ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ก็มันตรงมาแต่ที่ผมกับเจ้าเบิร์กนั่นสิครับ!!! มันเลยเป็นปัญหา
    ใจจริงลึกๆ เพียงแต่เห็นใจผู้อื่น มีต่อไปเรื่อยๆ ผมจะรู้สึกอายด้วยซํ้า

ยอมรับครับว่าสมัยวัยรุ่นผมเป็นคนเนื้อหอม ด้วยหน้าตาที่คมเข้มนิสัยที่สันโดษ นิ่งนอกดุใน อยู่ที่ไหนจึงมีเสนห์กับเพศตรงข้าม ทุกวันนี้ก็ยังเป็นอยู่ คือผู้หญิงอยากจะได้ ผู้ชายอยากจะเป็น โดดเด่นเป็นเป้าตลอดต้องทําใจครับ... อิๆ ซีเรียสกันนัก ขอขําๆ ก่อนนอน...

image
    ไฟล์แนบ
    2012-04-12 14.04.05-1.jpg 106K
  • ไม่ต้องห่วงครับ ขอให้สบายใจได้ หากใครเล่นในบอร์ดนี้นานพอคงเข้าใจพี่ดี เมื่อเต็กเป็นคนตรง พี่ก็เป็นคนตรงครับ เราต้องคุยกันแบบนี้มันถึงจะรู้เรื่องครับ เปิดอกคุยกันตรงๆไปเลย อะไรที่ไม่เห็นด้วยก็ค้าน อะไรเห็นด้วยก็เชียร์ แต่จะจบเป็นเรื่องๆ ไม่เก็บเอามาเป็นอารมณ์ค้างคาข้างนอกแน่นอนครับ :-D

สังคมเราบางครั้ง เรื่องบาวเรื่องมันต้องกล้าแสดงจุดยืน และขออภัยหากทำให้ใครไม่สบายใจนะครับ 555 ^:)^
  • เยี่ยมครับ!!! อารมณ์เย็นลงมาเยอะเลย เรามากันไกล ผมพอรู้นิสัยพี่ Mark ไม่มากก็น้อย
    มาดูอะไรในแง่บวกกันดีกว่า ประธานหนุ่มเค้าชมพี่น่ะ พี่ไม่ดีใจเหรอครับ...?

num_mk 2:53PM Permalink

และที่สุดของเว็ป pitbull zone ผมว่าทุกคนรู้ " บุคคลที่สำคัญที่สุด " คือ พี่มาร์ค บุรุษที่มีหัวใจใหญ่ในร่างเล็กหากเมื่อก่อนไม่มีคนชื่อมาร์คแห่งพิทบูลโซน ผมคงไม่มีโอกาศได้ไปดูงานลากที่ดีวัน

ผมอยากกล่าวคำว่า " ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ " เช่นกันครับพี่มาร์ค ผมก็อยากขอบคุณพี่อีกสักร้อยครั้งก็ยังได้ครับ
  • :030: L-) [-X รุ่นใหญ่คุยกัน ต้องแปลตามทุกชอต ไม่งั่นไม่เข้าใจ 555555555555สีสันครับครบทั้งบันเทิงและสาระ ด้วยความเคารพครับ
  • ก็ที่นี่คือ pitbullzone ไงครับอา ครบทุกรส เต็มทุกอารมณ์ ติดงอมแงมยิ่งกว่า ซีรีย์เกาหลี วันไหนเวปล่มหรือเข้าไม่ได้แทบจะลงแดงตายคาคอม หงุดหงิดๆ 555+

• พี่ก็อยากทำให้ทุกคนสบายใจ พี่จึงทำให้เห็นเป็นตัวอย่าง ว่าคนจริงมันเป็นอย่างไร เพราะกว่าจะมาถึงวันนี้ได้ พี่เฝ้าทนรอมานานแสนนาน ดังนั้นพี่จะแสดงความชัดเจน ตรงไปตรงมา เพื่อให้ทุกคนไม่ต้องหวาดระแวง ไม่ต้องเดาความรู้สึก และจะไม่ปล่อยให้มีประเด็นอะไรคาใจครับ

