ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีค่ะพี่มาร์คและพี่น้องๆที่น่ารักทุกคนในเว็บบอร์ดนี้

ขอขอบ คุณพี่มาร์คและครอบครัวที่ได้เปิดโอกาสให้มีเว็บบอร์ดที่ดีมีประโยชน์นี้ ชอบมากๆเลยค่ะ

ขออนุญาตเปิดตัวเลยละกันนะคะ :006: :006: :006:

ชื่อ เอมี่ ค่ะ มาจาก The Bully Market Thailand เราเป็นบ้านบูลลี่เล็กๆอยู่ที่กรุงเทพฯ เราเป็นคอกน้องใหม่ ไฟแรง

เราเป็นสาขาที่ 2 ของคอก The Bully Market ในรัฐแคลิฟอร์เนีย สหรัฐอเมริกา เจ้าของคอกคือคุณ Mr. Robert Lee ซึ่งส่งสุนัขบูลลี่เข้าประกวดเยอะ เอมี่เป็นทั้งเพื่อนและหุ้นส่วนกับคุณ Robert ค่ะ

เรามีจุดประสงค์ในการร่วมมือกันเพื่อพัฒนาสายพันธุ์สุนัข พันธุ์อเมริกันบูลลี่ให้ดีและมีคุณภาพยิ่งขึ้นค่ะ โดยเราเน้นสาย Razors Edge ค่ะ และเราอาจทำการนำเข้าพิทบูลเข้ามาเพาะพันธุ์ด้วยในอนาคตค่ะ

ขณะ นี้เรามี HOT BREEDING ที่น่าสนใจมากๆ ทุกๆท่านในวงการบูลลี่คงรู้จักพ่อพันธุ์ชื่อ Diego's doin big thing หรือเจ้า THING นั่นเอง เป็นสุดยอดพ่อพันธุ์ Top Producer ในอเมริกาค่ะ จากคอก Diego kennel

เราได้ทำการผสมแม่พันธุ์ Eva ซึ่งเป็นลูกสาวของ Sniper กับ Asia เจ้า Sniper นี่อกหนามากคล้ายก๊อตติทีเดียว และ Eva มีเลือด 3X Die Hard Chief ซึ่งหลายๆคนคงทราบดีว่า Die Hard Chief เป็นสุดยอดพ่อพันธุ์สี Fawn อีกตัวหนึ่งของอเมริกา

ข่าวดี !!! สำหรับผู้ที่อยากได้ลูกชายหรือลูกสาวโดยตรงจาก THING โอกาสมาถึงแล้วค่ะ หายากมากในไทยที่มีลูกโดยตรงจาก THING ไม่ต้องนำเข้าเพราะเราได้ผสมแม่พันธุ์ติดท้องกับ THING เรียบร้อยแล้วค่ะ รอวันคลอดค่ะ :065:

เราจะเปิด First Picks ให้จองตัวหนึ่งด้วย อาจเป็นตัวผู้หรือตัวเมีย คอยดูต่อไป รับรองว่าลูกสุนัขหัวสวย ตัวใหญ่หนาสมใจแน่นอน THING ให้ลุกจบ ABKC Champion มากมาย ทุกคนต้องรู้จัก THING!:033::033:

ใครที่อยากได้ลูกตรงจาก THING ขอย้ำ!!!! ไม่ใช่หลานหรือเหลน แต่เป็นลูกของ THING มาพร้อมสายเลือดดังอย่าง Sniper และ Die hard Chief ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงค่ะ :067:

