ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ใครอยู่แถวบางกรวยบ้างครับ ออกมาลงนามหน่อย
  • ล๊อคอินมาดีๆดีกว่าไหมครับน้าผี^^
  • ใช่แล้วครับน้าผี ล๊อคอินเข้ามาดีฝ่า จะได้รู้ว่าใครให้มาลงนามนะคร๊าบๆๆๆ

• ขอให้ได้หมาไวๆนะครับ ค่อยๆดูไปครับ ช่วงนี้เตี้ยๆกำลังมาแรง เห็นมีคอกนึงกำลังมา น่าจะมีสีบลู ส่วนหมาผมครั้งที่แล้วนึกว่าจะได้เห็นลูก แต่ดันนับวันแม่หมาไม่ดี เลยไม่ติด เอารูปมาให้ดูครับแบบสูงๆ สามตัวบนหมานอก
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    600_IMG_3154.jpg 58K
    killerweb.jpg 185K
    malakinew1.jpg 38K
    _D8Z9644.jpg 78K
    _MG_5449_.jpg 260K
  • ฝากให้คุณ THETOM คอกนี้น่าสนครับ ผมไม่รู้จักเจ้าของเลยแต่เห็นพ่อหมากับแม่หมาสวยดีครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24834/ลูกหมา-ราคาบ้านๆ#Item_13
  • ขอบคุณทุกคนมากครับ..สำหรับทุกๆๆคำแนะนำ
  • อยู่แถวบางบัวทองครับซอยจุลินทร์จัดสรร :o046:
  • image
    ไฟล์แนบ
    ขนุน.jpg 84K
    DSC02394@.jpg 78K
  • เลี้ยงกี่ตัวครับนี่สวยจังเลย ปลอกคอแดงลูกหลานใครครับนี่^^
  • ปลอกคอแดงสวยมากเลย :021:
  • กี่ปีแล้วครับ
  • รบกวนช่วยแนะนำร้านขายกรงหมากะร้านขายอุปกรณ์ หน่อยครับ ใกล้ๆๆตลาดนน ก็ดีครับ..
    ควรใช้กรงขนาดไหน ขอบคุณมากครับ
  • ร้านอุปกรณ์ ไปซื้อที่ร้านพี่คิมได้เลยครับ จตุจักรครับใกล้ตลาดนนท์ที่สุดแล้วครับขากลับจากสวนจตุจักรลองแวะดูร้านกรงสุนัขได้ครับแถว ถนน วงศ์สว่างครับ มีร้านอยู่ทางฝั่งเดียวกับทางกลับเลยครับให้ลองมองทางซ้ายเอาไว้ครับร้านน่าจะถึงก่อนบิ๊กซีวงศ์สว่างครับบิ๊กซีจะอยู่ตรงแยกวงศ์สว่างพอดีแต่ร้านขายกรงน่าจะอยู่ก่อนครับ(ผมผ่านไม่บ่อยจำพิกัดไม่ได้100%แต่เห็นว่ามีแน่ๆครับ)ซึ่งเป็นร้านที่น่าจะสั่งทำก็ได้นะครับว่าจะเอาขนาดเท่าไร เห็นเค้าวางไว้ริมถนนเยอะแยะเลยเป็นกรงเหล็กนะมีหลายขนาดเลยครับ ลองผ่านไปดูเอานะครับต้องสังเกตุหน่อยนะครับเพราะเค้าวางไว้ริมถนนบนฟุตบาทวางไว้เฉยๆเลยไม่มีป้ายร้านบอกนะครับ แต่ผมยืนยันว่ามีแน่ๆครับ^^

image
    นี่แผนที่ร้านพี่คิมขายอุปกรณ์สุนัขครับ โครงการ 15 ซอย 3 ครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    แผนที่ร้านคิมจตุจักร0011.jpg 78K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/415210#Comment_415210
    ลิงค์นี่ครับลองดุสินค้าของร้านพี่เค้าก่อนก็ได้นะครับ
  • ขอบคุณมากครับ
  • superkim แหม๋ ใจดีจัง 55+
  • ธรรมดาครับผมหล่อทั้งข้างในและข้างนอก :p
  • superkim มีใบเพ็ด รับประกันคุณภาพหรือป่าวคร้าาาาาา :-"
  • คุณdog_pครับผมมีใบหย่ายยยเต็มใบครับ \:D/
  • บ๊ะ ดีกรี น่าจีบจังเลยเน๊อะ คุณ superkim
  • ทำเป็นเล่น :021:
  • สวัสดียามเช้าครับทุกคน หิวๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    v2.jpg 82K
  • หวัดดีคับพี่น้องชาวนนท์....มีมิตติ๊งเมื่อไรบอกด้วยเน้อ!...อยากเจอเพื่อนใหม่ๆบ้าง...อิอิ
    ....น้องเเบงค์ไปไหนเนี้ย....คิดถึง...อ่านเเล้วโทรกลับด้วยเด้อ!
    ..............by-viosvta-pitbullpathumthani....byeimage
    ไฟล์แนบ
    Logo%20Pitbull%20pathum3.jpg 104K
  • ตัวนี้ชื่อขนุน อายุ2ปีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    1ปี,.jpg 58K
    1ปี.jpg 60K
    3เดือน1.jpg 66K
    6เดือน1.jpg 48K
  • สวัสดีทุกคนนะครับ^^