เราอยู่ในสังคมหมู่มาก วันนี้เราโตขึ้นมาก ดังนั้น เราต้องกล้าแสดงจุดยืน ถ้าเขารับเราได้ก็โชคดีไป แต่ถ้าเขารับเราไม่ได้ เราก็ต้องยอมถอยออกมา และอย่าไปฝืน พี่มันใจว่าพี่เป็นคนคบง่ายไม่ซับซ้อน ไม่มีการซ่อนมีดในรอยยิ้ม เปิดอกคุยกันได้ทุกเรื่อง และจบก็คือจบ ถ้าไม่จบก็ต้องเอาให้จบ แต่จะไม่หมกปัญหาครับ
  • สนามหน้าผมให้พี่ไพทูรย์กับเจ้ทโด้เป็นซูปตาร์อีกแค่สนามเดียวนะ เพราะอีกสี่เดือน กรามล๊อคมันจะออกมาอาละวาดแล้ว 555
  • ยากกกกก ครับพี่มาร์ค เพราะลูกพี่ผมกับเจ๊ทโด้ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ ฮ่าๆๆๆ
    ดูขนาดท่ายืนคุยโทรศัพท์ ยังหล่อขนาดนี้ (ชมขนาดนี้แล้วเลี้ยงส้มตำปลาเผาผมด้วยเด้ออาทูล)
    image
    ปล.ตอนนี้กำลังยืนคุยกับใครน้อออ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4767.JPG 104K
  • ผมยัง งง กับพี่เอ็กซ์อยู่นะ ว่าผู้ชายคนนี้เค้าเป็นปลัดจริงๆเหรอ 55555 แซวๆๆๆimage
    น่ารักจริงๆ ฮาาาา
    ไฟล์แนบ
    DSCN4724.JPG 117K
  • เออเห็นด้วย พี่คนเสื้อแดงรูปหล่อนี่ ท่าทางแกน่ากลัวจิงๆ (กลัวว่าค่ารถจากบ้านมาสนามแข่งระยะไม่กี่โลเป็นหมื่นเลยหรือ) 5555
  • ฝากภาพประชุมงานบางส่วนมาให้ดูครับimageimage ถ้าภาพท่านใดขาดหายไปก็ขออภัยด้วยครับ ไม่ได้ถ่ายเองครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05462.JPG 136K
    DSC05463.JPG 141K
  • ในภาพ ถึงขนาดดื่มน้ำเปล่า โห นี่พวกยังเติร์กทำกับผู้มาเยือนขนาดนี้เลยหรือ ฮา ....
  • ปลัดตู่นั่งบังไอ้ยักษ์ซะมิดเชียวimage :p
    ไฟล์แนบ
    DSC05453.JPG 139K
  • นี่คือโฉมหน้า ยักษ์ ผู้มีใจอารีย์ สปอนเซอร์หลักสนับสนุนการเดินทาง อิอิ

หลายความเห็นติดๆ จะโดนอะป่าวเนี่ย แต่แซวเล่นขำๆนะพี่น้อง
  • เน็ตขากลับเบนซ์กลับไงเนี่ย เพราะพี่มาร์คบอกมาดื่มน้ำเปล่า คนดื่มน้ำเปล่าโดนหิ้วปีกกลับบ้านหรือเปล่าเนี่ยฮิฮิฮิimage เบนซ์บอกจะขอเมาตอนทุกท่านเยือนงานอีสานทีมดีกว่า5555
    ไฟล์แนบ
    DSC05498.JPG 130K
  • งานนี้ จะเป็นศักดิ์ศรีของชาวพิตบูล ดังนั้นอย่าให้เสียโอกาสนะครับ ไปช่วยกันเยอะๆ
  • เล่นของมึนเมาตอนกลางวันร้อนๆ แบบนี้ ประหยัดเหล้าได้เยอะ เมาเร็วหลับง่าย :013:

เสียดายครับที่เจ้ายักษ์คว้ารางวัลบัฟเคไนน์ไม่ได้ วัยกําลังน่าทํากล้ามเลย
    หมาแดงทีมอีสานกล้ามเป็นมัดๆ เวลาลงแข่งขันในสนาม คงเกรงขามน่าดู...

