ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ผมไปขอจัดแบบอ๊วกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ดีเลย จะได้ไม่ต้องให้ข้าวมัฟฟิ่น มาเฟียไว้ ให้พวกมันรอกินอ๊วกแทน 555
  • ต้น ทีทีกลับมาสู่สภาพปกติรึยัง จะจับอัพรูปโชว์กับลูกสาวมันซะหน่อย

@ โจ เตรียมไอ้ตัวเล็กด้วยนะครับ เด่วกระผมจะถ่ายให้
  • วันนี้ที่บ้านผมมีปาร์ตี้นะครับ เพื่อนๆคนไหนสนใจมาดื่มเชิญนะครับ
  • มีสาวสวยๆไมคับเอาแบบโสดๆนะ
    ไม่ได้จีบแต่ขอได้มองก็ยังดี5555555
  • สรุปการปาตี้ครับ

บรรลุตามเป้าหมายครับ อ๊วกกกกกกกกกก :o065:
  • วันหลังมาสัตหีบบ้างนะครับ
    :">
  • หวัดดีคับพี่ๆชาวชลบุรีทุกๆท่าน สบายดีนะคับ

พี่แต็กคับ จัดปาตี้อ๊วกกกกกกกกกเหรอคับ 5555
  • 555 เมื่อคืนจัดหนักกันเลยทีเดียว ได้นั่งดื่มกินกะเพื่อนๆน้องๆพี่ๆ ช่างแฮปปี้จริงๆ
  • ช่วงนี้หายหน้าหายตาไปไหนกันหมดครับพี่น้อง
  • นั่นดิหายกันเป็นแถวๆเลย
  • โทษทีแต๊กวันนั้นอดไปปาร์ตี้เลย ที่บ้านไม่อนุญาติให้ไปกินเหล้า เราเลยหนีออกจากบ้านไป............
    งานแต่งไปแน่นอนเพื่อน
  • แต่ผมยังอยู่คับ....คอยติดตามความเคลื่อนไหวอยู่คับ
    แล้วก้อไม่รู้จะโพสไรดี.....ผมก้อว่าอยู่ช่วงนี้แลเงียบๆจังเว็บเรา :028:
  • อาทิตย์นี้เที่ยวกัสโต้กันมะ
  • ไปด้วยคนดิกัสโตน่ะ :m33:
  • อ็อดคับถ้ามันเงียบคราวน่ามาโพสท์ระเบิดเลยจะได้ดังๆหน่อย ระเบิดบ้านใครก็ได้แต่ไม่ใช้บ้านพี่นะ หลังคาบ้านยังพังอยู่เลย555
  • 5555555พี่กอล์ฟก้อพูดไปได้ผมไม่ได้ไปวางซะหน่อย [-X
  • เพื่อนโอ๊ตถึงจะไม่มาแต่ก็มีอะไรฮา ๆ เสมอ 555

@เพื่อน ๆ ไม่ต้องห่วงนะ หลังงานแต่งจัดเต็มเหมือนเดิม ช่วงนี้อาจจะหายๆไปบ้าง

พี่ฝากอ๊อด อ๊อด ดูแลห้องนี้ด้วยนะ ว่าแต่ว่านายโจเราหายไปเลย

• ถ้าเป็นบ้านพี่กอล์ฟเดี๋ยวผมจัดให้ ดีไหมครับ เอาแบบ C4 ย่อมๆไปเลย555
  • อะไรกันจ๊ะระเบิดอะไรกันจ๊ะ
  • พี่แจ๊คเราหายไปไหนน้ออออออออออออ
  • หวัดดีครับ พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน
    สบายดีกันน่ะครับ พี่ๆทุกคน
  • หวัดดีครับพี่แต็กสบายดีนะครับพี่ ได้ข่าวจะเข้าพิธีวิวาห์เหรอครับพี่ ยินดีด้วยนะคับพี่
    พี่ๆชาวพิทบูลชล ใครชอบสไตล์แบบนี้บ้างครับ พี่แต็กชอบเปล่าครับพี่ .....

http://pitbullzone.com/community/discussion/30878/-open-stud-mikelands-solass-cycloane-son-#Item_11
  • หวัดดีคับคุณa_pongและคุณtidmukพอดีพี่แต็กเค้าอาจจะยุ้งๆ
    กับงานแต่ง อาจจะไม่ค่อยมีเวลาว่างเข้าเว็บ ผมก้อขออนุญาติ
    ต้อนรับพี่ๆทั้ง2แทนพี่เค้าและกันนะคับ
    @คุณa_pong หมาของพี่ อกดี กล้ามเนื้อดีสวยคับ :063: :)
  • ยินดีต้อนรับคุณk13ด้วยนะคับว่าแต่ว่าหายไปนานเลยนะคับ =D>
  • ปิ๊กสบายดีป่าวน้อง มางานแต่งพี่ไหม28กค นี้ครับ

ปองมาด้วยกันนะครับ ขอเชิญด้วยนะครับ

อุ๊ยยยส์น้องเคสิบสามมาแล้ว ตัวใครตัวมัน ฟิ้วๆๆๆๆๆ 5555
  • อั๊ยหย๊ะ เฮียแกชอบซุ่มอาวุธเด็ดจริงๆเลยยยยย สวยดีครับปอง
  • จะแต่งแล้วเรอพี่แต๊ก หยุดแล้วซึ่ง......ทั้งหลาย

