ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ผมอยู่ราชพฤกษ์นนท์ครับ น่าจะนัดเจอกันครับ ที่ไหนบอกเลย อย่างไรบ้าง เอาหมาใส่รถมาเจอมารู้จักกันก็ได้ครับ ที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์ก็ได้ครับ ที่จอดเยอะลานกว้างและผมพอรู้จักผู้จัดการที่นั่นน่าจะขอได้หรือถ้าไม่เยอะนัดกันได้เลยครับ ผม เค ครับเลี้ยง 5 ตัว 0803999099
  • นัดเจอได้เลย เค 0803999099imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    pit300.jpg 45K
    pit200.jpg 69K
    pit 100.jpg 59K
    pit 001.jpg 65K
  • เพื่อนแฟนผมก็ร้องเพลงอยู่ที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์เหมือนกันครับ ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับคุณตั้ว ผม คิม 29ปี ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^ คุณkaka2521ถ้ามีโอกาสผมไปแน่ๆครับ
  • นัดเจอเลยไหมครับ ฮ่าๆๆๆๆ ผมอยู่ บางใหญ่ นี่เองใกล้ๆ โรงเบียผ่านทุกวันเลย>_< :-bd
  • ผมว่าอย่าพึ่งเจอกันเลย เรามาสร้างความสนิทสนมกันก่อนดีกว่ามะ เห่อๆๆๆ เวลาเจอกันจะได้ไม่เขิน หรือว่างัย
  • ผมเข้ากับคนง่ายนะ 555 แต่ยังไงก้ได้ครับเเล้วแต่เลย ขอความเห็นคนอื่นๆด้วยครับ>_<
  • มีพิท มีเพื่อน :-j

image ฝากรูป
  • ถ้ามีมิตติ้ง จม.มาบอกกันบ้างนะครับ ชื่อ นันต์ อยู่พฤกษา 18 ซอยแก้วอินทร์ 086-311-3365
    ไฟล์แนบ
    SDC10161.jpg 56K
  • ฮั่นแน่ นิ่งเลย เห่อๆๆ มิตติ้งนครปฐมจะมีใครไปบ้างเอ่ย
  • ผมอยู่แถว ม.เกษตร ครับ

แต่ยังไม่มีน้องหมาเลี้ยงเลย

ศึกษามา 2 ปี แร้วครับ สำหรับสุนัขพันธุ์นี้

แต่ยังไม่ได้เลี้ยงเลย ฮ่าๆ ๆ น้องหมาน่ารักดีนะครับ
  • ถ้าว่าง ไปแน่นอน นครปฐมเอง >_<

images by free.in.th
  • RED REDNOSE REDFANCY REDBAKAYARO 2 MONTH 17 DAY ไปตัดหูมาเลยอัฟมาให้ชมกันขยับบอร์ด เห่อๆๆๆ โตขึ้นมาไม่รู้ว่าจะหล่อสู้ จุ๊จ๊ะ ของคุณ gunaibank ได้อ่ะป่าวน้าาา ^^image
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 69K
  • เด็กๆยังขนาดนี้ ไม่ต้องพูดถึงตอนโตเลย สุดยอด>_<<br />

images by free.in.th
  • อยู่บางกรวยครับ
  • คุณ gunaibank เห็นว่ากำลังฟิตหมาอยู่ยังงัยอัฟเดทให้ดูกันบ้างนะครับ ^^

คุณ tong_rednose บางกรวยตรงไหนครับ เลี้ยงกี่ตัวครับนี่ เอามาลงให้ดูบ้างสิครับ ^^
  • อยู่ซอยตรงข้ามกับโรงพยาบาลบางกรวยตอนนี้มี1ตัวพึ่ง5เดือนเดี๋ยวรออีกประมาณ10วันจะไปรับอีกตัวที่พี่วีกำเเพงเเสนบ้านพี่อยู่ที่ไหนครับมี่กี่ตัว
  • tong_rednose ผมอยู่ในบางใหญ่ครับ........ ตอนนี้พาวิ้งเองคนเหนื่อยเเล้วครับรอลู่วิ้งอยู่สั่งไปเเล้ว ถ้าได้มา คงฟิตหนักครับ เเล้วจะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะครับ ^_^
  • อ่า ใกล้ๆกันครับ ผมคาบลูกคาบดอกครับหลังหมุ่บ้านสมชาย กับ ถนนจรัญครับ ตอนนี้มี 3ตัว ครับ red nose 2 russia สายเก่าอีก 1 ครับ ลงรูปไว้ในกระทู้นี่แล้วครับ รัฐเชียไม่ได้ลงไว้มันแกแล้วครับ เห่อๆๆ

