ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • พร้อม ท่านกร
    พรุ่งนี้ D1 เจอกันแน่นอน
    สมาชิกทุกท่าน เจอกัน D1 นะครับ
    ใครมาไม่ถูก โทรถามทางผมได้นะครับ หรือไม่ก็ที่เบอร์พี่เคนได้นะครับ
    คุณก้อง น้องทอย พรุ่งนี้เจอกันนะครับ
  • อย่าไปกัวครับก้องจักหนักมาเลยผมเครียร์เอ็ง
  • ขอบคุนครับพี่
  • bull.is.buddy.outcantry
    ผมไม่ได่แยงนะครับแต่ผมลืมตอบอิอิ
    ผมก้อไม่ได้เก่งภาษาอะไรนะครับ(ก็แค่เด็กที่เรียนไม่จบ ปวชด่วยซ้ำ ไม่รุจะรังเกียจผมป่าว)
    แต่ความหมายตรงๆภาษาโง่ๆสำหรับผม bull is buddy บลูก็คือเพื่อน
    bull.is.buddy.outcantry.สำหรับผมคือกลุ่มคนชานเมืองที่รักพิทบลูมีพิทบลูเป็นคู่หู อะไรประมาณเนี๊ยะครับ
  • เยี่ยมครับ
  • ตื่นกันได้แล้วคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นี่ครับ พ่อของ zippo(ต้องขออณุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    226274[1].jpg 52K
  • เจอกันงานดี1
  • เจอกัน D1 ครับพี่น้อง
  • ไปไม่ได้อ่ะพี่เอก เซ็งเลยๆๆ กลับบ้านเพิ่งได้ดูเน็ต ไม่รู้ข่าวสารไรเลย
  • อ้าวทำไมมาไม่ได้ล่ะ บึ่งรถตู้มาเลยก็ดีลงบางปิ แล้วค่อยต่อรถอีกที
  • บอยพลาดได้ไงน้อง
  • อาจไปช้าหน่อยน่ะพี่ พี่ๆกลับกันกี่โมงอ่ะ
  • ผมต้องพาหมาเข้าโรงบาลก่อนอ่ะ มันเป็นกำลังอินเทรน "คันหู"ไม่รู้เป็นอะไร

เกาทั้งคืนเลยอ่ะพี่ แผลเต็มหูเลย
  • เอาสำลีปั่นดิไม่หายก็ตะไปไงน้องมาล่ะกันเดี๋ยวรอ
  • ใช้สากสิรับรองหายขาด
  • แรงนะครับผู้ชายคนนี้อยู่ไหนแล้วเนี้ย
  • อยู่d1แล้วครับ
  • ขอโทษน่ะครับพี่เคน ไม่ได้ไปด้วย ไว้โอกาศหน้าแล้วกันน่ะพี่
  • ว่าจะเข้าไปดีวัน ไปหาพวกน้าๆๆเสียหน่อย แต่ติดพันธุ์ธุระไม่เสร็จอ่ะกว่าจะเสร็จ
  • บอยไม่เป็นไรโอกาสหน้ายังมีครับ
    วันนี้เจอสมาชิก3ท่าน น้องหนูดี น้องต้น น้องทอย
    ยินดีที่ได้พบทุกๆๆท่านมาร่วมงานกันบ่อยๆๆนะจะได้พบปะพูดจากันบ้างคนใกล้ๆๆกัน
    ส่วนพี่กล้าอย่ามาอ้างเลยดีกว่าแก

• บูลลี่ดีไหม
  • เมื่อวานมันส์มากครับ บรรยากาศเก่าๆเริ่มกลับมาแล้วครับ
    ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆน้องๆสมาชิกทุกคนด้วยครับ
    ทั้ง น้องทอย น้องต้น น้องนู๋ดีคนสวยที่มากับบอดี้การ์ดสุดโหด55555

ปล. เจ้า ซิปโป น่ารักมากทอย
  • หน้าแบบนี้ถ้าบอกบลูลี่กูเลิกเลี้ยงและพี่เคน55555
    แต่กระดูกแม่งใหญ่โคตรเลยว่ะ
  • มีอยู่คลิปแม่เอาใส่กับพิทบูลด้วย
    นวัตกรรมใหม่55555555555
    อยากหน้าหัก กระดูกใหญ่มั่ง
  • วันนี้สงสัยหมดแรงกันหมด เงียบกริบเลย
  • เก็บภาพมากันเยอะไหมครับ อยากดูรูป
  • เรื่องจริงโว๊ยน้า งานผมกว่าจะเสร็จปาเข้าไป 5 โมงเย็นเลย
  • ไม่ได้ถ่ายเลยคุณก้องไปแป๊ปเดียว
    ตากล้าแกธุระเยอะจริงๆๆ
  • ขอบคุนคับพี่เอก ผมก็ดีใจที่เจอพี่ๆทุกคนแต่ไม่ค่อยกล้าคุยมีแต่คนหมาเจ๋งๆ

