ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • เอาชามเซรามิคตราไก่(อ่อน)นะครับ ฮา ......
  • แต่ก่อนน้ำค้างจับทุกวันไลแค่น ที่สระไว้น้ำ แอบดีดไข่เล่นด้วย งานเชียงใหม่ อาจไม่มีเวลาแวะไปจับ อย่า งอลนะ เขิลจัง
    :m87:
  • เดี๋ยวส่งนักกีฬาตัวใหม่ เรดเอ็นโซ่ ของน้องมีน ให้ชมเพลินๆ ดีกว่านะครับ ไลแค่นเค้ามาแรงนะเนี้ย กำลังอยู่ช่วงขาขึ้น ใครน้อจะสอยให้ร่วง ชิมิ image
    ไฟล์แนบ
    385269_390659061026756_74956659_n.jpg 32K
  • เจ้าล็อคอยู่ในช่วงฝึกลากครับ ถือว่ายังใหม่อยู่ งานเชียงใหม่ สำหรับล็อค ต้องรอชมยังไม่ขอจับกับท่านใดนะครับ ต้องรอดูผลงานก่อน กำลังแก้ไข คำสั่งลากแล้วยังมาช้าอยู่ สู้ๆครับ ต้องได้เห็นพัฒนาการของเค้าอย่างแน่นอน
  • พึ่งลากได้เท่านี้เองครับรูปจาก สามอาทิตย์ที่แล้วครับ ยังเกรงว่าจะเป็นสิงห์สนามซ้อมรึเปล่า เอิ๊กๆimage
    ไฟล์แนบ
    321469_395623273863668_884528762_n.jpg 57K
  • โชคดีนะที่ไลแค่นเป็นหมาใจดีไม่งั้นคุณnamkhang คงโดนดีแน่ริอาจมาดีดใข่ :o028:
  • ออกตัวไม่ดูตาม้าตาเรือ เดี๋ยวก็โดนสกั๊ตดาวรุ้ง ลงข้างทางเด้ เฮ ..... b-( กล้อง 0.0001 ล้าน pixelปะครับ น้องเค้าออกจะหล่อ เอิ๊กๆๆ สู้ๆเป็นกำลังใจให้ ทุกๆท่านครับ ทุกคนต้องมีก้าวแรกเสมอ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00722.JPG 65K
  • image

ชายคนนี้หายไปไหน เพื่อนๆเป็นห่วงมาก ฮ่าๆๆๆ
    อีกสามวันยังติดต่อไม่ได้ สงสัยต้องไปแจ้งความ ไม่รู้ว่าโดนลักพาตัว หรือ โดน ผบ ไล่ออกจากบ้าน 55
    ไฟล์แนบ
    321285.jpg 88K
  • image

อยากเห็นแอคชั่นงามๆแบบนี้ อย่าพลาดเด็ดขาดครับ
    ไฟล์แนบ
    สวยมากท่าลาก.jpg 190K
  • อารัยกันนี่ หนุ่มๆนัดซ้อมimageหลังซ้อมเสร็จยาว
    ยันข้ามวันอิ่มกลับบ้านเลยเฮาเวิ๊กๆimage สู้ๆครับ
    ไฟล์แนบ
    528888_396374627121866_2033084363_n.jpg 38K
    428317_396370837122245_1718782841_n.jpg 155K
  • งั่นท่านพี่สันต์เตรียมไว้ ให้บารอน บูลตัส และพูม่า ไว้เลยนะครับ ส่วนถ้วยในสนาม เดี๋ยวทีมอิสาน จะช่วยกันบรรทุกกลับเองครับ ว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แฮม เตรียมไว้ฮืี่อ ซัีนซีโร่ อีกตัวต่วยเน่อเจ้าฮ้ายสมพงษ์
  • เข้ามาเลยครับคุณ Gio_ เรายินดีต้อนรับอยู่แล้ว การที่จะทำหมานักกีฬาหาคนทำน้อยครับ ส่วนมากเห็นเลี้ยงกันเฝ้าบ้าน เลี้ยงเพราะชอบพิทบูลฯ ทำแบบนั้นใครๆก็เลี้ยงได้
    แต่เลี้ยงมีกิจกรรมหรือทำลากน้ำหนักไม่ค่อยมี เพราะคนที่ทำต้องใจรักจริงๆ มีความสุขกับการทำกิจกรรม รวมถึงการพัฒนาไปในเชิงสร้างสรรด้วยครับ

