ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ขายหมาแดงสายเลือดดี/REDNOSE PUPPY FOR SALE............
  • ชอบf1คับ :">
  • มาต่อกันเลยครับ

M 3
    ตัวนี้ รูปหล่อ แนวSPORTสูงยาว กระบอกปากใหญ่ มุมขาหลังดีมาก กล้าหาญ ใจถึง แข็งแรงมาก เหมาะที่จะเอาไปทำกิจกรรมอย่างยิ่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    M3-2.jpg 155K
  • M 5
    สัดส่วนตัวนี้ สั้นกระชับ อกกว้าง หัวโต มุมขาหลังดี ขี้เล่น ซนทั้งวัน

image
    ไฟล์แนบ
    M5.jpg 164K
  • M 6 ปรับราคา 10000 ถ้วนตัวนี้งดต่อรอง

โปรโหมดเลย แดงเข้มมากๆ รูปหล่อ แนวSPORTสูงยาว ก้านหางใหญ่บ่งบอกถึงพละกำลัง กระบอกปากใหญ่ หัวเกลี้ยง อกลึก มุมขาหลังดีมาก จี๊ด ๆ กล้าหาญ ใจถึง แข็งแรงมาก เหมาะที่จะเอาไปทำกิจกรรมอย่างยิ่งครับ เช่นกัน image
    ไฟล์แนบ
    M6-2.jpg 160K
  • ปิดท้าย

F1 10000 ถ้วนตัวนี้งดต่อรองเช่นกัน

หน้าอกกว้าง ลึก กระบอกปากใหญ่ หัวใหญ่ ลำตัวหนา จี๊ดจ๊าด มากๆใครสนใจตัวนี้ บอกไว้ก่อน ซ้อมยก WEIGHT เยอะๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    F1-1.jpg 161K
  • อ้าว ! ตัดสินใจช้าหุ้นขึ้นเลย

ทำม้ายยยย.... ต้องมาเป็น เจ้าตัวที่ผม เล็งๆๆไว้เลยนะเนี่ย

m3 - m6 รูปร่างลักษณะนิสัย ใกล้เคียง หรือ แตกต่าง กันแค่ไหนครับ
  • แต่ดู จากภาพ กระบอกปาก m3 น่าจะใหญ่กว่า นะครับ

คุณยุทธ อยู่ลำลูกกาช่วงไหนครับ

ยังสับสนตัวเอง รอให้ตัดสนใจได้แน่นอน แล้วค่อยโทรไปรบกวนครับพี่
  • M3 - M6 โดยนิสัยส่วนใหญ่ ใกล้เคียงกันครับ ซน ดื้อ ขี้แกล้ง รับรองจี๊ดทุกตัวครับ

ส่วนเรื่องกระบอกปาก M3 ใหญ่กว่า M6 จริงครับ

แต่ถ้า M6 อยู่ใกล้บ้านแบบนี้ หลังไมค์ครับ เพราะอยากดันให้เป็นนักกีฬา มากๆครับ
  • M 2 มีเจ้าของแล้วครับ

และเร็วๆนี้ จะมีนักกีฬาเพิ่มอีก 1 ตัว ตามข้อตกลง TRAINNING BASIC image
    ไฟล์แนบ
    M2 SOLD.jpg 169K
  • M 7 ไปเพชรบูรณ์

มาแรงแซงโค้งมากตัวนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    M7 SOLD.jpg 175K
  • F1 หลังไมค์ด้วยได้ไหมครับพี่ :033:
  • F1 มีเจ้าของแล้วเบื้องต้น หากมีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบครับ ตามลำดับ

image
    ไฟล์แนบ
    F1 SOLD.jpg 173K
  • แป่ววววววว :m70:
  • ผมโทรไปหาพี่ จะติดต่อเรื่อง m6 ตั้งแต่ช่วงราคา 9000 จน 10000 ก็ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับ พอดีว่าจะจองเป็นนักกีฬาในสังกัดตัวแรก อย่างไรก็ขอแสดงเจตจำนงเลยตรงนี้นะครับ หมายเลขโทรศัพท์ 0877213632 แล้วคุยกันนะครับผม ขอบคุณครับ :X
  • :o016:

มาแอบซุ่มดู ก่อนเข้านอน

อ๊ะ อ๊ะ หรือไม่ พรุ่งนี้เช้าตื่นขึ้นมา ... โดน คุณ westman จัดการซะก่อนหรือเปล่าเนี่ย ! :o027:

ยินดีด้วยครับ คุณยุทธ ขายดิบ ขายดี จริงๆ ของคุณภาพ
  • อ้าววววว...ถ้างั้นผมคงต้องทำใจ ถือว่าเป็นการช่วยตัดสินใจครับ