กลับมาสลบทั้งคนทั้งหมาเลยตื่นเอาอีกวันนึง

นี่ก็พึ่งไปซื้อยามาทาซิปโป

(เซอร์ไปหน่อย..ไปทั้งม่วงๆงั้นเลย)
    งานหน้าจะหล่อก่านี้แน่นอน..
  • พี่กล้าไม่น่าพลาดเลยอ่ะ...
    เลยไม่ได้ดูเลยว่า ซิปโป เห้าปรี๊ด สุดๆ
    คราวหน้าเจอกันครับพี่...
  • ปกติผมไม่ค่อยพลาดงานดีๆๆแบบนี้หรอกครับ ถ้ามันไม่ติดจริงๆๆ งานหน้ามีที่ไหนเจอกันแน่ๆๆ แต่ที่แน่ๆๆงานโคราชอย่าลืมมากันเด้อพี่น้องทั้งหลาย
  • พี่กล้าไม่ใช่ไม่ค่อยพลาด
    แต่แกพลาดตลอด อย่ามาทำดูดี
    ทอยหมาสวยไม่สวยไม่ใช่ประเด็น
    อยู่ที่คนมากกว่า ขอให้เราได้สนุกกับกิจกรรมที่จัด
    ได้เจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเฮฮาปาตี้เป็นพอ
    ผมชอบซิปโปนะมันจี๊ดดีทำให้นึกอยากหาแนวนี้มาเลี้ยงบ้าง
    ไม่ต้องสวยแต่ขอให้แรงขับสูงๆๆ ชอบทำกิจกรรม
  • จิงจิ้งๆๆๆๆๆ555555555
  • ตัวในคลิปจี๊ดมากๆ
  • ตั้งแต่สมัยไหนว่ะเนี่ยพี่เคน 10กว่าปีได้มั้ยเนี่ย
    กลับมาทำเล่นกันบ้างดีกว่าพี่
    แต่ของผมขอแนวนี้นะ เล็กๆ น่ารักๆ
  • มันใช่พิทบูลเปล่าน้าเอก
    คุณก้องผมจะหาจี๊ดๆอยู่แต่หายากมาก
    ชอบตัวของทอย 2เดือนกว่าแต่จี๊ดได้ใจเลย
    ทอยปั้นดีๆๆนะตัวนี้อนาคตไกล
  • สวัสดีครับทุกคน ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลยครับ

จะสอบแล้ว หมาก็หูเป็นยีส ว่าจะพาไปตัดหูซักหน่อย รอกันไปอีก กลัวตังเก็บไว้ตัดหูจะหมดก่อนจริงๆ
  • ตัวนี้มัน shoty bull พี่
    แต่ผมชอบขนาดมัน เล็กดี กระบอกปากก็สั้น แนวบลูลี่ แต่ยังทำกิจกรรมได้อยู่
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    269996_2045156004556_1114065179_32364262_6408780_n.jpg 33K
  • ถ้าตัวแค่นี้ลากรถเปล่าได้ก็หรูแล้ว
  • image
    ไฟล์แนบ
    YAYA.jpg 94K
  • รถไม่เปล่าวนะคราบบบบ
    ท่าทางจะหนักใช้ได้เลย เหล็กที่เห็น 10 แท่งอะ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    185203_2189040961590_1114065179_32534960_8252551_n.jpg 37K
    205964_2189039881563_1114065179_32534949_5322822_n.jpg 45K
  • พี่เอก อยากได้แบบนี้มาเลี้ยงที่คอนโดมั่งอ่ะ เล็กๆลากได้ด้วย

แต่แดงๆมีมั้ยอ่ะครับ
  • ขอบคุนมากๆคับพี่ๆ
    และต้องขอบคุนคู่หูของผม(zippo)
    ที่ทำให้ผมได้มารู้จักสังคมดีๆที่มีแต่ความจิงใจแบบนี้ครับ
    (ขอบคุณจิงๆ..จากใจเลยพี่)image
    ไฟล์แนบ
    100_0268.jpg 274K
  • ทอยซิปโปเลี้ยงดีๆๆนะอีกหน่องเอาไว้เป้นตัวโชว์ได้เลย
    หมาแนวนี้หายาก
    น้าเอกแม่งชอบว่ะใจมันได้เลยแรงขับเยอะดี
  • บอยมีหมาเลี้ยงอยู่ไหม
  • แดงๆแบบนี้ ถ้ามีก็ แร๊งงงงงงงงงง อะครับบอย

ดีใจที่ได้มารู้จักกันครับทอย เพราะพิทบลูจริงๆ

คุณก้อง ได้ตัวใหม่มาแล้ว เอามาโชรฺ์กันบ้างนะครับ
  • ไปไหนกันหมดเนี่ยๆๆๆๆๆ
  • อยู่ครับพี่น้อง
    ทอยไม่ทำงานหรอวันอาทิตย์เรากลับกี่โมง
  • ผมกลับประมาณ3-4โมงอ่ะครับ
    พี่แนะนำร้าน ขายพวกโซ่ สาบจูง รัดอก
    อะไรประมาณเนี้ยะอ่ะครับ
    (กระทู้หล่นวูปเลยอ่ะ)