เราจะมีข่าวดีจากทางขอนแก่นหรือเปล่าหนอ ว่าไงไอ้น้องชายพี่ทั้ง2คน เบนซ์ เน็ต เรามีข่าวดีมั้ย จะได้ฉลองกันเลยวันที่ 2/1/56 นี้ไง
  • วันนี้จัดเต็ม อาก้า :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    ak5_resize.jpg 179K
  • ระวังหัวใจวาย
  • มีแต่แข่งหมาลากใช่ไหมครับ ไม่มีประกวดบูลลี่หรอครับ
  • อาก้า มาแท้ เอาจริง สนามอำลาอย่างนี้ น่าเสียดายจังพี่ตั้ม
  • พี่ตั้มจัดเต็มเลยเหรอคับฮ่าๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่ตั้มกีตาร์เทพ ยังไงเบาๆมือ ให้หน่อยนะครับ เตอร์กลัวครับ imageimage

อยากไปเที่ยวเชียงใหม่มานามแล้วค่ะ น้องพลอย สบายใจที่สุด image

:X

image

วันเบาๆกับเบียร์สัปรด แซ่บหลายเด้อ ซ้อมคอครับ เดี๋ยวไปกินเบียร์ฟรีที่เชียงใหม่ครับ ไม่เกรงใจนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2477.jpg 266K
    IMG_2430.jpg 254K
    IMG_2420.jpg 185K
    IMG_2326.jpg 195K
  • ภาพนี้คุ้นๆนะคับ(ท่ากินเบียร์) ที่ไหนนะนึกไม่ออกฮ่าๆๆๆๆ
  • เฮ่ยๆตั้ม งานที่ขอนแก่นก็บอกว่ายังไม่พร้อมกำลังฝึกลากอยู่ แล้วงานที่เชียงใหม่ จะบอกว่าฝึกลากอีก คงไม่งานหน้าบอกว่าฝึกซ้อมอยู่อีกนะ หมดเวลาฝึกแล้ว จัดมาเลยน้องไม่ต้องรออีกแล้วฮ่าๆๆๆๆ
  • ฮ่า ฮ่า เท่ห์ สุด ๆ ก็ บอก มา ครับ ท่าน อุทัย ที่รัก ของ ผม

ฝากรูปนี้ให้ครับ ท่านก็เท่ห์เหมือยกันนะเนี้ย image

ปล.ว่าแต่ว่าเพิ่งจะซ้อมหมาเสร็จเหรอครับ ยังไงก็เบาๆมือหน่อยนะครับ อิ อิ วันนี้แก้เบียร์ที่บ้านครับกับพี่จอร์จและน้องฟาร์มเชิญนะครับ.....ด่วน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2478.jpg 189K
  • ขอบคุณคับ ภาพนี้ผมชอบมากเลยคับ ถ่ายตอนไหนใครเป็นคนถ่ายภาพนี้ จะให้รางวัลซะหน่อยคับฮ่าๆๆๆๆ
  • กล้องพี่เอง แต่ใครถ่ายหว่า........อ้อสงสัยน้องอาร์มเป็นตนถ่ายครับ ตอนพักรถที่ภูเขียวครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

imageimageimage

อีสาน สู้ ( พร้อมไม่รู้จะพร้อมยังไงแล้วครับ หุ หุ )
    ไฟล์แนบ
    IMG_2391.jpg 140K
    IMG_2484.jpg 204K
    IMG_2491.jpg 185K
  • อีสานสู้อยู่แล้วคับทุกงานเลย เรียนไม่เท่าซักเท่าไหร่ แต่กิจกรรมเด่นตลอด นี่ขนาดmkทีมยังไม่fullทีมนะ ถ้าfullแล้วจะขนาดไหนฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ลืมประชาสัมพันธ์ครับ วันที่ 2 /2/56 นี้ เรามีนัดซ้อมใหญ่จำลองการแข่งจริงนะครับ ที่บ้านท่านอุทัย แล้วเจอกันนะครับ