ติดต่อ เอมี่ได้เลยนะคะ :038: สิ่งใดผิดไป ยินดีแก้ไขค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ :006:
    ไฟล์แนบ
    evaxthing_low3.jpg 43K
  • ผมว่าแก้ไข LOGOหน่อยดี กว่า รูปช้างเผือก+ธงไตรรงค์ แล้วหมานี่ ผมว่ามันดูไม่ดีเท่าไร อย่างน้อยเอาหมาลงต่ำกว่าธงก็ยังดี
  • ถูกครับ คนไทยควรแก้ไขนะครับ
  • โฆษณาซะเวอร์เลยวุ้ย จะมาปั่นราคาเหรอครับ
  • อิอิอิ ใครไม่ซื้อเราไม่เคยว่ากันอยู่แล้วค่ะ ติชมได้ แต่เรื่องปั่นราคาอันนี่ขอบอกเลยค่ะว่ามันต้องคนรู้จริงเรื่องบูลลี่ถึงซื้อหรือถ้าพี่กระเป๋าหนักอ่าค่ะ เพราะตอนนี้คนต่างชาติจอง second picks แล้วค่ะ
  • ดู LOGO สวยดีนะจ้ะ ไม่เห็นจะดูไม่ดีตรงไหนเลย ก็แค่ 4 รูปเดียวกันเรียงกันในโล่อันเดียว ไม่แปลกนะ ทำสวยดีออก แต่ราคาลูกหมาพี่คงสู้ไม่ได้ แต่พี่เข้าใจว่าลูกของ thing น่ะดีจริง ราคาต้องแพง
  • ทำดีแล้วน้อง สู้ต่อไปนะครับ
  • THING สวยมากเลยครับ ขอเบอร์หน่อยนะครับ อยากทราบราคาครับ
  • อ้ารีบลบทำไมละ
    ที่คุณโปรโมทซะใหญ่โต โอเว่อร์ขนาดนั้นมันใช้กับที่นี่ไม่ได้หรอก คนเล่นบอร์ดนี้ความรู้แน่นทั้งนั้น คุณหลอกไม่ได้หลอก
    แล้วพ่อพันธุ์ของคุณที่อยู่เมืองนอกอะ ขอบอกว่าตอนนี้คอกใหญ่ๆในเมืองไทยตอนนี้มีสวยกว่าของคุณเยอะแยะ ถ้าไม่แกร่งพออย่ามาเล่นที่นี่
  • LOGO สวยมากค่ะคุณน้อง พี่ชอบบบบบบ ตัวเมียชื่อ Eva ก็สวยแล้วทำไมภาพหายล่ะคะ พี่ชอบอ่า สวยมากๆๆๆๆ มีลูกหมาคลอดแล้วบอกนะคะ เม้นนี่เลยเดี๋ยวพี่ bookmark กระทุ้ไว้ :033::033::033::033:
  • ผีปากดีเยอะจัง พี่ว่าน้องลงนิตยสารไปเลยดีกว่า อย่ามาแถวนี้เจอพวกชอบเหน็บแนมคนอื่น มันรำคาญใจน่ะ พี่เห็นเยอะมากกกกกกกกกก ระรานคนไปทั่ว ไม่ว่าเขาจะดีหรือไม่
  • มุขปัญญาอ่อน สร้างชื่อใหม่แล้วก็มาชมตัวเอง ใครก็ดูออก บอกแล้วคนเล่นบอร์ดนี้ไม่โง่
  • โทษทีค่ะ สำหรับผู้ที่ติดตามดูอยู่แล้วหน้าหาย พอดีแก้ข้อมูลอยู่น่ะค่ะ ยังเหมือนเดิมนะคะ รออยู่ค่ะ ขอบคุณมากที่เขียนมา love you ค่ะ
  • Summergirl
    superrednose
    พึ่งสร้างทั้งนั้นเลย
    นึกว่าตัวเองฉลาด ที่ไหนได้โชว์โง่ โชว์เกรียนเต็มๆ
  • เอาน่า พี่ผีอย่าทะเลาะกัน สามัคคีดีกว่านะคะ
  • โอยย แค่นี้ก็ happy และ ได้ลงเว็บบอร์ดนี้
  • อย่ามาทำไก๋ บกกมาก่อนSummergirl superrednose ใช่คุณเองหรือเปล่า
    มันตรวจสอบได้นะ
  • การที่มีพี่ผีคอยเอาใจมาเม้นให้ขนาดนี้ ต่อให้เม้นยังไงก็แล้วแต่ก็ถือว่า show some love ล่ะคะ แค่นี้ก็ happy และ ถ้าคนเรามัวแต่ใส่ใจว่าใครจะพูดอะไรแล้วจะไปทำอะไรกับชีวิตได้ล่ะคะ ก็ชิวๆอ่าค่ะ สนใจเมล์มานะคะ ขอบคุณมากสำหรับทุกคนที่สอบถามมาแต่ไม่ได้เม้นหรือเม้นแต่ไม่ได้ถาม จะยังไงก็ได้ค่ะ ยินดี 555555555
