ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาจิงเปล่าคับ

จะรอนะคับ พี่เอ็กซ์
  • น้องบูมเอาเบอร์น้องบูมมาใหม่หน่อยครับ พอดีพี่พึ่งเปลี่ยนโทรศัพท์ เบอร์อยู่ในเครื่องเก่า
  • 080-5172123 [boom]

โทมานะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ครับผม ถ้าผมไปเมื่อไหร่โทรหาแน่ครับ
  • พิด"โลก ฝนตกหนักจังเลยคับ

ไปไหนมาไหนลำบากเหลือเกิน อิอิอิ

โคราช ฝนตกเปล่าคับ พี่เอ็กซ์

ชลบุรี ฝนตกเปล่าคับ พี่แจ็ค
  • สวัสดี ตอนเช้าๆ พี่ๆทุกคนคับผม

• โคราชตกเหมือนกันน้องบูม เมื่อวานไปไหนมาเห็นบ้านเงียบ
  • วังทอง หยุดตก แล้ว ค้าบบบบบบบบบ
  • เมื่อวานนี้ ทีมงาน เอสอา เขามาขอถ่ายรูป คนขี่ เอสอา พิด"โลก คับ

ก็เลยไปตั้งแต่เช้าคับ พาหมาไปทำธุละเสร็จก็ยาวเลยคับ อิอิอิิอิอิิอิอิ

พี่เอ็กซ์ ถ้าพี่จะซื้อหมาแดงผมขอให้ พี่เอ็กซ์ ใจเย็นๆนิดนะคับ

มีไรโทรมาถามผมได้ตลอกเวลา อย่ารีบซื้อ วันนี้ถ้าพี่ว่างโทรมาหาผมได้เลยคับ

แล้วผมจะบอกอะไรให้ฟัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (โทรมานะจ้ะ)
  • image
    ไฟล์แนบ
    77.jpg 68K
  • image
    ไฟล์แนบ
    196.jpg 116K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3112.jpg 99K
  • สองรูปบน รูปแม่หมา ผมคับ

ชื่อ ซันนี่ คับ พี่เอ็กซ์

...รูปล่าง ฮีโร่ ของ พี่ใหม่ 28k คับ

พ่อหมาชุดนี้คับ

ตอนนี้ลุ้นแบบใจจดใจจ่อเลยคับ
  • imageimage

นี้คือผลงาน ชุดที่แล้วของ ฮีโร่ คับ พี่เอ็กซ์
    ไฟล์แนบ
    101227_180747.jpg 13K
    101227_1801492.jpg 15K
  • นี้คือ ดีเซล หมาผมอีกตัวคับ

image
    ไฟล์แนบ
    192288.jpg 149K
  • นี้ก็หมาผมอีกตัวคับ พี่เอ็กซ์

ตอนนี้อยู่ ลำปาง กับ พี่ชายผมคับ สิ้นเดือนก็มาอยู่กับผมแล้วคับ อิอิ

ไฟล์แนบ
    191013.JPG 111K
  • imageimage

นี้คับ ทีเด็ดของผมคับ
    ไฟล์แนบ
    191013.JPG 111K
    191015.JPG 145K
  • นั้นไง ... เอาไม้เด็ดออกมาโชว์แล้ว
    มีอะไร ยังไง แจ้งข่าวด่วนเลยนะบูม
  • สวัสดีตาบูม ฝากคันนี้ด้วยนะเผื่อใครสนใจราคาเบาเบา
    ไฟล์แนบ
    1589565.jpg 74K
  • สวัสดีตาบูม ฝากคันนี้ด้วยนะเผื่อใครสนใจราคาเบาเบาimage
    ไฟล์แนบ
    1589565.jpg 74K
  • พี่เอก เก็บใว้ให้ใจเย็นๆดีกว่านะคับผมว่า

เพราะตอนนี้ เอสอา จะหยุดนำเข้า เป็น เวลา หนึ่งปี เต็มคับ

และราคา เอสอา จะขึ้น ของแต่งหรืออะไหล่ ทุกชิ้นขึ้นหมดแน่นอนคับ

แต่ว่าราคา เท่าไรคับ พี่เอก
  • แม่หมาสวยแท้ๆๆๆ น้องบูม
  • 4xxxx ครับ ตาบูม พอดีรุ่นน้องจะปล่อยนะ
  • เดี๋ยวผมหาลูกค้าให้คับ พี่เอก

