ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • หวัดดีคับพี่โต ผมไม่รู้คับว่ามีคนเล่นพิทบูลเหมือนกันคับเเล้วคนขุขันธุ์เขาเล่นเเต่เเดงๆหรือคับพี่
    สงกรานต์ผมก็ได้กลับบ้านพ่อที่ขุขนธุ์มาคับ
    แล้วเสี่ยเมธีบ้านเขาอยู่ในตลาดหรือคับ
    ผมอยู่ ซ.5คับ
  • ท่านโต ผมขอไซส์เสื้อด้วยครับ กลุ่มอำนาจฯจะทำและมอบให้ท่านเป็นนของขวัญน่ะครับ แบบอยู่ที่บอร์ดอำนาจครับ
  • แวะมาทักทายครับพี่โต สบายดีนะครับพี่
  • ทักทายด้วยอีกคนครับพี่..สบายดีนะครับ..
  • เอ็มวี คราวที่แล้วครับ ขอรบกวนฝากไว้ด้วยนะครับ
  • หวัดดีครับคุณ a_pong จะให้เรียกว่าไงดีครับ

ขุขันธ์...มีเลี้ยงแดง ๆ ก็เสีี่ยเมธีนั้นแหละครับ บ้านแก่อยู่ติดกะ ธกส. สาขาขุขันธ์นั้นแหละครับ ไปดูไปชมได้ครับ

หวัดดีครับพี่เห...ไซด์เสื้อเดียวยังไงผมแจ้งพี่อีกทีแล้วกันอยากให้น้องในกลุ่มผมได้ของดีไปเก็บไว้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

หวัดดีครับแต๊ก...เข้ามาทักทายบ่อย ๆ น่ะครับ

หวัดดีครับคุณ Kan_bm55 ขอบคุณครับที่เข้ามาทักทาย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ท่านโตขอวันนี้ได้ไหมครับ ต้องขอโทษอย่างแรง เพราะร้านเขาจะสั่งเสื้อจากกรุงเทพน่ะครับ ไงถ้าท่านโตไม่ได้แจ้งหรือแจ้งไม่ทัน ผมขอสั่งเป็นไซส์แอลให้ท่านโตเลยนะครับ เพราะผมจะทำแจกให้ประธานกลุ่มจังหวัดใกล้เคียงเพื่อแสดงออกถึงการเป็นพันธมิตรที่ดีต่อกันครับ
  • ขอโทษคับพี่โตลืมบอกชื่อไปคับผมชื่อปองคับพี่
  • ต้องขอโทษพีเหด้วยนะครับที่ตอบช้าไปครับ ถ้ายังงั้นเอาไซด์ที่พี่เหว่าก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

หวัดดีครับปอง งานพัทยาคงได้เจอกันเน้อ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ต้องออกตัวก่อน ไม่รู้เสื้อพอเสร็จออกมาจะสวยเหมือนรูปที่ออกแบบไว้หรือเปล่านะ ไม่เป็นไรเดี๋ยวมีรุ่นต่อๆไปอีก ไว้ให้แก้ตัวครับ
  • งานพัทยาผมไปเเน่ๆคับพี่
  • ชาว ศรีสะเกษ เป็นไงกันบ้างครับ พี่โต งานพัทยาเอาไปกี่ตัวครับพี่ อิอิอิอิ ล้วงฟามรับซะหน่อย 5555555
  • ก๊อกๆ เพ่โตสบายดีป่ะคับ

• หวัดดีครับปอง...ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดงานนี้คงเจอกันครับ

หวัดดีครับพี่เห...เรื่องเสื้อไม่สวยไม่เป็นไรแค่ได้รับความกรุณาจากพี่เหก็ดีใจเหลือคณาแล้วครับ

หวัดดีครับชาญ...ศรีสะเกษก็ร้อน ร้อน ตับแตก ครับ ตับ ตับ ตับ

หวัดดีครับอาร์ท...ไอ้ตัวที่ว่ามาเมื่อไหร่อัพให้ดูหน่อยเด้อ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - whitedevilshot-EDIT.jpg
  • ท่านโตมาแล้วววว.... ถ้าเสื้อเสร็จผมจะหาเวลาไปมอบเสื้อให้ท่านด้วยตัวเองและเรียนเชิญมางานมีตติ้งด้วยนะครับ ตั้งใจไว้ครับ อาจจะนั่งทานกาแฟซักแก้วแล้วไปต่อครับ ตั้งใจไว้จะไปพบประธาน อุบล ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด มุกดาหาร ครับ
  • สวัสดีครับพี่โต สบายดีนะครับพี่ :m06:
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • บ้านนี้ สบายดีนะครับบบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    SNV35214.JPG 33K
  • กลับมาประจำการเมียนเดิมครับ