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ มีความสุขมากมาย

ปล.ผมหน้าจะขึ้นไปตอน ม.บูรพา รับปริญญาครับผม
  • อารายโต้ๆ กัสโต้ ไปวันไหนหว่า ถ้า ศุกร์นี้ อยากไปด้วยจังเลย ^ ^ >:-)

ช่วงนี้อยู่ในช่วง เรื้อยๆเปื่อยๆมองๆหมาแดงไม่ก็พวกสายใช้งานดุๆไว้เฝ้าบ้าน อ่ะค้าบบ
  • พี่แต้กคับ วันอาทิตนี้ไปกันกี่โมงอ่ะคับช่วยโทรบอกน้องหน่อยคับน้องอยากไปด้วยคับ 0882075725 โฟล์คน่ะคับ
  • น้องโฟร์คครับพี่ยังไม่แน่ใจเลยว่าจะได้ไปรึเปล่า ช่วงนี้กำลังง่วนเตรียมเรื่องงานแต่งอยู่ครับ

แต่ในนี้ มีนายโจ และ อ๊อดที่ไปชัวร์ ยังไงลองโทรกันดูนะ
  • คับพี่ มีใครช่วยโทรบอกผมที่ผมอยากไปแต่ไม่มีเพื่อนไปอ่ะคับพวกพี่ๆ
  • งานแต่งไม่พลาดแน่น้องชาย ช่วงนี้อยู่ระยองเด้อพี่น้อง
  • นึกว่าหายไปไหนพี่เรา งานยุ่งนี่เอง555
  • งานยุ่งหรือไปติดเหล็กกันน้าาาา พี่แจ๊คมางานที่โบสถ์ด้วยนะครับพี่
    โบสถ์บางแสนนะครับ เวลาเที่ยงตรง
  • เอ้าพี่แจ๊คแถวระยองเด็ดถึงขนาดต้องไปอยู่นั่นเลยหรอ
  • หวัดดีครับทุกคน ตอนนี้ Yuyee + Mailo ( Old Family Red Nose) = ลูกๆ 9 ตัว Male= 3 and Female 6 ( น่ารักมากหัวกลมบล๊อคเลยครับ)เดี๋ยวจะลงรูปเด็กๆให้ดูอีกทีน้ะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Yuyee is mom..jpg 52K
    Yuyee Famuly.jpg 44K
  • รูปเด็กๆที่บ้านครับ
  • @พี่snuchsirคับอยากเห็นพ่อหมาคอกนี้อ่ะครับ
    แล้วราคาเปิดที่เท่าไรหรอครับ
  • แงเมียของทีทีไปโดนคนอื่นซะและ
  • เสียดาย อดเห็น ทายาททีทีกับยู่ยี่เลยเนอะต้น

พี่เกียรติ ยินดีด้วยครับพี่ ออกมาเพียบเลย รอบหน้ามาจัดกับ ทีที นะครับ รับรองแปปเดียวหมด (เพื่อนๆสอยกันเองนี่แหล่ะ)
  • วันเสาร์นี้แล้วนะครับ งานแต่งของผม
    เพื่อนๆ เตรียมพร้อมกันรึยัง งานนี้ จัดเหล้าขาว+น้ำแดงไปเลย
  • อ๊อด ๆ สอยมาเลย ตัวเมียเตี้ย ๆ แบบแม่ของมันอ่ะครับ
    พี่รับรองเอากลับมาบวกสายทีที มันส์แน่ จัดมาเลย
    พี่เกรียติเค้าคนคุยง่าย เผลอๆให้ฟรีด้วย 555
  • สายทางแม่ คือ ไอ้แสบ(Pitbull Power ) + ส้มเช้ง = ยู่ยี่
    สายทางพ่อ คือ Old Family Rednose ได้มาเมื่อ 8 - 9 ปีที่แล้ว (No Show Record in Family)

เบอร์โทรครับ 0800907631imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Mailo is Father.jpg 4K
    Yuyee Famuly.jpg 44K
  • สวัสดีคับ พี่ๆน้องๆ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมชื่อต้น นิสัยขี้เมา เจ้าชู้ พูดมาก

พี่แจ๊คพรุ่งนี้ไม่เจอพี่ผมจะเปิดโปงพี่ให้หมดเลย5555555555
  • อยากเห็นตอนโตจัง สวยครับ
  • โรซ่า x สกินเฮดคับหายไปนาน พอดีเพิ่งกลับบ้านคับ

ลูกหมาคอกนี้ดุทุกตัวนะคับ ขู่แม่มันทุกตัวเลย :026:
    เมีย1คับ
    image

เมีย2คับ
    image

ตัวนี้เก็บคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4361.jpg 104K
    IMG_4364.jpg 120K
    IMG_4399.jpg 107K
  • ลูกหมาอายุ 47 วันคับ วัคซีน 1 เข็ม

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4391.jpg 166K
    IMG_4377.jpg 193K
    IMG_4343.jpg 238K
    IMG_4352.jpg 122K