ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • ว่ากันมาเลยครับ ยินดีรับใว้แต่เพียง อีสานทีม ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับรางวัลพิเศษ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-D
  • ท่านสู้รู้จริง 55
  • ผ่านอีสานทีมให้ได้ก่อนนะคับฮ่าๆๆๆๆเพราะรางวัลใหญ่มีไม่มาก อีสานเหมาหมดแล้วฮ่าๆๆๆๆ
  • แสดงว่าโกโก้กระชากวิญญาณก็จับ นม5โหล่ ใช่มั้ยครับยินดีเลยครับคนล่ะ5โหล่กับพี่มาร์ค อิอิ
  • มาแล้วพี่โด้นอนมาอีกแล้ว คาดว่าประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยนะครับทั่น ปธ.หนุ่ม :-D
  • ลดน้ำหนัก เจอกราม......ซะดีมะ555image
    ไฟล์แนบ
    0366.JPG 163K
  • "บอกตรงๆๆนะ แมร่งเจ็บว่ะ"55555ชอบทำขาเ็จ็บโชว์อยู่เรื่อย มายาเจ็ทโด้เริ่มมาล่ะimage
    ไฟล์แนบ
    249.jpg 155K
  • เจ้ทโด้รออีกหน่อยนะครับ อีกไม่นานอาจจะเปิดรุ่นรวมดาวโรยให้แข่งกันเองระหว่าง อดีตซูปตาร์ทั้งหลายที่ไม่สามารถต้านทานความร้อนแรงของเด็กรุ่นใหม่ได้ ฮ่าๆๆ
  • เที่ยวนี้เจ็ทโด้มาเต็ม อย่าหักโหมมากไปนะครับอาทูลศรี :-D
  • โอ้ยคิดฮอดลุงเจอร์เก้นเด้ เมื่อไหร่จะได้เจอกันอีกหน้อ ลุงหลานนิ ฮิฮิ :* imageimage
    ไฟล์แนบ
    268359.jpg 181K
    DSC00708.JPG 90K
  • โอ๊ะ ลุงเจ็ทโด้ ตกที่นั่งลำบาก งานนี้เข้าถ้ำเสือซะด้วย จะได้ลูกเสือรึเปล่าหน้อ ลุงเจ็ทโด้ อิอิ
  • เจ้ทโด เจ้อเก้น ตอนนี้เริ่มค้นพบสัจจะธรรมแห่งชีวิต รู้ว่าในวงการกีฬาไปไม่รุ่งแน่ เลยเบนเข็มไปเป็นเกษตรกรกันหมดแล้ว ฮ่าๆๆ
  • อีสานเราเป็นครอบครัวเดียวกันครับ อิอิ

image
  • ได้เวลาเหนื่อย อีกแล้วครับ image
    ไฟล์แนบ
    ดี.jpg 88K
  • มาช่วยกันทำให้ทุกๆปี เป็นปีทองของ พิตบูล มาช่วยกันทำให้ กิจกรรมลากน้ำหนักเป็นกิจกรรมอยุ่คู่ชาวพิตบูลตลอดไปครับ
  • image

เจ้ทโด้ เจ้ทโด้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่หน่ายยยยยยย ฮิ้วๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    g30.jpg 179K
  • image
    image
    image

แอคชั่นเท่ห์ๆ จาก เดอะกรามเทพ
    ไฟล์แนบ
    g25.jpg 196K
    g28.jpg 190K
    g29.jpg 208K
  • สวัสดีครับ วันนี้ขอรายงานตัวที่กระทู้นี้ก่อนครับ ก่อนอื่นขอไปเก็บงานก่อนครับ

