ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ท่านพิทหนึ่งวันอาทิตย์นี้ที่นัดไว้ ไม่รู้จะมาทันหรือเปล่านะ ได้รับมอบภารกิจเร่งด่วนจากภรรยาพาไปมุกดาหารเหมือนกัน ไงพี่จะโทรบอกอีกทีนะ .... ว่างๆขออนุญาตเอาเบียร์ไปฝากไว้ที่บ้านซักลังสองลังได้เปล่าครับ (หอบจากบ้านไปกลัวภาพลักษณ์ไม่ดี ฮ่าๆๆ .... เปล่าหรอกจริงๆขี้เกียจหิ้วบ่อยๆคร๊าบ)
  • ครับท่านประธาน ผมก็จะเข้าอุบลเหมือนกันครับถึงบ้านก็คงประมาณ 5โมงเย็นครับ ส่วนเรื่องเบียร์เอามาฝากไว้ได้ครับ แต่กลัวมันจะเหลือไม่ครบครับท่านประธาน55555 :o046: image
    ไฟล์แนบ
    20090114104848_a5416.jpg 74K
  • ได้เลยครับท่านหนึ่ง ที่ฝากไว้ก็ให้ช่วยกินนั่นแหละ เพราะเวลาพี่เอาไปเราเอามาเพิ่มให้อีกทุกที....เลยเกรงใจอ่ะครับ ๕๕๕ (รู้สึกกลุ่มเราเริ่มตกหน้าเร็วขึ้นแล้วนะ ดีๆครับ) ช่วงบ่ายมีธุระไปสำรวจพื้นที่สร้างสนามกีฬากลางที่ศาลากลางจังหวัด วันเสาร์และวันจันทร์เข้าพื้นที่ชานุมาน ไปตรวจงานและเตรียมงานส่งมอบโครงการสร้างถนน งานส่งเสริมอาชีพต่างๆ ให้ชาวบ้าน อาจไม่ได้เข้ามาทักทายนะครับ ไงก็คิดถึงทุกๆท่านคร๊าฟ.... ขอให้มีความสุขกันทุกคน
  • สวัสดีครับ อำนาจเจริญอากาศเป็นยังไงบ้างครับ
    ภาคเหนือร้อนตับแตก สงสารไอ้สี่ห้าตัวที่เฝ้าบ้านจัง :o017:
  • หวาดดีท่านพี่พิทเห ชาวพิทอำนาจทุกท่าน มีสมาชิกแถวบ้านมาให้ติชมครับ ..ว่าจะชวนพีเจ้าชองหมามาร่วมงานมิตติ้งด้วย มันคือ เจ้าทองแดง 6เดือนก่าๆ ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SSL14953.jpg 65K
    SSL14972.jpg 74K
    SSL14973.jpg 75K
  • นี่บ้านใหม่กุ๊ดจี่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SSL14976.jpg 66K
  • สวัสดีครับท่านพี่พิทเห ท่านพี่พิทอ้วน ท่านพี่พิทเก่งและท่านชาวพิทกลุ่มอำนาจทุกๆท่านสบายดีกันไหมครับทุกคือผมมีเรื่องอยากจะเสนอครับคือผมอยากเสนอท่านพิทอ้วนเป็นท่านรองประธานส่วนท่านพิทเก่งเป็นท่านเรขา จากที่ได้เห็นทั้งสองท่านนี้ได้ให้ความสนจัยในกลุ่มและกระตุ้นให้บอร์ดนี้ไม่ให้ตกอยู่เสมอผมว่าน่าจะดีนะครับถ้าท่านทั้งสองคนนี้มาเป็น ท่านรองประธาน และท่านเลขาเพราะเขาทั้งสองคนนี้เป็นคนช่วยดันกลุ่มอำนาจให้ร้อนเเรงและให้ความสนใจภายในกลุ่มตลอดเพราะเห็นได้จากบอร์ดเรา พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ว่ายังงัยครับขอคะแนนเสียงหน่อยครับ
  • นั่นเจ้ากุดจี่มันมันสร้างบ้านเองเลยเหรอคับท่าน :-(
  • สวัดดีทุกๆคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1321.JPG 54K
  • เดินทางกลับมาถึงร้อยเอ็ดแล้วครับต้องขอขอบคุณน้องหนึ่งน้องบอลและครอบครับที่น่ารักด้วยนะครับที่ต้อนรับกลุ่มพิทร้อยเอ็ดอย่างอบอุ่นเป้นกันเองสุดๆ เมื่อวานนี้สนุกมากครับเอาไว้ครั้งหน้าไม่ลืมแน่ครับปลาไหล555
  • พาผมไป ชลประทาน อีกน่ะพี่ 555+ ติดใจเมือง อำนาจแล้วละสิ อยากเป็นเขยเด้
  • สวัสดีครับท่านพิทเห..และพี่น้องพิทอำนาจทุกท่านสบายดีใหมครับ..เพิ่งจะกลับมาจาก อ.พิบูลถึงบ้านแล้วครึกครื้นนะครับ..ท่านเดียวครับขอเป็นฟันเฟื่องตังนึงก้อพอครับ..อิอิอิ..เลือก..ท่านที่มีความพร้อมดีกว่าครับ..อ้าววท่านพิทเก่ง..เค้ามีแต่เลี้ยงหมูหลุม..เดี๋ยวนี้พัฒนากันไปเลี้ยงหมาหลุมแล้วววเหรอครับ.(pit bull).รสชาติดีเหมือนกันรึป่าวครับท่าน 55555บอกด้วยเด้อ... :m86:
  • คนก้อร้อนหมาก้อร้อน..imageimage
    ไฟล์แนบ
    103_1596_resize.JPG 107K
    103_1602_resize.JPG 119K
  • น่ารักจังครับ เล่นน้ำน่าสนุก ว่าแล้วก็ไปเล่นน้ำตกบ้างดีกว่า555
  • พี่เห เป็นไงบ้างครับสบายดีมั๊ยครับพี่ ไม่ได้เข้ามาหาพี่เหนานแล้วคิดถึงๆ
  • สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ พิสบลูทุกท่านด้วยนะครับ ครึกครื้นกันใหญ่เลยนะครับช่วงนี้ ท่าทางจะต้องมีงานดีๆ เกิดขึ้นนะครับพี่เห ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนเลยนะครับ ผมอาจจะไม่ได้ทักชื่ออะไรกัน แต่ก็ติดตามกันนะครับผมขอบคูณครับ
  • เอ้า พี่ชาญไปไหนผมตามติดเอา
  • 5555555 อะไรจะติดขนาดนั้นครับน้องเอ็ก สงสัยกาวตราช้างเรียกพี่แล้วมั้งเนี้ย 55555 แต่ไม่ให้ติดเหมือน 3 กับเอ็กนะ เดียวเขาหาว่าคู่เก 55555555
  • แวะมาทักทายครับชาวอำนาจ
  • นั่นอ่ะดิพี่ชาญ สามเป็นเกย์พี่ อย่าบอกใครเชียว
  • วัดเด่เพ่ๆน้องๆชาวอำนาจฯ วันเน่ฝนตกไปทุกที่ รักษาสุขภาพกันนะครับ โดยเฉพาะหัวเรือใหญ่อย่างเพ่เห
    ยิ่งต้องเตรียมมิตติ้ง รักPITให้เหนือนที่PITมันรักเราคร้าบ ก๊อบเองนะเพ่
  • ขอบคุณครับท่านพิทเดี่ยวที่ให้ความไว้วางใจ ขอรับไว้ด้วยใจครับ แต่มีอีกท่านที่เหมาะสมกว่าผมด้วยประสบการณ์ที่เลี้ยงมานานและมีความรู้ในการเลี้ยงพิทมากกว่าผม ขอเสนอท่านพิทหนึ่งครับ พอดีมีนอกรอบกันกับท่าน ปธ.พิทเห ท่านพิทอ้วน และท่านพิทหนึ่ง ก็เลยได้ปรึกษาเรื่องนี้กัน เดี๋ยวท่านประธานคงจะนำเข้าวาระการประชุมครั้งที่ 3 (แฮะๆ งานมิตติ้งที่จะถึงครับ) พิททุกท่านคือฟันเฟืองของกลุ่ม ถ้าฟันเฟืองตัวใดตัวหนึ่งเสียหายก็อาจทำให้กลไกเสียหายทั้งระบบได้ รวมกันขับเคลื่อนไปด้วยกัน เป้าหมายมีไว้ให้พุ่งชนครับทุกท่าน(ป๊าดๆๆ คมแท้..มั่วดีแท้)
  • รูปงานสมโภชครบรอบวันมรณะภาพ 50 ปี หลวงพ่อลีครับ ช่วยพี่สาวแจกอาหารในโรงทานครับ เลยเอารูปมาฝากครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SSL14995.JPG 95K
    SSL14990.JPG 90K
    SSL15007.JPG 73K
    SSL15017.JPG 98K
    SSL15015.JPG 83K
  • วิธีแก้ปัญหา เจ้าหมาไม่กินอาหาร
    ใช้กับเจ้ากุ๊ดจี่ เห็นผล 100% (ไม่ได้ทรมานเจ้าเหมียวนะครับ จริงๆแล้วมันเป็นเพื่อนกัน เจ้าจี่มันกลัวโดนเจ้าสีทองแย่ง มันรีบกินไม่ถึง 2 นาที F1 (ประมาณถ้วยแกง) เกลี้ยงถาดเลย (ใครมีปัญหากรณีนี้นำไปใช้ดูนะครับ 555..)imageimage
    ไฟล์แนบ
    SSL15067.JPG 79K
    SSL15065.JPG 75K
  • สวัสดีครับท่านพิทเหและพี่น้องผู้รักพิททุกท่าน..ป้าดดดด!!!! :m95: คมมั๊กๆท่านเก่ง..นมสาว เอ๊ยย!!!นมหมูสาวรำเเต้ๆครับกะกุ้งเต้นถ้ากินไม่ทันสงสัยหมดจานแน่ๆ55555...ขอภาพพาเด็กๆไปเล่นน้ำตกด้วยครับท่านสาม..เอามาดูให้อิจฉาเล่นๆหน่อยเด้อครับ..บอกฝนมาตกทางนี้หน่อยครับท่าน..080168511ร้อนมากครับ
  • เมื่อคืนเป็นไงกันบ้างครับ กลับกันดึกหรือเปล่าครับ :-@ image
    ไฟล์แนบ
    20090325112752_cairo1[1]_resize.jpg 87K
  • หวัดดีเพื่อนๆพิททุกท่าน เพิ่งเข้าพื้นที่ไปตรวจงานตั้งแต่เช้าเพิ่งกลับเข้ามา ต้องขอขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยกันแวะเข้ามาทักทาย นี่ซิมีพิทมีเพื่อน เมื่อวานมีมีตติ้งเล็กๆที่บ้านผม มีท่านหนึ่ง ท่านอ้วน ท่านเก่ง มาแจมคุยกันสนุกสนานดี เด็กๆก็ได้ดูหนังวิ่งเล่นกัน ก็เลยมีเรื่องแจ้งเพื่อนๆนิดนึง คือเราได้ขอร้องแกลมบังคับ ฮ่าๆๆ ให้ท่านอ้วนเป็นรองประธาน ท่านหนึ่งเป็นเลขา ท่านเก่งเป็นผู้ช่วยเลขาและเหรัญญิก ยังไงต้องกราบขอพระคุณด้วยนะครับสำหรับเพื่อนๆที่ยอมเสียสละเวลาเพื่อพวกเรา ตามจริงทุกท่านก็มีส่วนพลักดันจึงได้มีกลุ่มเป็นเรื่องเป็นราวกันถึงทุกวันนี้ ที่ตั้งตำแหน่งกันมาก็เป็นการสมมติเฉยๆไม่ได้มีอะไรรองรับ ก็เพื่ออาสาที่จะรับผิดชอบดำเนินการทุกอย่างที่เพื่อนๆต้องการหรืออยากให้เป็น ไงก็ใช้งานพวกผมนะครับทุกท่าน เสนอแนะหรือสั่งการมาได้เลยเพื่อกลุ่มของเราจะได้พัฒนาอย่างมั่นคงและสร้างสรรค์ครับ

