ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • กระดูกยังไม่เต็มที่ยังห้าวขนาดนี้ ถ้าอายุได้สงสัยมีคนหนาวหลายคน ฮ่าๆๆ
    สำหรับ จรวดไทย บั้งไฟ อบต ต่อน้ำหนักตัวให้ด้วย อิอิ
  • กระดูกยังไม่เต็มที่ยังห้าวขนาดนี้ ถ้าอายุได้สงสัยมีคนหนาวหลายคน ฮ่าๆๆ
    สำหรับ จรวดไทย บั้งไฟ อบต ต่อน้ำหนักตัวให้ด้วย อิอิ

-เป็นที่น่าเห็นใจ "กราม.........." เจ้าเกิดมาดี อยู่ค่ายดี ทุกอย่างพร้ิอม แต่ดันมาเกิดในยุก "เจ็ดโด้" กำลังฉกรรจ์ งั่นรอไปก่อนอีกสองปี ชื่อนี้ "กราม..ล๊อค" ถึงจะแจ้งเกิด กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    do-อุดร.jpg 199K
  • ก๊อกๆๆๆ ประตู D1 ใกล้วันแล้ว เงียบจังเลย
  • ฮะแฮ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีคนาอยู่ไหม๊ครับ
  • เย็นนี้ จะไปตรวจสภาพสนาม การเดินไฟ ตอนนี้ทุกอย่างพร้อม 95% แล้วครับ
    เราจะไปประชุมกันที่ เขาอีโต้วันเสาร์นี้ เกี่ยวกับ การเตรียมงานขั้นสุดท้าย
    ใครต้องการที่พัก รีบแจ้งนะครับ เพื่อประกันความผิดหวัง จะได้พักใกล้ๆ ดีวันครับ
  • กทม. ช่วงนี้อากาศเย็นสบายๆ
    ไม่รู้ว่า เหนืออีสาน หนาวกันหรือเปล่าครับ :">

ระวังหมาเป็นตระคิว ถ้าขาดซ้อมน่ะครับ
  • ยินดีด้วยนะครับ :006:
  • 'งานนี้ถ้าซุบตาร์โด้น้องใหม่ทั้งหลายคงเสียใจแย่แน่ๆนะอาทลู
  • ตอนนี้ พักเอาแรงไว้สู้ศึก อย่างเดียวครับ ไม่มี ไม่หนี ไม่ถอย ไม่เมา ไม่อวก กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3578.jpg 130K
  • หมาคุณหนูแบบนี้นี่เอง คงรุ่งยาก เพราะต่อไปในสนามลาก จะมีแต่นักรบของจริง คุณหนูๆ คงเป็นได้แค่ฝ่ายแจกแต้ม กร๊ากกกๆๆ
  • แวะมาดู โม้อารายกันฮับ :p
  • นานๆจอนนี่จะให้เกียรติแวะมาสักครั้ง สมรภูมิน้ำลายและสนามลากยินดีต้อนรับครับ
  • มาเรื่อยแต่ไม่แสดงตัว เพราะทุกคำเขียนอาจเป็นคำให้การภายในศาลได้ :-))
  • ให้แม่งมันมาอีกรอบ คราวนี้บุกกระทืบถึงบ้านแน่ วีระกรรมสุดท้ายยังไม่ได้เคลียร์ แต่ขี้เกียจเอามาเป็นอารมณ์
    ตอนนี้ต่างคนต่างอยู่ ไม่ต้องมายุ่งเกี่ยวกัน มันก็มีความสุขดีอยุ่แล้ว ดังนั้นอย่าให้ได้ยินเข้าหูอีกครั้งนะว่ายังไม่เลิก

