  • มีอะไรให้ช่วยไหม ลูกเพ่
  • ชาวกรุงเทพตะวันออก เตรียมรับมือกับน้ำที่กำลังจะมาอีกไม่กี่วันนี้นะครับ
    เป็นห่วงทุกท่านครับ

ปล.ตากล้า ช่วยเอาหมาไปไว้ที่โคราชที
    หมาผมตัวเล็ก กินน้อย ขี้น้อย ไม่เปลืองที่
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1159.JPG 150K
    SAM_0537.JPG 203K
  • สวัสดีคับทุกๆท่าน. แนะนำตัวก่อน. ผมแซมคับ. เลี้ยงพิทบลูเรดโน๊ต 1ตัว ตอนนี้จะ2ขวบแล้วคับ วันที่1 พย เป็นลูก วาโต้ กับทาโร่ สายไทเกอร์คับ. แซมอยู่ ม.แลนซิโอ้ ถ.เลียบคลองสอง. แถวบิ๊กซี คับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ. ขอเป็นสมาชิกสักคนนะคับ
  • สวัสดีครับแซม ผมเอกนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
    อยู่แถวบิ๊กซีไหนหรอครับ
  • พี่เอก ซื้อเรือเป็ดให้ลูกเล่นดีกว่าพี่image
    ไฟล์แนบ
    297702_10150325672009261_750609260_8270608_1049660978_n.jpg 67K
  • เออเว้ย ตรงหัวโค้งการไฟฟ้า เห็นมีขายอยู่ เดี๋ยวไปดูดีกว่า
  • ถ้าพี่ซื้อมา บอกผมด้วยน่ะ เดี๋ยวผมว่ายน้ำไปเล่นด้วย

แล้วสรรพสัตว์ที่บ้านเป็นไงมั่งอ่ะพี่
  • ยินดีครับแซม มาร่วมด้วยช่วยกันมิตรภาพดีกับสังคมคนเลี้ยงพิทบูล
    แถวๆนี้ ผมเคนนะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ แวะมาบ่อยๆๆนะ ทุกวันเลยยิ่งดี
    ถ่ายรูปลูกๆที่บ้านมาให้ชมบ้างนะ
  • ท่านกล้าหมาน้าเอกจะคลอดขับรถมารับไปทำคลอดทีสิ
    กล้าสมชื่อเปล่าครับพี่กล้า55555555555555
  • นัดวันเวลามาเลย แต่ค่าตัวแพงนะ5555555เอามาฝากได้เลยใครเดือดร้อนเรื่องที่พักหมา นัดรวมกลุ่มกันเลยเดี๋ยวให้หกล้อที่บ้านไปรับ. กลัวที่ไหน
  • ยินดีเช่นกันคับ คุณเอกคุณเคน
    http://www.facebook.com/tananake.ocharos. นี่คับเกี่ยวกับแซม ในนั้นมีลูกสาวแซมด้วยคับ บูบู้

ถ้าว่างจะไปร่วมงานด้วยนะคับ ช่วงนี้งานเยอะมากคับ ถ่ายละคร ช่วยน้ำท่วม คิวยาวเลยคับ แต่ขอบคุณสำหรับการต้อนรับคับ
  • สวัสดีครับพี่แซม ผมชื่อบอยครับ อยู่ที่หนองจอกน้ำท่วมครับ
    ถ่ายละคร แบบนี้แสดงว่าเป็นดาราหลอครับ

พี่คร๊าบบบบ ผมอยากเข้าวงการ :030:
  • สวัสดีคับคุณบอย. ยินดีที่ได้รู้จักคับ. 555อย่าเข้าวงการเลยเหนื่อย เข้าไปดูเฟสแซมนะคับ
  • เห็นสาวๆแต่ละคน เปลี่ยนใจไม่อยากเข้าวงการแล้วครับ อยากมีแฟนอยู่ในวงการมากกว่า:025:

ติดอย่างเดียว เป็นแฟนผมต้องเก็บขี้หมาเป็น Love Me Love My Pit :019:

พี่แซมรับแอดมั้ยครับ ไม่กล้าแอดดารา :013:

• แอดมาได้เลยคับพี่น้อง เดี๋ยวแซมกดรับคับ
  • 555จัดไปบอยคงต้องแย้งกับเด็กๆที่บ้านเล่นแหละ
    สรรพสัตว์ที่บ้านตอนนี้ วางแผนรับมือไว้แล้วบางส่วน
    แต่ส่วนของหมา ยัง2จิต2ใจ ไม่รู้จะเอายังไงกับมันดี
    เพราะมันจะคลอด อีก2-3วันนี้แล้ว มันต้องมีคนดูแล
    ชูก้าก็ต้องมีคนเฝ้า ปวดหัวแต่กับหมา

แต่ถ้าตากล้า แกจะเป็นธุระให้ ผมก็ยินดี555555
    มารับหมานายใหญ่ไปพร้อมกันเลยคงโดนพร้อมๆกันแหละ

ผมแอดไปแล้วนะครับคุณแซม คุณแซมทำโมเดอลิ้งหรอครับ
  • แซมไม่ได้เป็นโมคับ. เป็น ผู้จัดการส่วนตัวิดารา คับแล้วก็หาเด็กหน้าตาดีๆ เก็บไว้เล่นละครคับ
    งานส่วนใหญ่ก็ ผจก ดารานี่แหละคับ. และก็ทำอย่างอื่น นิดหน่อยคับคุณเอก
  • แอดไปแล้วเหมือนกันครับ แอดช้าไปหน่อย พอดีออกไปธุระวันอาทิตแห่งชาติ

ต้องรีบดื่มครับเดี๋ยวน้ำท่วม เหล้าบูดหมด
  • เป็นกำลังใจให้ พี่ๆทุกคนที่ประสบปัญหาน้ำท่วมน่ะ

ของผมยังไม่ท่วม แต่ก็เสียวๆอยู่
  • น้ำท่วมบ้านผมแล้วครับพี่น้อง
  • เห็นในเฟสบุ๊ค แล้วพี่เคน สูงมากอ่ะ มิดหัวฮาจิเลยมั้งนั่น

หมาเป็นไงบ้างอ่ะพี่
  • หมาเป็นปลาไปแล้วครับ
    เมื่อวานพาซันนี่หัดว่ายน้ำอยู่
    ได้เอาตัวรอด
    แซมครับผมแอดไปแล้วนะ
    เพื่อวันไหนต้องการตัวร้ายยินดีนะ5555
  • ห้องนี้มีแต่คนอยากเข้าวงการ5555

เอาใจช่วยให้ผ่านไปอย่างปลอดภัยทั้งครอบครัวน่ะพี่
  • บอยออกจากบ้านได้ไหมน้อง พี่ติดเกาะอยู่แต่ในบ้าน
  • ยังท่วมไม่ถึงคอนโดผมอ่ะพี่

ไปไหนมาไหนได้อยู่ครับ

มีไรผมพอช่วยได้ก็บอกได้น่ะพี่ ช่วยๆกัน
  • วันนี้ วิ่งหาซื้อเรือ หาชูชีพ หาอิฐ ไม่มีเลยในระแวก10-15 กิโล
    บอย ไปซื้อของกินตุนๆไว้บ้างนะน้อง
  • เป็นกำลังใจให้ครับผมนี่คงเร็วๆนี้
  • โลตัส บิ๊กซี ที่หนองจอก อาหารแห้งเกลี้ยงเลยพี่

ผมว่า12นี้จะกลับบ้านแล้วครับ เจอน้ำท่วมที่บ้านอย่างน้อยก็มีของกิน
  • ถ้าจะกลับ รีบกลับเลยครับ ตอนนี้ คาดการว่า น้ำจะมาหนักระลอกแรก วันที่13
    แล้วบ้านบอยอยู่ที่ไหนล่ะ