ปล.วันนี้สนุกมากมีรูปเด็ดๆซะด้วย อดใจรออีกนิดครับ เดี๋ยวมาครับ :-D
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้เข้าดี1จะเก็บภาพบาซ่าส์ลากตัน5 มาข่มอิอิ :X
  • บาซ่าร์ ทำได้ดีแล้ว ต้องทำให้ดีกว่าเก่านะน้องชาย อย่าหยุดนานเดี๋ยวสนิมเกาะ
  • บอกตรงๆๆนะ สนาม1 สนาม 2 กะว่าจะเก็บให้เต็ม ส่วนสนาม3 แบบสิวๆๆๆก็พ่อครับ........พี่สันต์ ไม่เต็มไม่ใช่เจ็ทโด้แล่ว.......น้่องเบนซ์ครับ ขิงแก่ยิ่งเผ็ดครับ..........ส่วนกราม..........น้ำลายฟูมปากมาก5555555(กรามเริ่มเห่าเป็น และเพิ่งจะหัดยกขาฉีได้ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)image
    ไฟล์แนบ
    doสนามซ้อมใหม่1.jpg 173K
  • กรามเทพก็คงมีสภาพไม่ต่างจากนี้เมื่อเจอกับไลแค่น(หมู หมู) ฮ่าๆๆๆ

image
  • มันต้องจัดหนักๆอย่างงี้หน่อย ...................หมู หมู.........................ชอบมากเลยน้องอุ้ม เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก imageimage
    แบบว่าคึกคักกันมากครับ ภาพนี้โดย CNN รายงานนะครับ เดี๋ยวนี้เอง กินกันแบบ สบายใจ ครับ

อย่างมีความสุขเลย บอกไม่ถูก อธิบายไม่หมด เพราะไม่ชอบคุยครับ แต่ว่า " ซา-บาย-ใจ๋ "

image
    เติมเต็มกับอารมณ์เพื่อนต่างรุ่นแต่เต็มเปลี่ยมไปด้วยมิตรภาพแห่งพิทบูล

เกิดมาลาก ยังไง ก๊ต้องลาก ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAG0741.jpg 82K
    IMAG0746.jpg 86K
    IMAG0755.jpg 67K
  • image

โปสเตอร์ประชาสัมพันธ์งานมาแล้วครับ รบกวนช่วยกันโปรโมทหน่อย
    งานนี้จะเป็นการรวมสุดยอด นักลากน้ำหนักที่เก่งที่สุดของประเทศไทย มาร่วมประลองพลังชิงความเป็นนักลากอันดับหนึ่ง การแข่งขันสะสมคะแนนสนามที่หนึ่งของปี ใครจะครองบัลลังค์ แชมเปี้ยนประจำปี โปรดติดตามครับ
    ไฟล์แนบ
    โปสเตอร์.jpg 122K
  • อีกไม่นานในอนาคตอันใกล้นี้ อีสานทีมจะมีกองทัพสิงห์นักลาก ที่มากที่สุดเลยคับฮ่าๆๆๆๆและที่สำคัญ มีแต่ตัวเจ๋งๆทั้งนั้นเลย(คุยทับไว้ก่อนเลยเราฮ่าๆๆๆ)
  • WOW ....................................... ภาพโปรโมทสวยงามมากๆครับ ถ้าดูไม่ผิด นี่มันเจ้า " เฟิร์ส " ของ อ.เข็ม ป่าวครับ

ชอบมากๆครับ สวยที่สุด.............................. อเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย :063: :-D :062: :039:
  • :-bd :-bd :-bd :bz

สวัสดีพี่ทุกคนค่ะ ไม่ขอพูดมากแค่พาจากัวส์มาจองถ้วยสีทองก่อนนะค่ะ :p

image
    image
    image

แฮ่ะๆๆ หวานหมู อะจ๊ากไม่ใช่ หวานบูลลี่ค๊า จากัวส์จะพาคุณยายไปเที่ยวเชียงใหม่ โว๊ๆๆๆๆ :019: :039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9472.JPG 166K
    IMG_9496.JPG 154K
    IMG_9485.JPG 113K
  • น้องฝนภาพนี้ So Sexy 5555
  • https://www.facebook.com/TransforMark

โปรโมทไว้ตรงนี้อีกหนึ่งที่ ใครเข้าไปถ้ายังไม่ได้กดไลค์ รบกวนด้วยครับ
    ขอบคุณมากๆ ^:)^
  • https://www.facebook.com/TransforMark#!/events/364527630312373/

