ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • งั้นรบกวนพี่มาร์คซื้อนมมา10โหล่ใครแพ้จ่ายตังค์ที่ป๋ามาร์คนะครับ อิอิ :m98:
  • กระดูกอ่อนๆแต่ชิ้นใหญ่ครับ
    image

เจอของแข็งทั้งนั้น ตายแน่ๆบาซ่าส์เรา 8-X 8-X 8-X
    image
    ไฟล์แนบ
    q1.jpg 127K
    q2.jpg 126K
  • เรียนถามท่านประทานหนุ่มครับคือว่าการซ้อมใหญที่บ้านพี่อุทัย ถ้าผมสนใจ อยากจะไปร่วมซ้อมด้วยจะได้หรือเปล่าครับผม คนเยอะน่าสนุกดีครับ เดียวถามพี่เก่งและดูเวลาอีกทีครับผม เผื่อที่บ้านเขาให้ไปครับ :-D บ้านพี่ทัยอยู่สารคามเปล่าครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    385277_200578250087482_628152052_n.jpg 212K
  • ยินดีมากๆครับ คุณกล๊อฟ เชิญได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงอกเกรงใจครับ คนกันเองทั้งนั้นครับ มาครับมา มาร่วมสนุกด้วยกันครับ

บ้านท่านอุทัยอยู่ที่มหาสารคามครับ อยู่แถวๆบายพลาสทางไป อ.บรบือ ( ทางไปกรุงเทพฯ )ครับ

มาถึงมหาสารคามแล้วโทรหาที่เบอร์ 086-9998507 ได้เลยครับ ( เบอร์ผม ) หรือที่ 081-9549220 เบอร์ท่านอุทัยครับ

ดราก้อนทีม จัดมาเลยครับ เต็ม SET ครับ ;-)
  • ท่านน้องแมนครับ พี่ว่า เดอะบาร์ซ่าส์ มาน........ไม่ไช่...กระดูกอ่อนชิ้นโต...แล้วหล่ะครับ

แต่มันคือ " กระดูกที่แข็งแกร่งเหมือนดั่งกระดูกกรามช้าง " ครับเพราะดูจากในภาพข้างบนนี้แล้วท่าทางจะฟิตมาดีครับ

ส่วนเรื่องหัวจิตหัวใจพี่ว่าไม่น่าจะมีปัณหาเพราะเห็นที่ D1 มาแล้วครับ คอนเฟิร์ม งานนี้ขอสัก 1,800 กก.UP3cm.

;-)
  • :-D บ้านพี่อุทัย ไปทางไหนครับ อิอิ พอดีว่าจะเอา หมาบ่ได้หนังสือไปซ้อมด้วยหน่อยคร๊าปปปปป
    อยากเอาไปปะกบกับสวัสดี เล่นๆดู พอมีแรงฮึด เพื่อติดรถไปนำ แม่นบ่อาเฉิน เฮ่ๆๆ [-O<

:032: บาซ่าสวยงามอย่างแรง ครับ หุ่น หน่วยก้านไม่ธรรมดา น่ากลัวๆ
    :067: น้องอุ้ม วันที่ 2 เจอกันน้อง เดี๊ยวพี่เอาตีนไก่ ไปฝาก บอกพี่ทัย เตรียมเครื่องไว้ด้วยเด้อ
  • ชอบตรงมีตีนไก่มาฝากด้วยนี้สิพี่เบ๊น พูดวะตอนนี้ผมหิวข้าวเลย ฮ่าๆๆๆ
  • บาร์ซ่าส์หน้าสวยมากชอบหน้าแบบนี้คับ
    เบนซ์บ้านพี่ ถ้าเรามาทางบิ๊กซีถึงสี่แยกแล้วให้เลี้ยวขวา ขับต่อมาเรื่อยๆถึงสี่แยกบายพาสแล้ว ให้เลี้ยวขวาตรงไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ถึง ถ้าเรามาทางโกสุมถึงบายพาสก่อนเข้าเมืองแล้ว ให้เลี้ยวซ้าย พอมาถึงสี่แยกอีกให้เลี้ยวซ้ายผ่านบิ๊กซีขับไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ถึงเองฮ่าๆๆๆๆ
  • วันที่ 2 เดือน 2 แรม 7 ค่ำ ขออนุญาติเข้าไปชมได๋บ่ จะหิ้วเบียร์กาลิงซักลัง ไปกินแกล้มหมาลากซักกะหน่อย!!! จุ๊บ จุ๊บ จุ๊บ :X :X :X :X
  • เชิญคับ นึกว่าจะไม่มีพี่เล็กมางานนี้ซะแล้ว ทุกๆท่านถ้าว่างเชิญนะคับอีสานทีมยินดีต้อนรับทีมงานทุกท่านอยู่แล้วคับ
  • ฮั่นแน่!! พี่ทัยที่รักง้างหมัดรอเลยเน๊อะ... :-)) :-)) :-)) :m93:
  • เค้าก็ง้างหมัดรอตะเองอยู่นะคร้าบ!!! ท่านจอมยุทธเล็ก คิดฮอดหล้ายหลายเด้ออ้าย เอาเด็กๆมานำเด้อ :">
  • สิว สิว :-))
  • โอ้.........โห..............การซ้อมใหญ่ครั้งนี้ แทบจะเรียกได้ว่าเป็นการรวบรวมเหล่าพลพรรครักเอย " สิงห์นักลาก "

