ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ประธานหนุ่ม พี่เข็คแล้ว ชื่อ tarokk_pit ยังไม่มีสมัครเข้ามาในระบบครับ และตอนนี้ก็ไม่มีใครตกค้างอยู่ในระบบครับ

รบกวนสมัครมาใหม่อีกสักรอบนะครับ
  • ถ้ามีร้อยตัว เราคงได้แข่งกันยันเช้า ได้ลงกินเนสบุ๊คแน่ๆครับ 555
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค แล้วผมจะให้น้องเค้าเช็คใหม่ครับ
  • ขอโชว์ลีลา อาร์เชอร์ ปู่ของ เจ้าเจ็ทโด้ ให้"กรา...ล๊อค" ยุวชนหมาลากนายแบบ หนาวเล่นๆๆๆมีลากแล้วบินได้ด้วย55555555555555image
    ไฟล์แนบ
    6archerที่1.jpg 155K
  • หนาวมะ หนาวมะ "กราม...ล๊อค"image
    ไฟล์แนบ
    4archerถ้วย.jpg 123K
  • ตอนนี้ พ่อกรามล๊อคนอนห่มผ้า เล่นบอร์ดอยู่บนเตียง มันหนาวมาก เพราะฝนตกและเปิดแอร์ 555
  • อุดร ร้อนตับสแล๊ปเลยครับ.......
  • โห่ ไม่เห็นชวนเลยอ๊ะ สารคามแอบซุ้มกันหรือเปล่าน้อ
    อ่าววว บอยมาแล้วเหรอครับ หายหน้าหายตาเลยช่วงนี้ คิดถึงอยู่ ว่างๆซ้อมด้วยกันเด้อ

kkทีม ตอนนี้เงียบกริบอย่างกะเป่าสาก ไม่รู้ซ้อมกันยัง แต่ทางนี้ซ้อมอยู่เรื่อยๆ ซ้อมคนเดียวจนเซ็งงงงง
    เอางี้เดี๋ยวจะหาว่าขอนแก่นไม่มีตัวจัด ขอส่ง เจค๊อป ละกัน เปรี็ยวสารคามสักวัน นะพี่ทัยนะ
    จะจัดเป็น โออีชิ หรือเบียร์ก้อว่ากัน พอได้สนุกๆ น.น. 27 กิโลกรัม หาตัวจับให้ด้วยน๊าครับโผม
    :067: :bz
  • เจคอปจับกับลุงมันก็ได้ ลุงหลานซ้อมกัน ซ้อมกันๆๆ
  • ตั๋วมาขอนแก่นไม่ผ่าน เด๋วผมส่งตั๋วสกลนคร อ.ท่าแร่ ให้ละกัน เมืองนอกไม่ต้องไปหรอก อะเมซิ่งไทยแลนด์เลยพี่ท่าน 555++
  • แรงสสสสส์ เสี่ยสวนยางบ้านเดียวกับท่านเปา เจอกันที่ขอนแก่นต้องมีเคลียร์ 5555
  • ไม่ว่างจะเคลียร์...เปลี่ยนเป็นตำจอก กงก๋งๆ ได้ป่าวพี่ท่าน ฮิ้วๆๆๆๆ
  • อะไร ? !!! ครับท่านเล็ก มีตำจ่งตำจอกด้วย...............ยอมได้ไงอ่ะ.........ขอตำจอกด้วยคนจิ

แบบว่าแก้เหนื่อยอ่ะ ซ้อมหมาทุกวันเลย แทบจะลมจับ หมา 3 ตัว นิ แต่ละตัวต้องยกอิฐขึ้นรถไม่รู้เท่าไหร่ ? :-D

เหอะ เหอะ ................. แต่ก็หนุกดีอ่ะ ว่าป่ะ :063: ;-) :062:
  • ส่งข่าวไปถึงเหล่าพลพรรค KK TEAM ที่คิดถึงหน่อยครับ

วันนี้ช่วงเย็น MK TEAM เค้านัดซ้อมกันอีกแล้วครับ ที่เดิมบ้านท่านอุทัยMK ใครว่างเชิญได้นะครับ

เริ่มตั้งแต่ 16:00 น. เป็นต้นไปยันฟ้าเปิดของอีกวันครับผม เชิญสำรองที่นั่งได้นะครับ สำหรับคอกาแฟไฟ :m93:

" จัดหนัก " มาเรา " กินเต็ม " ไปด้วยกันได้ คริ คริ

ใครอยู่ระแวกอีสานสนใจซ้อมรางพรมเชิญได้นะครับยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ ฟรี !!! ตลอดงานครับ \m/
  • วันนี้บ่ายๆ กรามล๊อค ก็จะไปดีวัน เตรียมฟิตร่างกาย เพื่อเตรียมสู้ศึก

