ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กฏ กติกา งานลากฯ 29 ก.ย.
  • ป.ตู่ออกมาได้ก็เพราะภาพของพี่สะกิดงัยทัย ถ้ายงไม่มาว่าจะลึกลงไปกว่านี้อีก ยุ แต่ยังเหลือ อ.เข็ม ได้ข่าวว่าเป็นอัมพฤฒิอัมพาทเพราะวงสวิงผิดรูปแบบ ตอนนี้กายภาพบำบัดอยู่ว่างั่นครับ หายทันงานแน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.num-kam-aoo-im.JPG 122K
  • ถ้าประกวดร้องเพลง ทีมิอสาน คงจัดหนัก กินเต็มมมม
  • หมาแดง เมืองโพนพิสัยคับ ...ผม
  • มีเพิ่มเติม อะไรป่าวครับ :)
  • ''''''หมาแดง ที่โพนพิสัยกับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0030.jpg 44K
  • pokoijubujh
    ไฟล์แนบ
    จ.jpg 240K
  • ท่าน olepook ใช่ น้องโอ รึป่าวครับ ยินดีนะครับ 29/9/55 เจอกันที่ ม.ภาคฯ เด้อครับ

ปล.เวลาลงภาพต้องคลิ๊กตรงคำว่า " แทรกภาพ " ด้วยนะครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    314856[1].jpg 44K
    314911[1].jpg 240K
  • ถ้าว่างแล้วคงเจอกันครับ :)
  • เรียน คุณPRAKAN ได้เจ้าตัวนี้สบายดีนะครับ ดีใจกับทิ๊กเกอร์ที่ได้ไปอยู่ที่นั้นครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.trigerลูกชายเจ๊ทโด้.jpg 180K
  • อย่าลืม 29 ก.ย. ที่ขอนแก่น มาดูพ่อของเขาลากนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    1น้ามาร์ค.jpg 167K
  • 555 ผมงงตั้งนานกำลังคิดอยู่นึกไม่ออก มันไม่เหมือนเพราะมันตัวยังเล็กอยู่ตอนในรูป
    ต้องอาสัยภาพแวดล้อม บ้านกับรถท่านครับ ถึงจำได้
    เจ้าทิคเกอร์ สะบายดีครับท่าน อยู่แบบธรรมชาติ รู้สึกว่าอารมณ์มันจะเย็นลงไม่กร้าวร้าวครับท่าน
  • ครับฝากดูแลเขาด้วยนะครับ วันนี้ไปเล่นกับท่านรองสมคิด จึงทราบว่าทิคเกอร์ได้มาอยู่ที่นี้แล้ว ครั้งหลังสุดเห็นเขาตัวโตกว่าเจ๊ทโด้มากครับ สืบเลือดเนื้อเชื่อสายทางแม่ "กาแบตแมน" พ่อ "บูลลีซัน" ครับ
  • image
    โหดไม่โหดก็ ดูเอาครับ5555 แต่สนิทกันแล้ครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC16725.JPG 141K
  • โห่ ลูกชายคอกแรก และคอกเดียวของเจ๊ทโด้ ครับ
  • ลูกชายเจ็ทโด้ มันคือ ทั้งใหญ่ ทั้งโหด ทั้งดิบ ทั้งเดิมบาง ดีแท้ ครับ ชอบ ชอบ ชอบ ครับ

หมาลักษณะดีอย่างนี้ใครได้ครอบครองถือว่าเป็นสุดยอดของการ์ดด็อก ครับ เยี่ยม :063:
  • ขอโทษนะครับ งานเริ่มกี่โมงครับ