ยินดีกับ คุณ navyBull ล่วงหน้าเลยครับ ผมมั่นใจว่าลูกหมาคุณยุทธต้องสุดยอดแน่ๆ

เพราะ ผมมั่นใจ เจ้าของครับ (คุณยุทธ) :063: :063: :063:
  • ขอบคุณพี่พาวเวอร์พิทครับ ที่ผมสนใจคือจะได้มีเทรนเนอร์ดีดีให้กับนักกีฬาของผม เพราะผมอยู่ดอนเมืองนี่เอง แต่ตอนนี้มาราชการสนามชายแดนที่จังหวัดสกลนคร พรุ่งนี้จะติดต่อไปคุยกับพี่เขาอีกครั้ง หวังว่าจะได้ข่าวดีครับ :-D
  • อัดลูกหมาได้ดีมากคับ สูงยาวเหมาะแก่การเอาไปทำกิจกรรม
  • M 6 K ก้อง ดอนเมือง

ที่บ้านเรียก เสือน้อย เพราะแสบสุด เท่ห์สุด สีสันกล้ามเนื้อ บอดี้ดีมากๆ มาแรงจริงๆช่วงนี้

image
    ไฟล์แนบ
    304944 copy.jpg 72K
  • ตอนนี้ ยังเหลือ ชายล้วน

M 1 สูง ใหญ่ กระบอกปากใหญ่ หัวโต มุมขาหลังดี ไม่ต่ำกว่า 40 - 50 กก. แน่นอน แบบไม่อ้วนน่ะ

M 3 สูง ยาว กระบอกปากใหญ่ มุมขาหลังดี ไม่ต่ำกว่า 40 กก. แน่นอน

M 4 หนา ใหญ่ กระดูกดี หัวโต กระบอกปากใหญ่ มุมขาหลังดี จี๊ดจ๊าด ขนสวน ดื้อๆๆๆๆๆ มาก ไม่ต่ำกว่า 40 กก. แน่นอน

M 5 สั้น กระชับ หัวสวย แนวหมาประกวด แต่คิดว่าไม่เล็กครับตัวนี้

• โถ ! ไปซะแว้วววว

ยินดีด้วยอีกครั้งครับคุณ ก้อง ดอนเมือง NavyBull

M6 ในความรู้สึกผม ถูกชะตามากๆ สวยสง่า ผ่าเผย หน้าตา ลำคอ หน้าอกครบ

ยินดีด้วยครับไว้เจอกันในสนามครั้งต่อๆไปนะครับ M6 (เจ้าเสือน้อย) และ คุณก้อง

มีความสุขกับการดูแล เลี้ยงดู ลูกหมาคุณภาพครับ :o027: :039:
  • Owenna
    จัดไป ให้ฟรีครับ ถ้าเอาไปแล้ว ไม่ติด 1-3 ริบเอากลับ น่ะ

โถๆๆ กะว่าจะขอฟรีๆมาทำแมกแวทชิงกับบูลตัสซักตัวหน่อย ดูท่าทางแล้ว...พลาดแน่นอน
    ของดีมีคุณภาพจริงๆครับ หนับหนุนเต็มที่ครับ งั้นรอเอาลูกจูเนียร์ก็ได้ครับพี่ ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4413.JPG 139K
  • เมื่อเช้า สั่งให้คนข้างล่างโอนเงินไปล่วงหน้าแล้วส่วนหนึ่ง เดี๋ยวผมลงเขาแล้วจะโอนส่วนต่อไปให้นะครับ ตอนนี้ รักษาน่านฟ้าอยู่ที่ภูพาน ยังทิ้งไปไม่ได้ ขอบคุณพี่ power_pit พี่ยุทธ mae_1421_TPCyoungblood มา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ สิ้นเดือนนี้ ก็จะรับเสือน้อยเข้าประจำการ เป็นนายแรกของค่าย Navy Bull ครับ
  • หมาสวยทุกตัวครับ
  • ยักษ์ ระวังตัวให้ดี น่ะ :-D อีก 9 เดือน