  • โอย จะตรวจไรก็ตรวจเถอะค่ะ ตามสบาย จะทำไก๋ทำไก่ทำอะไรก็เรื่องของพี่ล่ะค่ะ
  • แล้วถ้าพี่อยากตรวจเนี่ย ทำไมจะต้องมาถามก่อนล่ะคะ ไม่เข้าใจ อยากรู้ไรก็สืบไปสิคะ ไม่มีใครว่า ไม่ได้ตรวจสิงเสพย์ติดนี่คะ
  • ร้อยบาทเอาบาทเดียว ทั้งSummergirl superrednose และก็ผีที่ชม เป็นเจ้าของกระทู้หมดเลย
    แหมทำเนียนเอาชื่ออื่นมาด่าผี เค้ารู้กันหมดแล้มุขเนี๊ย
  • อุ้ยคุณพี่ ถ้าวันๆพี่คอยสืบแบบนี้พี่ก็ไปเป็นนักสืบเลยสิค่ะ รับรองเงินดีกว่านั่งเฉยๆอีกค่ะ ส่วนตัวเอมี่เนี่ยไม่เครียดนะ ใครเม้นมาก็ดีค่ะ ถ้าวันไหนลืมตอบกลับก็ขออภัยนะคะ
  • มาวันแรกก็มีเรื่องเลยโว๊ย
    เอาง่ายๆสั้นๆนะ ใช่หรือไม่ใช่ ตอบสั้นๆหวังว่าควทำได้นะ
  • ด่ากันซะเละขนาดนี้ ผมว่าไปหาอะไรที่มีประโยชน์ทำดีกว่าครับ มานั่งด่าน้องเขามันนักเลงน่ะครับ
  • หาเรื่องผู้หญิง มันก็หาใช่วิสัยผู้ชายอยู่นะครับ ถ้าเขาอยากจะขายอะไรมันก็เป็นสิทธิ์ของเค้ามิใช่หรือครับ ถ้าพวกคุณไม่อยากให้ใครเด่นเกินหน้าตัวเอง คุณก็ไม่ควรมาอยู่ที่นี่หรอกครับ
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำดี ถ้าพวกคุณผีๆคิดว่าการไม่เปิดเผยหน้าตาแล้วมาด่าผู้หญิงแบบนี้ ผมว่ามันไม่ใช่ลูกผู้ชายนะ คุณควรจะทำให้เว็บบอร์ดสงบและสันติเหมือนบอร์ดต่างชาติบ้าง และก็นี่แหละครับที่สังคมไทยมักจะทะเลาะกันก็เพราะผีเหล่านี้แหละ
  • อย่างที่พี่บอกแหละน้องจ๋า ไปลงนิตยสารเหอะ ที่ๆคนดีๆเขาอยู่กันน่ะน้อง
  • แล้วมันจะจริงใจกับลูกค้ามั๊ยเนี่ย ขนาดมาวันแรกก็แปลงร่างเป็นผีซะแล้ว
  • สังคมนี้มันอันธพาลเกินไปจริงๆนะจ้ะ ไม่ใช่แค่น้องหรอก พี่อ่ะอยู่มานานเห็นมาเยอะ คนขายบูลลี่หรือคนขายพิทอ่ะโดนหมดทุกราย ไม่ใช่แค่น้องหรอกแล้วนี่ก็ไม่ใช่ชื่อแรกของพี่ พี่เห็นมาเยอะ เอาไปโพสต์ที่อื่นดีกว่านะ
  • คนที่เป็นผีบางคนควรถามตัวเองว่า แล้วตัวเองมีความจริงใจให้น้องเค้าหรือเปล่าถึงได้โผล่มาด่าอย่างนั้น เงินไม่ถึงก็อย่ามาพูด
  • โพสต์ที่อื่นเลยน้องดีที่สุด เชื่อพี่
  • จขกท ดี๋ยวเป็นผี เดี๋ยวเป็นคนมีตั้งหลายชื่อ ระวังจำพาสเวิร์ดไม่ได้นะ อิ้กๆ
  • ขอบคุณค่ะคุณพี่ขา ก็อยากมาโพสต์เล่นๆงั้นแหละค่ะ เอามัน ไม่มีไรจริงๆนะเนี่ย
  • Summergirl CommentTime4 นาทีก่อน | March 17, 2010, 10:00 pm
    สังคมนี้มันอันธพาลเกินไปจริงๆนะจ้ะ ไม่ใช่แค่น้องหรอก พี่อ่ะอยู่มานานเห็นมาเยอะ คนขายบูลลี่หรือคนขายพิทอ่ะโดนหมดทุกราย ไม่ใช่แค่น้องหรอกแล้วนี่ก็ไม่ใช่ชื่อแรกของพี่ พี่เห็นมาเยอะ เอาไปโพสต์ที่อื่นดีกว่านะ

