ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ขายหมาแดงสายเลือดดี/REDNOSE PUPPY FOR SALE............
  • พ่อ KHOH - KHAY
    image
    ประวัติ
    http://xxlredpit.blogspot.com/2011/02/blog-post.html
    สัดส่วน
    สูง 23 นิ้ว
    หัว 23 นิ้ว
    น้ำหนัก 45-50 กิโลกรัม
    เป็นลูกชาย จูล่ง ซูก้า / ทวด คือ สโตนโคลด์ ของกลุ่มพระราม 3
    image
    สายลือด
    image
    image
    ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับ
    นิสัย KHOH - KHAY เป็นสุนัขที่ นิสัยดี น่ารักไม่ทำร้ายคนทั้งเด็กหรือผู้ใหญ่ เข้ากับสุนัขอื่นๆได้ดี และ ชอบการออกกำลังกาย โดยเฉพาะการขึ้น ลู่วิ่ง สปริงโพล
    ไฟล์แนบ
    257117.jpg 194K
    Julong-blood.jpg 114K
    Julong-ped.jpg 37K
    sugar-ped.jpg 29K
  • แม่ DOZO
    image
    ประวัติ
    http://xxlredpit.blogspot.com/2011/02/dozo_09.html

นิสัยดีมากๆกับตนและน่ารักมากๆ แต่กับสุนัขด้วยกันเห็นไม่ได้จี๊ดแบบสุดๆเลยทีเดียวDOZOเป็นลูกสาวตัวที่ 2 ของคอก พ่อชื่อ SAME SAME แม่ชื่อ CHEETAH
    image
    บรรพบุรุษ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0800.jpg 152K
    S_C-3.jpg 222K
    jojo.jpg 73K
  • ลูกสุนัข เกิดวันที่ 14 มิถุนายน 2555 สุนัขมีทั้งหมด 8 ตัว สุขภาพแข็งแรงทุกตัว กินเก่ง นน 3.5-4 กก ปัจจุบัน ลูกสุนัขอายุ 30 วัน ถ่ายพยาธิครั้งที่ 1 แล้ว

image

เทียบ ขวดน้ำ

image
    ราคา 8,000 - 15,000 บาท
    ส่งทั่วประเทศ สนใจติดต่อ 084 2111 452 YUT

ไฟล์แนบ
    M1-2.jpg 236K
    dodo.jpg 189K
  • ลูกสุนัข เกิดวันที่ 14 มิถุนายน 2555 สุนัขมีทั้งหมด 8 ตัว สุขภาพแข็งแรงทุกตัว กินเก่ง นน 3.5-4 กก ปัจจุบัน ลูกสุนัขอายุ 30 วัน ถ่ายพยาธิครั้งที่ 1 แล้ว

image
    เทียบ ขวดน้ำ
    image
    ราคา 8,000 - 15,000 บาท
    ส่งทั่วประเทศ สนใจติดต่อ 084 2111 452 YUT

ไฟล์แนบ
    dodo.jpg 189K
    M1-2.jpg 236K
  • :063: สวยมากเลยพี่แดงๆดีทั้งนั้น ผู้กี่ตัว เมียกี่ตัวครับพี่ รอชมรูปเดี่ยวๆที่ละตัวนะครับ :033:
  • M 1 /15000image

M 2 / 14000 image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 187K
    M2.jpg 201K
  • M 3 / 13000image

M 4 / 12000 image
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 201K
    M4-1.jpg 212K
  • M 5 / 10000 image

M 6 / 9000 image
    ไฟล์แนบ
    M5-1.jpg 199K
    M6.jpg 166K
  • M 7 / 8000 image

F 1 / 10000 ตัวเมีย 1 เดียวใหญ่สุดๆ กระดูกหนามาก / image

สนใจจริงๆโทรมาสอบถามได้ครับ 084 2111 452 โปรโมชั่นพิเศษสุดๆ สำหรับท่านที่จะเอาไปทำหมาลาก เดี๋ยวบ่ายๆมาต่อครับ

ไฟล์แนบ
    M7.jpg 189K
  • หมาแดงงามๆสายเลือดดีๆมาแล้วครับผม :063:

• F 1 / 10000 ตัวเมีย 1 เดียวใหญ่สุดๆ กระดูกหนามาก / ขออภัยรูปผิด

image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 203K
  • คุณภาพระดับนี้ราคาไม่แรงเลยครับ ที่สำคัญเจ้าของใจดี :-D
  • คุณภาพเกินราคาครับ เชียร์อีกแรง .. =D>
  • ขอแนะนำนิดหนึ่งนะครับ ตัดเล็บลูกหมาตรงปลายแหลมๆออกหน่อยนึงแล้วแม่หมาจะยอมให้ลูกมันกินนมเยอะขึ้นครับเพราะเล็บมันไม่จิกเต้านมแม่มัน ลูกหมาสวยทุกตัวเลยครับ
  • ของดีมีคุณภาพอีแล้วครับท่าน =D>
  • งามจริงๆสายนี้ 3xStone Cold 2xTiger =D>
  • เข้ามาก็ได้เจอ ของคุณภาพแต่เช้าเลย... :021: :063:
  • พุธ -โธ ...พุธ-โธ ท่องไว้ สุดยอดมากๆ

สายเลือดเยี่ยม ลูกหมาจากค่ายแชมเปี้ยน

ถ้าห้ามกิเลศไม่ได้ วันสองวันนี้ มีสิทธิ์ ตบะแตกแน่นอน :063: :063: :063: :o027: :o027: :o027:
  • ขอท่องด้วยคน55555
  • สวยๆแดงๆสายเลืดเยี่ยมครับ :063:
  • :021: ....วาจะไม่เข้ามาดูแล้วเชียวว....แต่อดไม่ได้ เห็นแล้วโอ้ว..แจ๋วๆ
  • :063: สวยมากครับ
  • ซุ่มอีกแล้วนะพี่...ขอซักตัวได้ไหมครับ ฮาๆๆ ขำๆนะครับ :019:
  • หล่อๆทั้งนั้น
  • โปรโมชั่น พิเศษ สำหรับคอกิจกรรมลากน้ำหนักครับ

1. ยินดีนำลูกสุนัข กลับมาฝึกลากน้ำหนัก BASIC ช่วงอายุ 4-5 เดือน 2 สัปดาห์ หรือมากกว่าแล้วแต่ตกลง ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ทั้งนี้ไม่รวมค่าอาหารหลัก หรืออาหาร เสริม ตาม STYLE ผมครับ

2. รับประกันการ ออกตัว เมื่อปรบมือเรียก 100 % ครับ

image

3. ยินดีให้คำปรึกษา ตลอดการเลี้ยงดู และวิธีการซ้อม และอื่น กิจกรรม ๆ

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ สำหรับคำแนะนำ และที่สนใจ สำหรับท่านที่สนใจ จะถ่ายรูปยืนเพิ่มให้เย็นนี้ครับ

สำหรับลูกหมาชุดนี้ สูงใหญ่เหมือนพ่อ ครับ จิตประสาทเยี่ยม แต่ ได้ความจี๊ดมาจากสาย แม่ ครับ

ไฟล์แนบ
    301364.JPG 163K
    301365.JPG 146K
  • ว๊าววววว!!!ออกมาอาละวาดแล้ว :006:
  • ลูกหมูชุดนี้น่าตีมาก ว่างเมื่อไรจะไปขยี้ให้สะจายย

โปรน่าสนใจฝากที่บ้านไปอีกด้ายป่าว ฟรีช่ายไหม จ่ายค่าข้าวด้วย พวกมันกินนิดดเดียว
    เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาไปส่งถึงบ้าน

• ดีครับ เตรียมไว้สำหรับมาแข่งลากน้ำหนัก เชื่อว่าอีกไม่นานต้องมี 100 ตัวขึ้นแน่ครับ
  • สุดยอดมากคับสวยๆทุกตัวเลยอยากได้จังคับ
  • 98765432189
    ขอบคุณครับ แล้วเจอกัน ขอนแก่นครับ

KING_PITBULLPOWER
    ตามนั้นครับ คิงส์ ว่าไปแล้ว เรารู้จักกันมานาน เท่าอายุแม่ โด เลยเนาะ :)

AA_PITBULLPOWER
    ลิโพใช่ไหม ท่าน เอ

ChampLatino
    ขอบคุณครับ

mass 8:30AM
    ขอบ คุณมากครับ น้องรัก ขอบคุณ สำหรับ คำแนะนำ ที่ดีตลอดมา 555

dogky
    ขอบคุณครับ

Hades
    ขอบคุณครับ

westman
    แสบตาใช่ไหมครับ :)

power_pit
    แล้วเจอกัน ครับ งานลากขอนแก่น หรือ ว่างๆมี meetting นนท์ เจอกันครับ