ตัวนี้ฟอร์มเดียวกับกุ๊ดจี่ของท่านพิทเก่งเลยนะ สวยดีครับขอยืมรูปมาลงimage
    ไฟล์แนบ
    195102.jpg 61K
  • เมื่อคืนน่ะจะประมาณ สี่ทุ่มครึ่งหรือไงเนี๊ยะ จำไม่ได้แล้ว ต้องให้คนมีสติมาบอกอีกที ฮ่าๆๆ
    image

ขออนุญาตเอาไอเดียกลุ่มภูเก็ตในการจัดกิจกรรมมาเผยแพร่ครับ เผื่อเพื่อนๆท่านอื่นมีไอเดียเสริม เน้นสนุก หลากหลายสไตล์มาร่วมแจมกันได้ ครับ

จัดประกวดหมา กติกาการประกวด เอาแบบมันๆแบ่งเป็น 2 ประเภท 4 รุ่น
    ประเภทที่ 1 ประเภทหน้ายาวแหลม อกเล็ก ลำตัวยาว สูงโปร่ง แบ่งเป็น 2 รุ่น
    รุ่นที่ 1 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย
    รุ่นที่ 2 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย
    ตัดสินโดย
    1)เอาไม้บรรทัดมาวัดปากหมา เอาค่าความยาวที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา เอาค่าที่เหลือมากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดความยาวลำตัวหมา เอาค่ามากสุด
    4) เอาสายวัดมาวัดความสูงหมา เอาค่ามากสุด
    แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 4 ใครคะแนนมากชนะไป

