ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำคัญมาก กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว
  • กูถึงถามไง
    กล้าไปสาบานวัดพระแก้วกับกูไหม๋ ว่าไม่ได้ลบที่ด่ากู
  • พวกมึงเคยทำอะไรกับวงการพิทบูลมั่งนอกจากหาแดกกับหมา
  • ถ้าพี่มาร์คกล้าไปสาบานกับผม ว่าไม่ได้ด่าผมไม่ได้ลบกระทู้ที่ด่าผม
    ผมจะล้างหน้าด้วยซันไลน์ให้สะอาด ให้พี่เอาตีนลูบหน้างามๆสักสามที พร้อมกราบงามๆต่อหน้าทุกๆในเวปเลย
  • ด่าหาเรื่องแบบนี้ เจตนาดียังไง
  • New_Line_Kennels 2:31AM Permalink กล้าครับ แต่ถ้าลบจริงกูขอให้มึงและลูกพี่ชิงชิบหายวายวอดกันเลยล่ะกัน
    พี่เอก อย่าเสือก อย่ามาหล่อแถวนี้ กระทู้นี้มีการกล่าวพาดพิงถึงผม
    ------------------------------------------------------------------------

โอ้ โห้ย..นี่กูถือว่ามึงยังปราณีนะเนี่ย ยังอุตส่าห์เรียกพี่
    ห่าแต่พูดขนาดนี้แล้ว กูว่าไม่ต้องปราณีแล้วมั้ง มันขัดว่ะ
  • บอร์ดนี้ดีแค่ไหน ให้พวกมึงด่าเจ้าของเวปได้อย่างเสรี
    เวปเหี้ยรวมจังไรอัปปรีย์ของพวกมึงกล้าไหมล่ะ :m02:
  • ท่านเอกก็ยังโดนอย่าเสือก เฮ้อ หมดจริงๆงานนี้
  • เอาแบบนี้ก็แล้วกันเพื่อความสบายใจ และไม่ต้องมากราบผมหรอกครับ
    ผมเชื่อว่าทั้งสองท่านอาจจะอ่านสองบอร์ดสลับไปสลับมา หรือฟังคำยุมากจนหลงมากกว่า ฮ่าๆๆ

