ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ส่วนตั้มพีบี ขอให้น้องมะนาวนอนเป็นมัมมี่รอจนถึงวันแข่งไปก่อนนะคับเดี๋ยวรุ่นเล็กตามทีหลัง
    ไฟล์แนบ
    DSC05375.JPG 90K
  • อยากเห็นกล้ามขาหลังใหญ่ๆสวยๆ ของบักข้าวป้นจัง อัฟให้ดูหน่อยจิ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC05375.JPG 90K
  • สวัสดีครับน้องตั้ม namkhang ยินดีต้อนรับเข้าสู่ถนนสายลากน้ำหนักนะครับ

น้องมะนาวเป็นบูลลี่ตัวเมียที่มีความพยายามทำตามคำสั่งของเจ้านายได้ดีมากๆครับ

เพียงแต่ตอนนี้เค้ายังเด็กอายุยังน้อย ( ราวๆ5เดือน ) พี่เป็นห่วงเรื่องโหลดน้ำหนักนะครับอย่าให้หนักมากเดี๋ยวจะเดี้ยงเอานะครับ

ฝึกคำสั่งต่อไปเรื่อยๆรับรองในอนาคตได้ครองถ้วยสักใบแน่นอน ชัวร์

ขอให้มีความสุขกับเพื่อนแท้สี่ขาคู่กายอย่างสมดุลย์นะครับ

;-)
  • สู้ขาดใจเลยนะท่านลวกเพี้ย ได้เลยมะนาวลูกรัก
    มะนาวตื่นเผื่อประเดิมงานแรกในชีวิต วันแข่งก้อ9เดือนพอดีเลยเย้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05365.JPG 88K
  • อ้าว......9 เดือนพอดีเลยเหรอครับ โอ้โห..........แหล่มเลย งั้นจัดมาเลยครับ

การฟิตซ้อมอย่างสม่ำเสมอจะส่งผลให้ความฝันสำเร็จครับ =D>
  • ขอบคุณครับพี่หนุ่ม น้องจะนำไปเปนแนวทางในการฝึกพิทบลูตามวัยอย่างถูกต้อง
    ก้อมีที่ปรึกษา ดีๆแบบนี้ล่ะครับมะนาวเลยทำได้เกินคาดช่วงนี้
  • เค้าเขิลนะเนี้ย..............อย่าชมออกสื่อสิ อิ อิ :">
  • ไปซ้อมเจ้ามะนาว กับพวกพี่ทีมอีสานทีมดีฝ่า image
    ไฟล์แนบ
    DSC05349.JPG 169K
  • แต่ละท่านก็มีทีเด็ด ต่างสีสัน หลากลีลากันจริงๆ แค่วิธีการพาหมาไปซ้อมก็น่าทึ่งแล้วครับ
  • พี่ยุทธครับคีย์ล่าขอ2 ถ้วย

ส่วนถ้วยที่3และ4 ให้เจ้าโกโก้สุดหล่อ

รอลุ้นกันนะครับ(หมามืด)

พิกัด40กิโลครับผม

เฉินหลงMK

ปล.วันนี้พาเด็กๆมาซ้อมที่บ้านพี่ทัย
  • ปอนด์ ต่อ ปอนด์ ประกบ บาเลย์ บ่ คีล่าย์ :-D
  • พร้อมสู้ศึกเต็มที่เลยนะอีสานทีมเรา มีนักกีฬาเกิดใหม่ตั้งหลายตัวเลย เห็นแล้วน่าภูมิใจนะ ดืกว่าเลี้ยงไว้เอาไปเฝ้าบ้านเฉยๆ น้องๆมหาลัยหลายคนมองเห็นคุณค่าพิทบูลฯมากขึ้น .............................................. แต่พี่ๆหลายคนที่เลี้ยงอยู่ก่อนแล้ว ไม่มีการทำกิจกรรมเลยน่าจะคิดใหม่ทำใหม่ได้แล้วนะคับ............................
    น้องหลายคนใจรักมากคับพี่มาร์คใครไม่มีรถยนต์ก็ขี่มอเตอร์ไซค์พาหมาไปซ้อม คนรุ่นใหม่ไฟแรงเยอะคับ
  • ท่านยุทธขอเปลี่ยนจากคีย์ล่าเป็นสวัสดีแทนได้มั้ยฮ่าๆๆ เพราะ นน.น่าจะเท่ากัน ลองดูเล่นๆ แต่ไม่มีเดิมพันนะ....................กลัวแพ้ฮ่าๆๆๆ
  • เอาสิ ได้เลย แต่ บอกไว้ก่อน ครั้งที่แล้ว เล่ย์ เขาอ้วน นน เกิน มาตราฐานไปเยอะน่ะ หมาอ่อนซ้อม :-D
  • เอาหล่ะมันส์หล่ะคร้าบบบบบ!!! บาร์เล่ย์ vs สวัสดี ผมขออนุญาติเป็นสปอนเซอร์ให้สวัสดี โออิชิ 1 ลัง ครับ