ป.ล. ช่วงนี้ฟิตกระทิงน้อยสุดๆ ให้ฟิตแอน์ดเฟิร์ม กําลังหาวิธีโดดงาน พาไปเที่ยวเมืองไดโนเสาร์ อิๆ

• โอ๋วววว ๆๆๆ เจ้าจอร์ดมันยอดมาก
    อร๊ากกกกกก ฮ่าๆๆ โอ้ยๆๆๆ พี่ไทแอบเป็นปาปารัสซี่ ตอนไหนครับพี่ 55 แต่ละรูป ขี้เหล้า ชัดๆ :-))

;;) ว่าแต่น้ำเปล่า บ้านพี่เข็มนิ ใครกินก็เมา ครับ หนุกหนานๆ ไม่มีซีเรียส หลงตัว นึกว่าอยู่บ้านตัวเองครับเลยจัดไปซะหลายยี้ห้อไปหน่อย :-D งวดหน้า ถ้าเป็นเบียร์นิ สู้ตายครับ บ่ย่านไผละหว่า >:-)
    I-) วันนั้นขับรถกลับบ้านเองครับพี่ไท ไปส่งน้องพอลล่า แล้วก็กลับถึงบ้านสบายครับผม ขอคุณครับ

:050: กลามล๊อก อีกสี่เดือนเลยเหรอครับ พี่มาร์ค เอามาเล่นขอนแก่นก่อนก็ดีนะครับ ผมว่าแฟนคลับมัน ทางอีสาน เขาอาจจะอยากเห็นครับ แต่จะลงรุ่นไหนคิดดีๆนะครับ โหดๆๆทั้งนั้น ขอบคุณครับ :063:
  • คุณtekครับมันน่าเกรงอยู่หรอกครับ เพราะแต่ละตัวเล่นจัดกันเต็มทั้งนั้น แม้แต่ตัวผมเองก็เหมือนกันจัดเต็มมาตลอดแต่ก็ทำได้เท่าที่เห็นนี่แหล่ะ สงสัยต้องเปลี่ยนกลยุทธใหม่แล้วล่ะครับงานนี้5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC05563.JPG 132K
  • ประชุมหรือซ้อมร้องเพลงครับอิอิ
  • ทุกท่าครับ ที่ยักษ์กล้ามแบบนี้ เค้าเรียกว่ากล้ามลมครับ
    พี่มาร์คครับ ผมคิดว่าค่าน้ำมันกรุงเทพฯขอนแก่น คงจะฟรียากแล้วครับ งานนี้เป็นเจ้าถิ่น อุดอย่างเดียว 555
  • โทษทีน้องเอ๋ยบังเอิญว่ามือไปโดนชัตเตอร์นะ ถ้าเป็นคนดังสงสัยต้องคุยกันซักนิดนะเนี่ย ดีนะที่เป็นอีสานทีม5555พี่นั่งขำอยู่ที่ทำงานจนเขารู้กันหมดเลยว่าแอบเล่นnetในเวลางานเนี่ยเพราะเราคนเดียวแท้ๆเลยimage
    ไฟล์แนบ
    คีลเลอร์2.JPG 19K
    21.JPG 21K
    DSC05564.JPG 141K
  • X อย่าใจร้ายเหมือนทีมยังเติร์กครับ มันเป็นสิ่งไม่ดี แขกมาเยือนต้องกิน อยู่ หลับ นอน เดินทางสะดวกสะบาย ฮา ...
  • ตั้งชื่อบิ๊กกลั้ปอันเดียวกับเครื่องดื่มโซดาเซเว็นหรือเปล่าครับ? สงสัย 555

ทดลองอาหารเม็ดที่มีโปรตีนไม่ตํ่ากว่า 28 อาจช่วยได้ครับเอ็กซ์...

