ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • >>> จ๊า.. คุณพี่บอย ขอไม่เกินสองโมงเช้าได้บ่ออ้าย ตะพานหินใกล้นิดเดียว..
  • อ่าวจัดไปทัพใหญ่ขอมาเรารึจะัไม่ให้
  • 0842236934คราฟผม
  • >>> ขอบคุณคราบบอย อย่าลืมวันที่ 20 นะถ้าว่างไปมาวด้วยกันคราบ..
  • >>> ช่วงนี้อากาศมันหนาว แถมมีฝนด้วยคราบพี่บอย ต้องเตรียมตัวเตรียมใจกันหน่อย งานนี้จะมาวตีนเลือด

เลยอะคราบ.. :o065:
  • >>> พี่น้องทุกท่านอย่างงกันนะจ๊ะ มีบอย 2 คน และเต้ 2 คน แต่สองคนหลังจะหล่อกว่ามาก.

เอิ๊ก....ๆ :o028:
  • คุณท่านพี่บอย วันนี้ขอโทษทีนะพี่..
    เมื่อเย็นผมไปทำไฟ บ้านลูกค้า ไม่มีคลื่นเลย เพิ่งกลับมามะกี๊เองพี่..
    เด๋วพ่งงี้ผมโทรไปหาเด้อ...ถ้าพ่งงี้งานเสร็จผมก็มีโอกาสได้ไป ครับพี่

งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วงนี้ดันมีงานมา ครับพี่
  • พี่ตั้ม ครับ ผมมีไรจะบอก ในบรรดานักเตะหงษ์แดง
    รู้สึกว่าผมจะไม่ค่อยชอบ ไอ้รอยคารู เลย ครับพี่
    ไม่รู้ว่ามันเล่นบอลเป็นป่าว มั่วอิ๊บอ๋าย...........
    และที่สำคัญ มันยืนไม่ค่อยถูกที่ ค้าบ........
  • ตื่นกัน ยังหว่า.
    พ่งงี้ว่าจะกราบตักเมียงามๆ สัก 3 ที
    เพื่อที่จะขอไปพานหินก๊าบบบบบบบ........
  • >>> พี่น้องเมืองเลยเดินทางแล้วนะคราบ แล้วเจอกันพิโลกบ้านเฮา.. :o001:
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 68K
    2.jpg 78K
  • 20เจอกันที่ไหนอ่าคราฟไม่รู้เรื่องเลยทำแต่งาน
  • เจอกันที่ร้านป้ายของท่านประธานจ้า..เวลา7โมงครึ่งล้อหมุน
  • ok.เคลีย.............
  • เดือนกับ 21 วันคับ
  • 2 เดือนเทิร์น จะงามกว่านี้ เพ่.......
  • พี่บอยลูกหมาสวยดีครับ
  • :-)) :-D :* :) :>
  • พี่บอย น้องขอโทษทีพี่ เมื่อวานกว่าจะเสร็จงาน ปาเข้าไปเกือบทุ่ม..
    เสร็จงาน เหนื่อยมากเลย พักผ่อนครับพี่ ไม่ว่ากันนะครับ
    เด่วค่อยมีนอกรอบกันก็ได้เนอะพี่เนอะ...จุ๊ฟๆ
  • ดีใจกับประธานบอย ด้วนะครับกับ ทุกๆรางวัล

อ่อนว่ะ หล้า ไม่มากินเบียร์ แมนยู เมื่อวาน เค้ากินหมดเเล้วเด้อ

ยังไงก็แชมป์
  • หล่อเกินนนนนนน

image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 58K
  • เพ่เหน่ง พ้มจะฟ้องเมียเพ่...
    มั่ยเชื่อคอยดู๊...................
  • น้องอ่อนยอมรับครับ พี่ตั้ม
    เมื่อวานติดงานจริงๆ....ไปทำงานมาพอได้เงินส่งเมียน้อย เอ้ย ส่งรถได้งวดนึงเลย คร้าบบบบ.........
  • พี่ตั้มเรื่องเบียร์ ตราบใดที่ผมยังไม่ได้กิน
    ถือว่ายังไม่ได้เคลีย คร้าบบบ.....ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ประธานบอยพูดจริงปล่าว..
    จัดไปครับ..น้องหล้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    186008.jpg 249K
  • พี่เหน่งสวยใช้ได้เลยครับ ลายลูกวัว น่ะพี่ อกมาแต่เด็กเลย ครับ

ถ้าเป็นสาวๆ คงจาซัก 32-34 cup a ได้ม้าง........ฮิ้ววววววววว
  • ตื่นกันยังครับ..........
  • เช้าแล้วคับพี่น้อง
  • แมร่งเงียบเกิ้นนนนนนนน.......
    ท่านประธาน โชว์รูป รางวัลที่ได้มาให้ดูอีกรอบดิพี่ ....
    อยากดู แบบว่าภูมิใจ พิทบลู พิดโลก คร้าบบ
    ผมบอกพี่แล้ว ชื่อนี้ดีนักแล :o023:
  • รอชมด้วยคน :o019:
  • รูป+คลิป เด็ดคับพี่บอย โดยเฉพาะ ... รู้กันน้า อิอิ
    เด๋วผมก๊อปรูปไปให้ที่ร้านคับ
  • สองคนนี้คุยอะไรกัน..
  • แหม ๆ เพ่เหน่งอยากรู้เชียวนะเพ่ !!!

อาทิตหน้าตัดหูแล้ว 2 ตัวนี้ คงจะเท่น่าดู
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0952.jpg 277K
    รูปถ่าย0960.jpg 223K
  • จัดไปคับ

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
  • :020: :003: :020:
  • พวกเรามาช่วยกันเอาใจช่วยคุณบูมของเราหน่อยนะคับเขาจะทำหมากล้าม 5555555555555555555555
  • ไม่รู้จะหล่อไปไหนคะคุณพี่ ...

...แต่ บ๊อบบี้ ก็ไม่ยอมแพ้นะคะ.. อิอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    27052009_006__001.jpg 254K
    fkqGOo430694-02.jpg 54K
  • sexy เนอะ อยากให้จระเข้ งาบอีตาบ๊อบบี้ไปกินจังเลย555
  • สงสัยถ้าจะติดคอแน่เลย เป้

ดูท่าแล้วลงไปฉี่ในน้ำรึป่าว บ๊อบบี้ :-))