ท่านยุทธ โอเคมั้ยครับ แข่งแบบ ปอนด์ ต่อ ปอนด์ หนุกๆ เบื่อเบียร์เยอะแล้วครับ :-D
  • นมเปรี้ยวก็ดีนะครับ ปธ.หนุ่ม (แต่อย่าให้นมหมดอายุนะ)
  • แหล่มครับ :X

อ้อ พี่ไพฑูลย์ อยากดื่มนมเหรอครับ ได้เลยครับ :065:
  • อ้อ พี่ไพฑูลย์ อยากดื่มนมเหรอครับ ได้เลยครับ

-55555นมนั้น กะอ.เข็ม อิ่มแล้วครับ ฮิ ฮิ
  • อ้าว........พี่ไพฑูลย์ที่รักครับ อย่าเปิดช่องสิครับ ตั้งกาดร์เอาใว้ครับ เดี๋ยวโดนศอกสั้นนะครับ มาเฟียเค้ารอจังหวะอยู่นะ
  • เอาอย่างนี้ดีมั้ยครับพี่ยุทธ คีย์ล่า vs บาร์เล่ย์ vs สวัสดี vs บิ๊กกัฟ ปอนด์ต่อปอนด์

ไม่มีเดิมพันใครแพ้ต้องดูแลผู้ชนะทั้งคืน (ผมอยากเท็คแคร์พียุทธ)
  • โถ่ลูกพี่ ร้อนตัวซะงั้น พี่หนุ่มหมายถึงนมเปรี้ยว ลูกพี่หมายถึงนมสวด พลาดๆ ฮา
  • เอาอย่างนี้ดีมั้ยครับพี่ยุทธ คีย์ล่า vs บาร์เล่ย์ vs สวัสดี vs บิ๊กกัฟ ปอนด์ต่อปอนด์

ไม่มีเดิมพันใครแพ้ต้องดูแลผู้ชนะทั้งคืน (ผมอยากเท็คแคร์พียุทธ)

- เอาละซิ พี่ยุทธ ขอไปนำด้วยคนเด้อ
  • แฮนด์เล่อร์ เดอะเจ็ทโด้ จรวดทางเรียบ คงเห็น เดอะกรามเทพ รูปร่างล่ำสัน สมบูรณ์ ร้องหา นม เลยหราาาาาา อิอิ

ไม่ทันแล้ว ม้างงงงงงง เคี้ยวหมากกก แทนแล้วกัน ฮา ... กร๊ากกๆๆๆๆ
  • อ้าว........น้องเฉินหลง สุดหล่อของพี่ ไปนำแนเด้อ !!! แฮะ แฮะ แฮะ :o040:
  • ได้เลยน้องเฉินหลงแต่คุณยุทธจะ Ok มั้ยหนอฮ่าๆๆ ถ้าเกิดผมแพ้ผมมีแถมให้เครื่องดื่ม 1 ลัง(อะไรไม่รู้แล้วแต่เจ้าภาพ)
  • แฮนด์เล่อร์ เดอะเจ็ทโด้ จรวดทางเรียบ คงเห็น เดอะกรามเทพ รูปร่างล่ำสัน สมบูรณ์ ร้องหา นม เลยหราาาาาา อิอิ

ไม่ทันแล้ว ม้างงงงงงง เคี้ยวหมากกก แทนแล้วกัน ฮา ... กร๊ากกๆๆๆๆ

- ไม่แก่บ้างก็แล้วไป๊ ชิ ชิ ชิ
  • เหอะ เหอะ ยังไม่แก่ครับ ใครว่าพี่ไพฑูลย์ที่รักของผมแก่ .........อุ้ยสสสสสสสสสส์ ยังสดอยู่คร้าบบบบบบ

ยังจัดได้อีกหลายสนามครับ เพราะกว่าจะสอนเชิงมวยให้กรามเทพเสร็จก็อีกตั้ง 3 สนาม จริงมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ ;-)
  • จัดมาเลย MK TEAM ไม่งั้นไม่มีอะไรกระตุ้น ไม่มันส์

