ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พวกน้าผีเห็นรูปน้องเขา ใจอ่อนไปเลย 555รับน้องพอหอมผางหอมคอ เถอะครับ จ๋าขอ จ๋าหลงรักน้องเข้าแล้วเต็มๆ555+
  • เมื่อวานดีใจมาก ได้ช่วยน้องๆในกลุ่ม BB ขายหมาไปต่างประเทศ ไม่มากหรอกครับ แค่ 4 ตัวเอง
    ได้เงินมาก็ไม่มากเท่าไรแค่ $9,500 เหรียญเอง คิดเป็นเงินไทยก็ประมานสามแสนบาท ตกเฉลี่ยตัวละ 75,000 บาท ถือว่าราคาดีพอใช้ได้

อย่าอิจฉากันเองเลยครับ แข่งกันพัฒนา จะดีกว่า มาช่วยกันผลิตลูกหมาคุณภาพส่งออกกันเถอะครับ จะได้นำเงินเข้าประเทศกันบ้าง
  • กูว่าไอ้พวกที่อืจฉาก็คือบลูลี่ค่ายใหญ่ในนี้นี่เอง
  • ไอ้พวกควายมันนึกว่ามีผีตัวเดียวละมั่ง
  • กาลเวลาจะช่วยตัดสินว่าใครตอแหลหรือไม่ตอแหล

CommentAuthorozaka CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | March 19, 2010, 2:46 am
    เปลี่ยนไป2ชื่อ แปลงร่างเป็นผีมีหลาย10กะทู้ เก่งจริงๆผมยอมรับเลย

ไม่นานหรอก วงการนี้มันแคบ
  • อี superrednose กับ อี Summergirl มึงมุดหัวอยู่ไหนว่ะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆ 7 หน้าแล้วนะมึง

ขยันแปลงร่างจริงนะมึง ไอ้พวกหน้าหม้อเบอร์35ทั้งหลาย ระวังหงายท้องนะมึง กร๊ากๆๆๆ
  • น้องเค้าหมั้นแล้วอ่ะ เสียดาย มีเจ้าของซะละ
  • ชิบหายเอ้ยยยยย......มาไม่ทัน....แม่งพออ่านมาถึงหน้า 7 ...ไอ้ผีตัวบนแม่งบอกข่าวร้ายเลย.....เซ็งๆๆๆ. หมั้นได้ไง แมนรับบ่อได้..............ไอ้ผีตัวใหนบอกหน้าตาน้องเค้าไม่ผ่านวะ ดีกว่าเมียกูตั้งเยอะ........ ผสมติงมันเชยแล้วน้อง ยุคนี้มันต้องคาลิโต้.......รู้จักป่าวสุดยอดหมาในตำนาน อ่ะ5555555
  • กร๊ากๆๆๆๆ คงมีใครหลายท่านฝันสลาย ฮ่าๆๆๆๆ

ขอแสดงความเสียใจด้วยเด้ออออ
  • แล้ว น้าอู จะมาลากบักโต้เข้าไปด้วย ทำไม

เด๋วก็ไฟไหม้ที่บ้านอีกอะ ตอนนี้ THING มาแรง ไม่เห็นรึ....

DIEGO 'THING (manu x neela) ถือเป็นBIG PRODUCER อีกตัวนึงของฝั่ง เมกาเลยอะ
    จะรอดูผลงานนะคับ เอมี่ เผื่อมีไร จะได้แลกเปลี่ยนกัน สายเดียวกัน....สู้ๆ นะ เอมี่ นะ:015:

มีไรจะบอก เธอคนนี้ถือเป็นสาวแกร่งในรอบปีเลย แกร่งเกินกว่าใบหน้า ชักอยากรู้จักละ...:015:
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-3424.jpg 111K
  • พ่อหนุ่มคนนี้ ปากแดงน่า.. จัง ฮา....................

