ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พ่อหมาอยู่ขอนแก่นคับพี่แจ็ค
    image
    ไฟล์แนบ
    20090501171727_CIMG0077[1].jpg 90K
  • ขอให้หมาผมได้ครึ่งของพ่อมันยังดีคับพี่
  • อ้าว อีจิ๋ว ขาจี้ดตู วื้ด อีกแล้วเหรอวะนี้ ปีนี้เราว่ากลุ่มเราไปสะเดาะเคาะห์หน่อยดีกว่ามั้งนี้ 555
    benz_707 ตัวนี้สวยครับการันตี อย่าให้เจ็บอย่าให้ไข้ อนาคตไกล เลิกเลี้ยง ส่งมาบ้านผมได้นะ
  • คับพี่.....(AA_PITBULLPOWER ) ขอบคุณคับที่ชม

• มาอับให้ดูบ่อยๆๆนะครับ benz_707 รอชมพัฒนาการ..ว่ามันจะมันส์แค่ไหนนะ
  • ผมชื่อเบนซ์คับพี่ แล้วพี่ชื่ออะไรคับผมจะได้เรียกถูกคับ
  • เอครับ หรือ เอคู่ นะ งานพัทยามาใหมครับ เบ้นช์
  • ยังรอลุ้นๆว่าแม่จะให้ไปหรือป่าวไม่รู้เลยคับ

แต่ผมอยากไปมากๆคับ
  • ถ้ามางานพัทยา เอามาเที่ยวด้วยนะ แล้วมานั่งเล่นที่ซุ้มได้นะครับ เบนซ์ 555

image
  • คับพี่แจ็ค แต่ผมยังกังวนเรื่องหูอยู่คับพี่มันตัดไม่สวย

ว่าจะไปแก้ที่พิดโลกคับ
  • น่าเสียดายจัง same same ไม่ติด
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    สินค้าใหม่ หมดอายุปี 12/ 2010 (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ)

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131
  • สวัสดี คิง
    งานคราวนี้น่าจะได้พบกันครับ....
  • สวัสดีคับ พี่แจ็ค พี่เอ
  • นังhoods ลูกสาวชิวๆ 6เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    hoods.JPG 185K
  • หวัดดีครับ เบนซ์

นุ๊ก นังhoods นี่มันโดนจริงๆ ตามโดนัทมาติดๆ

เจ้า Chill Chill การจ่ายลูกนี่ยอมมันจริงๆ สงสัยต้องเอาลูกมันมาปั้นบ้างแล้ว 555

• image
    ไฟล์แนบ
    hoods..jpg 126K
  • เจ้าโทนกะนังhoodsimage
    ไฟล์แนบ
    .....jpg 155K
  • image
    ไฟล์แนบ
    hoods....jpg 117K
  • คิง จัด re Chill Chill & Mummy ด่วนๆๆ 5555
  • เฮ้ย อีฮูด มันมาได้ขนาดนี้เลยหรือวะ ชุดนี้มันส์วะ ตัวเมียมาดีเกือบทุกตัว ตัวผู้หายไปไหนหมด อัพด่วน
  • ตัวนี้น่าสนใจนะ

image
    ไฟล์แนบ
    Zilla.jpg 198K
  • CHILL CHILL จ่ายลูกโดนมั้ย ?????

ผมถามตัวเองมาตลอดจนมาวันนี้ ผมก็ได้คำตอบในสิ่งที่ผมอยากรู้

เห็นแบบนี้แล้ว สรุปว่า CHILL CHILL จ่ายลูก CLEAN บ้างหรือยังครับ โดนซักตัวบ้างมั้ย เตี้ยมา กว้างมี ขาดแค่สีแดง กับกระดูกเท่านั้น ไงรบกวนช่วยรอดูเดือนนี้อีกซัก 2 แม่ นะครับ คราวนี้ขึ้นกับแม่สีแดงบ้าง เผื่อใครที่ยังค้างคาใจจะได้หายสงสัยซักที

"อยากได้ PED สวยๆในฝัน มานอนกอด" หรือ จะตื่นมาพบกับความ "เตี้ย กว้าง ในแบบฉบับของPITBULLPOWER BLOOD " ก็แล้วแต่คุณจะเลือกครับ

