ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง
  • เบนซ์อยู่ไหน แล้วไม่ไปพิษโลกหรอ
  • หวัดดีครับ อยู่ขอนแก่นแล้วตอนนี้
    เมื่อคืนกับเมาตึงๆ กลับถึงบ้านหลับสบาย
    พรุ่งนี้ LLP มีนัดจูง หมา นะครับ
  • ตามนั้นพี่ตั้ม เอาน้องหมามาจอยกันนะครับจะได้สนุกที่เดิมกุดป่อง กรุณามาแต่มาตามนัดด้วยนะครับสักสี่โมงห้าโมงเย็น

อ่ะครับจะได้คุยกันนานๆๆหน่อย พี่เต้กลับมาทันป่ะครับ
  • ใครมีโปรแกรมวันนี้ชวนด้วยน่ะครับ ว่างๆๆเหงาๆๆๆๆ
  • มาขอนแก่นดิ :030:
  • มาขอนแก่น จะพาไป ฮาเล็ม
  • วันอาทิตย์เจอกันเด้อครับ (ไม่พลาด)
  • ได้เจอหน้าไอ้นี่แน่ครับ tumdale
    ไฟล์แนบ
    P1010609.jpg 78K
    P1010639.jpg 98K
  • :015:สวยมั้ยพี่ๆน้อง เมืองเลย ตัวนี้
  • อู๋เรื่องเสื้อถึงไหนแล้ว พรุ่งนี้ขอไม่ไปนะคับเพราะต้องไปถ่าย mv เสียดายอ่ะ
    :022:
  • พี่น้องชาวเลยจ๋าๆๆๆๆๆๆ

-พี่เต้-....อย่าลืมสัญญาเรานะพี่คราวหน้าปีกัสโซ่...ห้าๆๆๆ:o023:

-อู๋-.....ผมคิดถึงคุณจริงๆ.......(ด้ายข่าวว่าสาวเยอะจัดไห้ซักคนด้ายบ่):o027:

-เบ๊นช์-.....สงสัยอนาคตต้องอาศัยชุดลากของนายเบ๊นช์ซะแล้ว.....กิ้วๆๆ:o040:

-พี่ตั้ม-.......อยากจะแก้มือกับพี่ซักที มีเวลาเมื่อไหร่จะไปแก้มือที่เลย แบบว่ากินกันยั้นเช้าเลยพี่.....หุๆๆๆ:o010:

.................By คี (แช่แก้ว) .....................
  • เพิ่งกลับบ้าน(เข้าบ้าน)เมากำลังดีครับ พรุ่งนี้จะรีบกลับ เมืองเลย คัรบ
    น้องคี คลองขอนแก่น ให้ไวเลยนะ ถ้ามาทัน 23 ตค.ก็มานะครับไปเที่ยว เกษตรที่สูงภูเรือ กัน ได้ยินข่าวกรมอุตุแว่วๆมา กลางเดือนนี้จะมีอากาศหนาวแล้วครับ

:013:ปล.อู๋ ไปชิดลมอย่าหลุดนะ เหยียบไว้เลย บอก จุ๋ม ด้วยนะ
  • ถ้าว่างผมไปแน่ๆๆพี่ตั้ม.......ไม่มีพลาด
  • สวัสดีคับ:o068:
  • สวัสดีคับ พี่น้องเมืองเลย

พี่เต้ ถึงบ้านกี่โมงคับ เจอกันวันงานนะคับ
  • หวัดดีครับ ฟื้นแล้ว เด่วเจอกันตอนเย็นครับ
  • อยากเห็นน่าประธานกลุ่มจังเลยครับ
    เค้ามารู้เรื่องหมาพิบูลมากเลยหรอ ครับ
    แถวยังหล่อซะด้วย พี่เต้ พี่ตั๋ม ฝากหน่อยนะพี่
    ๕๕๕๕
  • >>>> OK คราบคี ครั้งหน้าเราจะไปตะกายตึกกัน ของชอบพี่เลย ฮา.............ๆ
  • >>>>สวัสดีคราบ loeiscooter หน้าประธานหายากคราบไม่รู้ไปอยู่ต่อนไหน วันนี้ก็ไม่มาไปทำงานถ่ายรูปรถ NV ซะอีก ฮา..........ๆ