ถามจิง เป็น ... อะเป่า ฮ่าๆๆๆ
  • วันนั้น ร้อนใน ...มากมั้ง ป๋า

แต่อย่ามาคิด ดูดปากกะผมนะ ถึงแม้จะเร่าร้อน แต่ก็ เลือกเป้าอยู่พอสมควร 555

" ถามจิง เป็น ... อะเป่า ฮ่าๆๆๆ "
    จะมาว่าผมเป็นตุ๊ดหรอ ป๋า ถอดเกงขึ้นเวที วัดกัน ป่าวอะ ฮ่าๆๆๆ

นี่ไม่ปลื้มเด๋วยากระบองวิเศษที่สั่งซื้อจากเมกา มาช้านะ 5555
  • ห๊า..ป๋ามาร์คต้องใช้ยานอกเลยเหรอ โอสถทิพย์เอาไม่อยู่แสดงว่าอาการหนักแล้ว ...... มีเปอร์เซนต์สูญเสียถาวรสูงมาก
  • ว 4 เรียก ว 2 ย้ายกลับฐานด่วน เปลี่ยนหัวข้อคุยดีแฝ่ ฮ่าๆๆ
  • 5555+ ไอ้พวกหน้าหม้อคงเสียใจที่แปลอังกฤษไม่ได้ แล้วเพิ่งมารู้ทีหลังว่าน้องเค้ามีแฟนแล้ว สะใจว่ะ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

เป็นธรรมดาของคนสวยครับ และถ้าสังเกตจะรู้ว่า แฟเขาเป็นทหารอเมริกันเลยทีเดียว

พวกหน้าหม้อทั้งหลายเทียบไม่ติดหรอกเว้ยยย

แล้วว่าแต่น้องเขาแปลงร่าง ก็ถ้าพวกมึงไม่เคยทำ จะรู้มั๊ยว่าคนอื่นเขาอยากทำ

อ่ะโด่ ....
  • โหๆๆๆ
    ยังไม่จบกันอีกหรอขร๊ะ
    7 หน้าแย้วอิอิ
    ขยันเม้นกันจังเนอะ
    พวกพี่ๆทั้งหลาย
  • แล้วใครคือ superrednose กะ summergirl ว่ะ มึงจะมาพูดทำไม

ทีตอนน้องเขาโดนหนักๆเสือกไม่มา เวรกรรม...

แล้ว THING ถึงอายุเยอะแต่ก็ไฟแรงโคตร

ยังอยากรอดูลูกหมาน้องเขาเลย

ไอ้พวกแปลงร่างมาใส่ร้าย มาหลอกหลอนน้องเขานี่

กรุณาไปแปลงร่างที่อื่นนะครับ และโดยเฉพาะพวกหน้าหม้อ

ระวังเมียสับอวัยวะสำคัญนะครับ ว๊ากๆๆฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ๆครับ เลิกอิจฉาและใส่ร้ายน้องเค้าได้แล้ว