Summergirl อยู่มานานมากเลยนะ สร้างยังไม่ถึงชั่วโมงเลย แล้วถ้าไม่อยากโดนผีด่าก็ไปเล่นบอร์ดเลียนู่นไป
  • เข้าใจค่ะว่ามีคนชอบสกัดดาวรุ่ง อิอิ แต่สกัดไม่ได้หรอกค่ะ คนมันตั้งใจทำงาน แล้วใช่ว่าจะตัวคนเดียว อิอิอิ เอาเป็นว่าคอกพิทบูลที่ต่างประเทศหลายคอกก็รู้จักอ่าค่ะ แล้วถ้าพี่ผีเขาอยากรู้ไรก็ถามมานะคะ
  • เก่งจังเลย จขกท แปลงร่างเป็นได้ทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลย
  • เออ เอางี้นะพี่ผี ถ้าอยากเม้นเชิญเม้นได้ อิอิอิอิ ตามสบายเลยเด้อ จะนั่งฟัง เพราะลูกหมากำลังมีคนจองจ้าาาาาาาาาาาาา เม้นเลยค่ะเม้นเลย
  • ขออนุญาตแนะนิดนึง ว่างๆพี่ผีทำไมไม่ไปเดินแบบล่ะ ใช้เวลาให้เกิดประโยชน์ด้วย รวยด้วย เชื่อว่าพี่ผีคงมีแต่คนหน้าตาดี หุ่นดีแหละ ไปเถอะไปสมัครเลย ขอแนะนำ เดี๋ยวนี้อเมริกาเขามีนายแบบถ่ายคู่หมาแล้วนะ รายได้ดีด้วย สนใจมั๊ยเล่าาาาาาา
  • อย่าเสียเวลากะการเม้นเลย ปวดหัวท้องอืดท้องเฟ้อเปล่าๆ เม้นๆไปก็อาจหน้ามืดคล้ายจะเป็นลม เอมี่ไม่มียาดมจะให้นะคะ
  • ตายแล้ว ของกระทู้เราได้ติด HOT ด้วยหรอเนี่ย เป็นเพราะพี่ผีแน่ๆเลย ขอบคุณมากนะคะ ที่มาเม้นให้ติดเรทเลยนะเนี่ย ขอบคุณมากมายค่ะ พี่ผีน่ารักจังเลยยยยยยยยยย ขอหยิกทีดิ
  • ได้มัยๆๆๆๆ ขอหยิกแก้มที ทำตัวน่ารักทำให้กระทู้เค้าติด HOT อิอิอิอิอิิ แหม อยากช่วยก็ไม่บอก
  • หน้าด้านจัง
  • ผีด่าแบบนี้ขายโคตรดีเลยจะบอกให้.....ทำใจนะครับ.....เวลาจะพิสูจน์คุณเอง
  • เอาง่ายๆสั้นๆนะ ใช่หรือไม่ใช่
  • ไปดูไอ้อ๊อฟนู่น โดนผีตามด่า
    ออกมาขายลูกหมาแต่ละที แทบจะขายไม่ได้