ดูหน้าผมดีกว่า หน้าคล้ายๆกันคราบ วันนี้ไครว่างมาเฮฮาด้วยกันนะจ๊ะพี่น้อง ................................
  • >>>>บูม พี่ถึงบ้านประมาณสี่ทุ่มคราบ ยังไม่ยากกลับเลยกำลังติดลม เอิ๊ก.................ๆ
  • :063::063::063::065:
  • >>>>สวัสดีคราบพี่น้อง เล่นได้ซักที คิดฮอดหลายๆทุกท่าน.............................
  • อู๋อย่างอ่อนเลยเพื่อนว่าจะมาบ้านพี่เต้ก็ไม่มา:o023:
  • >>>เบ้น โอกาศหน้ามาทานตุ๋นเนื้อไหม่นะคราบ อาหารปักใต้แต้ๆขอบอก.. เอิ๊ก.......................ๆ
  • ทำไรอยู่พี่เต้วันนี้เอาไงพี่จะไปไหนดีคับ
  • >>>>เบ้น พี่ตั้มโทรหาพี่แล้ว อย่างที่นัดกันไว้ 6 โมงเย็นที่ชิดลม งานนี้ขี่มอไซค์ไปนะนานแล้วไม่เคยขี่เลย..................
  • :012: ถ่าย mv ไม่ใช่ nv คนละอย่างกันเลย
    ม่ะคืนชิดลมมาเจอพี่ตั้มคนดเียวเอง
    วันไหนกินอีกนัดมาเด้อ
    :m072:
  • พี่เต้มาคนเดียวป่าวพี่ ถ้ามาคนเดียวมารับด้วยนะพี่
  • จัดไปๆ เด่วไว้ว่างๆจะลงรูปเมื่อวานให้ชมนะครับ:015:
  • แล้วเจอกันครับเย็นนี้
    ดูแลสุขภาพร่างกายกันด้วยนะครับ อย่าหักโหม:015:
  • ก๊อกๆๆ
    ไฟล์แนบ
    111020100722.jpg 101K
  • :o010:วันนี้สรุปนะคร๊าบบบบบบ
    ใครจะมาคุยกันนะคับที่ ชิดลม
    แล้วเจอกัน 21.00
  • ไปด้วยได้ปะ
  • ง่วงๆๆนอนละพี่ๆๆน้องๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Hurricane124.jpg 85K
  • โอ้โห ตัวเล็กที่บ้าน เพื่อนคี โตเร็วจังคับ

อย่างนี้ต้องไปชมที่บ้านเพื่อนแล้วละ หุหุหุ

หลับฝันดีนะคับ พี่น้อง เมืองเลย
  • ไม่ใช่ๆๆๆหมาผมๆๆๆๆ.....

นี่มันเฮอริเคน.....ต้นสายอีโวชั่นช่าย บ่ พี่เต้.....
  • ห้าๆๆๆๆถ้าเป็นหมาผมก็ดีสิบูม.......ผมคงปลื้มกลับมันแน่ๆๆๆ

ห้าๆๆ......
  • :015:หวัดดียสมสายๆ พี่ๆน้องๆ
    เมาครับ เมื่อคืนกลับบ้านไป เจ๊วันหัวลงหมอนไม่ขยับเลย(เมาจัด):001:
    หวังว่าหลับถึงบ้านปลอดภัยดีทุกคนนะครับ:015:

เรื่องเสื้อตามที่คุยไว้นะครับ น้องอู๋ จัดไป (เป็นธุระให้หน่อย)

เมื่อคืนลืมเก็บภาพ ครั้งหน้าขอไปดิ้งที่ ร้าน COFFEE BAR บ้างดีมั้ยครับ งานนี้ต้องให้ ต้น จัดให้:015:
  • น้องคี เอารูปไอ้ตัวเล็กมาอัพหน่อยดิ อ้วนยัง ไว้เอจกัน นครปฐม เด้อ คี แซ่แก้ว:015:
  • เมื่อคืนสนุกมากพี่ตั้ม ฮ่าจนกลามแข็ง5555
  • :027:เหอๆ พี่ยังม่ฟื้นเลยเบ้นท์ นี่กินแต่น้ำ พะอืดพะอมอยู่:027:
  • ซิ่งมอไซค์ ก็ระวังๆกันนะครับ :015:
    http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=72&t=248244&start=0
  • ขำๆ
    ไฟล์แนบ
    27035127.jpg 64K
    image002wr.jpg 64K
  • ตื่นกันรึยัง
    ไฟล์แนบ
    517.jpg 46K
  • >>>>> สวัสดีคราบทุกๆท่าน ฟื้นแล้วแต่ไม่เหมือนเดิม ขอนอนต่ออีกนิดนะคราบ..เอิ๊ก......................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1611.jpg 80K
  • สวยมัย ได้เมีย แล้ว จ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG00278-20100922-19488888888888888888.jpg 38K