เรียนเชิญนะครับทุกๆท่านที่สนใจนะครับ อาหารการกินเพียบ เครื่องดื่มพร้อม นักกีฬาขาดร้อยอยู ประมาณ 50 ตัว

งานนี้จะมีการเปิดตัวนักกีฬาหน้าใหม่ๆ ในทีม สุรินทร์ด้วยนะครับ

ตบเท้าพร้อมมาแล้วดังนี้ อุดรฯทีม โดยน้องอาร์ม , ขอนแก่นทีม หลายท่านพอสมครว , มหาสารคามทีม ครบ ,

พนมไพรทีม โดยเสี่ยเล้ง , สุรินทร์ทีม โดยท่านอู๋ , พี่แดง , ท่านยศ , ท่านคิม เบื้องต้นดังนี้ครับ เชิญนะครับ

แบบกระชับๆ กันเองๆ ไม่ต้องเกรงใจครับ แค่เหล้าไหไก่ตัวก็เกินพอแล้วครับสำหรับคนรู้ใจอย่าง " สิงห์นักลาก "image
    ไฟล์แนบ
    Monster 055.jpg 125K
  • เหล้า1ไหไก่1ตัวเลยเหรอ.....ผมขอรอกินไก่นะคับฮ่าๆๆๆกินไม่หมดเก็บเอาไว้ให้ลูกๆกินด้วยนะฮ่าๆๆๆๆ
  • ว้าวๆๆ !!!
    แค่ซ้อมนะเนี่ย น่ากลัวกลัวจริงๆ อีสานทีม :063:
  • เชิญนะครับท่านสู้ ;-)
  • ลืมครับลืม คนฮอลแลนด์ แต่หัวใจอยู่ที่อีสานก็มานะครับ วันที่ 2 หน่ะครับ พร้อมกับการแจ้งเตือนให้ระวังตัวให้ดี ใครไม่ฟิตตกรอบแน่ๆ

เพราะ " อะแจ็ก " พร้อมมากๆครับ imageimage

I LIKE ISAN TEAM
    ไฟล์แนบ
    IMG_2453.jpg 177K
    IMG_2469.jpg 216K
  • Wowwww คึกคักกันดีแท้ งานนี้รวมแต่ของจริงครับ ใครไม่พร้อมลงมาอย่างเก่งที่ทำได้คือแจกแต้ม 55
  • แน่นอนครับพี่มาร์คเพราะว่าเรายังต้องการแต้มจากคุณทุกๆคน มาช่วยกันเยอะนะครับ เราจะได้มีแต้มเยอะๆครับ

ปล.เราหรือคุณ ทุกๆคนต่างเป็นแต้มให้กันและกัน เพราะ " อเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย " ที่เรารักครับimage

วันนี้ขอรายงานตัวที่กระทู้สุดโปรดกระทู้นี้ก่อนครับ ขออนุญาติไปทำงานก่อน แล้วจะแวะมาใหม่ครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_2397.jpg 127K
  • อีสานทีมฮึกเหิมจริง ๆ ซ้อมใหญ่เสมือนแข่งจริง วันที่ 2/2/56 นี่ถ้าอยู่ในรัศมีไม่เกิน 300 กม.จะขอไปแจมข่มขวัญพี่โด้สักหน่อย ฮ่า ๆๆ
  • ข่มพี่โด้ได้แค่ตัวเดียว ตัวอื่นๆ เหมือนจะไม่ธรรมดานะท่านสันต์

• ดูความลาดเอียงของรางแล้ว นิดเดียวเอง น้อยกว่าที่บ้านเราเยอะ
    วันหนึ่งเราจะไปสอนฝรั่งให้รู้ว่า การเป็นเทพในประเทศไทยยากกว่าเยอะ 55