ก็ว่าได้นะครับพี่น้องโดยเฉพาะพี่ๆน้องๆทางอีสานเรา ไม่ไช่อีสานก็มาได้นะครับ มาครับมามากินส้มตำ , ลาบเป็ด , ย่างปลา-ไก่ ฯลฯ

• ตั้งการ์ดแน่นๆๆ เจาะไม่เข้า แต่ขาทรุดเพราะฤทธิ์เบียร์กาลิง ฮิ้ว ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ :O O:) :-)) :m56:
  • อ้าวเฉินหลง ฟื้นแล้วเหรอครับน้อง ได้ข่าวว่าเมื่อคืนนี้จัดหนัก ชั่งแข็งแรงอะไรอย่างงี้น้อ.....ทั้งคนทั้งหมา อิ อิ

ปล.พี่ยังมาวค้างอยู่เลยครับ เหอะ เหอะ 8-X
  • ท่านจอมยุทธเล็กเซี่ยวหงษ์ ถนัดตั้งรับเหรอครับ งั้นต้องประกบคู่กับ จอมยุทธดามพ์น้อย ศ. โสดสนิท

ดูแล้วท่าทางจะเป็นคู่ที่มันส์หยดครับ เพราะดามพ์น้อย เป็นมวยเชิงรุก ( ลุกไปไหนก็ไม่รู้ ) ครับ

จัดมาเลยครับท่านจอมยุทธเล็ก ไม่ต้องเกรงใจ
  • ลังชนลังพอไหม ท่านหงจินเป่า 5555++++ :-)) :-)) :-)) :-)) ปล. จอมยุทธดามพ์น้อยหายจากอาการชักกระตุกยังเอ่ย!! :-)) :-)) :-)) :p
  • "เสียงเรียกของหัวใจ.........แลถวิลหา" เจอกันแน่บักสันทัดตอนเย็น!! อดใจไม่ไหวต้องลาก :062: :062: :-)) imageimage :-)) :-)) :-))
    ไฟล์แนบ
    Panorama 40.JPG 261K
    Panorama 41.JPG 251K
  • โววๆๆ นี้แค่งานซ้อมก่อนไปงานเชียงใหม่นะนี้ ทำไมมันช่างยิ่งใหญ่ขนาดนี้
    เย็นนี้คงได้กลับไปจัดหนัก ลับคม เขี้ยว แล้ว เมื่อคืนก็ได้คลานเข้ากรง หลับเป็นตาย สงสัย วันนี้ได้อุ้มขึ้นกรงแน่ๆ :-D
    ศิษย์พี่เล็ก เอาลุงเก้นมาด้วยไหม ถ้าเอามา หลานขอคำชี้แนะด้วยเด้อ อิอิ :"> :X
  • ลุงเจอร์เก้นพอแล้วครับ 4 ปีกว่าแล้วเปลี่ยนเป็นบักสันทัดได๋บ่... เจค๊อป รักนะจุ๊บ จุ๊บๆๆ ;;) ;;) ;;) :X
  • "หัวใจมันขอมา" :X :>imageimageimage :032:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 45.JPG 208K
    Panorama 43.JPG 260K
    Panorama 44.JPG 196K
  • สี่ปียังไม่เท่าไหร่หรอกพี่ ยังมีไฟอยู่ ถ้าเปรียบเป็นคนก็ยังไม่ถึงสามสิบเลย ขนาดผมไม่กี่ปีก็เลขสี่นำหน้าแล้ว ผมยังคิดว่า ผมยังเจ๋งอยู่เลยพี่ฮ่าๆๆๆๆ เจอร์เก้นยังลาเก่งอยู่เลยแค่นี้ไม่น่ามีปัญหาคับ......สิว สิว เย่ๆๆ
  • ต้อง 6 ปีเลยมีสภาพอย่างนี้ครับ 55
    image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 148K
  • งานนี้ จอมเทพ จากค่ายยังเติร์ก เช่น