  • ขอบคุณค่ะพี่ผีใจดี เอมี่ไม่เครียดค่ะเพราะว่าผีส่วนใหญ่เนี่ยที่ด่าก็เพราะอยากให้เราดัง อิอิอิอิ เอมี่ไม่ได้มาแบบหัวเดียวกระเทียมลีบนี่คะ เพราะว่ารู้จักคอกใหญ่ๆในเมืองไทยเยอะ ว่าแต่ผีอื่นๆน่ะเขาจะรู้จักอย่างเอมี่บ้างหรือเปล่า เอาเป็นว่าถ้าวันใดเอมี่ไปอเมริกาเนี่ยก็มีเพื่อนในวงการพิทบูลกับบูลลี่ที่เป็นเพื่อนกันเยอะน่ะค่ะ คนที่เพิ่งโผล่มาก็ใช่ว่าจะไม่รู้เรื่องอะไรและบางคนที่อยู่นานก็ใช่ว่าจะรู้ดีเสมอไป ดังคำว่า หมาเห่าไม่กัด หมากัดไม่เห่าค่ะ เอมี่เป็นคนที่ไม่อิจฉาใครไม่เหน็บแนมใครแล้วก็ไม่ใส่ร้ายใครด้วยค่ะ แต่ถ้ามีใครพูดไม่ดีแล้วเราไม่รับ มันก็จะไปเข้าตัวเข้าเองหมดน่ะค่ะ เราเองก็ไปช่วยเขาให้ออกจากวังวนความอิจฉาไม่ได้ คงต้องปล่อยล่ะคะ
  • แล้วที่ถามว่า เอาง่ายๆสั้นๆใช่หรือไม่ใช่เนี่ย 5555555555 ถามเพื่ออะไรหรอ งงมากมายแล้วถ้าคนที่ไม่ตอบเนี่ย ใครมันจะงัดปากให้พูดได้คะ
  • แถไปเรื่อย เป็นเพื่อนนาธานเปล่าเนี่ย
    เอาง่ายๆสั้นๆนะ ใช่หรือไม่ใช่
  • ใช่หรือไม่ใช่ คือ Summergirl superrednose ใช่คุณเองBullyMarketThailandหรือเปล่า
  • หนุกดีๆๆๆๆๆ ว่าแต่คุณพี่เนี่ยเป็นเพื่อนสรยุทธิ์หรือเปล่าคะ พยายามค้นความจริงเหลือเกิน 5555 มันไร้สาระอ่านะ ถ้าตอบว่าไม่ใช่พี่ก็คงบอกโกหก แต่ถ้าตอบใช่พี่ก็คงบอกนั่นไง ยอมรับแล้ว โอ้โห พี่อายุเท่าไหร่หรอคะพี่คิดว่าบนโลกอินเตอร์เน็ตแค่ตอบใช่กับไม่ใช่ก็พิสูจน์ความจริงได้หรอคะ แล้วเอาอะไรมายืนยันจ้ะ หลักฐานมีมั๊ย ไม่มีอย่าพูด อิอิอิอิิ
  • เอางี้ถามสั้นๆว่า มีหลักฐานหรือเปล่า มีหรือไม่มี กล้าตอบมัียคะ