Aoe
    ขอบคุณครับ

boat_honghong555
    ขอบคุณครับ

topguns 10:19AM
    ขอบคุณครับ

Mofy
    ขอบคุณครับ

kenjiro
    ขอบคุณครับ

Owenna
    จัดไป ให้ฟรีครับ ถ้าเอาไปแล้ว ไม่ติด 1-3 ริบเอากลับ น่ะ

lamphun
    ครับพี่ สมพงษ์ เจอกันขอนแก่น

one_pit
    วันงาน ยุ่งวุ่น วายมาก เลยไม่ได้ คุยเลย แมน เอาไว้มีโอกาส คุยกันครับ

PITatHEART
    ได้เลย เดี๋ยว ปล่อย JUNIOR ขยี้เป็นเพื่อน 5555

Mafia
    ถ้าเป็นอย่างงั้น จริง สงสัย ต้องจัด ลีก ซะแล้วสิพี่ หรือ ดิวิชั่น ไปเลย

hongthong
    ขอบคุณครับ

• เด็กๆสวยงามทุกตัวครับ คุณภาพเหนือราคาครับ จัดเลยครับถ้าใครอยากเล่นลากแต่ยังไม่มีนักกีฬาคู่กาย :063:

ขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆทุกๆตัวนะครับ ;-)
  • ไม่แสบได้ไงหล่ะครับ โดนๆ ทุกตัวเลย..:m50:
    จะอดใจไม่ไหวอยุ่แล้วครับ.. :m22: :039:
  • M 1 ท่ายืน
    อกลึก อกกว้าง กินเก่ง กระดูกใหญ่ รับรอง 40 UPครับ ที่สำคัญ สีแดงเข้มมาก ยิ่งโตยิ่งหนา ชักอยากเอาไว้เล่นลากแล้วสิ :016: image
    ไฟล์แนบ
    M1-3.jpg 159K
  • พี่ยุทคับขอดูท่ายืนf1หน่อยคับ
    :X
  • M 2 ท่ายืน

เน้นกว้าง กินเก่ง กระดูกใหญ่ ช่วงตัวกระชับ รับรอง 40 UPครับ เช่นกัน จี๊ดจ๊าด ซน ดื้อ มากๆ ใครที่ชอบ แดงๆ จี๊ดๆ ใหญ่ๆ รับรองตัวนี้ ครบเครื่อง
    image
    ไฟล์แนบ
    M2-2.jpg 157K
  • พุท - โธ พุท - โธ .....

กลั้นใจไว้ เดี๋ยวหมาที่บ้านน้อยใจหมดพากันกลั้นใจตายล่ะยุ่งเลย

แต่ ตอนนี้เจ้านายมัน ก็จะอดใจไม่ไหวตาม คุณ westman อยู่แล้ว

วานผู้สนใจรีบๆ กวาดเหมาเข่งไปไวๆหน่อยครับ จะทนไม่ไหวอยู่แว้ววว :m87: :m87: :m87:
  • ขอข้ามมาที่

M 7 ท่ายืน สำหรับ พี่ที่สนใจ จาก เพชรบูรณ์ ครับ

ตอนนี้ มาแรง มาก นิสัยขี้แย่ง ขี้หวง ตาม STYLE หมาแดงเปียบ ขนาดกินนม ยังขู่ ตัวข้างๆ

ตัวนี้ จี๊ดจ๊าด อีกตัว แรงขับ หัวจิตหัว ใจเกินร้อย CONFERM ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    M7 - 3.jpg 161K
  • กลับมาที่

M 4 ท่ายืน

อกกว้าง กระบอกปากใหญ่ หลังหนา กินเก่ง กระดูกใหญ่ ช่วงตัวกระชับ เช่นกัน จี๊ดจ๊าด ซน ดื้อ มากๆ เช่นกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    M4.jpg 164K
    M4.jpg 164K
  • สำหรับ ตัวอื่น ขอเป็นพรุ่งนี้น่ะครับ พอดีวันนี้กลับบ้านค่ำ หมากินอิ่ม จับมาถ่ายรูป นอนลูกเดียวเลย :)

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจโทรเข้ามาสอบถามครับ และ ขอคุณทุก COMMENT ครับ ติดตามต่อไปเรื่อยๆน่ะครับ
  • อ้าว ! กำลังลุ้น M6 อยู่ ค้างเลยพี่ยุทธ :002: :002: :002:

• อยู่ จัวหวัดไหนอะค๊าบ
  • อยากได้จัง รอตัวสุดท้ายแล้วกัน :033:
  • อย่างนั้น ผมจะทัน คุณ power_pit ไหมเนี๊ยะ :m07: :m45: :m87:
  • ขอเลขบัญชี มาเลย ดีกว่า เอา m 7 นี่แหล่ะ เดวคุยราคาอีกที
  • เห็นแล้วเกิดกิเลส แจ่มๆทุกตัว