ที่เขามีแฟนน่ะก็ดีแล้วนี่ เขาสมควรได้แฟนที่ดีกับเขา

จะทำอะไรก็ทำกันแต่พองามนะครับ ว่ากันมากๆก็ส่งผลเสีย

ทั้งภาพลักษณ์ ความน่านับถือ อะไรๆก็ดูแย่ละครับ

เรามาให้กำลังใจน้องเขาดีกว่า ผมว่า THING เก่าแต่ก็เก๋าเกมนะ

เค้าทำสถิติให้ลูกเป็นแชมป์มากที่สุดแล้ว ผลงานก็เยอะ

อย่าอิจฉากันเลยครับ ยอมรับและเข้าใจกันดีกว่า

มันจะมีประโยชน์อะไรล่ะครับ ถ้าพ่อพันธุ์ดีแต่ให้ลูกที่ดีไม่ได้

รอลูกหมาอยู่นะครับเอมี่ กลับมาเถอะครับ
  • ^
    ^
    ^
    ^
    พี่ผีข้างบนนู๋นี้แรงจิงๆอิอิ
    นับถือนับถือนู๋ก็ชอบบูลลี่เหมือนกานขร๊ะ
    มีเลี้ยงไว้ตัวนึงก็เหนในกระทู้ทะเลาะกาน
    มานเปนอารายที่บอกมะถูก
    เราชอบเหมือนกันทะเลาะกานทามมายขร๊ะ
    คุณพี่ผีทั้งหลาย
  • ใช่ครับ ถ้ามัวแต่อิจฉาแล้วเราจะพัฒนาได้ยังไง 0.0 จริงม่ะ
    คุณใหญ่แล้ว คุณก็ปล่อยให้คนอื่นเขาใหญ่บ้าง
    คุณไปดูบอร์ดต่างประเทศบ้างนะครับ ไม่มีด่ากันแบบนี้หรอก
    ทำอะไรก็อย่ามากจนเกินพอดี เดินทางสายกลางเถอะครับ
    เพื่อที่คนอื่นเขาจะได้นับหน้าถือตาและเชื่อถือในคำพูดของเรา
    ผู้ใหญ่ต้องเป็นแบบอย่างที่ดีให้กับเด็กและคนรุ่นหลัง
    แต่ไม่ใช่กดขี่ ข่มเหงเด็ก เพื่อไม่ให้เขาดังเกินหน้าเกินตา
    รักกันไว้เถิดครับ
  • ของดี คนจะดัง สกัดอย่างไรก็สกัดไม่อยู่หรอกครับ
  • ว 2 ตอบ ว4
    โอเค เปลี่ยนประเด็น อะ..กร๊ากกกก
  • daow

Summergirl

superrednose

BullyMarketThailand

Ghost บางตัว

ตัวเดียวกัน แม่งแปลงร่างทั้งนั้นแหละ เชียร์ตัวเอง ด่าผี
  • ดูมันดิ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันยังไม่เลิกครับ

ใส่ไฟน้องเค้าไม่เลิก

เฮ้อออ น้าผีปากเหม็นเอ๋ย

ว่าแต่เขาไม่ดูตัวเองเลยน๊ะคร๊าบบ

น้าผีก็ชอบแปลงร่างกันเหมือนกัน

แถมแปลงบ่อยซะด้วยยยย
  • ........... ^^^ .............

กูก็ว่ายังงันเหรอะว่ะ ถ้าพวกมึงอ่านหมดมันจับสังเกตุใด้ง่าย
  • อีนี้ไม่ธรรมดาแฮะ

ตามธรรมดาวัฒนธรรมของไอ้พวกนิยมบูลลี่มักจะชอบเลียแบบแสดงตัว แต่นี้แม่งแปลงร่างเป็นผีกันหมด
  • +++++หรอขร๊ะมีแบบนี้ด้วยแปลงร่าง+++++
    แปลกคนเนอะ
  • ก็อี Summergirl superrednose 2ตัวนี่สมัครปุ๊บก็มาชมอีนี่กระทู้เดียวแล้วก็หายไปเลย
  • พอไม่มีใครช่วยด่าเลยพูดเรื่องแปลงร่านกานน่าดิ๊

เจริญครับ เม้นนี้คงยาวต่อไป

ไม่มีใครยอมกาน...

หยุดได้ก็ดีนะครับ ผมว่าน้องเค้าคงไม่อยากมาแล้วล่ะ

กัดน้องเค้าเหมือนหมาจนตรอก :P
  • เด๋วนู๋ขอไปอ่านซะหน่อย
    ด่ามั้งชมมั้ง
    อยากรู้เหมือนกันว่าเปนไงมาไง
  • เอ๊าาา พวกชอบบูลลี่ชอบเลียขากันอยู่แล้วนี่พี่ท่าน

