ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • เรียนทุกท่าน กลุ่มสระบุรี จะใช้กระทู้นี้เป็นกระดานข่าวสำหรับกลุ่มเรานะครับ :-D
  • จัดการจัดเข้าหมวดหมู่ให้เรียบร้อยแล้วครับ ก็หวังว่าจะเห็นการเจริญเติบโตในทุกๆวันนะครับ

ยินดีด้วยกับก้าวแรกครับผม
  • ยินดีด้วยนะครับ..จากคนรักพิทจังหวัดใกล้เคียง
  • image
    ขอบคุณพี่มาร์ค ที่กรุณาเปิดห้องให้ครับชาวสระบุรีที่เลี้ยงพิทบูลจะได้แลกเปลี่ยนความคิดกันครับ ท่าน lawan
    ไฟล์แนบ
    293295_247347255305396_100000903690087_763120_1372163_s.jpg 7K
  • ท่าน lawan อยู่แถวเต๋าปากข้าวสารเจ้าของดีเซลหรือป่าวครับ พี่เอลพบุรีมีงานเมื่อไหร่ครับปีนี้
  • ดีครับผมชื่อ วัต อยุ่วังม่วงครับ เลี้ยงอยุ่ 2 ตัว ยินดีที่ได้รุ้จักเพื่อนที่รักพิทนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0157.jpg 113K
  • ถูกต้องนะคราฟ เต๋าทำดีมากมันถึงเวลาแล้ว สระบุรีควรจะมีกลุ่มครับ...
    ขอบคุณพี่มาร์คครับ ที่จัดให้ เราจะทำให้ดีที่สุดครับ...
    ยินดีต้อนรับครับ พี่เอ และสหายพิททั่วประเทศครับ...
    =D> =D> =D> =D> =D>
  • pit pk สุดยอดตำนานหมาแดง ท่านนี่ชั่งไม่รู้อะไรบ้างเลยนะ 55555 :-))
  • ยินดีกับกลุ่มสระบุรีด้วยครับ
  • lawan กับเต๋าก็คนเดียวกันคับ ท่านpit pk :-)) :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    247781[1].jpg 139K
  • ลูกหมาชุดใหม่คับ เป็นไงพอได้ใหมคับ พี่ A_Robocop01 ท่านpit pkimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    247780[1].jpg 135K
    247782[1].jpg 136K
    247784[1].jpg 119K
    247786[1].jpg 137K
    247789[1].jpg 132K
  • ท่านเต๋านี่เอง stc 2011 ละท่านใครอะ แปลกแปลกว่ะเสือกชื่อเดียวกันอีก

• pit pk สุดยอดหมาแดง ผมก็สหายท่านนั่นแหละ จำไม่ได้ปล่อยให้ งง 55555
  • ท่านก็ว่าไปผมแค่คนเลี้ยงหมาแดงท่าน ว่างว่างเจอกันหน่อยนะท่านimage
    ไฟล์แนบ
    195534.jpg 200K
  • ท่าน pit pk บ้านท่านอยู่ใหน
  • เยเย้ สระบุรีมีห้องกันแร้วนะคะ ใครมีประการณ์อะไรแลกเปลี่ยน บอกด้วยนะคะ จะมาอ่าน ^___^