หวัดดีครับแต๊ก ขอบคุณครับที่เแวะมาทักทายครับ สบายดีไหมครับ ลูกไอ้ฟักเป็นไงอัพเดทให้ดูหน่อยนะครับ

หวัดดีครับป้าพร ยังไงจะร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ

หวัดดีครับพี่เห งานที่อำนาจคงคึกคักน่าดูนะครับ

หวัดดีครับชาญ ตัวเมียตัวนี้สั้นดีแท้ ๆ ๆ ๆ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMAG0006-1.jpg
  • ท่าโต ผมยังไม่มีเบอร์ท่านเลยนะ จะโทรนัดนำเสื้อมามอบให้ครับผม เบอร์ผมครับ ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖
  • หายไปไหนมาอ่ะพี่โต...สบายดีนะพี่...กะว่างานพัทยาจะเชียร์เจ้า I-Pad แบบเต็มๆสะหน่อย...เสียดายไม่เห็นรายชื่อมัน :o040:
  • หวัดดีครับพี่เห...ต้องขอโทษด้วยครับพี่ ช่่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเท่าไหร่ครับยุ่งนิดหน่อยครับ เบอร์โทรผม
    086-8682444 ครับพี่ โทรมาได้ตลอด 21 ชม.ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หวัดดีครับสุ....ติดงานนิดหน่อยครับ วันงา่นคงไม่ได้เอา I-pad ไปครับ...มันไกลครับ สุ ว่าง ๆ อัพ Daivo ให้ชมหน่อยซิ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - sop2-ิback-grounp-.jpg
  • พี่โตคับมาให้ได้นะคับพี่
    เสื้อสวยดีนะคับพี่

หวัดดีคับพี่ณรงค์สบายดีนะคับพี่
  • เสื้อสวยครับ ผมขอสั่งตัวนึงครับท่านโต ไซส์แอล ตัวเท่าไรครับ
  • รบกวนฝาก เอ็มวี งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญไว้ชมด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ
  • สวัสดีต้อนเช้าครับพี่ๆ โคราชฝนตกแต่เช้าเลยครับวันนี้ 5555555 เย็นเลย เปียกฝนไปนั้งทำงานตามเคย 55555555
  • ศรีสะเกษเช้านี้ก็ตกเมียนกานครับชาญ...เปิดเทอมลูกพอดี รถติดยังกะกรุงเทพ...

พี่เหมี MV มาให้ชมอีกแล้ว..... King Of Mv...
  • หวัีดดีครับปองเข้ามาเทียวบ่อย ๆ หน่อยนะครับ

ถ้ายังไงถ่ายรูปโชว์หน้าตาหล่อ ๆ บ้างเด้อ ไปเจอที่ไหนจะได้ทักทายถูกครับ...
  • ท่านโตครับเฮียฮิมใส่เสื้อไซส์อะไรครับ ผมจะฝากท่านโตมอบให้ท่านด้วยนะครับ หรือถ้าเฮียเขาว่างก็อยากจะมอบให้ด้วยตัวเองเหมือนกันนะครับ ผมจะไปพบทั้งท่านโตและท่านเฮียฮิมบ่ายๆวันที่ ๒๐ พ.ค.นี้จะได้ไหมครับท่านโต ต้องออกตัวก่อนว่าไม่รู้จะทำเสื้อให้ท่านเฮียฮิมทันหรือเปล่านะครับ แต่จะพยายามครับ
  • ผมไม่ไปไหนหรอกคับพี่โต เข้ามาก็บ่อยเหมือนกันคับพี่ ก็ผมมันคนศรีสะเกษอ่ะคับ5555
    เรื่องโชว์หน้าตาผมอายคับพี่ ไว้วันงานสิคับเจอตัวจิงเลยพี่โตผมจะได้ขอเป็นเด็กในสังกัดไปเลย5555
    ว่าแต่วันงานพี่โตมาเปล่าคับพี่ พี่โตถ่ายรูปโชว์หน้าตาหล่อ ๆ ของพี่บ้างสิคับ
  • สวัสดีครับพี่โต ว่าแต่เอาตัวอะไรมาโพสหละนั่นฮ่าๆๆๆ
  • ได้เลยครับพี่โต..แต่คงเป็นหลังงานพัทยาอ่ะพี่..แบบเสื้อสวยดีนะพี่ออกแบบเองป่าวเนี่ย :o046:
  • ตื่นเช้าๆ ไปส่งเด็กๆ ไปโรงเรียนใช้ไหมละพี่โต อิอิอิอิ
  • ท่านโตนี่ เพื่อนๆเรียกหาตลอดเลยนะครับ สงสัยจะงานยุ่งหรือส่งเด็ก เอ้ย..ลูกๆไปเรียนจริงๆ.. ฮ่าๆๆ
  • กลับมาแล้วมาลายงานตัวด้วยนะครับพี่โต 555555 แล้วพี่เหละครับ ไปส่งเด็กๆ ยัง อิอิอิอิ
  • ขอฝากเอ็มวี แนะนำสถานที่จัดงานวันที่ ๔ มิ.ย. ด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ ท่านโต และท่านฮิม ฝากด้วยนะครับ....
  • โห ไฮโซมากๆ เลยอะพี่เห โครตเท่ :*
  • หวัดดีครับปอง ไม่กล้าโชว์หน้าตา กลัวสาว ๆ กรีดใช่ไหม อย่าอายไปเลยครับ มีดีต้องโชว์ครับ

