ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• งามเลิศวิไลจ้าน้องสาว มีแฟนหรือยัง หุ่นดีนะ ไปเป็นนางสาวไทยดีกว่ามั๊ย
  • ขอชมครับ เธอสวยใส น่ารัก จริง ๆ
  • แต่งตัวงี้ไม่ถือว่าโป๊หรอกครับ นางแบบใส่กันทั่วไป ผมว่าเซ็กซี่มีสไตล์ แต่พี่ๆช่วยพูดให้เกียรติกันนิดนึงนะครับ ให้กำลังใจน้องเค้าด้วยครับ ถือว่าเก่งด้วยสวยด้วย หายากนะครับ ผมเองคงไม่จีบเพราะกลัวแฟนจับได้ครับ อะจึ๋ยยย
  • เออ พวกมึงชอบหมาหรือคนกันแน่วะ 55+ กรูชอบคนมากกว่าว่ะ น้องเค้าเจ๋งจริง นับถือเลย ให้คะแนนไปเลยเต็มสิบให้สิบ อยากเจอว่ะ ตัวจริงคงน่ารัก
  • มีงไปอ่านหน้าแรกโน่น จะได้ไม่งงว่าเค้าโพสต์อะไร หลังๆนี่เค้าชมเจ้าของหมาเว้ย
  • เห็นตอนแรกๆ ลุม จับผิดเค้าจัง พอเค้ามาลงรูป
    เอากันเชียวนะ ค๊าบ น้า ผี ทั้งหลาย อิอิ
  • ก็แหมมม สวยๆเก่งๆแบบนี้ มันสเป็คพี่เลย ว่าแต่น้องเค้าคงเบื่อพวกพี่แล้วมั้ง เสียดายจังงงงง มาอีกโดนจีบแน่เลย
  • :m002::m005:ไอ้คุณ ผี ตัวที่ต่อจากผมครับ กูอ่านหมด แล้ว ที่กูงง คือมึงบอกว่าเขาชมเจ้าของหมาโน่น ใช่ไหม แต่กูเห็นคือหน้าแรก แม่งหน้าแรกยังด่าเจ้าของหมา กันอยู่เลย แต่สุดท้ายพอเห็นว่าเป็น ผู้หญิง หน้าตาพอได้ แววหื่นพวกมึงมัน ออกมาทันที แหมทีนี้ ชมกันใหญ่ ถุย ไม่มีจุดยืน
  • ก็กูไม่ใช่คนด่านี่หว่า ไปด่าไอ้พวกที่มันด่าโน่น ป่านนี้หัวหดไปไหนไม่รู้ กูไม่เคยด่าน้องเค้าเลย เพิ่งมารูปเนี่ยย
  • กูน่ะผีดีไม่ได้หื่นกามแล้วก็ก็ไม่ได้เอารูปน้องเขามาโพสต์โดยไม่ได้ขออนุญาต กูก็ไม่รู้ผีตัวไหนเอาน้องเค้ามาโพสต์ พอกูมาเห็นเลยชมก็แค่นั้น แต่พวกที่ด่าแรกๆเนี่ยกูไม่ได้แจม...แล้วไอ้พวกที่ด่าเค้าแรกๆมันคงเบื่อพิมพ์แล้วมั้ง กูเห็นมันด่าน้องเค้าแล้วก็นึกสมเพช ทำไมจะต้องด่าด้วยว่ะ
  • กูว่าคนที่เอาน้องเขามาโพสต์แบบไม่ขออนุญาตเนี่ยก็ไอ้พวกที่ด่าเขาน่ะแหละ มันก็ได้แค่นั้นแหละ ผู้หญิงเขาจะไปสนใจอะไร เขาไม่ยุ่งด้วยหรอก
  • the bully market thailand สุดยอดไร้เทียมทาน

เมื่อก่อนคงเปิดบริษัทกำจัดผีชัวว์
    ไฟล์แนบ
    1134576367_img2.jpg 22K