ส่วนผมได้คำตอบแล้ว คุณหละได้คำตอบหรือยัง จะได้ไม่ต้องมาค้างคาใจนอนไม่หลับอีกนะครับ เป็นห่วงนะนี่

image
    ไฟล์แนบ
    396578614.jpg 32K
  • เจ้า FREAK ZILLA ตัวนี้โดนครับพี่เอ น่าจัดมาเข้าสังกัดจริงๆ 5555
  • งั้น JACK ขาย HEFF ไปเอาไอ้นี่เลยดีมั้ย ขายได้ขายเลยนะครับ
  • เต้ะ ขอเมลล์หน่อย เมลล์เก่าดันโดนบล้อคนะ
  • ขาย HEFF นี่เอามาซื้อเจ้า FREAK ZILLA นี่ได้ 2 ตัวเลยนะพี่

ตอนนี้เพื่อนมันเร่งสุดๆครับพี่ มันจะเอากลับประเทศมันแล้วววว
  • boonraksana@yahoo.com ครับ A

บอกรอหลังงานพัทยาได้มั้ย

• มีอาไรกันเหรอ :-D ไม่โทรคุยกันละครับเพ่
  • เต้ะส่งเมลล์ไปให้แล้วนะ ;-)
  • คุยแล้ว ตามนั้นครับ
  • เห็นลูกชิวๆแล้วขนลุก 8-X
    หมาแดงมันส์ๆมันต้องแบบนี้ \m/
    คนไทย(pitbull power)ทำได้ๆๆ
    ^:)^
  • ดีใจด้วยนะน้องนุ๊ก รักษามันไว้ให้ดีล่ะ

image
  • ขอบคุณครับพี่ๆpitbullpowerทุกคน
    @ขอบคุณครับพี่คิงที่มอบสิ่งดีๆๆให้กับผม
    จะดูแลและรักษาอย่างดีครับ
  • freak zilla ชอบๆๆหนาๆแบบนี้สมส่วนดี
  • -อยากมีพื้นที่ทำแบบนี้

image
    ไฟล์แนบ
    K%2027.jpg 291K
  • มีคอกดีๆแบบก็น่าจะดีนะพี่เอimageimage
    ไฟล์แนบ
    tone2.JPG 192K
    Hoods111.JPG 195K
  • แวะมาชมหมาแดงสวยๆครับ
  • หวัดดี ครับ ต้อม experimental หวังว่างาน พัทยาคงได้คุยกันนะครับ นครปฐมก็พลาดไปครั้งหนึ่งแล้ว
  • FREAK ZILLA นี่มันโดนจริงๆ :-D

image
  • เจ้าโทนนี่แจ่ม เลยนุ๊ก เลี้ยงได้ดีจริงๆ

image
  • อยากมีพื้นที่กับกรงแบบนั้นบ้างจัง กลับไปอยู่คอนหวันจัดแน่ 555

image
  • แบบนี้สะใจดี บ้านเก่า Red Boy :-))

images by free.in.th
  • มีสนามเด็กเล่นด้วย :-))

• ได้เลยครับคุณเอ ไม่มีปัญหา เห็นของเมืองนอกเขาทำคอกแล้ว
    น่าไปอยู่แทนหมาจริงเลยครับฮ่าๆๆๆ
  • เห็นคอกมันแล้วน่าไปทัวร์ วะ เรดไลอ้อน มันอยู่รัฐ ไหนนะคิง

ต้อม experimental น่านอนน่าเล่นมากเลยครับ ต้อม จัดโต้ะ ก่อไฟ หมู ปลา มา แบบนี้ยาววว
    ต้อม เอาตัวไหนไปประกวดมั้งครับ

• แก้งค์ นี้มันส์ดีนะ เดียวเจอ กลุ่ม PITBULLPOWER ,มั้ง

image
    ไฟล์แนบ
    P423151611.jpg 126K
  • เรดไลอ้อน ชุดใหม่มายังครับพี่
  • ถ้ามาจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันครับ :)

image