แต่เวลาจะช่วยใครไม่ค่อยกล้าออกนามกันร๊อก ฟันธง
  • BullyMarketThailand มันพึ่งเล่นบดร์ดนี้ครั้งแรก แล้วเจอผีเล่น ก็เลยอยากจะด่าผี แต่กลัวชื่อ BullyMarketThailand เสีย ก็เลยสมัคร Summergirl superrednose 2ชื่อนี้มาด่าผีแทนไง ทำให้ตัวเองดูดี......ถุย
  • พูดง่ายๆก็เหี้ยหมดและ
    จะบูลลี่หรือจะพิทก็เหี้ยหมดและ
    กัดกันเองเหมือนนิสัยหมาเลย
    มันจะไปสู้หมาพันธุ์อื่นได้ไง
    รักกันกลมเกลียว
  • มันอาจมีใครมาแกล้งสมัครแล้วช่วยพูด
    เสร็จแล้วทำเป็นหายไปเพื่อให้เค้าโดนด่าก็เป็นได้นะ
    คนวางแผนมีเยอะนี่...พูดถูกป่าว
    ส่วนชอบก็ชอบ ส่วนไม่ชอบก็ต้องแกล้งล่ะ
    ก็ถ้าคุณกลัวคนแปลงร่างนัก
    แล้วคุณจะด่าเขาทำไมเล่า...มีสมองคิดเองได้นิ
    หรือว่าโง่ครับ
  • ที่ตลกคือ มันเล่นชงเอง กินเอง ชมตัวเอง
    .....................................................
    CommentAuthorsuperrednose CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 9:17 pm
    ดู LOGO สวยดีนะจ้ะ ไม่เห็นจะดูไม่ดีตรงไหนเลย ก็แค่ 4 รูปเดียวกันเรียงกันในโล่อันเดียว ไม่แปลกนะ ทำสวยดีออก แต่ราคาลูกหมาพี่คงสู้ไม่ได้ แต่พี่เข้าใจว่าลูกของ thing น่ะดีจริง ราคาต้องแพง
    .....................................................
    Summergirl CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 9:25 pm
    LOGO สวยมากค่ะคุณน้อง พี่ชอบบบบบบ ตัวเมียชื่อ Eva ก็สวยแล้วทำไมภาพหายล่ะคะ พี่ชอบอ่า สวยมากๆๆๆๆ มีลูกหมาคลอดแล้วบอกนะคะ เม้นนี่เลยเดี๋ยวพี่ bookmark กระทุ้ไว้
    .................................................................
    Summergirl CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 9:27 pm
    ผีปากดีเยอะจัง พี่ว่าน้องลงนิตยสารไปเลยดีกว่า อย่ามาแถวนี้เจอพวกชอบเหน็บแนมคนอื่น มันรำคาญใจน่ะ พี่เห็นเยอะมากกกกกกกกกก ระรานคนไปทั่ว ไม่ว่าเขาจะดีหรือไม่
    ..........................................
    CommentAuthorSummergirl CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 9:57 pm
    อย่างที่พี่บอกแหละน้องจ๋า ไปลงนิตยสารเหอะ ที่ๆคนดีๆเขาอยู่กันน่ะน้อง
    .......................................................
    CommentAuthorSummergirl CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 10:00 pm
    สังคมนี้มันอันธพาลเกินไปจริงๆนะจ้ะ ไม่ใช่แค่น้องหรอก พี่อ่ะอยู่มานานเห็นมาเยอะ คนขายบูลลี่หรือคนขายพิทอ่ะโดนหมดทุกราย ไม่ใช่แค่น้องหรอกแล้วนี่ก็ไม่ใช่ชื่อแรกของพี่ พี่เห็นมาเยอะ เอาไปโพสต์ที่อื่นดีกว่านะ
    ........................................................
    Summergirl CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 10:02 pm
    คนที่เป็นผีบางคนควรถามตัวเองว่า แล้วตัวเองมีความจริงใจให้น้องเค้าหรือเปล่าถึงได้โผล่มาด่าอย่างนั้น เงินไม่ถึงก็อย่ามาพูด
    ............................................................................
    CommentAuthorSummergirl CommentTime1 วันก่อน | March 17, 2010, 10:03 pm
    โพสต์ที่อื่นเลยน้องดีที่สุด เชื่อพี่
    .................................................
  • อ๋อ!
    เรื่องของเรื่อง
    เค้าทามโลโก้เอาหมาไว้บนธงชาติไทยใช่ป่าวคร่ะ
    พอดีมานเยอะเลยจับใจความว่ามานน่าจาเปนแบบนี้
    ใช่ป่าวคร่ะ
    พี่ผีทั้งหลาย
    >>>ถ้าผิดพราดประการใดนู๋ก็ต้องขอโทษด้วยนะคร่ะไม่รุจิงๆ
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ก็ถูกว่ะที่บอกมีคนวางแผนน่ะ
    ใครๆก็สมัครได้แล้วใส่ไว่าน้องเขาสมัคร
    อืมม น่ะ คนใหม่ๆเขาจะรู้ทันเหรอ
    นึกสภาพมาเพิ่งมา จะทันมีสติไปสร้างเมล์ใหม่ทันรึ
    คิดๆๆๆๆสิครับ คนวางแผนน่ะมีแน่ล่ะ
    เราแค่ไม่รู้ว่าใคร รู้แค่อิจฉาอยากกัดกัน
    เพราะไม่มีไรจะกัดจะแทะเท่านั้นเอง
  • มานก็เหี้ยๆกันหมดและ อย่าคิดไกล
    มึงเหี้ยไป น้องใหม่เหี้ยมา
    แค่นั้นเอง กลัวไรว๊า
    ความเหี้ยมันแพร่กระจายกันได้
    ถ้ามึงไม่เหี้ย น้องเค้าจะเหี้ยตามเหรอวะ
  • สรุปว่า......... เธอก็เหี้ย
  • เอาเมลล์เหี้ยอะไรสมัคก็ใด้ครับ ไอ้ควาย
  • น้องผู้หญิงด้านนบนครับ
    ช่ายแล้ว เค้าพูดถึงโลโก
    แต่มันม่ายช่ายเรื่องใหญ่ครับ
    มันแก้กันได้ ไม่จำเป็นต้องด่า
    ประเด็นของการทะเลาะนั้น
    คงไม่ใช่แค่โลโก
    แต่อยู่ที่ความอิจฉาเท่านั้นเองครับ
  • อีนี่แหละ 3 ชื่อ +ผีอีก อ่านดีๆ มาแนวๆเดียวกันหมดเลย
  • มันอะละ ชมตัวเอง จะให้ตัวเองดูดีไง ไม่มีใครวางแผนหรอก ทำเป็นมีหลายไอดี มันเองเลย ฟันธง หน้าตาก็ธรรมมาได้ขาว
  • คนมาใหม่ๆ ใครจาปายมีอารมณ์คิดถึงเมล์ครับ
    ลำพังมาทำกระทู้ โหลดภาพกันก็พอตัวแล้ว
    ผมว่าเรื่องนนี้มันน่าเบื่อนะ
    สิทธิ์ของเขาที่จะขาย
    เขามาสุภาพแต่แรก คุณก็เหี้ยไป
    แล้วสรุปว่าใครเหี้ยก่อนละครับ
    คิดดูนะพี่น้อง
  • มันแปลงร่างมาชมโลโก้ของมันเอง มึงแหกตาอ่านมั่งนะไอ้บอด
  • คุณน้องผีไปพูดงั้นได้ครับ
    น่ารักทีเดียวแหละ
    น่านก็มองออกว่าหลายคนอิจฉาเอามากๆ
    ผมว่าเปลี่ยนเรื่องพูดเถอะ
    เบื่อกระทู้นี้แล้วล่ะ
    น้องๆก็น่าจะให้อภัยกันนะ
  • สร้างภาพไงไอ้ควาย ตัวเองทำเป็นพูดดี กลัวเสียภาพพจน์