ถ้ายังโชว์เก๋า สร้างภาพ ปากกล้าขาสั่น เห่าผ่านเฟช อวดบารมีไม่เลิก เจอส้นตีนกูแน่ๆคราวนี้ :016:
  • 15ปีผ่านไป....ยินดีด้วยครับพี่มาร์ค
  • คุณหนูในบ้าน แต่อหังการในสนามลาก ..........งานหน้ารุ่นเจ็ทโด้ หากยังอยากอยู่ 1 ใน 3 ต้องฝึกอย่างเดี่ยว ออ่นฝึก ฝึกน้อย เมื่อไหร่ ถูกเจ็ทโด้สอนมวยแน่ 55555555555เช่าน บารอน
  • ช่วงนี้อาทลูมีเวลาเยอะระวังให้ดีเหอะ บารอน พูม่า
  • ยังครับ ตอนนี้เดินสายกินอยู่ครับ กับนักกีฬายังไม่ลงนวมเลยครับ ขอเวลาสองสัปดาห์ก็เกินพอแล้วครัรบ555
  • ดูแลสุขภาพด้วยนะครับคุณอา :039:
  • ครับผม ขอบคุณครับ ไงก็จะประครองให้ึถึงวันถล่ม D 1 อย่างแน่นอนครับ :065: :X
  • :063: ครับอา :X
  • จะทำให้ จรวดไทย บั้งไฟ อบตโด้ น้ำตาตกพกความชอกช้ำกลับอุดรให้ดู 55

เดอะไวท์ยูนิคอร์น และ เดอะกรามเทพ สองเพชรฆาตคู่ จะช่วยกันลงดาบ อิอิ
  • ว้าวๆๆๆไม่ได้แวะมาวันเดียว ถูกถากถางอยู่เหมือนเดิม หน่อยก็เงียบ แล้วจะรู้ จรวด หรือ บั้งไฟ แต่น่าเสียงดาย จะมาหยุดความรุ่งโรจน์ ฉายแสงเ่รืองรองของเจ้าหนุ่มน้อย กราม.........ก่อนนะซิ ฮิ้วๆๆ
  • จะเป็นบั้งไฟ อบต...หรือเจ้ากรามล้น...จะรอชมผลงาน ที่ D1 ไผซิแน่กว่าไผ :-D
  • ถากถางที่ไหน ชื่นชมต่างหาก จรวดไทย เป็นภูมิปัญญาไทยที่ฝรั่ง ลอกเลียนเอาไปทำขีปนาวุธ 55
  • กลุ่มน้องใหม่จากชลบุรีขอไปด้วยนะคับป๋า
    ส่วนกี่คนนั้นขอเชคก่อนนะ :-))
    และมีกิจกรรมอะไรบ้างคับจะได้เตรียมตัวได้
  • งานนี้ ก็เป็นการเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ครับ แบ่งเป็นช่วงกลางวันก็เปิดโอกาสให้ บรรดานักรบได้มาประลองเพลงยุทธ จะล้างตาจะย้ำแค้นกันก็ตามสะดวก เราถือเป็นการแข่งแบบนอกรอบ ประกบคู่กันเองตามสะดวก

ส่วนภาคกลางคืนก็จะมีทานอาหารร่วมกัน เป็นอาหารบุปเพ่ต์ เตรียมไว้ 250 ที่นั่ง มีการแสดงดนตรี มีกิจกรรมการแลกของขวัญ มูลค่าขั้นต่ำ 300 บาท ใครให้มากกว่าก้ไม่มีปัญหาครับ มีการจับของขวัญของรางวัลจากคนที่นำมาสนับสนุน และก็จะเปิดโอกาสให้สมาชิกส่งตัวแทนขึ้นมาแสดงวิสัยทัศน์ พูดถึงวัตถุประสงค์ของกลุ่มชมรม เพื่อนำเสนอสิ่งที่จะเป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม

ตอนนี้เรามีสปอนเซอร์ คร่าวๆ แล้วดังนี้
    คุณกล้าปาร์คเวย์ สนับสนุน มิกซ์เซอร์ตลอดงาน
    คุณ Apiwattong ขออภัยลืมชื่อ สนับสนุนกรงใบใหญ่มาจับของรางวัล

หากใครจะนำอะไรมาสนับสนุนก้แจ้งความประสงค์ผ่านบอร์ดนี้ได้เลยครับ ขอความกรณาด่วนหน่อย เพราะเวลาก็ใกล้เข้ามาแล้ว ขาดเหลืออะไรผมจะได้จัดหาเพิ่มเติมได้ทันครับ
  • พี่มาร์ค