• ส่วนไอ้พวกนี้ยังใช้ของล่อกันอยู่เลย
  • สวัสดีครับพี่ทัย สบายดีนะครับ ตั้มไปแน่ครับงานนี้ เจ้าล็อคของผมขอประเดิมลงแข่งงานแรกที่เชียงใหม่ ลากไม่ลาก วัดใจกันไปเลยครับ ผมนัดกับน้องๆที่ขอนแก่นไว้แล้ว ล้อหมุนครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    161220121236.jpg 44K
  • เจ็ทโด้ ซุ่ม และซ้อม เหมือนเดิม ท่านพี่สันต์ ส่วนวันซ้อมใหญ่ ยังไม่ยืนยันครับท่าน ปธ.หนุ่ม ไว้ใกล้วันก่อนนะครับ เพราะตอนนี้ เริ่มมีงานในชีวิตเข้ามาบ้างแล้ัวครับ ไงก็เอาใจช่วยแรงเชียร์ ถ้วยทองทั้งหมด ทุกรุ่น ต้องอยู่อิสานทีมของตายอยู่แล้วครับ สิวๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3092.jpg 128K
  • ทัพอุดร ส่งนักรบสูงวัยมาเพียงหนึ่งเดียวเองหรือครับ
    สนามแข่ง สนามซ้อมมีแล้ว แต่ขาดนักรบ เอาใจช่วยครับ
  • ทั่นอาทูลศรี เอารูปท่านสู้ยืนหัวเราะเยาะนีกกีฬากับแฮนด์เลอร์มาให้ดูอีกแล้ว
    เห็นแล้วมีความสุขจริง ๆ แฮนด์เลอร์กำลังหน้าดำค่ำเครียด แต่คนดูกลับยืนหัวเราะชอบใจ ฮา
  • แฮนด์เล่อร์ เดินไปกลับสิบกว่ารอบแล้ว เจ้ทโด้ยังเห่าไม่เสร็จ กร๊ากกๆๆๆ
  • ยังยืนยันความชัวร์ครับจะเป็น(แกรนแชมป์เปี้ยน)

• ข่มขวัญกันใหญ่ เดี๋ยวเอาคลิปกรามล๊อคลากสิบล้อมาลงให้ดู :*
  • เอาลูกหมาตัวน้อยๆมาข่มมั่ง หึๆๆๆๆ

• อิสานทีม-อุดร ยังมีนักกีฬาน้องอาร์ม อีกครับ "ข้าวปุ้น และ ชบาแก้ว " ตอนนี้กำลังคัดเลือกระหว่างสองตัว ใครจะติดใครจะตก รอน้องอารฺ์มยืนยันครับ
    -ที่น้องสู้ ยิ้มนะ เค้าชอบใจ สบายอารมณ์ เย็นตา กับลีลาการลากแบบ สบายๆๆของเจ็ทโ้ด้ครัรบ พี่สันต์ ว่าแต่พี่สมพงษ์ เงียบจัง ลืมระหัสเข้าบอร์ด หรือว่าท้องยังล่วงไม่หายครับ image
    ไฟล์แนบ
    3066.jpg 142K
  • สวัสดีครับ น้องๆยังเติร์กทีม อาบน้ำสระหมาทุกวันเลยเก่งเนาะimage
    ไฟล์แนบ
    3071.jpg 135K
  • ภาพเก่ารอบหลังสุด ผ่านมา มาดูเล่้น เย็นใจ ไว้รอครับimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3073.jpg 103K
    3074.jpg 131K
    3075.jpg 136K
    3077.jpg 131K
    3079.jpg 132K
    3080.jpg 146K
    3083.jpg 125K
    3084.jpg 132K
    3088.jpg 131K
    3090.jpg 119K
  • รูปที่อาทูลอีกเพียบเลย 5555 ลงอีกได้นะครับย้ำความมันส์ในครั้งที่แล้ว
  • มันต้องอย่างนี้ตั้ม ยังไม่พร้อมได้ไง ไปกับทัพใหญ่ซะอย่าง ชัยชนะต้องเป็นของเรา............อีสานทีมฮ่าๆๆๆๆ
  • เจ้าตัวโตๆ แดงๆ ( แต่เด็ก ) ที่ชื่อ BIGFOOT นี่มันไม่ธรรมดาเลยนะครับคุณก้อง อนาคตตัวเต็งก็ว่าได้ครับ เยี่ยมครับ

ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป นะครับ หักโหมมากเดี๋ยวเสียเชิงมวยซะก่อนโต กระดูกยังขยายได้อีกเยอะครับ ชอบใหญ่ๆครับ

จะรอคอยชื่นชมผลงานและเป็นกำลังใจให้นะครับ ;-)