ประเภทที่ 2 ประเภทหัวใหญ่ อกใหญ่ ขาหน้าใหญ่
    รุ่นที่ 3 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย
    รุ่นที่ 4 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย
    ตัดสินโดย
    1) เอาสายวัดมาวัดรอบหัวหมาแล้วเอาค่ามากที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา แล้วเอาค่ามากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดรอบ ขาหน้าหมา แล้วเอาค่ามากสุด
    แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 3 ใครคะแนนมากชนะไป

เห็นยังว่าทุกอย่างมันโปร่งใสแค่ไหน หมาใครประเภทหน้ายาวแหลม ตัวสูง ก็ประกวดได้ในรุ่นที่ 1

หมาใครสวยหนาบึก ก็ลงประกวดได้ประเภทที่สอง การประกวดทุกอย่างเป็นธรรมที่สุด

สำหรับค่าสมัคร ฟรี ครับ ส่วนหมาที่ชนะอันดับ 1-3 ในแต่ละรุ่นเรามีของรางวัลมอบให้

ข้อมูลจากค่าย อันดามัน บิ๊กโบน ครับ
    ไฟล์แนบ
    Gass-Moving-2.gif 279K
  • ว้า...มีประชุมด่วนที่กรุงเทพพรุ่งนี้ เย็นนี้ต้องนั่งเครื่องไปประชุม กลับพรุ่งนี้ไฟลท์เย็น หายไปอีกหนึ่งวันครับ วันพุธจะมาโพสต์ใหม่นะครับเพื่อนๆ
  • ครับพี่เห เดินทางปลอดภัยนะครับผม
  • เย็นนี้ผมก็ต้องไปขอนแก่นเหมือนกันครับ กลับพรุ่งนี้เย็นๆimage
    ไฟล์แนบ
    CSC_0959r.jpg 58K
  • เลื่อนเป็นกลับพุธบ่ายครับ image
    ไฟล์แนบ
    Head last 4.gif 219K
  • เดินทางปลอดภัยทั้งพิทเหกะพิท1นะครับ.. :m58:
  • ฮอทจิงๆอำนาจ
    image
  • รูปเต็มๆสวยดีครับ หมาของคุณ iron_pit กี่เดือนแล้วครับ
  • เป็นตาคั้นเด้ท่านiron.เอามานำเด้อ..4มิ.ย.อย่าลืมอย่าพลาดเด้อพ่อแม่พี่น้องที่รักพิททุกท่าน :m80:
  • สวัสดีตอนเพล ครับพี่น้องท่านประธานไม่อยู่เงียบๆเลย

• สวัดดีครับ ฝาก VDO ให้ชมครับ 101 Pitbull Club เยือนบ้านพี่ หนึ่ง ขอบอกว่า สนุกมากมาย อยาก เป็นเขย เมือง อำนาจเจริญ ซะแล้ว
  • เอ็มวี สนุกดีครับ คุณเท็ดดี้คิง :015: :063:
    พี่เห ตกลงสารวัตรเค้ารับแจ้งเรื่องขโมยน้ำตาลมั้ยครับ :013:
  • อยากให้ถึงวันที่ 4 มิ.ย. เร็วๆจังครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled123.png 296K
  • อยากกินก้อยกะปอมอีกจัง มีอะไรให้รับใช้101ยินดีนะคร๊าบ...ยกเว้นเรื่องกะตังค์555
    ยินดีครับ ยินดี
  • รูปนั้น ตอน 45 วันคับ m2 ในคอกซันย่า ตอนนี้ไปอยู่เมืองหลวงแล้วคับ
    รูปปัจุบันพี่เขาอัปมาให้ดูเผื่อคิดถึงมันคับ 85 วัน
    image image
  • ซันย่า
    image
  • ตัวเมียหัวใหญ่มาเลย
  • ซันย่าลูกใครครับ บล็อกหัวสวยดี :015:
  • ท่านsucker อยู่อุบลแถวๆใหนครับเผื่อผ่านไปจะแวะไปดูลูกๆท่านครับ.
  • มีสายจูง มานำเสนอครับ รับสั่งทำด้วย นะ ครับ
    ราคากันเอง ครับ
    สนใจ 086-8756587
    ไฟล์แนบ
    457.JPG 28K
    266.JPG 93K
    264.JPG 16K
  • มีรูปเสนอมั้ยครับคุณโจ
  • ก่อนอื่น ต้องขออนุญาต ท่าน vr_chinaและท่าน สมาชิกอื่นๆ ก่อนนะ ครับ
    รูปสายจูงเป็นตัวอย่าง เท่านั้น
    รับสั่ง ทำตามความ ยาว ที่ต้องการ นะ ครับ
    รูปตัวอย่าง ตามไฟล์แนบ
    สนใจ โทรคุยได้เลย ครับ 086-8756587
    ไฟล์แนบ
    08012007265.jpg 204K