ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ผมมีลูกน้องหนึ่งตัว เป็นสาวครับอายุขวบกว่าๆ แล้ว แล้วที่แถวบ้านก็มี อีก 2 ตัว อยากรู้จักเพื่อน ๆ ที่เลี้ยงพิทอยู่ที่อำนาจหรือพื้นที่ใกล้เคียง เผื่อได้พบปะแลกเปลี่ยนความคิดครับ แล้วอีกอย่างก็อยากหาพ่อพันธุ์สักตัว เผื่อลูกน้องพร้อมผสมครับ โอกาสหน้าจะลงรูปให้ดูครับ
  • ผมอยู่ยโสธรครับ เลี้ยง 3 ตัว ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
  • ผมมีอยู่ ๒ ตัว ผู้ ๑ เมีย ๑ อายุประมาณปีครึ่ง ว่างๆมาดูได้ที่ นพค.๕๑ เยื้องวิทยาลัยเทคนิคอำนาจฯ แต่ขอเป็นช่วงเวลาราชการ ให้ลูกน้องเลี้ยงอยู่ ว่างๆเชิญนะ ผม พันเอกวีระไชย ฯ ถามหาได้มีคนเดียวครับ เบอร์โทร ๐๘ ๓๓๖๖ ๙๙ ๗๙
  • ผมอยู่ยโสธร เลี้ยงไว้สามตัว มี ชาย สอง หญิงหนึ่ง ว่างๆคุยกันได้ครับ 0814254007 ศรายุทธ
  • ผมอยู่ บ.หนองขุ่น ใกล้ๆ อ.ลืออำนาจ ครับ มีลูกชาย1ตัว อายุ1.4 ปี ครับกะอีกบ้านมีตัวเมีย 1ปีครับ
  • อำนาจคับหน้าตังปักเก่าคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    10-16-09-161921[1].jpg 102K
    180717[1].jpg 78K
    09-23-09-1652422[1].jpg 26K
  • ผมก็ไม่มีเพื่อนเลี้ยงอยู่อำนาจเลยคับ
    แต่ก่อนผมเลี้ยนอยู่อุบลคับimage
    ไฟล์แนบ
    180718[1].jpg 6K
  • อำนาจ..นัดเจอวันใหนดีครับ...ผู้การวีระไชย...ให้เป็นตัง้ตัวตีเลย...ขอบคุณครับ
  • ผม อยู่มหา ยโส ครับ
  • หมาสวยมากครับคุณ Tong 30 เปิดผสมรึเปล่าครับ ผมอยู่ อ.เสนางครับ
  • อำนาจนัดเจอกันได้เปล่าคับ
  • เพื่อได้ตั้งกลุมอำนาจเราคับ
    ผมเห็นมีอยู่หลายตัวอยู่คับ
  • 0868781417
    นัดเจอกันคับ
  • ขอโทษทีครับที่มาช้าหน่อย ไปราชการมาครับ ก็ยินดีนะครับที่จะนัดเจอกัน จะสะดวกที่ไหนดีครับ ลองค่อยๆซาวเสียงกันดู หรือถ้าใครว่างเวลาไม่ตรงกันก็มาหาผมได้ที่ นพค.๕๑ ได้ มาใกล้ๆตอนกลางวันจะได้เลี้ยงข้าวด้วย imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0126_resize.jpg 123K
    Photo-0133_resize.jpg 122K
    FunPhotoBox2.jpg 189K
    BG logo 156.jpg 99K
  • ตัวนี้ชื่อ army ตายไปแล้ว ถ่ายตอนอายุ ๑๐ เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    army 2.jpg 208K
  • อ.ม่วงไปดูมาเห็น3-4ตัวครับ พร้อมวันใหนจัดมาเลยครับแลกเปลี่ยนความรู้กันครับimageimageimage
  • armyเป็นไรตายครับเสียใจด้วยครับ
  • เป็นโรคลำไส้ครับ หมาสวยนะครับ ว่างๆผ่านไปขอแวะชมหน่อยครับ
  • อีกตัวครับนังฝอยทอง..image
    ไฟล์แนบ
    103_1440_resize.JPG 73K