งานนี้ต้องส่งเบียร์ลาวให้ พี่ๆ น้องๆ ชาว Pitbullzone ได้ลองชิมกันหน่อยแล้ว ผมขอสมทบเบียร์ลาว 5 ลัง ครับ

นัท
  • ขอบคุณมากๆครับท่าน

งานนี้จะพยายามให้ทุกท่านได้มีอะไรติดไม้ติดมือกลับบ้านให้ครบทุกคนครับ :-D
    เหลือเวลาอีกไม่ถึงเดือนแล้ว รบกวนช่วยคอนเฟิร์มกันด้วยครับ ใครไม่สะดวกไม่เป็นไรนะครับ
    บอกได้เลยไม่ต้องเกรงใจครับ เราอยากให้งานนี้มีบรรยากาศ สบายๆครับ
  • เสาร์นี้ ยังเติร์ก พร้อมที่ดีวันนะครับ จะประชุมขอคำปรึกษาเรื่องงานวันที่ 9 ครับ
    ท่านใดว่างก็แวะมานะครับ พาหมาออกกำลังกาย ช่วงเย็นสังสรรค์เบาๆ เหมือนเดิมครับ
  • ลากน้ำหนักตอนกลางวันเริ่มประมาณกี่โมงครับ เริ่มชั่งน้ำหนักกี่โมงครับ
  • ไปซ้อมหมาเอาแรงก่อนนะคับ เดี๋ยวอีสานทีมจะไม่ได้รางวัลกลับบ้านฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้เป็นการประลองแบบนอกรอบครับ ไม่มีการชั่งน้ำหนัก ไม่เน้นกฏกติกา วัดกันที่ใจ อยากจับกับใครว่ากันเองได้เลยครับ สนุกๆ ขำๆ แต่เสียตัง ฮา ....
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆชาวพิทบูลโซนและพี่น้องสิงห์นักลากทุกๆท่าน

ห่างหายบอร์ดไปนานครับ ไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ แต่ " คอนเฟิร์ม " นะครับ 9/12/55 นี้เจอกันที่ D1 แน่นอนครับ

เห็นพี่จอนนี่เหลียงเข้ากระทู้นี้แล้วชักจะเริ่มมันส์ขึ้นมาทันทีครับ ( อยากให้เฮียเหลียงคนน่ารักขึ้นร้องเพลงครับวันงาน )

" อีสานทีม " พร้อมเข้าเมืองกรุงแน่ๆครับ หลังจากที่ได้คุยกับน้องๆแล้ว อุ่นใจครับ นักกีฬาไปไม่ต่ำกว่า 10 ตัวครับ

อย่างที่พี่มาร์คสุดหล่อตัวเล็กแต่ใจใหญ่กล่าวมาโดนใจมากๆครับ

"งานนี้เป็นการประลองแบบนอกรอบครับ ไม่มีการชั่งน้ำหนัก ไม่เน้นกฏกติกา วัดกันที่ใจ อยากจับกับใครว่ากันเองได้เลยครับ สนุกๆ ขำๆ แต่เสียตัง ฮา .... "

อ้างคำกล่าวของพี่มาร์คข้างบนนี้ ผมขอเปิดราคา " บูลลี่สายลาก " THE MONSTER เป็นเบียร์สิงห์ 4 ลัง ครับ

แต่ขอให้คู่ต่อสู้เป็นบูลลี่ด้วยกันก็พอครับ ไม่เกี่ยงน้ำหนักตัว

แบ่งเป็น แข่งแบบ BEST 2 ลัง และ แข่งแบบ MAX 2 ลัง

( THE MONSTER เป็นพ่อของ SPIDER ที่แข่งงานขอนแก่นที่ผ่านมาครับ )

ของกลางกินด้วยกันในงานครับ เอาฮาอย่างเดียวพอ อิ อิ ( แต่ตอนนี้มันลากได้เยอะกว่าลูกมันนะครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า )
    image
    เบา เบา กับ สไปเดอ ส่วนรูปมอนส์เตอร์ ขออุบใว้ก่อนครับ

และน้องพลอย เพื่อสนับสนุนงาน เปิดราคาที่ เบียร์สิงห์ 4 ลัง เช่นกันครับ BEST และ MAX อย่างละ 2 ลัง