ล้อเล่นน่ะ ว่าแต่ ขาหลังหายดียัง
  • เล็ง M1 รออนุมัติจากแม่บ้านก่อน อิอิ
  • m 5 มาอยู่ที่กาญจนบุรี แล้ว เข้าคอกดาบมิตร ส่ะดีๆ รอวันไปรับ :063: :021: :o025:
  • คุณ power_pit ผม ไม่ทัน ท่าน mittjupiter อีกแล้ว
    แต่ยังไง ก็ยังดี มาอยุ่ เมืองกาญฯ ยินดีด้วยนะครับ คุณ mittjupiter
    งั้น เอา เจ้า ตัวนี้ มาปลอบใจตัวเอง แล้วกัน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    005.JPG 92K
    002.jpg 107K
  • หมาคุณภาพ บรีดโดยคนคุณภาพของวงการลาก
    เยี่ยมครับ วงการลากได้คึกคักขึ้นอีกเยอะ :063:
  • แย่จังf1ไปชะแล้วเสร้าใจมากๆๆ :002:
  • คุณ westman ผมเอามาเก็บๆไว้ เผื่อว่าเมืองกาญจน์ จะมีหมาลากแบบเขามั่ง โปรโมรชั่นเขาน่าลองครับ :021:
  • ครบเลย เมืองกาญจน์

PITWEST อาวุธหนักครบ พร้อมรบเมื่อไหร่ วงการหมาลากสะเทือนแน่ๆ

เฉพาะคลังแสงของ พี่ตั้น คุณเก้ว +กับ

ช็อคโกแลต คุณปิ

ชาร์ลิโต้ คุณ westman และขุมกำลังของท่าน mittjupiter โอ้โฮ้ เห็นแค่นี้ แค่คิดทีมอื่นๆก็หนาวแล้ว

:o071: :o071: :o050:
  • ขออีเมลล์และเฟสบุ๊คหน่อยครับใช้ไอแพดลงรูปในเวปไม่ได้
  • M 7
    ฝากให้พี่ เพชรบูรณ์ ครับimage

เรื่องกินไม่ต้องห่วงครับ อ้วนสมบูรณ์ สุขภาพแข็งแรงทุกตัวครับimage
    ไฟล์แนบ
    M7 -4.jpg 141K
    mix.jpg 181K
  • rednose_only@hotmail.com ครับ

เบื้องต้น CHECK แล้วครับ OK ครับ ขออภัยด้วยครับ

45 วันจะมา UPDATE การเจริญเติบโตอีกครั้งครับ

image
    ไฟล์แนบ
    M5 SOLD.jpg 177K
  • พี่ยุทธเมื่อสักครู่โอนมัดจำไปเพิ่มอีก ๒๐๐๐ บาทนะครับ และถ้าไม่เป็นการรบกวน ผมอยากให้พี่ช่วยถ่ายรูปเสือน้อย ไว้ให้ผมหน่อยนะครับ ผมจะทำอัลบั้มการเติบโตของเขา สิ้นเดือนเจอกันครับพี่ ขอบคุณครับ
  • ถ่าย ก่อนกินอาหารครับ เมื่อตอน 2 ทุ่ม

แต่ตอนนี้ นอน ขด กันหมดแล้วครับ พรุ่งนี้ สายๆจัดให้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    M66.jpg 152K
  • ตอนนี้ กินแบบปล้นกันเลย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    mix 2.jpg 177K
  • สำหรับ น้องที่ถาม อาหาร SET นี้ครับ นอกเหนือจากนี้ ก็ ไข่ นม ไก่ ทำงัยได้ใจมันรักimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0021.jpg 134K
  • มุมน่ารักเด็กๆ
    M1
    image

M2
    image

M4
    image
    ไฟล์แนบ
    m1 -4.jpg 160K
    m2-4.jpg 175K
    m4-4.jpg 185K
  • น่ารักทุกตัว จ้ำม้ำ น่ากอดแท้
  • พี่ยุทธ ลืมF1ตัวเดียว ปายไหมพี่ ลงรูปให้ดูหน่อยพี่
  • มื้อ อืนเด้อ JO
  • แอดมาหน่อยเด้อพี่ jojo_2525_@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • m1 เข้าตามากๆ
  • deliver to cambodia?
  • โอ้โฮ้ ! คุณยุทธ

แต่ละรูป M1 ซู้ดดด สุดๆ กระดูกอย่างใหญ่เลยง่ะ :063:
  • M 1 35 วัน

สำรับท่านที่โทรมาถาม.... ผมไม่เคยคิดจะหลอกท่าน เรื่องถ่ายรูปหมา แล้วเอาหมาตัวอื่นมาหลอกขายแน่นอน มัดจำก่อนได้สิทธ ก่อน ถ้าสนใจจริงๆ เข้ามาชมตัวจริงได้ สำหรับ M 1 งดต่อรองทุกกรณี ส่งทั่วประเทศไม่รวมค่าจัดส่ง เฉพาะ M1 ครับ ถ้าไม่มีใครเอาเก็บเอาไว้ทำลากครับ ขอบคุณ น้องๆที่โทรมาพูดคุยทุกท่านอีกครั้ง บ่ายๆ UP ต่อครับ

image
    ไฟล์แนบ
    m1-5.jpg 147K