  • พอดีมีหมอประจำอยู่อำนาจครับร้านหมอไปทางเขมราฐน่ะครับ..ข้างๆบริษัทรถทัวร์ครับก่อนถึงไฟแดง..ขอบคุณครับตัวถ่ายคู่กับผู้การหน้ายับสวยครับล่ำดี
  • ร้านหมออยู่ใกล้กับบ้านผมเลย บ้านผมอยู่ตลาดชุมชนบุ่ง
  • รับทราบครับ..แล้วพี่น้องทาง ยโส เป็นไงบ้างครับเข้ามาอัพเรื่อยๆนะครับทุกท่านเลย
  • ลูกน้องชื่อ กุ๊ดจี่ครับ ตัวเมีย ครบขวบพอดีครับ ตัวเล็กไปหน่อยเพราะเป็นตัวสุดท้องและกินยากมาก เลี้ยงไว้ตัวเดียวครับ คือมันต้องมีตัวอื่นมาคอยแย่ง ถ้ามีแล้วมันกินเกลี้ยงเลย (ให้ F1 ครับ บางที่ก็เปลี่ยนมาคลุกเอง)แต่อันตรายมากครับ มันงับคอ ชิสุพี่สาวที่มาแย่งข้าวมันเกือบตาย มันงับคอครับไม่ได้ยินเสียงร้องของหมาพี่สาว ได้ยินแต่เสียงอีกุ๊ดจี่เลยออกมาดู เลยดึงโซ่ให้รัดคอมันมันถึงปล่อย เคยใช้ไม้งัดมันเจ็บปากไม่ยอมกินข้าวไปหลายวัน ใช้ดึงโซ่ให้รัดคอ ปล่อยไวแถมมันไม่ค่อยเจ็บตัวด้วย
    ไฟล์แนบ
    SSL14865.jpg 51K
    SSL14851.jpg 51K
    SSL14874.jpg 50K
  • อำนาจก็เลี้ยงพิทเยอะ น่าจะรวมกลุ่มแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ เห็นด้วยครับท่านผู้พัน อิอิ หาเฮดกลุ่มครับ
    ไฟล์แนบ
    SSL14866.jpg 84K
    SSL14874.jpg 50K
  • ผมออกแบบโลโก้กลุ่มเล่นๆไว้ ใครมีไอเดียเด็ดๆมาแชร์กันหน่อยไหมครับ ให้พวกเราช่วยกันเลือกว่ารูปแบบน่าจะเป็นแบบไหน imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    LOGO b and w-13.jpg 151K
    LOGO PIT 01.jpg 140K
    LOGO PIT NEW 12.gif 264K
    POWER PIT NEW 47.jpg 127K
    POWER PIT 511222.jpg 108K
  • นัดวันอาทิตย์นี้เลยเป็นไงครับ (๒๐ มี.ค.) ที่หอนาฬิกา ฝั่งห้องสมุด ประมาณซัก ๖ โมงเย็น ใครจะมาบ้างช่วยบอกด้วยครับ ๐๘ ๓๓๖๖๙๙ ๗๙ หรือใครว่าเห็นควรเป็นวันอื่นก็เสนอมาได้เลยครับ
  • บักมันนี่ ไปครับ ท่านผู้พัน...ผมอาจจะไปก่อนนะครับซัก5โมงเย็นครับชอบไปรอ....
  • พี่น้องใกล้เคี่ยงว่าจั่งใด๋น๋อ..?????
  • ชอบรูปที่ 2 ครับ วันอาทิตย์ ที่ 20 เหรอครับ พอดีวันเสาร์ผมกลับบ้านที่อุบลครับ วันอาทิตย์ถึงจะกลับอำนาจ จะพยายามกลับมาให้ทันนะครับ ผมพาเจ้ากุ๊ดจี่ไปด้วยตลอดครับ กุ๊ดจี่กับยางรถคู่กาย
    ไฟล์แนบ
    SSL14851.JPG 286K
    SSL14865.JPG 273K
  • ชอบโลโก้ที่ 5 สุดท้าย ดุดันดี ได้อารมณ์ มีพลัง ครับพี่
  • สบายดีกันใหมครับอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆดูแลตัวเองและลูกๆด้วยครับ..โลโก้สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • อาทิตย์ที่20ใครว่างมั้งครับพี่น้อง....