  • ไอ้พวกผีที่ด่าน้องเค้ามากอ่า น้องเค้าไม่สนใจหรอก ที่เค้าหลวมตัวคุยด้วยหน้าแรกๆก็เกินพอแล้ว น้องครับสู้ต่อไปอย่าไปใส่ใจ ใครมาจีบช่างมัน บ้ากามทั้งนั้นแหละ
  • ถูกต้องครับน้าผี ผมเองก็ไม่ได้มีส่วนร่วมในการด่าเลยครับ ผมเองยังคิดว่าไม่ถูกต้องที่ไปขโมยภาพเขามาแล้วเอามาลงในกระทู้แบบนี้ ผมว่าเป็นการเสียมารยาทอย่างรุนแรงครับ แต่ผมว่าน้องเค้าเด็ดมากครับ คนแบบนี้โค่นยาก เอาใจช่วยนะครับน้องเอมี่ ผมรู้ว่าน้องเค้าไม่ธรรมดาตั้งแต่เปิดตัวแล้วและเผลอๆเราอาจจะรู้อะไรน้อยกว่าน้องเค้าด้วยซ้ำ
  • ดีครับขออนุญาตชมครับ คุณสวยมากๆเลยครับผม น่ารักเหมาะจะเป็นนางแบบเลย ผมไม่เคยด่านะครับแล้วไม่เคยด่าใครด้วยครับ ถ้ามีลูกหมาออกมารบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ จะแอดไปหาครับ
  • ไอ้เหี้ยกูเพิ่งเข้ามา ยังไม่ด่าเค้าเลย
  • เป็นผีกันหมดเลยนะ พวกเหี้ย
  • thing คือเหี้ยไรหว่ะ

กูหมาแดงเท่านั้นโว้ย ไอ้ผีพวกเหี้ยนี้ก็คือพวกบลูลี่ใช่เปล่าหว่ะ หน้าหม้อกันจังนะไอ้เหี้ยแต่ไม่กล้าแสดงตัว

ที่กูเห็นเวลาเลียใคร แสดงตัวกันจังนะ ไอ้เหี้ย
  • images by uppicweb.com

เอาหมาอยู่บนธงชาติมึงคิดใด้ไง
  • กูด่าเฉพาะพวกที่ด่าเค้า คนไหนที่ไม่เคยด่าก็อย่าคิดมาก เพราะมันชื่อผีเหมือนกัน จะให้เอาตรงไหนแยกว่ะ แล้วพวกหน้าหม้อน่ะกูรู้ กูเห็นอยู่เยอะแยะก็ไอ้พวกที่ด่าเขาน่ะแหละหน้าหม้อกันจริง
  • ตัวน้องเขาบอกผมนะว่าฝรั่งออกแบบโลโก ขอให้เปลี่ยนอยู่น่ะ ไม่ใช่ความผิดเขาหรอกครับผม สังคมไทยให้โอกาสกันนี่
  • แต่เรื่องโลโก้ผมเห็นด้วยกับหลายๆคนนะครับ เอาธงชาติสลับกับน้องหมาล่ะก็แจ่มเลย
  • ครับผม เห็นด้วยครับ ผมว่าน้องเขากำลังเปลี่ยนอยู่ เราจะบอกเขาให้เปลี่ยนก็พูดกันดีๆก็ได้นี่ครับ
  • ไอ้พวกผีคนรักบูลลี่หน้าหม้อ เวลาด่าเขาก็ด่ากันจริ๊ง เวลาเลียก็เลียออกหน้าออกตา ไอ้พวกสองหน้า รังแกหญิง ถุยยยยยยยยย
  • สาดดดด ทีเวลาตัวเองทำไรไม่เคยพูด พอมีหน้าใหม่มาเสือกด่าเขาแต่พอเจอเป็นสาวมาทำจีบ ไอ้พวกหน้าหม้อหัวค.......พวกผีไม่กล้าเปิดตัว บ้าเลีย มึงกล้าเปิดตัวกันหรือเปล่าว่ะ ด่าแต่น้องเขาน่ะมีปัญญาแค่นี้เหรอ