1. ทองเทพ
    2. บารอน
    3. ฮีโร่
    4. บรูตัส
    5. ฯลฯ

ยินดีเปิดโอกาสให้ทุกท่านพิสูจน์ครับ :005:
    บารอน เจ้าปีศาจขาว แห่งโฮมอะโลน ซิตี้ ยินดีให้ จรวดไทย บังไฟจากอุดรฯ ล้างตาเช่นเดิมนะ อิอิ
  • " เดอะ สันทัด " คือโหดดีแท้ เอามาหาเบียร์ฟรีกินหน่อยท่านเล็กเซี่ยวหงษ์

เห็นการเดินยางแล้ว น่าเอา " เดอะ จั้มเปอร์ " ไปจับเบาๆ ซะหน่อย อิ อิ

................................................0...............................................

ลุงอาก้า ท่านี้ สงสัยจะโดนจัดหนัก ดูจากยางแล้วมีใส้ในด้วย งานนี้ ม่อนเตอร์ ท่าทางจะงานเข้า

เจอพลังฮึดเข้าแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า จริงมั้ยครับพี่ตั้ม

................................................0................................................

โห......พี่มาร์ค เปิดโต๊ะ รับแทงแล้ว ..........นั่งทางในดูแล้ว งานนี้พี่มาร์ค สงสัยจะแจกเบียร์พร้อมค่าน้ำมันนะครับ

ยังไม่เปิดราคาดีกว่า เก็บใว้ให้บรรยากาศระอุมากกว่านี้ก่อนครับ

................................................0..................................................

ส่วนจรวดไทย ผมยังมั่นใจเสมอครับ เพราะแฮนด์เล่อร์ ฝีไม้ลายมือเก๋าไม่เบาครับ แถมยังอร่อยเหมือน " ส้มแมนดาริน " อีกต่างหาก

งานนี้พี่ไพฑูลย์ เตรียมพื้นที่กระบะรถให้ว่างเพื่อที่จะขนเบียร์เชลยกลับมาฉลองที่อีสานได้แน่นอนครับ ;-)
  • 1. ทองเทพ
    2. บารอน
    3. ฮีโร่
    4. บรูตัส
    งานนี้ อีสานทีมขอกินเรียบหมดทุกตัวเลยคับฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ว้าว...........ท่านทัย คอนเฟิร์ม แล้วครับ อย่างนี้พี่มาร์คจะยอมรับได้หรือป่าวน้อ...........555 :-))
  • ว่ามา ว่ามา จะได้วางแผนรับมือได้ถูก 555
  • เดี๋ยวผมขอดูใกล้ๆวันนะคับพี่จะได้ตะเตรียมกำลังพลฮ่าๆๆๆ
  • ประกาศ กันแต่เนิ่นๆเลย จะได้เป็นการปลุกกระแสไปในตัว
    ไม่ต้องกั๊ก เอาข้อมูลการฟิตซ้อม มาเกทับ ข่มขวัญกันมันกว่า
    คนดูก็คงตื่นตัวไปด้วย แต่ถ้าซุ่มเงียบกันหมด มันก็ไม่มีอะไรให้ติดตามครับ