ขนุนลูกหลานใครอ่ะครับหล่อมากเลยช๊อบชอบครับ^^
  • ทดสอบความนิ่ง
  • อยากให้พวกเรามาพัฒนานิสัยสุนัขกัน
  • ประกาศ! หน้าแรกของเว๊ปพิทบลูโซน มีห้องให้ไว้แชทคุยเล่นกันได้กลับมาแล้วครับ^^
  • หวาดดีครับ เงียบเหงาจัง ว่างๆไม่แน่จะไปอุดหนุนทีร้านคุณคิมนะครับ
  • อ่าาาา!!!! อย่าเข้าใจผิดนะครับ คิมขายอุปกรณ์สุนัข กับผม ซุปเปอร์คิม คนหล่ะคนกันนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ :-$
  • กำ 55555555555
  • คุณTHETOM หาได้แล้วเหรอครับ ได้สีบลู หรือสีดำ อ่ะครับ ถ้ายังงัยถ่ายรูปเอามาโชว์กันมั่งสิครับ อยากเห็นๆ >:D<
  • ในรุปทีเห็น..ตัวนั้นเลยครับ..คุณคิม
  • อ๋อครับ น่ารักจ้ำม่ำ ดีครับ :-D
  • คอไก่บด จ.นน หาซื้อทีไหนได้มังครับ หาหลายทีละ ไม่เห็นมีเลยครับ
  • ตลาดปากเกร็ดมีขายเยอะเลยครับ ร้านไก่สด แต่จะเป็นโครงไก่บดนะ ผมว่าถ้าปากเกร็ดมีตลาดรอบๆก็น่าจะพอมีนะครับ
  • ตลาดนนทบุรีมีคัฟ
  • ขอบคุณมากครับ จะลองไปหาอีกรอบ
  • ทำไมชาวนนทบุรีถึงเงียบๆ กันไปน้า
  • นั่นซิ เงียบจังครับ.....
  • ฝนตกถนนลื่นครับ ก็เลยเงียบๆกาน 5555+ ไว้ปลอดโปร่งเมื่อไหร่คงได้นัดเจอกันจริงจังสักครั้งครับ
  • 18 นี้ใครไป D1 มั่งครับ มีใครส่งแข่งขันบ้างไหมนีูููู่^^
  • 18เวลาเท่าไรครับเพื่อจะไปดูมังครับ

• PROGRAM

10.00 น ชั่ง นน สุนัข สุนัขลาก นน และ ชั่ง นน สุนัข กระโดดน้ำไกล
    11.00 - 13.00 น แข่งขัน ลากน้ำหนัก มอบรางวัลแก่ผู้ชนะ
    14.00 น พัก
    15.00-16.00 น แข่งสุนัขกระโดน้ำไกล มอบรางวับแก่ผู้ชนะ
    16.00-0.00 น พบปะสังสรรค์ โดยการจัดเช่นเดิมเป็นการจัดแบบช่วยกันจัดงาน ใครอยากทานอะไรก็ถือติดไม้ติดมือมาสำหรับตัวท่านเอง หรือจะเผื่อเพื่อนๆก็ไม่ว่ากัน ไม่ว่าจะเป็นเครื่องดื่ม อาหาร ของขบเคี้ยว หรือการมาตั้งจำหน่ายสินค้า ท้งนี้ ทางD1มีอาหารขบเคี้ยวและเครื่องดื่มสำหรับจำหน่ายสำหรับท่านที่ไม่ได้เตรียมมา นอกจากนี้ยังมี INTERNET WIFI ให้ใช้ฟรีครับ
  • ไปไม่ได้แต่ก็ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่ไปสนุกสนานกันนะครับ เก็บภาพมาฝากด้วยนะ
  • คุณก้อง ลูกหมาคลอดเมื่อไรอะครับ ช่วยกระซิบดังๆๆนะครับ รอดูอยู่
  • บัสคร้าบ อยู่นนท์เหมือนกัน แถวสะพานพระราม5

มีนัดกันวันไหนมั่งจ้ะ โทรบอกบ้างนะคร้าบ 084-912-6769

พี่ ๆ ปกติผมจะพาหมาไม่เล่นในกระทรวงสาธารณสุขนนท์

แทบทุกวันอ่ะคร้าบ ใครอยู่ใกล้พาน้อง มาวิ่งสิ .0.