ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ขายหมาแดงสายเลือดดี/REDNOSE PUPPY FOR SALE............
  • รอดูรูปน่ารักๆของลูกชายครับ อิอิอิ
  • น้อยใจ m 5 ผมล่ะพี่ อยากเห็นๆ :002: :o001:
  • ตั้งชื่อไว้รอแล้ว ครับ เรดคูเปอร์ นัดหมอตัดหูได้ 15 ส.ค ครับ พี่ :o038: :o040:
  • อย่าว่าแต่ขาหลังเลยพี่ยุทธ ตะกี้ หลุดใส่กับเจ้าคัตเตอร์ ขาหน้าซ้ายเอาอีกแล้ว พักอีกนานครับ
  • เอ้า ไหงเป็นงั้นล่ะ หายไวๆน่ะครับ X
  • M 2 35 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    m2 -6.jpg 141K
  • M 6 35 วัน
    image

ตัวอื่นๆ พรุ่งนี้น่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    M6-3.jpg 154K
  • :o002: :o040: :o001: :063:
  • พี่ mittjupiter

15 อาจจะไม่ไหวครับพี่ ขอก่อนหน้าน่ะครับ
  • งามมากลูกพ่อ
    ขอบคุณครับพี่ยุทธ :063:
  • ตอนนี้ เหลือ M ....ไหนบ้างครับ ?
  • ยินดีกับพี่ดาบมิตรด้วยนะครับ สงสัยจะเป็นตัวจุดประกาย หมาลากตัวแรกๆของเมืองกาญจน์เลยนะครับ
  • ตอนนี้ยังเหลือ M1 M3 M4 ครับ แสบๆทั้งนั้น

M1
    image

M3
    image

M4
    image
    ไฟล์แนบ
    m1-6.jpg 151K
    m3 35.jpg 154K
    m4 35.jpg 176K
  • ส่วนนี่ UPDATE ให้เจ้าของ 35 วัน เพิ่มครับ

M 5 THE PIRANYA จับหัวไม่ได้เลย แสบจริงๆ ตัวนี้ขอบอกเจ้าของก่อนน่ะ ว่าโครตจี๊ดๆ เตรียมตัวไว้ให้ดีimage
    ถ่ายรูปง่าย เท่ห์ทุกรูป เก๋า จริงๆ
    ไฟล์แนบ
    M5 - 35.jpg 159K
  • F 1
    ตัวนี้ก็กิน ๆๆๆ แล้วก็เล่น ๆๆๆ เก็บขี้ทีก็โนแทะโดนกัด สรุปแสบอีกนั่นแหละimage
    ไฟล์แนบ
    f1 -35.JPG 172K
  • คงไปรับประมาณวันที่ 4-5 นะครับ ผมก็อยากกอดแล้ว
    :o024: :o001: สงสัยว่าของผมจะดุทุกตัว งานเข้าแล้ว55
  • หวังว่าคงทันวันที่ 1 ที่ 2 นี้นะเจ้า M1M3M4คงเหลือซักตัว แต่ดูแล้วคงไม่เหลือสวยแบบนี้

จากเบนซ์ จ.เลย คับพี่ยุทธ :021:
  • เยี่ยม :063: :063:
  • BENZ โทรหาพี่หน่อยครับ หาเบอร์ไม่เจอ
  • พี่ยุทธคับ ลูกหมามันทำใบเพ็ดออนไลน์ ทำได้ไหมพี่ ถ้าทำได้จัดให้หน่อยคับพี่ ขอบคุณม๊ากๆ(แต่ถ้าเสียเงินขอคิดดูก่อนเด้อคับ)
  • ขอบคุณ คุณ MRW จะพยามสร้างนะครับ หวังไว้ลึกๆ 55 :o055:
  • 300 บาทต่อตัวครับ/แนะนำให้ทำตอนได้อายุ 1 ปีขึ้นไปดีกว่าครับรูปจะได้สวยๆ แต่เบื้องต้นพ่อและแม่เดี๋ยวผมจะจัดทำให้เพราะยังไม่ได้ทำเหมือนกัน แล้วคอยติดตามใน web การไล่สายให้ครับ

http://xxlredpit.blogspot.com/

ครับอาจจะช้าหน่อย ขออภัยด้วย

จี๊ดไม่จี๊ดดูเอาเองครับ ทุกตัว
  • ตื่นเช้ามา สิ่งแรกที่ต้องทำ เปิดดูกระทู้นี้ก่อน ติดตามอยู่คับ ตั้งแต่ตั้งกระทู้วันแรก โดยเฉพาะ M4 ดูแว็ปแรก ใน 8 ตัว ผมชอบตัวนี้มากสุดเลย เห็นหน้ามันรู้สึกถูกโฉลก ชอบมากกกกก แต่ติดตรงราคา ลุ้นอยู่ว่าใครจะได้ไปครอบครอบ จะได้อิจฉา 555 จะดีใจด้วยค้าบบบบ