  • ประมาณเกือบ ๖ โมง อาทิตย์ ๒๐ มี.ค. ถ้าหันหน้าเข้าห้องสมุดประชาชนอำนาจฯ อยู่ด้านขวา (ตรงสนามหญ้า) ผมจะไปรอนะครับ ใครที่ว่างก็เชิญมาครับ ส่วนตัวว่างแต่สุนัขไม่ว่างก็มาแต่ตัวก็ได้ครับ ไงก็เอาคนมารู้จักกันไว้ก่อนจะน้อยจะมากไม่เป็นไรขอให้มาครับ
  • เชิญน้อง ken ยโสฯ และจังหวัดใกล้เคียงด้วยนะครับถ้ามีเวลา
  • จัดไปอย่าให้เสียครับ..ผู้พัน...ใกล้เคียงเชิญหมดครับพี่น้อง...
  • เจอกันครั้งแรกครับ..ผู้พันเห.(เขียนถูกป่าวครับ).กะชาโดว์..ผมอ้วนครับกะมันนี่..ครูเก่งกะน้องกุ๊ดจี่ครับผม..ไว้ว่างๆนัดเจอกันใหม่นะครับบรรยากาศดีครับ..image image
  • ขอบคุณมากครับ ยินดีที่ได้รู้จักคนรักพิทบลูเหมือนกัน ภรรยาผมบอกว่าคราวหน้าถ้ามาอีกเชิญที่บ้านจะทำบาบีคิวให้ทานครับ วันนั้นต้องขอโทษด้วยที่รถกระบะไม่ว่างเลยไม่ได้เอาพิทบลูมาแจม เลยเอาแต่เฟรนบลูด๊อกมาแทน รับรองคราวหน้าไม่พลาดครับ ไว้สักหลังสงกรานต์หรือช่วงปลายวันสงกรานต์ดีไหมครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักพี่ ๆ ครับ ช่วงหลังสงกรานต์ใกล้สิ้นเดือนท่าจะดีครับ เจ้าmoney สวยมาก ชาโดว์ก็เอาเรื่องใช่ย่อย พบกันครั้งแรกประทับใจมาก ครั้งหน้าคงสนุกกว่านี้ เมื่อวานไปกับพี่ชายเลยมีเวลาน้อยไปหน่อย ผมมีเบอร์ผู้พันเหมแล้วครับ แ
  • ยินดีที่ได้รู้จักพี่ ๆ ครับ ช่วงหลังสงกรานต์ใกล้สิ้นเดือนท่าจะดีครับ เจ้าmoney สวยมาก ชาโดว์ก็เอาเรื่องใช่ย่อย พบกันครั้งแรกประทับใจมาก ครั้งหน้าคงสนุกกว่านี้ เมื่อวานไปกับพี่ชายเลยมีเวลาน้อยไปหน่อย ผมมีเบอร์ผู้พันเหมแล้วครับ แต่ยังไม่มีเบอร์พี่อ้วนเลย ไงฝากไว้หน่อยนะครับพี่ เก็บภาพได้สวยงามครับ เสียอย่างกุ๊ดจี่มันยังกลัวๆเจ้า money อยู่ ชิดกันอีกนิด แหล่มเลย
  • เน็ตโรงเรียน Speed 0 ครับ ส่งจดหมายยังเร็วกว่าเลย อิอิอิ หาที่ระบายซะเลย กว่าจะโหลดได้หน้านึงไปนั่งกินเตี๋ยวได้เป็นถ้วยเลย เน็ตที่บ้านฮับเสียครับยังไม่มีกะตังซื้อใหม่ (เชื่อมเน็ตกับบ้านพี่สาวครับ)ผมอัพโหลดรูปไม่เป็นครับมันขึ้นเฉพาะไฟล์แนบแต่ไม่โชว์รูปครับ รบกวนพี่ ๆ บอกวิธีโพสรูปด้วยนะครับ