image
    ไฟล์แนบ
    เจคอป.jpg 17K
  • จัดมิตติ้งไปเลย...เปิดตัวได้แล้วเต๋าและเต๋าลุยๆๆๆๆพร้อมเป็นกำลังใจให้เสมอ
  • สนันสนุนด้วย1เสียง วังม่วง สระบุรี
  • ว่าไงล่ะท่าน pit pk :065:
  • พร้อมเสมอท่าน สระบุรีคนเลี้ยงพิทบูลเยอะมากครับ ผมไม่ใช่กรูรูแต่พอรู้บ้างบางอย่างครับ อยากให้สระบุรีรวมตัวกันมากครับ ยินดีครับที่จะมีมิทติ้งพร้อมครับ อยากรู้จักทุกท่านเพราะผมกับท่านเต๋าปากข้าวสาร(ดันชื่อเดียวกันอีก) รู้จักกันมานานครับพอพอกับ กลุ่มลพบุรืที่ประสบความสำเร็จ อยากเห็นสระบุรีมีพิทมีเพื่อนครับสมาชิกมากพอเริ่มกันเลยครับ
  • เต๋า pit pk ทำไรอยู่ท่าน ตัวแดงนี้สวยดีนะท่าน
  • จัดเลยคับสนับสนุนคับ imageเอ๋ :o040: บายพาสคับ
    ไฟล์แนบ
    233400.jpg 219K
    233398.jpg 297K
  • โรงทอบายพาส.....เสาไห้คนเลี้ยงเยอะคับ
    จัดตอนไหนบอกนะคับจะได้ออกจากดงกันบ้าง :m93:
  • ขอแสดงความยินดีกับชาวสระบุรีด้วยนะครับ ว่าแต่น้ำท่วมทางที่จะไปสระบุรี
    ตอนนี้แห้งยังก็ไม่รู้นะครับ ^_^
  • จัดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับรวมตัวกันเลย.....คนรักพิทสระบุรี.....เป็นกำลังใจให้เสมอครับ
  • ยินดีกับชาวสระบุรีด้วยครับ บ้านใกล้เรือนเคียง
  • เย้ ดี ๆ ๆ
    เรากลุ่มเชียงราย ก็เพิ่งมีบ้านเป็นของตัวเองเหมือนกันครับ
    ยินดีด้วยนะครับ
  • ใจเย็นๆคับทุกท่าน กำลังมองหาสถานที่อยู่คับ :065:
  • สวัสดีครับชาวสระบุรีทุกๆท่านครับ
  • เจ๋งมากน้องเต๋าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01066 (Custom).JPG 70K
  • โอ้นี่มันหมายักษ์ซูโม่นี่หว่าพี่love222 :006:

• ผมอยฺู่หินกองขอร่วมดัวยครับ
  • พิทบูลสระบุรีครับ หาเรื่องกินเหล้า เล่าเรื่องพิทบุลกันดีกว่า
  • ขอแจมด้วยคนเรื่อง...เหล้า....ถนัดเต๋าถ้ามีข่าวดีบอกกันบ้างเด้อ... =D>
  • เรื่องเหล้าผมไม่ถนัดเลยจริงๆ ขอเป็นเบียร์แทนละกัน ฮ่าๆๆ
  • ถ้าได้ทานเหล้า ทานเบียร์กับท่านเทพเช่่นท่านพี่ทั้งสองถือว่าเป็นเกรียติ อย่างสูงครับท่านอิอิ
  • สุดติ่ง ตริ่งพัง ครับพี่น้อง \:D/
  • กินเหล้า เล่าเรื่อง ถูกต้องนะคราฟ จัดไป ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฝากตัวด้วยครับ ลูกชายที่บ้านครับ ติได้ครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011-11-19 12.13.16.jpg 54K
    2011-10-26 09.10.55.jpg 55K
    2011-10-26 09.10.37.jpg 58K
  • wat p และ love222 หมาสวยทั้งคู่เลยครับ =D>
  • ขอบคุณครับคุณ stc2011
    ตัวนี้ลูกคุ๊กนัทครับ
    ช่วงนี้ยุบไปเยอะครับ
  • ยินดีด้วยนะคับ ผมอยู่ พะเยา เหงาที่ซูดเลย ไม่รู้ว่าเมื่อไรจะมีอย่าง สระบุรี บ้าง
  • สระบุรีพิทบูล พิทบูลบูลลี่สวยสวยเยอะเลย ถึงเวลาโชว์ตัวแล้วครับ
  • เห็นด้วยครับ
    สระบุรีมคหมาสวยๆเยอะเเต่ไม่ค่อยเอาออกโชว์เท่าไหล่
  • เต๋า กะ เต๋า ว่าไงมิตติ้งเล็กๆสหายเรียกร้อง okมั้ย :004:
  • เต๋า ก็ชมพี่เกินไปน้องชาย..เหล้า..มิตรภาพ..เกิดขึ้นได้ทุกที่ทุกเวลา...คนรักๆๆๆๆพิท
  • รอกันอีกหน่อยคับพี่ๆน้องๆตอนนี้กำลังให้ฟุ้งดูสถานที่อยู่ [-X
  • ท่านstc2011เอาหมาเทพออกมาโชว์กันมั้งดิอย่าซุ่มไว้เลย >:/
  • ท่าน stc2011เอาออกมาเลยท่าน
  • จัดไป สหายข้า.................แล้วเจอกัน....5555 :-))