ถ้ามันมีกระทู้ที่ผมด่าคุณหนึ่งและคุณตุ๋ยและถูกลบออกไปจริงก็ขอให้ผมมีอันเป็นไป
    แต่ถ้าไม่มีและไม่ได้ลบก็ขอให้ผมและครอบครัวมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้น สาธุ
  • แล้วใครเค้าจะกล้าล๊อคอินอกความคิดเห็นกะมึงว่ะนี่ นี่มันกระทู้เฮียใหญ่น่ะโว๊ย เกรงใจเฮียใหญ่มั่ง เวลาดีๆใจหาย น่ะมึง เวลาร้ายหัวใครก็ไม่เห็น แล้วมันจะออกรูปไหนว่ะนี่มองไม่ออกเลย
  • เฮ้ย1 ผมไม่ได้เสือกนะ แต่ว่า ดูหัวข้อกระทู้บ้างดิ
    เค้าด่า 1 ตรงไหนก็ก็อปไปก็ได้ ไม่ได้อยากหล่อว่ะ แต่ถ้ามาด่ากันในนี้ มันก็เสียถึงส่วนร่วมดิ
    เรื่องส่วนตัว ก็เรื่องส่วนตัว ว่ากันเป้นเรื่องไป
    นี่ไม่ได้เข้าข้างใครนะ แต่ใช้คำพูด ดีดีหน่อย
  • หนึ่ง ไม่ต้องลงทุนถึงขนาดนั้นหรอกครับ ไปไล่อ่านดูเลย ทุกอย่างยังอยู่ครบครับ
    ยืนยันว่าผมยังไม่ได้ลบกระทู้ไหนเลยจริงๆครับ ขนาดด่าคนอื่นแรงกว่านี้ ด่าผู้หญิงด้วยก็ยังไม่ได้ลบครับ
  • น้าเอกมีเหตุผลมากครับ กระทู้นี้เป็นกระทู้สร้างสรรมีสาระขอระดมความคิดและสร้างสมานฉันท์ ที่สำคัญเฮียใหญ่เป็นคนตั้ง มรึงยังไม่ฟังอีกอยากโชว์สันดานถ่อยก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ด่ากันให้พอ ไปเลยไป
  • รู้เลย..ใครดีเลว อาการออกขนาดนั้น55555
  • เอาว่าไงไอ้หนึ่ง มึงลากลิ้งค์มาให้ดูหน่่อยสิถ้าเค้าด่ามึง มึงคงเซฟไว้แล้วล่ะ ขอหลักฐานหน่อยอย่ากล่าวหากันลอยๆ น่าเกียด แล้วมึงจะหาเรื่องพี่มาร์คก็หาไป มึงอย่าด่ากราดคนอื่นได้ไหม ไมม่รู้จักแยกแยะใครเป็นใครแล้วอย่างนี้มึงจะทำงานใหญ่ได้ไหม ใครจะกล้าขัดใจมึง เค้าต้องการรวมกลุ่มคนบลูลี่ไม่ใช่กลุ่มคนพาล
  • โชว์ความสถุนออกมาอีก นั่นคือตัวตนที่แท้จริงของมึง
  • ถึงไปสาบาน ก็คงไม่มีใครเอาตีนไปลูบหน้ามึงหรอก..ไอ้เหี้ย เข้าใจคิด
    ไม่มีใครเค้าไปทำสถุนแบบนั้นหรอก..เรื้อนสาดๆเลยมรึง กูขอบอก
  • รู้จักไม๊สัดดดส่วนรวมอ่ะไอ่หนึ่งชวนเพื่อนซี้มึงไปด้วยน่ะเปิดกระทู้ใหม่เลย อย่างนี้เม่งทุเรศว่ะ เอาให้ตายกันไปข้างนึงเลยก็ได้น่ะแต่ไม่ใช่กระทู้นี้
  • หมดศรัทธาไปอีกสองคน ไม่เหลือคนที่ไว้ใจได้เเล้ววงการนี้
  • ไอ่สััสตุ้ยอีกตัว มึงจะให้พี่มาร์คขอโทษมึงถ้าพี่มาร์คลบกระทู้
    แล้วถ้าพี่มาร์คไม่ได้ลบล่ะ มึงก็ต้องกราบตีนพี่เขา ก้อถูกแล้ว มึงไปใส่ความพี่เขาทำไม
  • เฮียเอกครับผมว่าคนพวกนี้ไม่เข้าใจอะไรนอกจากเอาตัวมันเองเฮียอย่าไปแลกกับมันให้สังคมตัดสินเอง
  • เห็นด้วยกับน้าเอก มีเหตุผล
    หนึ่งถ้าคิดว่าพี่มาร์ด่าหาหลักฐานมา
    ตุ้ยเห็นด้วยกับหนึ่งก็ช่วยหนึ่งหาหลักฐานหน่อยน่ะ
    โตๆกันแล้วและนี่กระทู้เฮียใหญ่ กรุณาให้ความเคารพเฮียเค้าด้วย
    เพื่อส่วนรวมหวังว่าคงทำได้น่ะ เรื่องแค่นี้เอง
  • ***ล้างหน้าด้วยซันไลท์ แล้วให้เอาตีนลูบหน้า***

55ไอ้เหี้ย..คิดได้ไงวะ กูนั่งอ่านกูยังขำอยู่เลย 55

แสดงถึงวิธีคิดมึงเลย ห่าโครตสถุนเลยว่ะ

• สะกด>>>กาละเทสะ
    สะกด>>>การมีสติ
  • กระทู้นี้ขอกระทู้นึงนะครับ ท่านหนึ่งกับท่านตุ้ย
  • ใครจะกล้า login วะ ไอ้ห่า ด่าเค้าซะเสียหมา เสียรุ่นหมด
  • กลายเป็นว่ากระทู้นี้ผีต้องเกี่ยว ออกมาปกป้องกระทู้ กรรมของผีกูว่าจะไปเกิดเสียหน่อย
  • หนึ่งนิวไลน์ หนึ่งในผู้นำของวงการบลูลี่เมืองไทย กร๊ากกกกกก
  • หนึ่งไม่ได้ไล่แต่อยากด่าไปตั้งกระทู้ใหม่
    ไปหาความจริงกันกระทู้อื่น กระทู้นี้เขาไม่ได้ถามหาว่าใครด่าใคร
    น่าจะเข้าใจโตๆกันแล้ว แล้วด่าใครนะขอให้ลดความกร้าวร้าวนิดหน่อย
    ไปทำอะไรให้โกธรแค้นนักหน้า เอกมันก็พูดดีๆ การตั้งกระทู้นี้ก็เสียงส่วนใหญ่
    ที่เราประชุมกันวันนั้นใช่ไหม ผมก็มาช่วยตอบในนี้เพราะรับปากพวกท่านไว้ว่าจะช่วยกัน
    อยากหล่ออะไรของท่าน ที่บอกว่าฟังเสียงส่วนใหญ่นะวันนั้นเขาว่าอย่างไรกันจำได้ไหม
    หนึ่งเอ็งก็ยกมือ เขาให้มาช่วยกันกระจายข่าวแล้วให้เพื่อนลงความเห็น
    นี่ผมก็นั่งเฝ้ากระทู้ให้ แต่หนึ่งมาโวยวายอะไรในนี้ไม่ทราบ
    กรูไม่เข้าใจจริงๆ เดือนร้อนอยากให้คนเขารู้ความจริงอะไรไปตั้งกระทู้ใหม่เลยไป
  • พวกคุณจะเข้าใจผิดผมก็ไม่โกรธหรอกครับ แต่ก็ไม่รู้จะพูดอย่างไรให้เชื่อว่าไม่ได้ลบ มันจนปัญญาจริงๆ
    กระทู้นั้นมันก็ยังอยู่เหมือนเดิมแบบนั้น ไม่ได้ไปวุ่นวายกับมันเลย
  • มันไปตั้งนานแล้ว มันเงียบแล้ว มันขาดอยู่อย่างเดียวคือออกมาขอโทษเจ้าของกระทู้ และทีมงานเท่านั้น ที่มันมาชักใบให้เรือเสีย อยากฟังคำขอโทษจากคนอื่น แล้วเวลามึงผิดนี่มึงขอโทษใครบ้างหรือยัง กูหมายถึงพี่มุ๊ พี่เอก เฮียใหญ่น่ะ ถ้าอายก็ชวนเพื่อนตุ้ยมาเป็นเพื่อด้วยก็ได้ ด่ากราดในบอร์ดก็ขอโทษในนอร์ดน่ะจะได้ไม่อายใครเค้า
  • เราชอบ humpty มากขนาดsaveรูป humptyไว้ในเครื่อง ทุกทีที่คุณหนึ่งมาโพสให้ดู

ยังคิดไว้ว่าจะหาลูก humpty มาไว้ซักตัว แต่มาเห็นในกระทุ้นี้แล้ว เสียความรู้สึกคะ

เราคงไม่กล้าเข้าไปคุยกับคุณ

• ก็มันหาหลักฐานไม่ได้ เลยยืนกระต่ายขาเดียวแม่งเลย ยืนยันว่าพี่มาร์คลบกระทู้ ขำว่ะ
    เผลอๆ ก็ไอ้กระทู้ omg นั่นแหละ แต่ทำเนียน
  • หมดศรัทธา เศร้าใจ หดหู่ :064: :022:
  • เละแล้ว กระทู้เฮียใหญ่ ฝีมือไอ้หนึ่ง ไอ้ตุ้ย :022:
  • ใจเย็นกันหน่อยคับ คิดแตกต่าง แต่ไม่แตกแยกนะคับ
  • ทำไมไม่ไปตั้งกระทู้ใหม่วะ ใครเตือนไม่ได้ ก็ด่าเค้า เจตนามาบ่อนทำลายชัดๆ ไอ้ที่บอกมาดีนี่ฟังไม่ขึ้นเลย
  • จาก10กว่าหน้าเหลือแค่8หน้า มีสมองก็คิดเอาเองล่ะกันครับ
    เสียดายชิบหาย ไม่ได้เซฟไว้555
  • มันอาจจะเกิดจากการเบลอเพราะเสพข้อมูลเยอะไปก็ได้ครับ มีอยู่ช่วงหนึ่งที่ผมคุยเอ็มคุยโทรกับคนมากๆ คนโน้นเล่านี้ คนนี้เล่าอันนั้น มีก๊อปข้อความมากมายมาให้อ่าน พอฟังมาก อ่านมาก ก็ยังระเบิดออกมาเป็นกระทู้นั้นเลยครับ ตอนนี้ไม่อยากทำอะไรทั้งนั้น งานหมูงานหมามันไม่ใช่ความบันเทิงในยามว่างเสียแล้ว

ท่านหนึ่งท่านตุ้ย ลองทบทวนดูดีๆว่าท่านเคยเห็นข้อความนั้นที่ไหน แต่ในกระทู้นั้นพี่ยังยืนยันว่าไม่ได้ลบอะไรออกไปเลยจริงๆนะ ก็แค่อยากอธิบายแค่นี้แหละ ตอนนี้รู้สึกเหนื่อยมาก เริ่มเบื่อๆ วงการนี้มาก รู้สึกว่ามันไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อนเลย อยากให้เฮียใหญ่รีบตั้งชมรมให้เสร็จๆ ผมจะได้กลับมาเป็นตัวของตัวเองอีกครั้งหนึ่ง

ขอบคุณทุกท่านครับ :001:
  • อย่าเอาเฮียใญ่มาเกี่ยวครับ พวกผมยังเคารพเฮียเค้าเสมอ ส่วนพวกที่เคารพนับถือคุณมาร์คคุณจะเคารพก็ทำไป สิทธิ์ของคุณครับ อย่าเสี้ยมขอร้อง จริงๆผมกับหนึ่งที่เข้ามากระทู้นี้เพราะมีการเอ่ยพาดพิงชัดเจน ก็ต้องเข้ามาชี้แจงด้วยตัวเองครับก็แค่นั้น

ส่วนกระทู้ที่ลบผมก็ยังยืนยันว่าลบครับ จากเป็นสิบๆหน้าเอามาลงแค่เนี้ย 555
  • ไม่ใครเสี้ยมหรอกครับ ดูเอาแล้วกัน
  • KEN_ES_BKK 2:08PM Permalink หนึ่งไม่ได้ไล่แต่อยากด่าไปตั้งกระทู้ใหม่
    ไปหาความจริงกันกระทู้อื่น กระทู้นี้เขาไม่ได้ถามหาว่าใครด่าใคร
    น่าจะเข้าใจโตๆกันแล้ว แล้วด่าใครนะขอให้ลดความกร้าวร้าวนิดหน่อย
    ไปทำอะไรให้โกธรแค้นนักหน้า เอกมันก็พูดดีๆ การตั้งกระทู้นี้ก็เสียงส่วนใหญ่
    ที่เราประชุมกันวันนั้นใช่ไหม ผมก็มาช่วยตอบในนี้เพราะรับปากพวกท่านไว้ว่าจะช่วยกัน
    อยากหล่ออะไรของท่าน ที่บอกว่าฟังเสียงส่วนใหญ่นะวันนั้นเขาว่าอย่างไรกันจำได้ไหม
    หนึ่งเอ็งก็ยกมือ เขาให้มาช่วยกันกระจายข่าวแล้วให้เพื่อนลงความเห็น
    นี่ผมก็นั่งเฝ้ากระทู้ให้ แต่หนึ่งมาโวยวายอะไรในนี้ไม่ทราบ
    กรูไม่เข้าใจจริงๆ เดือนร้อนอยากให้คนเขารู้ความจริงอะไรไปตั้งกระทู้ใหม่เลยไป