ขอความกรุณาช่วยเป็นคู่ปรับให้หน่อยนะครับพี่น้องสิงห์นักลากที่รัก

;-) imageimage
    วัน เบา เบา กับน้องพลอยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ขอแผนที่ทางไป D1 ด้วยครับเผื่อทีมงานท่านอื่นๆที่ยังไม่ทราบเส้นทางครับ ส่วนผมจะเข้าทาง ถ.ศรีนครินทร์ครับ :039:
    ไฟล์แนบ
    2012-08-19 10.57.55.jpg 91K
    2012-08-19 11.17.34.jpg 96K
    2012-01-19 17.09.50.jpg 79K
  • พี่หนุ่ม

เห็น ประธานหนุ่ม ของเรา เข้าบอร์ด แล้วรับรองว่างานนี้ มีเฮ และฮา กันแน่นอนครับ ต้องอย่างนี้ซิพี่ อย่าให้เสีย "มหาอำนาจสิงห์นักลาก"

นัท
  • มีตัวแทนอีสานมาท้ารบถึงหน้าบ้าน เอาไงกันดีเจ้าถิ่นอย่างพวกเรา จะยอมยกเบียร์ให้เขาง่ายๆโดยไม่ต้องออกแรง หรือจะเร่งหาขุนศึกเข้าต่อกร 55
  • ตกลงงานนี้จัดวันที่9ธันวาใช่มั๊ยครับพี่มาร์ค...
  • เดี๋ยวจัดไฮเนเก้นไป2ลังครับ...หมายังไม่พร้อมขอไปเมาก่อนครับ 555เย้....
  • ทีมอีสานคับมีบูลลี่กัดสปิงโพหรือเปล่าคับถ้ามีขอคำชี้แนะหน่อยคับ
    เจอกันที่ ดีวันนะคับพี่ๆทีมอีสาน
  • กรามล็อคตอนนี้หนักเท่าไหร่ครับป๋า จะหานักกีฬาไปปราบ
  • ฝากถามพี่หนุ่มMK ข้าวปุ้นมาด้วยใหมครับ
  • ยัง่ไม่ได้ชั่งเลย น่าจะ31
  • เมื่อวานมีประชุมกันนิดหน่อย อีกสักพักจะมาอับเดทให้ทราบนะครับ ใช้ไอแพดมันพืมพ์ยาก ช้าด้วย
  • น้องแมนครับ พี่ไม่แน่ใจครับเพราะน้องอาร์มอยู่ในช่วงซ้อมรับปริญญาอยู่ครับ ดีใจกับความสำเร็จของน้องอาร์มด้วยนะครับ

" สาขาวิศวะอุตสาหการ " จบได้ยอดเยี่ยมมากน้องรัก :063: :063: :063:

ส่วน " บักข้าวปุ้น " นั้นพี่ก็อยากให้เอาไปด้วยครับ อยากให้เอาไปแสดงพลังพลังของหมาเตี้ยๆแดงๆครับ

ถ้าเอาไปได้และเจ้าเคลียร์ภาระกิจส่วนตัวเสร็จ คงได้เห็นแน่นอนครับกับลีลา หมอบ-ลาก-สปริงโพ รับรองมันส์

ปล.เดี๋ยวพี่จะล็อกคอไปให้ได้เลยครับ อิ อิ จะได้เพิ่มสีสันของงานครับ
  • พี่มาร์คครับฝากคิดถึงทีมงานยังเติร์กทุกท่านด้วยนะครับ ที่สำคัญ อยากชนแก้วกับ ป๋าอู๊ด จังครับ ;-)
  • คุณนัทครับ

ทีมพิทบูลเวียนเทียน มากันกี่ท่านครับ เอาเด็กๆแดงๆมาเดินเล่นด้วยนะครับ เบียร์ลาวแซ่บอีหลี้เด้อ :063:

อ้อน้องโทนี่กับนักกีฬาเป็นไงบ้างครับ ถึงไหนแล้วครับ เห็นความตั้งใจฝึกของน้องเขาแล้ว " ชื้นใจ " ครับ :039: