ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES"
  • เด๋วมีมาเรื่อยๆ ไม่ต้องห่วง ขอให้เพื่อนๆจี๊ดส์เหอะ ยุสสสสจัดให้
    ไฟล์แนบ
    jaos.jpg 50K
  • 5555

ตั้งรับ เลยพี่
  • เอ่อ ผมขอถามใน ฐาแนะ เอ๊ย ฐานะ

ที่พี่เล่นมอไซค์

พี่พอจะดูพวก cb400 ถูกๆๆให้น้องซักค้นได้มั้ย

วันนี้ผมไปดูมา 92000 ปี96 แปลกใจทำไมแพงจัง

ฝากพี่ดูๆๆให้หน่อยครับ
  • แพงไปๆๆ ราคานั้น ลองดูใน MOCYC.COM แต่ถ้าราคานั้นมีทะเบียนก็ โอเช
    ถ้าอินวอยด์ พี่ว่าไม่น่าเกิน 80000 ราคาที่เหมาะสม
    ไม่ต้องซื้อรถประกอบใหม่หรอก ราคาพอๆกัน ซื้อรถในเมืองไทยสภาพพร้อมๆดีกว่า
    ดูยาง ดูแบตเตอรี่ด้วย นะ เพื่อความประหยัด...
  • ขอบคุณครับ
  • พี่ยุทธ

ไม่เอาเจ้า humtys มาลงมั่งครับ
  • น้องเล็ก 18 ทำตัวให้ว่าง ห้ามดั๊กแด้นะตี๋
  • ทำไรอะ ป๋า วันที่18 ผมยังไม่รู้เรื่องเลยนะเนี่ย

มีงานให้เที่ยวอีกแล้วรึเนี่ย...เช็คข่าวแปป
  • พี่ยุท คร้าบ พอจะมีกล่องใส่ หมาซักอันไหมครับ มือ 2 ไซด์ใหญ่ หน่อย จะซื้ออ่ะครับ

ไม่รู้เขาเรียกว่าไร
  • วันก่อนเพิ่งขายไป 2ใบ
    พี่วะ เอาไปใบ แล้วก็นัท เอาไปใบ ขายไปใบ 1000กว่าบาท จำไม่ได้เท่าไรอะ....
    ตอนนี้พี่เหลืออยู่ 2 ใบ ของพี่กะของน้องชายพี่เอง หมดสต๊อกจิงๆอะ
    เด๋วพี่ช่วยดูให้ ไนซ์ ว่ามีใครขายป่าว ยังไงจะส่งข่าวนะ

ส่วนชื่อมันอะ เค้าเรียกว่าง่ายๆ BOX พูดแค่นี้เค้ารู้เรื่องกันละ
  • ถ้าใบหล่ะ พันต้นๆ ใส่ไอบูบู้ผม ได้ผมขอ ซื้อ 1 ใบนะพี่

ผมไปดูที่พี่มารค์เขาขายใบหล่ะ 5 พันมั่ง ช่วงนี้งบน้อย - -"
  • เสี่ยมีเหลืออีกไหมบล๊อกเนี้ย
    จองอันดิ
  • ของป๋า เค้าใช้ใส่หมาไปทีเดียวเอง แล้วเป็นบ็อกซ์จาก เมกา
    ของพี่เป็นบ๊อกส์จีน ใส่มาสามปีแล้ว ให้ขายเท่าป๋า พวกก็ด่า พอดีดิ ตามจิงถ้าได้ก็อยากเอาเหมือนกันอะ ห้าพัน555

ตอนนี้หมดแล้วดิน้าเคน ไว้รอผมเลิกเลี้ยง เดี๋ยวยกให้ฟรีอันนึงเลย
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-355.jpg 109K
  • สวัสดีครับ พี่ยุทธ
    สบายดีป่าวครับ พี่

"ห้ามดักแด้ แปลว่าอะไรครับพี่ บอกหน่อยครับ "

ยังงี้ป่าวววว พี่
    ไฟล์แนบ
    692.jpg 97K
  • วู้วๆเอาภาพไรมาลงเนี่ย หวานเชียว

พี่ยุทคร้าบ พอดีรถกระบะผม ไปตัดเจาะมาอ่ะครับเป็น รู สี่เหลี่ยมๆ ใช้ไฟตัด

อยากทราบว่าพี่ยุืท อุดให้ได้ไหมครับ แล้วค่าบริการเท่าไรครับ หรือว่ามันเสียกระบะไปเลย T T
  • งั้นก็เลิกเลี้ยงไปเลยดีกว่า
    จะได้เข้าไปเอาเลย
    5555555555
    ไฟล์แนบ
    oooo122.jpg 44K
  • :019:ไว้ผ่านมา แวะมาหาพี่ที่โรงงานเลย เด๋วพี่ให้ช่างจัดการให้กรณีพิเศษ คาร์บอมบ์ ล้อเล่น...สบายมากเอามา เด๋วพี่จัดให้:019:

แต๊ก นี่เอารูปปูชนียบุคคลมาลงเลยนะนั่น คนนั้นผู้บังคับการหมู่ เลยนะนั่น 5555
    ส่วนเรื่องดักแด้ไว้ค่อยๆรวบรวมข้อมูลไป เด๋วจะรู้ว่าคืออะไร

เอางี้เผาบ้อกซ์ทิ้งเลยละกันเพื่อความเสมอภาคของเราสามคน ทั้งเราและพี่น้อง ไม่มีบ็อกซ์ใช้กันหมดดีแมะ:026:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_2789.jpg 120K
  • คนนั้นเป็น ผ.บ สูงลิ่ว ที่บ้านใช่ไหมพี่ 555

คงไม่ได้ไปอุดแระพี่ วีโก้ผมชนประสานงา กับ กระบะอีกคัน พังเละ รอดูอยู่ว่าจะเอาไงกับมัน T T เศร้า :002:
  • งัดมาหน่อย
  • รุ่นหลานเจ้าโต้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0032.JPG 86K
  • แวะมาเยี่ยมพี่ยุทเป็นไงบ้างคร้าบ สบายดี
  • สุขภาพอะได้
    แต่เรื่องงานบูลล่ที่พัทยา ขอบอกพี่น้อง วุ่นสุดๆ
  • นึกว่ากระทู้นี้ร้างไปแล้ว
  • พี่ยุสสสส จะให้พวกผมช่วยอะไรบอกได้เลยนะครับพี่

ยินดีอย่างยิ่งครับ

พิทบลูชลบุรี
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY MONSTER VER.jpg 270K
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml./300 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ) ติดต่อ082-541-7812/082-003-2391 โย

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131&l=d48a239190 โทนสั่งได้ที่083-4268535 ราคาขวดเล็กอยูที่250 พร้อมส่ง ขวดใหญ่600 ค่าจัดส่ง70บาท ซื้อเยาะราคาพิเศษ
  • ได้มาแล้ว น้องซอมบี้ ขอบคุณพี่แจ๊ค สำหรับคำแนะนำ ขอบคุณพี่หมู ที่แบ่งมาให้เลี้ยง พรุ่งนี้จะพาไปตัดหู ขอบคุณพี่ท้งสองคนอีกครั้งครับบบบบบ ^_^
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• แวะเวียนมาเที่ยวชมหาพี่ยุทหน่อยเป็นไงสบายดีไหมพี่ ^_^

ไอบูบู้ประมาณ 17 เดือนมั่งพี่ ของคนอื่นเขาเป็นไงบ้างอ่ะพี่ดูของผม ^_^ แล้วมันหนาได้อีกไหมพี่ แนะนำไนท์ด้วยนะคร้าบบ

http://pitbullzone.com/community/discussion/24387/เอาเจ้าบูบู้มาให้ชม#Item_13
  • สวัสดีอีกครั้งครับ ห่างหายไป2 ปี นับตั้งแต่ไปเอาน้องซอมบี้ มาจากพี่หมูที่พนัส พอดีดวงแตกจับใบแดงได้ เลยไปเป็นทหารอยู่ 2 ปี ส่วนน้องซอมบี้ แม่เลี้ยงไว้ให้ ปัจจุบันน้องน่ารักมากครับ เป็นมิตรสุดๆ แม่เอาลูกหมามาที่บ้าน 1 ตัว คิดว่าจะกัด แต่ที่ไหนได้ มันเลี้ยงให้ด้วยครับ ก่อนนอนทุกคืนต้องนอนให้ลูกหมาดูดนม ดูดตั้งแต่เล็กๆ จนลูกหมาแปดเดือนแล้วยังไม่เลิกดูดเลย ไม่น่าเชื่อครับ เด๋วว่างๆ ผมจะลงรูปให้ดูครับ อ่อ ลืมบอก แม่ผมจัดการเปลี่ยนชื่อให้แล้วครับ ปัจจุบันนางชื่อ มดแดงครับ