ก็นี่ไง ผมจะกระจายข่าวได้ไง ผมมีความละอายน๊ะ เข้ามาอ่านโดนด่าโดนไล่เหมือนหมูเหมือนหมา
    ใครจะกล้าเข้ามาโพส ไม่สังเกตูรึว่า ผมไม่ได้มาโพสข้อความใดๆเลย เป็นอาทิตย์แล้ว
    เพราะอะไร เพราะโดนเจ้าของเวปไล่ไง ถึงได้ไม่มาโพส ซึ้งปกติผมก็มาโพสอัพลูกหมารึหมาโตอยู่ตลอด
    แต่วันนี้ที่เข้ามาเพราะมีผีมาโพสชื่อผมในนี้
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/23945/ขอประกาศตรงนี้ชัดๆอีกครั้ง-#Item_571

แมร่ง 12 หน้า ดูอย่างไรว่ะว่ามีแค่ 8 หน้า สรุปจะเอาให้ผิดให้ได้ใช่ไหม
  • พอถึงเฮีย บอกเสี้ยม
    แต่คนอื่นเตือน บอกเสือก
  • คุณเคน สมองอ่ะให้ใหญ่ตามตัวหน่อย
    น่าจะรู้นี่ทำไปคนที่ไปประชุมกับบีๆ ทำไมไม่มาโพสในเวปแห่งนี้ อย่างแกล้งโง่ครับ
  • New_Line_Kennels 3:45AM Permalink
    KEN_ES_BKK 2:08PM Permalink หนึ่งไม่ได้ไล่แต่อยากด่าไปตั้งกระทู้ใหม่

ก็นี่ไง ผมจะกระจายข่าวได้ไง ผมมีความละอายน๊ะ เข้ามาอ่านโดนด่าโดนไล่เหมือนหมูเหมือนหมา
    ใครจะกล้าเข้ามาโพส ไม่สังเกตูรึว่า ผมไม่ได้มาโพสข้อความใดๆเลย เป็นอาทิตย์แล้ว
    เพราะอะไร เพราะโดนเจ้าของเวปไล่ไง ถึงได้ไม่มาโพส ซึ้งปกติผมก็มาโพสอัพลูกหมารึหมาโตอยู่ตลอด
    แต่วันนี้ที่เข้ามาเพราะมีผีมาโพสชื่อผมในนี้
    ---------------------------------------------------------------------

มึงนี่มันจ้องแต่จะหาเรื่อง มึงตีความหมายยังไงของมึงวะ บอกไล่เหมือนหมูเหมือนหมา
    เค้าเตือนมึงดีๆกันทังนั้น เพราะกิริยาวาจามึงมันส่อเจตนาทั้งนั้น นี่มันกระทู้เฮียใหญ่
  • เวปนี้ มันพิทบลู
    บลูลี่ ไป บีบี เลย
  • เหน็บตลอด
  • เราคุยกันแล้วว่าผีไม่มีตัวตนเข้าใจไหมหนึ่ง
    แล้วเรื่องที่หนึ่งมาลงเนี้ยมันเกี่ยวกับกระทู้นี้ไหม
    ถ้าลำบากใจไม่ต้องช่วยกระจายข่าวไรหรอก
    แค่หนึ่งไม่เอาเรื่องส่วนตัวมาลงกระทู้นี้
    ผมก็ขอบคุณมากแล้ว
    ผมเข้าใจว่าหนึ่งรู้สึกอย่างไร มีเบอร์โทรป๋าไหมถ้ามีโทรไปคุยกันดีกว่า

• ก็นี่ไง ผมจะกระจายข่าวได้ไง ผมมีความละอายน๊ะ เข้ามาอ่านโดนด่าโดนไล่เหมือนหมูเหมือนหมา
    ---------------------------------------------------------------------

มึงนี่มันจ้องแต่จะหาเรื่อง มึงตีความหมายยังไงของมึงวะ บอกไล่เหมือนหมูเหมือนหมา
    เค้าเตือนมึงดีๆกันทังนั้น เพราะกิริยาวาจามึงมันส่อเจตนาทั้งนั้น นี่มันกระทู้เฮียใหญ่

ไอ้ควายมึงนี้เรียนน้อยจริงๆ กูโดนด่าจนเค้าลบไปแล้ว
    กูไม่ได้เข้ามาโพสเป็นอาทิตย์แล้ว ตั้งแต่โดนด่า เข้าใจยัง