ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ป๋ามาร์คตอนนี้สติ๊กเกอร์ใกล้จะเสร็จแล้วน่ะค่ะ..พรุ่งนี้หนูจะเอาไปให้หลวงพ่อเจิมก่อนน่ะ..แล้วจะส่งไปให้ป๋ามารค์เลยค่ะ..กว่าจะเสร็จ
    ลอกยากมากแต่ก็เสร็จจนได้..ชุดที่3ถ้าจะให้ทำเมื่อไหร่ก็บอกล่วงหน้าไว้เลยน่ะค่ะเผื่อมีงานเข้ามาล่ะ..แต่ป๋ามารค์ไม่ต้องห่วงน่ะค่ะจะไม่ทันน่ะ..ป๋ามารค์สั่งงานเมื่อไหร่หนูจะทำเมื่อนั้นเลยน่ะ..เพื่อความสบายใจป๋ามารค์ล่ะ
  • และแล้วก็ได้ติด อย่าอิจฉานะเฟย อิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1105.JPG 101K
  • คุณดากับท่านประธานโทรแจ้ง ต้องลงทุนเปิดเครื่องใหม่เพื่อเข้ามาชมโดยเฉพาะเลยนะครับ
  • ขอบคุณมากๆๆน่ะค่ะและต้องขอโทษป๋ามารค์ด้วยน่ะค่ะที่โทรมารบกวน
  • เท่ห์เกินไปไหมครับ พี่บอย
  • >>>>>สวัสดีตอนเช้าๆคราบพี่น้อง.. ตื่นกันหรือยังคราบ.. ฮา..................ๆ
  • ตื่นละคัฟพี่เต้....

ทำไมเข้าบอดแต่เช้าเลยพี่ตู.....แปลกๆๆ
  • เมื่อคืนเลิกตี 1 ตอนเช้าต้องเอาไปส่ง แล้วกับมานอนต่อคงตื่นอีกที่เย็น แล้วต้อนเย็นเจอกันอีกที่นะคับพี่น้อง
  • เวลานอนยังมีอีกเยอะครับทั่นประทานนนน ฮ่าๆๆ

ตื่นๆทำงานลูกค้ารออยู่ครับ
  • ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ๆๆๆๆ สวยมากครับ...อยากติดแย่แล้วววววววววว......:o048:
  • :063::063::063::062:
  • >>>>>คี.... ตอนนี้มันหนาวแล้ว อากาศตอนเช้าๆดีมากๆหนาวจัด คีหนาวนี้อย่าให้พลาดนะ....................
  • อากาศดีมากครับ หนาวแล้วๆ บรรยาน่าล่ำสุรา มาก...สาวถ้าไม่พกมาด้วยเดี๋ยวให้ น้องอู๋ จัดให้ได้ครับ:013:
  • >>>>พี่ตั้ม ผมอยู่ใกล้ๆให้น้องอู๋มาจัดให้ผมก่อนก็ได้.. ฮา............ๆ
  • 555+
    มันใกล้กัน...เกิ้น เด่วแม่ต๋อมจะเล็งไม่พลาด หรืออาจจะกลาดทั้งวง...:013::013::013:
  • >>>>... ฮา................ๆ เอาแบบนั้นเลยหลอพี่ตั้ม.. แต่ผมวิ่งไวมากๆนะพี่.. 555..................ๆ
  • จัดให้เค้าด้วยดิ.:029:
  • จำได้ใหม่เอยหมาใครกันน้า
    ไฟล์แนบ
    298.jpg 109K
  • ใช่แรมโบ้รึเปล่าท่านบอย
  • หายไปไหนกันหมด
    ไฟล์แนบ
    DSC004023.JPG 118K
  • โห..หนุ่มหล่อไฟแรง..มีแฟนกันหรือยังเนี้ย..มีสาวๆๆอยากสมัครกันเพียบ5555:m030::m030:
  • :033:หวัดดีคัฟ..พี่ๆๆพิทโลกทุกคน
    เออ.!!ไม่ทราบคุณบูมอยู่ไหนเนี้ย:033:
  • โทษครับมีรูปพ่อ-แม่มั๊ยครับลงให้หน่อย อยากเห็น
  • น้อง บูม อยู่ดีสบายดีคับ พี่ตุ้ย

เดี๋ยวได้เจอกันแน่นอน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุน มากๆคับ พี่เป้

ถ้าใครสนใจลูกหมาชุดนี้ ติดต่อที่ พี่เป้ วราทอง ได้ทุกเวลาเลยนะคับ

ขอบอกว่าลูกหมาแจ่มทุกตัว (ฟันธง):062:
  • เอ............ไอ้แรมโบ้ ขาหลังมันเหมือนจะไม่ค่อยดีเลยนะพี่....
    ตอนนี้ใครเป็นเจ้าของครับ......อยากเห็นตัวมันจัง....
  • นายหล้าเมายัง...วันหลังพี่จะพาไปกินที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งรับรองนายหล้าต้องติตใจ...เอาไว้หาโอกาสดีๆๆเนอะ...
  • โอเช เจ้...............:065::065::065:
  • ออกไปเมาก่อนเด้ออออออออออ:o065:
  • :o048:แบบว่าเป็นคนรักครอบครัวนะ:o048:
    ไฟล์แนบ
    0092.jpg 112K
  • :o003:อันนี้เขาเรียกว่าหล่อขั้นเทพ:o003:
    ไฟล์แนบ
    v.jpg 99K
  • หมาแดงตัวนี้ของใครครับสวยดี
  • พิดโลก รักครอบครัว กันดี เนอะ....คริ คริ.....:o003:
  • สวัสดี ครับป๋ามาร์ค:m015:
  • คนบร้า ที่ไหน มาชมตัวเองฟะ...ถ้าพี่หล่อขั้นเทพ
    ผมก็น่ารักขั้น ดารา ละคร้าบบบบบบบบบ.........:o028::m073:
  • http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=32&start=90
    ไฟล์แนบ
    IMG_8386.jpg 65K
    IMG_8362.jpg 58K
  • ตัวอื่น มาเสือหมด 2 ตัวนรี้ไหนเป็นสีฟร้อนซะงั้น ไม่รู้เหมือนใคร:001:
    ไฟล์แนบ
    Primetme_42.jpg 41K
    IMG_8365.jpg 58K
    IMG_83622.jpg 58K
  • :063::063::063:
  • >>>>เด็กๆ น่ารักจังคราบนายเป้ ตัวจั๊กบาทผ่อนได้บ่อ 30 งวด.... ฮา.........................ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3179[1].jpg 120K
  • พี่บอย มาเที่ยวบ้านผมก็ได้น๊า มาดูคอกเล็กๆ ของผมหน่อย (หาเพื่อนดริ๊ง):032:
    คุณเต้ เอารูปน้องผมมาลงทำไม:032:
    ลูกหมาผ่อนตั้ง30งวดเลยเหรอ:001: อิอิ โทร:009:คุยกันได้

ปล.อากาศเมืองเลยเป็นไงตอนนี้ นครสวรรค์เริ่มหนาวและ
  • สวยมาก พี่เป้

พี่กลม ถ้าพี่สนใจจิง โทไปคุยเลยคับ พี่เป้ เป็นคนคุยง่ายคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เชียร์ๆคับ พี่เป้ แต่ผมรอชุดที่รอคอยอยู่นะคับ (เรารู้กันอยู่ ฮ่าๆๆๆ)

:063::063::063::062:
  • ไม่เห็นชวนตรูเลยนะนายเป้...งอนแล้ว
  • ขอโทษที ท่านบอย
    พอดีแฟนมีธุระ
    ตรูจะคนเดียวก็ไม่ให้ไป
    เซ้งเป็ดหว่ะ
  • >>>>คุณเป้... อากาศเมืองเลยหนาวเย็นแล้วคราบ ปีนี้เค้าว่าหนาวมากๆซะใจแน่ๆมีโอกาศมาเที่ยวนะคราบเป้.......................
  • >>>>>สวัสดีตอนเช้ามืดคราบพี่น้อง.. ตื่นกันหรือยังคราบ.. เอิ๊ก......................ๆ
  • หนาวแล้วคับพี่น้องhttp://www.fitfriendsclubs.net/forum/index.php?topic=2173.0
  • หนาวแล้วคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    post-20226-12530928532.jpg 48K
  • สงสัยจะหนาวจริงปอดบวมเลย..55555
  • บูม...วันหน้าพาไปกินแจ่วฮ้อน แถวทางสนามบินด้วยนะ...แบบว่าพี่ชอบกินผลไม้:013::013::013:

เมืองเลยหนาวมากครับเมื่อคืนร่ำสุราท่ามกลางหมอกลงจัด โดยไม่มีสายอ่อนที่ขับรถเกียร์มัว ...จริงป่าว เต้ :013::013::013:
    เมื่อคืนน่าจะ 16-17 ครับ องศานะครับบ่แม่นอายุ
  • เมื่อคืน แมนยู-เชลซี-อาเซน่อล ชนะหมดเลยครับ 3 ทีมหัวตาราง ส่วน 3ทีมท้ายตาราง(ไม่ใช่ๆทีมที่3จากท้ายตารางสิ)จะไหวป่าวครับ
    คืนฮาโลวีน ซะด้วย