ใครว่างรีบเข้าไปตอนนี้เลยครับ มีกลุ่มเชฟเพิร์ด กับลาบาดอร์กำลังแข่งกระโดดน้ำกันอยู่
  • ขอภาพด้วยครับพี่มาร์คอยากดูอ่ะ อยากดู ;-) :062: imageimage

" จัดหนัก " มาเรา " กินเต็ม " สโลแกน ISAN TEAM ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9276.jpg 121K
    IMG_9278.jpg 112K
  • image
    สวัดดีครับ ผมพอลล่าขอนแก่นขอรายงานตัวคับ กัปตัน
    ไฟล์แนบ
    DSCN2867.JPG9_resize.jpg 32K
  • ป๊าดๆๆๆ พี่ทัยเอาจริงหรอครับ พี่หนุ่มก็เอาจริง บ๊ะๆๆ
    เอ้าๆๆๆ ตามน้ำเลยละกันครับ ยอมรับทุกคำท้า ต่อให้ซ้อมก่อนเลยครับ
    สนามนี้ลงตัวเดียว ชบาแก้วปล่อยพัก ส่งบักเตี้ยลงก็เหลือเฟือแล้วครับ อิอิ
  • โทรไปกำกับแล้วว่าถ่ายรูปถ่ายคลิปไว้ให้ด้วย กิจกรรมโดดน้ำน่าจะเป็นกิจกรรมเดียวที่เราไปด้เจอกับสายพันธ์อื่น อย่าให้เสียฟอร์มนะพี่น้อง
  • มาแล้วๆๆๆๆๆๆ บักทาโร่ ฟันธงเลยครับ ตัวนี้ติด1ใน3 ของรุ่นแน่นอน
    อย่าทำให้ผิดหวังเด้ออ้ายพอลล่า อิอิ
    ปล.สนามนี้แพนเค้กลงไหมครับ บอกพี่น้ำตาลฟิตด่วนๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4742.JPG 81K
  • image
    ทาโร่ รายงานตัวคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2867.JPG 85K
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค
  • ทีมเหนือพี่สันต์หัวหน้าทีมแจ้งมาแล้วให้รวมพลบ่าย2โมงเช่นกันครับ ที่เมาค้างเมื่อวานให้มาถอนก่อนเวลาได้ครับ อิอิอิ
  • mae_1421_TPCyoungblood

"555 ลงกองกลางล่ะกัน งานนี้ไม่รีบ ไม่ร้อน แข่งเสร็จมีเวลาอยู่ต่อทั้งคืนแน่นอน เพราะ ผบ.ไปด้วย CHEERS "

ผมอยากให้พี่ทำแบบนี้แหละครับ งานไหนๆก็กลับก่อนตลอด โด่ๆๆ แล้วเจอกันครับ
    ปล.งานนี้แจกถ้วยรางวัล3ทุ่มเป็นต้นไป ใครกลับก่อนไม่มีสิทธิ์รับก่อนนะครับ อิอิ
  • ทาโร่ นายงามมากๆเลย ยินดีต้อนรับครับ มาช่วยกันป้องกันถ้วยให้อยู่ที่อิสานให้เยอะที่สุดนะ พอลล่าน้องรัก image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9141.jpg 124K
  • ทีมเหนือ แหล่มครับ ต้องให้มันได้ใจอย่างงี้สิครับทั่น สมพงษ์ อย่าลืมอัฟรูปด้วยนะครับทั่น อยากดู อยากดู 8->
  • อาร์มจะลงแค่ตัวเดียวเนี่ยนะ กลัวไม่มีตังซื้อโออิชิซื้อเบียร์ไงว่ะฮ่าๆๆๆ
    เบนซ์kkทีมก็อย่าให้น้อยหน้าmkทีมนะเรื่องซ้อมลาก ส่วนซ้อมคอthai.mkขอยอมแพ้ฮ่าๆๆๆ
    พี่ไพฑูรย์ครับผมว่าจะเพิ่ม นน.ไอ้สวัสดีแต่กลัวไปแข่งกับเจทโด้ ไม่อยากเอาลูกกับหลานมาแข่งกัน กลัวหลานแพ้ลูกเอ่ยไมใช่กลัวลูกจะแพ้หลานอิฮิฮิฮิ..... :-)) :-)) :-))
  • \:D/ ได้เสมอครับ พี่เล็ก หลานตัวนี้ ยังเล็กนัก เก็บเกี่ยวประสบการณ์ไปเรื่อยๆ ผมว่ามันยังตัวเล็กกว่าลุงเจอเก้นอีกเท่าตัวเลยนะครับ แต่ก็รอวันเจอกับลุงเก้นเสมอ :-D