  • ท่านอื่นว่าไงครับปลายเดือนเมษา แพลนไว้ก่อนก็ดีถึงเวลาค่อยคอนเฟอร์มกันอีก ฝากรูปอีกตัวที่จะเอาตัวเมียของผมไปผสมเป็นของคุณกึ้ง(เป็นญาติทางแฟนผม)อยู่มุกดาหาร เลยขออนุญาตเจ้าของนำมาลงด้วยนะครับ ชื่อโรบิน ถ่ายตอนอายุ ๑๑ เดือน ปัจจุบันประมาณ ปี ๒-๓ เดือนมั้ง กระดูกใหญ่มาก imageimage
    ไฟล์แนบ
    sportday53%20014.jpg 93K
    sportday53%20020.jpg 83K
  • ลืมบอกครับโรบินเป็นลูกของมาร์กี้ครับ ค่าผสมเห็นเฮียเขาบอกประมาณสามหมื่นบาท เจ้าของคอกขอซื้อคืนแสนห้า แต่เฮียแกไม่ขายเลี้ยงแล้วมันรัก ไงถ้าเฮียแวะเข้ามาบอร์ดนี้ก็ฝากความคิดถึงคุณแม่ด้วยนะครับ แล้วว่างๆผมจะแวะไปหาsrc="/community/uploads/FileUpload/14/185914.jpg" />imageimage
    ส่วนตัวสีดำนี้เป็นตัวเมียของผมตอนนี้อายุประมาณปีเศษ ก.ค.นี้ ก็จะเป็นสัดครั้งที่สามแล้ว เตรียมผสม ตอนนี้ลดความอ้วนอยู่น่าจะลงมาประมาณ ๒ กิโลแล้ว
    ไฟล์แนบ
    Photo-01761.jpg 83K
    Photo-01801.jpg 80K
  • ลงรูปเพิ่มใหม่ครับชื่อ ฮาน่า imageimage
  • ขอลงใหม่อีกครั้งimage
    ตัวสีแดงข้างล่างนี้เป็นตัวผู้ชื่อแซมซั่น อายุประมาณปีครึ่งimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-01761.jpg 83K
    Photo-01861.jpg 108K
    Photo-01831.jpg 49K
    Photo-01871.jpg 77K
  • หวัดดีครับผมพึ่งเจอบอร์ดนี้ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผมอยู่ในอ.พนาเลี้ยงพิทบลูตอนนี้อยู่ 4 ตัวชอบนัยสิ่งเดียวกันครับคุยกันได้น่ะครับ 085-0232353 เดียวครับ
  • ยินดีต้อนรับครับคุณเดียว ว่างๆโชว์รูปลูกๆหน่อยนะครับ และถ้ามีโอกาสก็แวะเวียนมาเจอกันบ้างครับ
  • เมื่อสักครู่โทรหาน้อง โต้ง Tong 30 บอกคราวหน้าจะมาร่วมแจมด้วย อาทิตย์ที่ผ่านมาติดธุระที่อุบล เห็นว่าเรียนที่อุบลอยู่หรือไง ไงเจ้าตัวช่วยให้ข่าวด้วยนะ
  • ถึง yuttachai เมื่อเราแนบไฟล์แล้ว ไปที่แทรกภาพ(จะมีลูกศรสีเขียวชี้ขึ้นข้างบน)แค่กดคลิ๊กเดียวเท่านั้น แต่ต้องรอให้ดาวโหลดรูปภาพให้เสร็จก่อนนะครับถึงค่อยแทรก ลงดูครับ.. ตอนแรกพี่ก็งงๆเหมือนกัน
  • 0844298987..อ้วนmoneyครับพี่น้อง..อยากเห็นหลานเจ้าBizวิ่งเล่นแถวบ้านเราจังครับ..กุ๊ดจี่สบายดีใหมครับ
  • พี่น้องเข้ามากันเยอะเดี๋ยวบอกป๋ามาร์กปักหมุดให้ครับ..