บอกใบ้ให้ก็ได้ ยังเติร์ก พร้อม ทุกตัว ไม่ต้องมากครับ แบบพอขำๆ เอาไว้เยาะเย้ยถากถางกันในวงเหล้า ฮ่าๆๆ
  • โบราณว่า "อย่าแหย่ เสือหลับ" 5555555555เราพร้อมแล้ว รอแต่วัน เวลา ระเบิดเท่าน้าน เฮ่อๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    4262.jpg 105K
  • บาซ่าส์อยากจับเสือโด้สักลังครับ คุณอาไพฑูลย์ :> :> :>
  • เอาละดิ มีแต่หนุ่มห้าวจ้องจับเจทโด้เป็นบันได 55
  • ว่ามาท่านหงกินเป่า กี่ลังดี เดอะจัมเปอร์ กับ บักสันทัด แต่จะหิ้วไปกินก่อน 1 ลัง ปล.กินตับไทเดียวกันมันส์กว่าเยอะเลยยยยยยยยยยยยย :X :X image :-)) :-))
    ไฟล์แนบ
    Panorama 44.JPG 196K
  • พี่มาร์คเปิดโต๊ะเเล้วอยากจับจังแต่กลัวไม่เหลือค่าจ่ายค่านมกรามล็อค เอิ๊กๆๆ :o008:
  • มันแซบอยู่บ่กินตับกันเองเนี่ย ผมว่ามันจะเลี่ยนก่อนดิ ถ้าเป็นตับสุกคงอร่อยดี แต่ถ้าตับดิบๆมันก็แล้วแต่คนชอบ แต่ถ้าตับๆๆๆผมก็ชอบนะแชบบบบฮ่าๆๆๆ
  • มักๆ นำแน่อันตับ ตับๆๆ พี่ทัย:-))
  • โอเค งั้น จัดไปครับท่านจอมยุทธเล็กเซี่ยวหงษ์ เบียร์ สิงห์ 1 ลัง พอได้เป็นยาชูกำลัง ( ใจ ) ครับ

ปล.ส่วนตับย่างนิของโปรดเลยนะครับ
  • หนาวจังเลยครับวันนี้ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
  • เอาแล้ว บาร์ซ่าส์ VS เจ็ทโด้ น่าติดตามชมมากๆครับ ชอบทั้งคู่เลยครับ ไม่รู้จะเล่นข้างใครดีครับ :-?
  • เออ มันต้องแบบนี้ เป็นนักรบแต่ไม่กล้าประกบกับใคร ลากเล่นคนเดียวอยู่บ้านดีก่า อิอิ
  • ฮ่าๆๆๆพี่เล็กตอบได้โดน : :033:จังเลย
  • เราอยู่แผนกสุมไฟ ฮ่าๆๆๆ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/659346#Comment_659346
    ไหน ไหน ก็ ไหน ไหน แล้ว เพื่อนบันใดของ ดาวรุ่ง จะ้ก้าวต่อไป ยินดีรับไว้ครับท่าน One_pit สิงห์ 1 ลัง รวมแจมปาร์ตี้ดีกรี ครับ OK พร้อมบันทึกข้อมูลไว้เรียบร้อยแล้วครับ 555555555 หวานอีกละ กิ๊บๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    jetdo.jpg 269K
  • ฝากเตือนน้องแมน อย่าประมาท เจ้ทโด้หมาแก่อันตรายนะครับ
    ดีกรีแชมป์งานเมืองทองไม่ธรรมดานะครับ
  • แทงไม่ถูกเลย ระหว่างเสือเฒ่า อบต.กับหนุ่มวัยทีนนครบาล 555.
  • ขอบอกตรงๆๆครับพี่มาร์ค งานนี้ สนามนี้ เสือเฒ่าขอเป็นบันใดให้ รุ่นน้อง รุ่นหลัง ก้าวข้ามครับ เพราะเรารู้ตัวดีครับ ว่าซักวันหนึ่ง สังขารก็ย่อมโรยรา ฮิฮิฮิ
    -ท่านพี่สันต์ แทงถูกแน่ครับ งานนี้รับไปเลยครับ ระหว่างบาซ่าส์ VS เจ็ทโด้ ออกวินแน่บาซ่าส์ 5555รับของพี่สันต์ เชื่อมสัมพันธ์อีกลัง 1 ก็พอไหวครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เขาบอกอย่าแหย่เสือหลับจริง ๆ มาล่ะครับมาเป็นชุด ฮ่า ๆๆ