image
    ไฟล์แนบ
    324_home_img1_biggulp.jpg 39K
  • ประชุมเสร้จแล้วครับ ทีมงานที่รับช่วงต่อเป็นหน้าที่ทีมงานเอ็นเตอร์เทนครับ ก็เลยไม่มีรูปของหลายๆท่านมี่มาประชุมงานกันimageimage ไอ้ยักษ์นั่งรอพ่อมัน ว่าเมื่อไหร่จะได้นอนแอร์ในรถครับพ่อ(นอนเป็นประจำ)ร้อนเหลือเกินเสียงก็ดั๋งดังอะไรก็ไม่รู้
    ไฟล์แนบ
    DSC05454.JPG 139K
    DSC05459.JPG 139K
  • แจ่มจริง B-)
  • ไอ่เจ้าเบนส์มันตื่นอยู่คับปลุกๆเขย่าๆฟื้นเฉยเลย5555+

วันนั้นหลุดโลกไปหน่อย หากมีอะไรไม่เหมาะสม กระผมต้องกราบขออภัยด้วยนะคับ(แต่ที่แน่ๆผมยึดไมล์ไปไว้นานอยู่นะอิอิ)

อย่างนี้แหละคับ "เพื่อน พิต พี่ น้อง พร้อมหน้า ก็เลย มันส์........จนหยดสุดท้าย5555+
  • ไม่มีหมามาแข่งก็เชิญร่วมวงเสพสุขได้นะครับท่าน MARKKING

ท่านปีเตอร์สม ครับ ทั้งประชุมทั้งร้องเพลงครับ ซ้อมคอใว้ให้ดีนะครับเพราะวันงานเราจะมีการประกวดร้องเพลงด้วยนะครับ

ฝากไปถึงเซียนจอนห์งานนี้อย่าให้เดอะดุ๊กเจ็บก่อนมาเก็บถ้วยใบใหญ่ที่อิสานนะครับท่านสมพงษ์

เบิร์กวิ่งได้สวยงามมากๆครับท่านเต็ก งานนี้ MK TEAM จะส่ง บูลลี่เลือดร้อย ลงแข่ง 3 ตัวนะครับทั่น(รับแขก)

พี่มาร์คครับ จัด หมาเทพกรามล็อคมาลองชิมรางก่อนก็ได้นะครับ จะได้เป็นการซ้อมการเดินทางไกลไปในตัวด้วยครับ อายุไม่ถึง 9 เดือนก็ลงลากโชว์ได้ครับ

เอ๊ะ!!! ทีมงานยังเติร์กเงียบกันจังเลยครับ หรือว่าแอบไปซุ้มซ้อมนักกีฬากันจนไม่มีเวลาเข้าบอร์ดเลย....ฮิ้ว ;-)

ล่าสุดนักกีฬาทางเมือง " ไคฟง " ได้จัดหนักตลอดเลยไม่รู้ไปเก็บกดมาจากไหนได้ยินว่า 1,800 กก. สิว สิว

ส่วนทางนครสวรรค์ก็คอนเฟิร์มมาแล้วครับอย่างไม่เป็นทางการ 2 ตัวเหมือนเดิมแต่จะขอเอาถ้วยกลับบ้าน 2 ใบ

เริ่มได้กลิ่นอายของความมันส์กันหรือยังครับพี่น้องทุกท่าน.............จงฟิตซ้อมมาให้ดีนะครับ............ขอบอก

งานนี้ทุกค่ายทุกทีมเอาจริงกันตั้งแต่ยังไม่เปิดรับสมัครเลยครับ..................ขนาดผมยังต้องรีบจัดหนักเลยครับ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ

ปล.อย่าลืมผ่อนคลายให้สุนัขได้รับความรู้สึกสนุกนะครับพี่น้อง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0901.jpg 164K
  • แหม....เห็นรูปนักกีฬาของแต่ละท่านแล้วแหม.....อ่อนๆแบบผม อ่อนซ้อมมะล่ายแล้ว555+
    หลังจากกลับจาก กทม ก็เริ่มซ้อมใหม่....เรื่อยๆ....ตอนนี้ก็เลยเป็นแบบนี้คับหุหุหุ.... ;-)
    image :)
    แล้วก็เอาอย่างนี้image ;-)
    แล้วก็มาทำแบบนี้อีกอะimage ;;) :-D
    ป.ล. หากถึงวันงานหน้าแหก จะเอาหน้าไปแทรกยางเส้นไหนดีเนี่ย...... :m93:

สนามจริงเป็นไงไม่รู้แต่ เอาสนามซ้อมมาขู่ไว้ก่อน55555+
    ด้วยความเคารพคับ
    ไฟล์แนบ
    3เส้น.jpg 53K
    6เส้น.jpg 53K
    6เส้น2.jpg 65K
  • วันที่มาประชุม ขอบอกครับว่าสนุกมากครับขอบคุณทุกๆท่านอีกทีนะครับ ISAN TEAM และขอให้จงเตรียมตัว

รับมือกับศึกใหญ่ครั้งนี้ใว้ให้ดีนะครับ อย่าให้ข้าศึกมาตีบ้านตีเมืองให้แตกได้ ;-)
  • โอ้............โห................น้องเน็ต.............มันคือโหดดีแท้น้อ...........!!!!! ซูก้า !!!!! มาในมาดใหม่ แจ่ม
  • ป๊าดดด ตี โธ! เน็ต สามาเฮ็ดคักเฮ็ดแน่แท่หวา คนหน้าตาดี "โหดโคตร" 555++
  • ฝากถึงไอ่หนุ่มเสื้อแดงมะคือหล่อแท่อ้ายบ่ตาได่อืกจักโหลบ่เมีย ฮิ้วๆๆๆๆๆ ปล."โบยยยย...ย กำลังพอตึงๆๆ บ่อ้าย"
  • ใจก็อยากเอากรามล๊อคไปสร้างความคุ้นเคยกับบรรยากาศการแขาง แต่เกรงว่าจะเป็นภาระไม่สะดวกไม่คล่องตัว ตอนหาที่พัก โรงแรมใหญ่ไม่ยอมให้หมาเข้าแน่ เพราะอาจจะแวะไปเยี่ยมลูกค้าระหว่างทางด้วยครับ
  • แต่ขอวางแผนและทบทวนดูตอนใกล้ๆวันอีกครั้งครับ อีกเกือบสองเดือน ไม่รู้ว่ามันจะพอลงสนามได้หรือยัง ตอนนั้นอายุคงประมาณ แปดเดืิอนพอดี น่าจะไหวนะ
  • อีกสองเดือน จะฟิตทั้นป่าวเนี้ย ลงซ้อมมะวานวันแรก เจอเจ้ายัก ฟัด โดนไปหลายแผลเหมือนกัน อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ ต่อไปต้องไม่ประมาท อิอิ
  • ขอบคุณมากครับทุกท่าน
    *พี่มาร์คครับ เราเจ็บมาเยอะ ต้องหาอะไรมาล้างแผล แต่ก็ไม่แน่ อาจจะซ้ำที่เดิมก็ได้ 555
    *ขอบคุณมากครับ พี่เต็ก แต่ยักษ์หมาอีสานตัวนี้ไม่กินอาหารเม็ดครับ ใส่แต่ข้าวเหนียว อย่างเดียว ลูกข้าวเหนียวแท้ๆ

• อู๋ ตอนนี้ไอ้ยักษ์ ต้องหามขี้หามเยี่ยวเหมือนกัน หนักเลยวะ ต้องขอโทษที่นะน้อง ขาซ้านหน้า ได้มา 2 แผล บวมมาก คัตเตอร์ เอาไปเย็บยัง
  • เอาหมาแมทช์กันเหรอพี่เอ็กซ์ น้องอู๋ หายเร็วๆ เด้อยักษ์ คัตเตอร์เชียร์อยู่!
  • หลุดครับพี่เล็ก เจ็บนานเลย
  • จะไปเย็นนี้แระพี่ มะวานหมอปิดสองทุ่ม แต่กินอาหารได้ปกติ ให้ยาแก้อักเสพไปก่อน ล้างแผลทำแผลให้ก่อน

ไงหายเร็วๆนะ ยัก ต่อไปเราจะไม่ประมาท 5555555555

พี่เล็ก เทสหมานิดหน่อย ลากไม่เก่ง โดดกัดคู่แข่งเลย 555
  • โอ้วโห!!! ยางหกเส้นหางยังชี้ฟ้า 90 องศา ลากพร้อมความสุขสนุกจริงๆ ตัวนี้