พี่ทัยครับเย็นนี้เจอกันครับ จะรีบแอบหนีงานไปแน่ และก็กะว่าพรุ่งนี้กลับเข้างานต่อเลย ฮื่อๆๆๆๆ :002: :002:
  • หวัดดีฮ่ะ เพ่เต๊กกี๊ :-))
  • ยักษ์หลับลงซ้อมวันแรกวันนี้เวลา 10.06 น. วอร์มร่างกาย สายน้ำimage
    ไฟล์แนบ
    280720121243.jpg 125K
  • กับบรรยากาศ ภูเขาที่เมืองเลย ทุกอย่างพร้อม แม้ว่าจะยังหายไม่ดีสักเท่าไร
  • ฝากถึงเจ้าเทพ กรามล๊อค ดีกรีของรุ่นพี่เจ๊ทโด้หน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    1ของขวัญวันเกิด.jpg 159K
  • และนี้ของกัปันเจ๊ทโด้เขาimage
    ไฟล์แนบ
    1เหรียญ.jpg 166K
  • image
    ไฟล์แนบ
    do2200.jpg 159K
  • โอ้ X แจ๋วจังเลย.....สถานที่ดีมากปล่อยหมาวิ่งเล่นเป็นชั่วโมงก็ไม่เป็นไร น่าอิจฉาจังแต่บ้านพี่ก็ไม่ได้แพ้เมืองเลยหรอกนะ แถมมีรางพรมให้ลากเล่นได้ทุกวันเสียอีกฮ่าๆๆๆแต่จะได้รางวัลหรือเปล่า นี่ก็ไม่รู้เหมือนกันนะ ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เพราะว่าเราจะหวังว่าจะต้องได้รางวัลทุกครั้งมันก็คงจะไม่ใช่ ถึงไม่มีรางวัลมีแต่เพื่อนๆเราก็ไปอยู่ดี
  • ดิบ แต่ไม่เถื่อน และตรงไปตรงมา มันคือมนต์เสน่ห์ของ พิตบูลโซน ผมจึงมั่นใจว่า ยากที่ใครจะจากไปโดยหันกลับมาเยือน 555
  • ที่ไหนน้อพี่X บรรยากาศสุดยอดเลย
  • บ่อเก็บน้ำที่โรงงานครับ สนใจ เอามาว่ายได้นะครับ
  • ไปนำแนเด้อ.........บ่อน้ำคือเป็นตาเล่นม่วนดีแท้น้อ.............อ้ายเอ่ย!!!
  • งานนี้ ขอส่งนักกีฬาสายเลือดบูลลี่100 ลงร่วมสนุกซักตัวนะครับ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเด้อครับimage :) :062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0623 resize2.jpg 182K
  • เยี่ยมครับ จะติดตามเป็นกำลังใจครับ
  • โอ้โห....คึกคักกันใหญ่เลยคับ
    วันนี้ขอพาน้องซูก้ามารายงานตัวคับ เดี๋ยวจะลืมกันซะก่อน งานนี้เอาจริงคับ ครองที่โหล่มาหลายรอบแล้ว
    ขอหวังถ้วยกับเขาซักใบละกันคับ...อิอิ :-D imageimageimageimage
    ในอนาคตทีเด็ดของผมอยู่ที่ แฮนด์เล่อคนนี้คับ :-))
    ไฟล์แนบ
    DSCN4652.jpg 17K
    DSCN4663.jpg 25K
    DSCN4696.jpg 46K
    DSCN4700.jpg 46K
  • งานนี้ ขอส่งนักกีฬาสายเลือดบูลลี่100 ลงร่วมสนุกซักตัวนะครับ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเด้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0623 resize3.jpg 260K
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากพี่มาร์คครับ อีกซํกรูปครับ ขออภัยเพิ่งหัดลงรูปครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0659resize1.jpg 240K
  • image
    งานนี้ลงทุนถอย จักรยาน มาเพื่อเธอโดยเฉพาะคับ

ทางสารคามนัดซ้อมกันเป็นยังไงบ้างคับ ได้ยินข่าวมีคนไม่กลับมานอนบ้านด้วยแม่นบ่....55
    จริงๆว่าจะไป แต่วันอาทิตย์มีงานเช้า เลยขอเป็นโอกาศหน้า ซูก้าพร้อมเมื่อไหร่จะไปซ้อมด้วยนะคับ(ขาดแอลกอล์ฮอลมานานแระคับอิอิ)
    ไฟล์แนบ
    DSCN4683.jpg 19K
  • เขียวแป๊ดดดดด...มาเลยเน๊อะ!! 555++
  • โหเร่ิมมีบลูลี่เข้าร่วมหลายตัวชักสนุกแหะเป็นกำลังใจให้ด้วยคนครับ :062:
  • 555 เค้ามีแต่แดงแป๊ดดดด บ่แม่นติ พี่เล็ก5555+