คิด ถึง โอเอ๋ จัง

สงสัย งานนี้ เมา หัมทิ่ม บ่อ ซะมั้ง

• เอาเป็นว่าตกลงครับพี่ยุทธ พี่ทัย

โอย...งานหนักแล้วเรา #-O
  • พี่ยุทธ ขอหย่างนำก้นแหน่เด้ออ้าย อิอิ
  • อ้าวอาร์ม..........หมายความว่าไง ? ไม่ให้กำลังใจกันเลย หุ หุ [-(
  • โด่วววพี่หนุ่ม ผมกำลังอ่อยเหยื่อเด้หนิ ฮาาาา
  • ยังไม่ได้พูดคำว่าแก่เลยสักคำ ไม่น่ารีบร้อนตัวจนคู่แข่งจับทางได้ ฮ่าๆๆ
  • เหรอ เหรอ เหรอ .................... เนียบเนอะ 55555555555555
  • ช่วงนี้เร่งอัดกรามล๊อคทุกวัน หวังโตทันสกัดเดอะโด้ครับ
    ดูท่าทางแล้วหาคนประกบยาก ฝีมือไม่เท่าไรแต่อาศัยลีลาดี
    ดังนั้นต้องให้เดอะกรามเทพ น่าจะพอต่อกรได้ 555
  • okเฉินหลงน้องไม่ว่ายังไงก็ต้องสู้อยู่แล้ว ไม่เขาก็เราแค่นั้นเองไม่เห็นจะเป็นไร ไม่หัวก็ก้อย แค่หนุกๆมันเป็นแรงกระตุ้นตัวเราเอง แต่พี่ชอบอยู่อย่างคือมันทำเราสนิทสนมกันขึ้นอีก เมื่อก่อนผมไม่เคยรู้จักคุณยุทธ รู้จักแต่หมาของเขา เคยทักกันครั้งแรกก็งานที่เมืองทอง สมมุติว่าถ้าเราไปเจอท่านยุทธที่ กทม.หรือที่ไหนสักแห่งเราก็มีเรื่องไปเม้าท์กันได้ว่า หมาเราเคยชนะคุณยุทธมาแล้วนะฮ่าๆๆๆ
  • คึก คัก หน้าจอ กันดีแท้ๆ / หลังจอ ฝนตก อดซ้อมหมาตามเคย วันนี้เลยมีเวลา มาซ้อมหน้า com แทน :008: :008: :008:

ไปล่ะ ราตรีสวัสดิ์ ครับ พี่น้องสิงห์นักลาก :X
  • เราจะย้อนมาดูความสัมพันธ์ของทั้งสองอีกครั้งลึกซึ้้ึงกินจาย image
    ไฟล์แนบ
    DSC05090.JPG 138K
  • นอกสนามเราแนบแน่น แต่ในสมรภูมิเรายากที่จะประสานครับ เพราะที่หนึ่งมันมีได้เพียงคนเดียว อิอิ
  • ขอเป็นมือที่สามระหว่างเจ็ทโด กับ กลามล๊อก เอิ๊ก เอิ๊ก
    แต่ขอสอดแทรกแม็กเวท สนามนี้มากกว่า ;;) 555+image
    ไฟล์แนบ
    DSC03240.JPG 186K
  • วันนี้คงต้องซ้อมหมาคนเดียวแล้วมั้งเนี่ยไม่เห็นมีใครกริ้งกร้างเลย ไม่เป็นไรซ้อมเอาไว้แข่งกับไอ้ข้าวปุ้นอีกตัวก็ได้ ใช่มั้ยอาร์มฮ่าๆๆๆ

• เอาคลิปมาโชว์หน่อยซิครับ อยากเห็นพัฒนาการของคู่ต่อสู้ ว่าน่ากัวหรือน่ากิน 555
  • ต่อให้ซ้อมก่อนเลยครับพี่ทัย ผมไม่รีบ ยังไงก็กินขาด ฮี้วๆๆ

ปล.ตอนนี้ แค่เดินๆมันก็เหนื่อยแล้ว อ่อยให้แหน่เด้อ ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07932.JPG 51K
  • นอกสนามเราแนบแน่น แต่ในสมรภูมิเรายากที่จะประสานครับ เพราะที่หนึ่งมันมีได้เพียงคนเดียว อิอิ

-จริงครับ ในสนามเราต้องชิงความยิ่งใหญ่ในความหล่อ และเจ้าพลัง ไผเป็นไผ กะสิได่ฮู้กัน
  • โอ้โห เร๊ด ลู ลู่ จัดถ้วยใหญ่เลยเหรอน้องเบนซ์ อย่างงี้แสดงว่า โดนจัดหนักหล่ะสิ ............ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

น้องอาร์มที่รัก บักข้าวปุ้น มันซ้อมแต่ท่านั่งบนแท่นรอรับถ้วยอย่างเดียวเลยเหรอ โห...........มั่นใจมั๊กมากนะนิ

ส่วนเรื่องความหล่อนิผมขอยกให้พี่มาร์คนะครับ แต่ยังใหญ่สู้พี่ไพฑูลย์ไม่ได้ครับ ยิ่งใหญ่มากตอนงานเมืองทอง

:-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • คอยดู จะสั่งทีมยังเติร์กจัดหนักแบบไร้ความปราณี เอาให้หงอยเป็นไก่เหงาเลย เจดโด ลูกสูบติดเครื่องน๊อคเป็นลมบนรางแน่
  • โว้ โว้ โว้ ......................... มาเฟียสั่งลุยแล้ว จรวด ทบ. เราเอาไงดีครับ ติดเชื้อเพิลงชนิดพิเศษเลยดีมั้ยครับ ( อุ๊บใว้ก่อน )
  • รับประกันงานนี้ เบียร์ติดคอแน่ ไม่มีทางปล่อยให้หล่อคนเดียวเหมือนงานเมืองทองแน่ๆ