อีสานส่งบูลลี่ต้อนรับแขกตั้ง 3 ตัว รีเทิร์นออฟเดอะมอนสเตอร์น้อย หุหุ
    อยากไปทวงหนูญาญ่าสาวน้อยยิ้มหวานคืน อยู่กับหนุ่มณเดชขอนแก่นมานานแล้ว :013:

image
    ไฟล์แนบ
    1290224944.jpg 77K
  • งานนี้ยังเติร์กส่ง จิมมี่ สายเลือด ทาม่าบูลลี่ดังของคุณปอนด์ชลบุรี ลงสนามแน่นอนครับ

น้องเอ๊กซ์น่าจะถ่ายคลิป การออกกำลังกายประเภทคู่มาให้ชมหน่อย ฮ่าๆๆ
  • อ้าว ไอ้ยักษ์ ดันไปจัดหนักกะ คัดเตอร์ ก่อนซะแหละ........................โอ๊ววววว.......โน่.........!!!!!! X(

อย่างงี้เป็นอะไรที่...................................เหนื่อยเลย

แต่ก็เอาน่ะ " อุบัติเหตุ " เกิดขึ้นได้ก็จะต้องหาทางป้องกันให้ดีนะครับ ด้วยความเป็นห่วง

เก็บตัวให้หายดีแล้ว มาซ้อมพรมที่บ้านอุทัยนะเอ็กซ์ ชวนอู๋ มาด้วยนะ คุณเคสบอกเอาอวนมาลงปลาช่อนใหญ่ด้วยเด้อ

อีกสัก 2 อาทิตย์เป็นไงน้อง ลองนัดๆกันดูนะครับ พี่อยากชวน อู๋กาวและพอลล่าด้วย จะได้ดูพัฒนาการของหมาด้วย

อันนี้เก็บข่าวนะครับ อิ อิ

• ว้าว..........นับว่าเป็นข่าวดีครับพี่มาร์ค มีบูลลี่ ลากเก่งๆ มาร่วมแข่งด้วย แจ่มเลยครับ

ทั่นเต็กครับ ยังไงแล้ว ล็อควันหยุดให้ได้นะครับ จะได้เป็นการรวมเหล่าดาราบูลลี่นักลากครับ ;-)
  • จะบ่าย 4 แล้ว ขอตัวไปซ้อมนักกีฬาก่อนนะครับ วันขอเริ่มลากโซ่วันแรกครับ หลังจากวิ่งเล่นมาได้สักพักแหละ :-D
  • ถ้าเสี่ยมุ๊ด็อกฟันปาร์คเอาไปอีกตัวก็เป็น 5 นี่ยังไม่เปิดรับสมัคร เปิดแล้วคงมีเกือบสิบตัว คึกคักตามที่ผมวาดไว้จริงๆ

จะพยายามครับประธานหนุ่ม แต่ใจจริงกลัวไปเปิดตัวกระทิงดุแล้วขาดลอย ตัวอื่นจะหมดกำลังใจสู้ในงานต่อไปครับ อิๆ
  • บ่าย 4 แดดยังแรงอยู่เลย ซ้อมกันแล้ว!!! ผมต้องรอหลัง 5 โมงเย็น ไม่งั้นมีช็อก... 555
  • ประธานหนุ่มของเราจัดหนักกับน้องพลอยตลอดเลยนะ จะไม่ยอมให้น้องพลอยมีพุงเลยรึ จะเอากล้ามมาแข่งใบหยก(บลูลี่+สายกัด)ของผมรึไงเนี่ยฮ่าๆๆๆimage ใบหยกสู้เค้านะลูกเอ๋ย...สู้ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05546.JPG 138K
  • เน็ตเอ๋ยน้องลองลากดูซัก3-4รอบดูดีมั้ย.......แหมเห็นแล้วอยากจะให้เน็ตลากดูจังจะได้มีกล้ามมาเบ่งแข่งกันฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05459.JPG 139K