คุณ tong_rednose ลงรูปให้ดูบ้างสิครับ อยากเห็นๆ น่าจะเป็นเรดโน๊ตฮ่าๆ คอเดียวกันครับ
  • คุณ gunaibank จับเล่นสปริงโพล กับ ลากน้ำหนักเลยครับ ถ้าวิ่งกับเค้าไม่มีตัวช่วยผมว่าเราตายก่อนครับ เห่อๆ

เมื่อก่อนผมพาวิ่ง คนเหนื่อยก่อน หมายังเฉยๆ ไม่ไหวๆ หลังๆมาผมปั่นจักรยานแล้วให้หมาวิ่งครับ เห่อๆ

ใจก็อยากได้เครื่องวิ่งอยู่เหมือนกันครับ เห่อๆ ถ้าจะดี ^^
  • คุณgunaibankบางใหญ่ซิตี้หรือบางใหญ่เก่า
    คุณsuperkimหมู่บ้านสมชายไหนครับมันมีหลายที่หรือว่าสมชายเก่าที่เข้าทางสิรินธร2ได้ผมขอดูรูปสายเก่าrussiaหน่อยครับกี่เดือนเเล้วผมไม่ค่อยเคยเห็นผมก็ชอบเรดโน็ดรูปผมต้องรอน้องมาลงให้ผมลงไม่เป็น
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/17874/อยากเห็นหมาสายโชว์-รัสเซียสายเก่า#Item_14

คุณtong_rednose นี่ครับกระทู้เดียวของผมเห่อๆๆๆ เคยลงไว้นานแล้วครับ ตอนนี้จะ6ปีเร็วๆนี้แล้วครับ russia ตัวเดียวตัวแรกของผม ^^
  • 5555+ ว่างมากไม่รู้ทำไรเอาเจ้า3ตัวมารวมกันให้ดูเลยครับ ตามคำขอ (ว่างเกิ้นนนน) เห่อๆๆ^^image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy..jpg 216K
  • image