ปล.อะไรที่มันเป็นของเรา ในที่สุดมันก็เป็นของเรา แอบหวังเล็กๆคับ ถ้าพี่ยุทธลดราคาให้ T_T ถ้าไม่ได้ก็คงไม่ใช่ของผมคับ ขอโทษด้วยนะคับที่ต่อราคา ยิ่งในกระทู้อีก แต่ถ้าไม่ได้ผมจะได้ไม่โทรไปรบกวนพี่ ผมเข้าใจพี่คับว่าพี่อยากได้ในราคาที่พี่คิดไว้ พี่ให้คำตอบผมด้วยนะคับ ผมแอบลุ้นอยู่ ตอนแรกกะจะติดตามเฉยๆแล้ว ไม่ออกตัว แต่เห็นเป้าหมายแล้วยังว่างอยู่ อดใจไม่ไหวจิงๆ
  • zuM0_Mark ความคิดเห็นคล้ายกันเลย :063:

ชอบกระทู้นี้มากๆ ตั้งแต่วันแรกที่เปิดตัว รายละเอียด คุณภาพ การเลี้ยง การดูแลลูกหมา

แสดงให้เห็นถึงความรักความจริงใจของเจ้าของที่มีให้สมาชิกตัวน้อยๆ......สิงห์นักลากในอนาคต :063:

:033: :033: :033: ทุกภาพในกระทู้เป็นแรงกระตุ้น ให้รัก "พิตบูล" มากขึ้นจริงๆคร๊าบบบบบ
  • รบกวนถามหน่อยครับ ตอนนี้เหลือ M ไหนบ้างครับ

แล้วเวลาส่งนี้ส่งทางเครื่อง เหรอครับผม
  • ตอนทำงาน ปิดเสียงไว้เลยไม่ทันได้รับ จะโทรกลับก็ทำไม่ได้ เงินหมด อยู่บนเขาครับ รบกวนโทรกลับมาใหม่นะครับพี่ยุทธ เปิดสั่นแล้ว :-D
  • เบนซ์มาแล้ว จะมาเป็นสิงนักลากอีกคน จัดเลยเพื่อนเบนซ์
  • ขอบคุณ สำหรับน้องๆที่ให้ความสนใจ ทุกท่านครับ หากอยากได้จริงๆโทรมาได้เลย 084 2111 452 แนวทางเดียวกัน คอเดียวกัน โทรมาครับ ถ้าคิดว่าคอกิจกรรมตัวจริง / รับรองจี๊ดทุกตัว ลากได้จริง เล่นกิจกรรมได้จริง พร้อมเทคนิคแนะนำตั้งแต่เริ่มเลี้ยง ยัน ลาก BASIC ถึง ADVANCE ครับ

อีกสัก 2-3 วัน UPDATE รูปครับ

Ta0jeawTz กรกฎาคม 22 Permalink
    รบกวนถามหน่อยครับ ตอนนี้เหลือ M ไหนบ้างครับ

แล้วเวลาส่งนี้ส่งทางเครื่อง เหรอครับผม

เหลือ M1 M2 M3 ส่งทางเครื่องครับ
  • ดีคับพี่ ผมที่จอง m2 ไว้อะคับ ในวีดีโอข้างบน มีm2 อยู่มังอะคับ
  • ท่านที่จองไว้ทั้งหลาย จะตั้งชื่อว่าอย่างไรบ้างครับ อยากติดต่อและทำความรู้จักทุกท่านไว้ อย่างไร เราจะได้เป็นเครือข่ายกัน คิดเห็นว่าอย่างไรครับ จะได้พาพี่น้อง กลับมาพบปะ แลกเปลี่ยนประสบการณ์และความรู้ตลอดจนเทคนิคต่างๆ และเชื่อมสัมพันธ์ระหว่างผู้ปกครองสุนัขเอง จริงๆ แล้ว อยากให้ชื่อไปในแนวทางเดียว กัน อิอิอิ แต่ก็ไม่น่าเป็นไปได้ เลยมาตั้งสอบถาม พี่น้อง ที่เป็นผู้ปกครองเด็ก ๆ ว่า จะตั้งชิ่อว่าอย่างไรกันบ้างครับ ยินดีที่ได้เป็นครอบครัวเดียวกันนะครับ :X
  • kruaom 1:35PM Permalink

คืออะไรครับ

NavyBull 3:11PM Permalink
    ผมว่า เสือน้อย อนาคตไกลมากครับ CONFERM ค่ำๆ update /vedio ให้ครับ ชอบมาก ทั้งนิสัย iq และ พละกำลัง