ใครที่จะไปร่วม สามารถคอนเฟิร์มได้จากจุดนี้ และ จะช่วยเรียนเชิญเพื่อนๆก็ได้อีกเช่นกันครับ
    มาช่วยกันทำให้งานนี้เป็น งานใหญ่งานแรกของปี ของพวกเรา เพื่อให้ปีทองของชาวพิตบูลเกิดขึ้นได้จริงๆครับ
  • รูปโปสเตอร์เท่มั๊กๆ ครับ :063:
  • ประธานหนุ่ม หน้าตาไม่เคยสร่างเมาเลยยยยย 5555555
  • ว้าวๆๆๆ"จากัวส์" นะจากัวส์
  • วันนี้มารายงานตัวแต่เช้านะครับอาทูลศรี :-D
  • งานนี้ขุนแผนขอเตรียมตัวสู้ศึกอีกครั้งนะครับ อิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 32K
  • โอโห มันส์กันใหญ่ ผมหนีหนาวมาแอ่วทะเล ตอนนี้ คนกลับมาฟิตเหมือนเดิมแล้ว :-D กลับไปถึงคิวฟิตหมาหละ ;-) อาก้า มวยรองแต่รับคำท้าครับ ท่านประธานหนุ่ม 5555 อ้อ จากัวส์ด้วย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    t12_resize.jpg 105K
  • มาแล้วตั้มกีตาร์เทพ คนฟิต หมาฟิต ในฐานะเจ้าบ้าน สู้ไม่ถอยครับ :-D
  • ทัพเหนือปรากฏกายเพียงแค่สองเองหรือ แล้วจะรับมือไหวไหมเนี่ย
  • เพียงแค่เริ่มครับ ยังมีพวกขาดมาลาป่วยอยู่ จะทยอยลงมาเรื่อย ๆ ครับ :-D
  • หนักใจแทนจริงๆ เป็นเจ้าบ้านเสียด้วย ทัพอีสานที่เห็นอ่อนสุดก็ตัวเดียว ที่เหลือไม่ธรรมดานะ ฮ่าๆๆ
  • นึกไม่ออกจริง ๆ เลยพี่ ที่ว่าทีมอีสานมีจุดอ่อนอยู่หนึ่งตัวเป็นใครนะ...ฮ่า ๆๆ
  • เดี๋ยวก็มา ตอนนี้กำลังทำสวน รดน้ำ พวนดิน ตัดหญ้า ปลูกผักอยู่ กร๊ากกๆๆ
  • อ่อน ไม่ อ่อน ไม่รู้ล่ะ ใครกล้าจับกับเจ็ทโด้ ต้องพร้อมที่จะเดินขึ้นดอยสุเทพให้ได้พอ ไม่เอาอะไรมากครับ
  • ซันชิโร่ พูม่า อากา หูตึง แถมพี่เตี้ยอีกตัว พร้อมเดินขึ้นดอยแล้วบอกครับ55555555555555image
    ไฟล์แนบ
    4903.jpg 173K
  • สุดยอดอีกแล้วงานนี้ ขอไปเกาะขอบสนามดูอีกดีกว่า
  • คิดดีแล้วหรือพี่ จะท้าเดินขึ้นดอย 555
  • ใครว่าอีสานทีมอ่อนซ้อมครับซ้อมทุกวัน อิอิ :m84:

image
  • ยอมรับว่าหนักใจ เห็นคู่ต่อสู้ตัวนี้
  • ไล่สายป่าวพี่........ว่าสายไหน555555555555 ไลแค่น (ขออาศัยบุญนำแน่เด้อไลแค่น55555)
  • ที่หนักใจคือ ถ้าเดอะกราม ล้มไลแค่นได้มันจะเดือดร้อนทั้งสาย 55

พรุ่งนี้วันเสาร์อีกแล้ว จะพาเดอะกราม ไปพิตบูลคาเฟ่ ออกกำลังกายตามปกติ ช่วงเย็นระหว่างงานสังสรรค์ ทีมยังเติร์ก คงได้มีการวางแผนการฟิตซ้อมตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไป รับประกันงานนี้ เดอะกราม vs ไลแค่น จะเป็นคู่หยุดโลกอีกคู่แน่นอน