ว่าแต่ สภาพ รถเป็นไงคับเครื่องยังดีอยู่หรือเปล่าคับ

.............
  • ประกอบใหม่อินวอยออกชื่อผู้ซื้อ ประกอบได้2-3อาทิตย์ทดลองวิ่งไปงานมอเตอร์โชว์ที่เมืองทองมาแล้ว เครื่องโอเค ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    208520_206559302696336_100000268045988_753055_6142486_n.jpg 111K
  • ราคา บอกมาเลยได้เปล่าคับ พี่เอก

ผมไม่เอากำไรแน่นอนคับ อิอิ

ราคาไหนราคานั้นเลยคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่เอก

ที่ สุพรรณ อากาศ ดีเปล่าคับ

ที่ พิด"โลก อากาศ ดีมากๆคับ
  • พี่เอ็กซ์ เรื่องที่คุยกันไปถึงไหนแล้วคับ

ใจเย็นๆ นะคับ พี่เอ็กซ์

แต่ถ้าน้องพี่ใจร้อนก็มีหลายๆคอก น่าสนใจอยู่เหมือนกันคับ
  • พี่บูมมีแต่หมาสวยๆๆทั้งนั้นเลย อิจฉาแด้
  • พูดตรงๆนะครับน้องบูม พี่เชียร์หมาน้องบูมและก็ลูกหมาทางชุดของพี่แจ็ค PITBULL POWER

แต่น้องพี่อ่ะดิ อยากได้แต่หมาถูกๆ หรือไม่ก็ราคากลางๆ ประเภทแบบว่า ไม่เกิน 10,000 อะไรอย่างเงี้ย

ไอ้เราก็อยากให้ได้หมาดีๆจมูกสั้นๆ พอบอกน้องมันไปว่าราคาที่บอกมาอ่ะมันหาหมาอย่างนี้ยากนะ

น้องมันก็บอกว่า " เผื่อฟลุ๊คพี่ " เออเอา ! พูดไม่ออกเลย 55+
  • เมื่อก่อนผมก็มองหาลูกหมาราคาไม่กี่พันครับ ...
    แต่พอได้เรียนรู้ และอ่านข้อมูลบนเวปเยอะๆ
    มันไม่ได้จบที่หมาเราเท่านั้น มันส่งต่อไปที่ลูกหลานของหมาที่เราคิดจะเลี้ยงด้วย
    เลยพยายามเลือกหน่อยครับ ว่าพ่อ แม่เป็นตัวไหน ปู่ย่าตายายเป็นยังไง
    ผมคิดว่าแนะนำให้น้องเค้าเก็บเงินเพิ่มอีกนิด แล้วได้หมาดีๆไปเลย ไม่ต้องรอฟลุ๊คครับ เหอ เหอ
  • ชลบุรี ฝนตกเหมือนกันครับ บูม เดี๋ยวตกเดี๋ยวหยุดทั้งวัน 5555

ซันนี่กับ ฮีโร่ น่าจะเป็นอะไรที่ลงตัวดีนะครับ บูม หมาแดงพิดโลกเตรียมออกอารวาดแล้ว 555
  • จัดลูกซันนี่มาอยู่พานหินซักตัวดิท่านบูม....
  • คุณบูมและพี่ๆเพื่อนครับ ฝากติชมด้วย "เรด หอมแดง" (ลูกฮีโร่ กะ บาเบลพี่น้องซันนี่) ครับ/พี่นัท

http://pitbullzone.com/community/discussion/22249/หอมเอยหอมดอกกระถิน-เฮ้ย...หอมแดง#Item_15
  • สวยเลย ...
    ฮีโร่ กับ บาเบล จ่ายลูกออกมาแบบนี้
    การันตรีว่า ซันนี่ก็ต้องจ่ายลูกออกมาได้ไม่แพ้กัน ... เปิดจองกันได้เลยครับ เหอ เหอ
  • "เจ้าซันนี่" ก็เป็นอีกตัวที่ผมชอบครับ
  • ถูกครับคุณ Podtheanswer ผมคิดเหมือนุณเลย
  • ขอบคุนมากๆ อู๋ หมาเราสวยที่สุดในโลก จำใว้น้องรัก

ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค ที่เป็นกำลังใจให้น้องคนนี้ตลอดมาคับผม