หวัดดีครับท่านตั้ม ขอเมื่อนอกเค้าครับ อยากได้แบบนี้ครับท่าน ขอบคุณครับที่มาทักทายกันครับ

หวัดดีครับสุ ยังไงผมจะรอดูครับ

หวัดดีครับชาญ ครับเหนื่อยครับ ศรีสะเกษเดี๋ยวนี้ยังกะ กรุงเทพ รถติดจัดเลย

หวัดดีครับพี่เห....งานยุ่งนิดหน่อยครับพี่ แต่ก็ขาดไม่ได้หรอกครับ ต้องมาทักทายพี่ ๆ น้อง ๆ ก่อนไม่งั้น

กินข้าวไม่แซบครับพี่ Mv เยี่ยมเลยครับ...พี่
  • หวัดดีครับพี่โตและพี่ๆทุกท่านครับ เอามาฝากครับพี่โตเบลอๆหน่อยนะพี่เอามือถือถ่าย ลูกไอ้ฟัก ช่วงนี้ผอมหน่อยครับพี่ไม่ค่อยกิน
    Photobucket
  • หวัดดีครับแต๊ก มีราซะด้วย ไม่ธรรมดาเลย....

ตัวเมียสายนี้มีไว้แล้วมีแต่รวยครับ รวย แล้วมีแปลนไว้ในใจยัง....ถ้าได้ทำนะบอกได้คำเดียวมันส์....

• สด ๆ ร้อน ๆ ครับ...From Taiwan

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_1045.jpg
  • กะว่าจะได้ไปคุยกับพี่ที่งานพัทยาแล้วเชียว..หากพี่ไปไม่ได้..เดวกลับมาผมค่อยโทรคุยกับพี่ก็ได้ครับ..

เจ้าตัวเล็กนี่น่ารักครับ

• ท่านโต เจ้าตัวเล็กที่มาจากไต้หวันนี่น่ารักจริงๆ เหมือนตุ๊กตาเลย ขอให้กลุ่มสปิริตและเพื่อนๆศรีสะเกษที่เดินทางไปพัทยาจงมีความสุขและสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ ด้วยความห่วงใยจากกลุ่มเพาเวอร์พิท(พีพี)ครับ
  • กลับถึงบ้านสักทีเหนื่อยแต่สนุกดีคับงานพัทยามันจริงๆคับทุกคน
  • หวัดดีค่ะพี่โต/พี่นก จำเอื้องด้ายป่าวค่ะส่งรูปไลออน มาให้ดูค่ะ ไม่ค่อยชัดนะค่ะใช้มือถือค่ะ
    ส่วนสีบูลบิ๊กฟุต พี่เม. จัดมาให้ค่ะ :m98:
    ไฟล์แนบ
    IMG0287A (224x176).jpg 7K
    IMG0461A.jpg 23K
  • บ้านนี้เป็น จะไดกันบ้างครับผม พี่โตส่งเด็กๆ ยังครับ อิอิอิอิ เอาข้างหลังไปดูก่อนนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    202412.jpg 221K
  • หวัดดีครับสุ...โทรมาได้ตลอดเวลาครับ

หวัดดีครับเอื้อง...จำได้ครับ รูปมันเล็กมากครับมองมะเห็นเลย ส่งใหม่ได้ไหมครับ

หวัดดีชาญ...เห็นแค่ข้างหลังก็โอแล้วละ ข้างหน้าไม่ต้องพูดถึง..
  • ฝากน้องเอื้อง...ดูครับ แดง ๆ อีกตัวในกลุ่มพวกเรา

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0563.jpg
  • โห แดงๆ ตัวนี้ทีเด็ดเลยนะเนี้ยพี่โต งามๆ เลยครับ เอาแดงๆ ของผมมาโชมั้ง อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    202524.jpg 116K
  • แดงเป็นแถวเลยชาญ ของเหลืองมั้งมีไหม

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 3-3.jpg