แต่พอแปลงร่างต่อมตอแหลก็เริ่มทำงาน
  • กูว่าไม่มีใครอิจฉามันหลอก มันหลงตัวเองมากกว่ายิ่งเจอพวกมึงเลียด้วยอีกไปกันใหญ่เลย
    ถ้ามีคนอิจฉาก็ตัองเป็นคอกใหญ่ๆที่นำเข้าสุนัขแพงๆ แต่ผีทั่วไปไม่อิจฉาหลอกเพราะไม่ได้ต้องการเลี้ยงหมาเทพอะไรมากมาย
  • ว๊ายยย กรี๊ดดดด หนูรำคาญญญมากเลยคร๊ะะ
    มายไม่เลิกบ่นกานซักที
    เขาไปแล้ว จะเอาอารายกานอีกค้ะ
    พี่ๆทามมายม่ายเหนจายเขามั้ง
    บ่นกานปายก็เท่าน้าน
    เขาจะมาฟังเราหรอค้ะ
    เขาไปถึงไหนแล้ว
    พี่มาร์คเขาคงไม่อยากให้เราทะเลาะกันหรอกนะคะ
  • ผีจับผิดมึงบอกอิจฉารึไอ่ควย

ดูกันยาวๆว่ะ ทำไมมันอธิบายไม่ใด้เรื่องที่ต้องแปลงร่างไปด่ากับผี

มึงก็รู้ว่าผีที่นี้เป็นยังไง อะไรอธิบายไม่ใด้ ยาววววววว