อยากสอบถามพี่น้องชาวนนทบุรีครับ มีใครสนใจจะไปมีสติ้งย่อมๆ+ฝึกซ้อมหมาลากกันบ้างครับมีพี่วีระและพี่ยุทธคอยให้คำแนะนำ สถานที่ตามรูปเลยครับส่วนวันที่น่าจะเป็นวันที่ 27 สค. รายละเอียดต่างๆติดตามได้ที่ ลิ้งค์ด้านล่างครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/23954/the-strongest-pitbull-in-thailand/p1
    ไฟล์แนบ
    220790.gif 38K
  • ว่าจะไปตั้งแต่เห็นพี่ๆเค้าเอารูปมาลงแล้วครับแต่ไม่รู้ว่าพี่เค้าจะไปกันวันไหนเห่อๆๆ พอรู้ว่าเวลาแน่ชัดแบบนี้แล้ว ไปแน่ครับ :-bd
  • อยากให้ไปกันเยอะๆครับสนุกดี ส่วนเรื่องรายละเอียดวันที่สิ่งที่ต้องเตรียมเดี๋ยวผมจะมาแจ้งให้ทราบในนี้อีกที ตอนนี้อยากให้เข้าไปติดตามในลิ้งค์ด้านบนไปก่อนครับ ที่สำคัญมีสติ้งเรื่องเล็กฝึกลากเรื่องใหญ่ครับเอามัน 555+
  • ใกล้บ้านมากครับแต่27 ผมไม่อยู่ไปสมุยครับ ผมเปิดสปาแถวถนนราชพฤกษ์ครับ เสียดายมาก แต่ขอไปหาวันอื่นได้ไหม
  • คุณตั้วเสาร์20ไม่มีเหรอครับใจร้อนเห่อๆๆ อ่านลิงค์ด้านบนมาแล้วร้อนล้นทนไม่ไหวแล้ว อยากไปๆ เห่อๆๆ
  • 20 พี่ยุทธกับพี่วีระเค้าคงไปดีวัน วันที่ 21 กันมั้งครับ ส่วนผมจะได้ไปป่าวไม่รู้เพราะไม่สะดวกเรื่องรถต้องรอลุ้นครับ แต่ถ้า 27 เลยน่าจะชัวร์ครับ ถ้ายังไม่เคยลองลากตอนนี้ก็ซื้อชุดลากมาใส่ให้คุ้นๆก่อนก็ดีครับ
  • 20พี่เค้าไปลองของใหม่กัน เห่อๆๆ 21นี้พี่ๆเค้าไปสนามกีฬานนท์กันเหรอครับ เรื่องลากเจ้าตัวใหญ่ผมลากประจำครับยาง2เส้นใหญ่กับ2เส้นเล็ก แต่คงไม่เอาไปครับไม่มีรถ แต่จะเอาเจ้าตัวเล็กไปวิ่งเล่นเอาบรรยากาศครับคุณตั้ว^^
  • อาทิตย์นั้นพี่เค้าคงไปดีวันกันล่ะครับ ที่สนามกีฬาคงไม่มีใครไปหรือถ้าเปลี่ยนแปลงยังไงก็รอตามๆในกระทู้นั้นเอาครับ ผมว่าเอาตัวใหญ่ไปซ้อมลากแล้วพาไปร่วมแข่งดีกว่าครับ จะได้พบปะคนชอบพิตเหมือนกันและมีเพื่อนเพิ่มมากขึ้นด้วยครับ
  • อยากพาไปอยู่ครับแต่ไม่มีรถครับบ้านจนเห่อๆๆๆๆ ไปหาหมอยังจับนั่งมอไชค์ไปเลยครับ^^
  • ผมก็ต้องอาศัยรถพ่อตาไปเหมือนกันครับ 555+
    ว่าจะไปดีวันก็ยังไม่อยากชวนพ่อตาเพราะว่ามันไกลไว้ทนไม่ไหวจริงๆค่อยชวนไป
  • คร๊าบผม เคยไปมาครั้งเดียวเองครับ D1 สมัยยังไม่ปรับปรุงทีครับ รู้สึกว่าจะเป็นงานมิทติ้งที่ D1 อ่ะครับ นานพอดูครับ^^
  • พี่คิมพาหมาไปฉีดยายังครับ เดียวตอนเย็นผมก็จะพาไปเหมื่อนกัน เดียวผมแวะเข้าไปหา
  • พาไปฉีดมายัง อะต้าร์ คิมไปครึ่งวันเช้าแล้วนี่
  • ไปมาแล้วครับ วัคซีนรวมเข็มสุดท้าย พิษสุนัขบ้าเข็มแรก รวม 260 ฿
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1174.jpg 92K
    100_1174.jpg 66K
    100_1212.1.jpg 256K
  • หลังจากเอาเจ้าตัวเล็กไปชีดวัคซีน ได้เวลาเจ้าตัวใหญ่ทำกิจกรรมมั่งแล้ว เห่อๆๆๆ
  • พี่คิมผมทำรูปไม่ได้อะ ทำไงบอกหน่อยสิ
  • 1.เขียนข้อความที่อยากเขียนครับ
    2.เลือกแนบไฟล์
    3.กดแทรกภาพ
    4.เขียนข้อความที่อยากจะเขียนอีกถ้าจะเขียน หรือเลือกเอาครับว่าจะเขียนไว้ข้างล่างหรือว่าข้างบน
    ปล.ถ้าโหลดไฟล์แล้วไม่ได้ แสดงว่าไฟล์ภาพใหญ่เกินไป ต้องไปลดขนาดไฟล์ภาพก่อนครับ
  • พีคิมผมทำได้แล้ว
    งั้งผมขออวดหมาผมหน่อย นะครับ
    ไฟล์แนบ
    ffffff.gif 156K
  • กดแก้ไข แล้วกดแทรกภาพด้วยครับ^^
  • ผมงงหวะ
  • เดียวมานะคับ
  • พีคิมแล้วเราต้องตั้งภาพเท่าไหรอะคับ
  • พีคิมได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy.gif 74K
  • แง!เหมือนเดิมอะ
  • ขนาดภาพไม่เกิน 300 k ครับ พอโหลดเสร็จแล้ว อย่าพึ่งกดแสดงความคิดเห็นครับ ต้องกดแทรกภาพด้านหลังตัวตอนที่อัฟโหลดก่อนอ่ะครับลองหาดูครับ แทรกภาพ ย้ำ แทรกภาพ เห่อๆๆๆๆ
  • พีคิมคับท่ารอบนี้ไม่ได้เดียวพรู่งนี้เข้าไปหาimage
    ไฟล์แนบ
    yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy.gif 74K