ขอบคุนมากๆคับ พี่นัท แต่ว่าเงียบหายไปเลยนะ นึกว่าลืมน้องคนนี้ไปซะแล้ว

• พี่เอ็กซ์ เราก็ได้แต่ให้ความรู้น้องเขาเท่านั้น

แต่น้องเขาจะเชื่อไม่เชื่ออยู่ที่ตัวเขาเองแล้่วล่ะคับ

พี่ทำดีที่สุดแล้วคับ พี่เอ็กซ์
  • รับทราบคับ พี่สัก

คิดถึงหลายๆคับ สบายดีนะคับ

• สุดยอดคำคมต้องยกให้ พี่เปรม เลยคับ

ตอบได้ดียิ่งคับผม

ใครที่กำลังจะซื้อหมาผมว่าถ้าได้อ่านข้อความนี้คงจะมีความรู้อีกโขเลยคับ

• ขอขอบคุนทุกๆคำชมและกำลังใจที่มีให้ผมเสมอมาคับ

ผมดีใจมากๆคับที่ได้เห็นพี่ๆน้าๆน้องๆเข้ามาคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดกัน

• ส่วนเรื่อง ซันนี่ ตอนนี้ผมลุ้นอยู่นะคับ

ว่้าติดหรือไม่ติด ลุ้นยิ่งกว่าลุ้น ดำมี่ อีกคับ

• พี่เหนื่อยบูมบอกตรงๆ ก่อนพี่คุยกับบูมพี่หนุนให้น้องมันซื้อหมาของพี่แจ๊คเต็มที่เพราะมั่นใจ แต่น้องมันเป็นประเภทแบบสายเลือดไม่เน้นขอจมูกสั้นๆเป็นพอ แล้วจะเลี้ยงตัวเดียวด้วยเรื่องของเรื่อง พี่ก็เลยบอกไหนๆจะเลี้ยงตัวเดียวไปตลอดแล้วก็ทำไมไม่เพิ่มเงินอีกหน่อยซื้อดีๆไปเลย ทั้งๆที่บ้านน้องมันรวยมากๆ จัดว่าอยู่ไหนข่ายเศรษฐีเลยแหละ (แต่เป็นเศรษฐีขี้เหนียวไง)พูดแล้วพูดอีกๆ มันก็ยังไม่ฟังเรา ทุกวันนี้พี่ก็เลยปล่อยแม่งเลย
  • สวัสดีตาบูมเมื่อไรมาบ้านที่สุพรรณครับจะได้ขี่รถเล่นกัน ส่วนSr ราคานะ48 ครับ
  • เอาน่า เอ็กซ์ไม่เป็นไรหรอกครับ ให้น้องลองหาดูดีๆ ครับ ยังมีอีกหลายคอกครับ

ไม่ต้องเครียด ค่อยๆหา ใจเย็นๆเดี๋ยวก็เจอถูกใจครับ

image
  • ครับพี่แจ๊ค ไม่ใช่อะไรครับพี่ มีอยู่คอกนึงผมไปติดต่อและตกลงราคาไว้แล้ว อีก 30 กม. จะถึงที่หมาย น้องแม่งดันโทรมาบอก "ไม่เอาแล้วพี่" งงเลยพี่แจ๊ค ผมขับรถมาจากโคราชตอนกลางคืนเพื่อมาเอาหมาให้มัน ผมละเซ็งเลยพี่แจ๊๊ค นานๆเจองี้ที 55+
  • ตอนนี้ก็บอกไปหลายคนแล้วคับ พี่เอก

ตอนนี้มันจะ ร.ร. กำลังจะเปิด เดี๋ยวต้องดูไปเรื่อยๆคับ

ผมบอกไปหลายคนแล้วคับ
  • พี่คบใครคบได้นะพี่

แต่คบคนผิดคำพูด พี่มีแต่เสียกับเสียนะ พี่เอ็กซ์

อย่างเหตุการณ์ที่เล่ามา ผมว่าอย่าไปคบแม่งเลยคนแบบนี้

ผู้ใหญ่บอกแม่งไม่เชื่อลั้นซะอีก งั้นปล่อยให้มันไปหาเองเลย พี่เอ็กซ์

เดี๋ยวมันก็รู้ว่า ที่พี่เขาพูดมาแม่งจิงว่ะ

วันนั้นแหละมันถึงจะเข้าใจ

พี่ทำดีแล้ว พี่เอ็กซ์