• ผมโจ้คับ ว่าที่เจ้าของ F1 ตัวเดียวในคอกนี้555 ได้ชื่อแล้ว RED ดีใจ ตัวนี้จะลงมาอยู่ที่ชัยภูมิครับผม0883746206 (หมาตัวนี้คงมีความผูกพันมากเพราะงานเข้าตั้งแต่ยังไม่เอามา แต่ผมจะตั้งใจเลี้ยงให้ดีที่สุดครับและขอบคุณพี่ยุทธกับคำแนะนำดีๆ จะพยายามให้ได้เป็นนักกีฬากับเขาด้วยตัว 555!) :013:
  • น้องหมาคอกนี้ ต้องเลี้ยงให้เป็นนักกีฬาอย่างเดียวเหรอครับ

ท่าแบบเลี้ยงแบบเป็น บอดี้การ์ด เป็นเพื่อนออกกำลังกาย เป็นสมาชิกในครอบครัว

จะขายหรือเปล่าครับ b-(
  • ผมเลี้ยงและให้ความรักเจ้าเสือน้อยของผมเหมือนลูก พาเค้า วิ่ง เที่ยว เล่น ออกกำลังกาย และผมก็มั่นใจว่าเค้าคงไม่ปล่อยให้ผมตกอยู่ในอันตรายแน่ สามสิ่งที่ว่ามานี้ ผมว่าพิทบูลทุกตัวมีมันอยู่ในสายเลือด แต่นักกีฬาเป็นสิ่งที่ผมกับเค้าต้องสร้างด้วยกัน
    ผมไม่ได้ต้องการนักกีฬาที่เยี่ยมยอด แต่ผมต้องการพิทบูลที่ยอดเยี่ยม
    มาเป็นครอบครัวเดียวกันกับผมสิครับคุณ taojeawtz :033:
  • ตามสะดวกครับ ได้หมดครับ

แต่ที่ผมจะถามต่อและที่ได้คุยกับหลายท่านๆ คือความพร้อมมากกว่าครับ เพราะสิ่งที่สำคัญคือ ได้เขาไปแล้ว ต้องมีความรัก มีเวลา และทรัพย์พอสมควรที่จะดูแลเขาได้ ทั้งนี้ไม่ได้หมายความว่ารวย แต่หมายถึงรวยความรักและศรัทธา ในตัวเขา เพราะเขาคือพิตบลู เพราะถ้าหากขาดคุณสมบัติข้างต้น ผมว่าผ่านหมาคอกนี้เถอะ ผมสงสารเขา

เพราะพิตบลูไม่เหมาะที่จะเลี้ยงไว้เฝ้าบ้านเฉยๆ หรือ เลี้ยงตามกระแสแฟชั่น

อนึ่งที่ผมคิดว่าการที่ผมได้เพิ่มโอกาสสำหรับน้องๆหน้าใหม่ที่คิดว่าจะหาหมากิจกรรมสักตัว พร้อมทั้งคำแนะนำตั้งแต่การเลี้ยงดู การออกกำลังกาย และ อาหารที่ถูกวิธี ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    jn.jpg 66K
  • มาทวงสัญญาครับพี่ยุทธ5555 รูปๆ
  • =D> =D> =D>

นี่ซิ คนจริง (สงสัย จะโดนข้อหาเลียอีกมั๊ยหว่า เนี่ย) :-bd

• M 1 VEDIO

ที่บ้านเราจะเรียกว่า ตุ้มตุ้ย อย่างไรดูเอาเองครับ แต่ก็ใช่ย่อยครับ ทั้งน่ารักและทั้งแสบๆ
  • M 6 เสือน้อย VEDIO ถ่ายรูปวันเสาร์แล้วกันครับ วันธรรมดาไม่สะดวกครับ

• M 6 เสือน้อย จี๊ดๆ
  • ขอบคุณครับพี่ยุทธนอนหลับฝันดีครับผม :-D
  • NavyBull

ขอบคุณมากครับ :)
  • ครับ ขอบคุณมากเลยครับพี่ ยุทธ ที่ผมถามข้างต้นเพราะว่า ส่วนตัวแล้วบ้านผมพอมีอาณาเขต มี

รั้ว ผมชอบทำกิจกรรมในพื้นที่บ้าน ใกล้ๆบ้าน พาเดินเ่ล่น ออกกำลังกายแบบที่ในเว็บนี้แนะนำ ไม่ให้เค้าเก็บ

กด เพราะสุนัขพันธ์ุนี้ มีพลังเหลือเฟือ อย่างที่ในเว็บสอน ทีแรกผมเห็นว่า คอกนี้เป็นสายแชมป์ เหมาะแก่การ

เป็นนักกีฬาท่าเป็นนักกีฬา ก็ต้องพาไป แข่งตามที่เค้าจัดงาน ลากน้ำหนักใช่ไหมครับ แต่ผมคงไม่มี อิสระที่จะ

พาไปตามที่เค้าจัดงานไกลๆนะครับ เลยกังวลว่า จะเหมาะแก่ผมไหมครับ :)