  • เสือผู้หญิงกันจังนะ ขนาดบูลลี่พวกเดียวกันยังไม่รักกันเลยแล้วมึงจะไปให้พวกมันรักใคร ดูมันทำ รุมด่าแต่ผู้หญิงคนเดียว กลัวคนอื่นดังกว่า โถมึงงงไอ้พวกหน้า......... มียางอายเปล่าวะด่าผู้หญิงเนี่ย
  • ทีมันบางตัวโพสต์อะไรเหี้ยๆ มันยังทำกันได้เลยแล้วทีน้องใหม่โผล่มาโพสต์บ้าง มีไรผิดบ้าง พวกมันก็ไม่อยากให้อภัย สังคมบูลลี่จอมปลอม แก่งแย่งชิงดี อิจฉาริษยา ไม่น่าคบหรอก ยิ่งพวกรังแกผู้หญิงนี่ยิ่งเลวเข้าไปใหญ่
  • ขอบคุณนะคะ สำหรับสิ่งใดที่ผิดไปก็จะนำไปแก้ไขอย่างแน่นอนค่ะ ไม่ต้องห่วงนะคะ ขอบคุณน้าผีทุกๆคน จะด่าหรือชมอย่างไรก็สุดแล้วแต่ค่ะเพราะตัวเอมี่ไม่เคยคิดลึกค่ะ ถามมาเราตอบไปก็แค่นั้น ไม่มีอคติกันแน่นอนเพราะยังไงเราก็พี่น้องกันนะคะ สิ่งไหนไม่ดีเราก็พร้อมจะแก้ไขให้ถูกต้อง สิ่งไหนดีเราก็จำต่อไปค่ะ ถ้าสนใจลูกสุนัขเราก็ไม่ขอให้โอนเงินมาจองตอนนี้ค่ะเพราะอีกนานแต่เราเพียงแจ้งให้ทราบล่วงหน้าเท่านั้นเองค่ะ ก็หวังว่าจะเข้าใจตรงกันนะคะพี่ๆทั้งหลาย ไม่สนใจก็ไม่เคยว่านะคะเนื่องจากเป็นความชอบส่วนบุคคลค่ะ ขอย้ำอีกทีว่า เราต้องการแต่มิตรภาพเท่านั้นค่ะ ไม่ได้สร้างภาพเพราะสร้างไม่ได้จริงๆ มาแนะนำตัวเท่านั้นเองค่ะ ถ้าชอบก็ติดต่อกันไป ถ้าไม่ชอบก็แล้วแต่ค่ะ แล้วลูกสุนัขนั้นเราก็ไม่ได้เร่งรัดว่าเขาจะต้องออกโดยเร็วแต่คาดว่าอีกไม่กี่เดือนค่ะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับพี่ๆทุกคนทั้งที่ชอบพิทและบูลลี่ เราต่างก็มนุษย์เหมือนกัน เราชอบต่างกันแต่ไม่จำเป็นต้องแตกแยกกันใช่มั๊ยคะ อาจจะไม่ได้มาตอบบ่อยแต่ถ้าอยากทราบอะไรก็จะมาเช็คเรื่อยๆนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะทุกคน
  • น้องเอ้ย ลาออกจากสมาคมบูลลี่แล้วมาอยู่กับพี่เรดโนสดีกว่า สังคมต่างกันแต่ชนะกันที่ความจริงใจ คนผิดเราให้แก้ไขเราไม่เคยด่าทอแบบไร้เหตุผล พี่เข้าใจความรู้สึกของน้องนะ อย่าไปคิดมากล่ะ สู้มันแล้วน้องจะแกร่งขึ้นเอง
  • คือกรูอยากถีบไอ้คนที่มันโพสต์โลโกของน้องอ่า พี่ว่ามันทำมากเกินไป มีสิทธิ์ไรมาโพสต์แล้วพูดตำหนิเขาแบบนั้น ถึงภาพบางอย่างอยากให้เปลี่ยนก็พูดกันดีๆ ไม่ต้องทำตัวเป็นหมาเห่าใบตองแห้งหรอก น้องจ๋าอย่ามาที่นี่เลยครับ พี่สงสารน้องนะมันไม่เหมาะกับน้อง พี่รู้ว่าน้องแกร่งจริงถึงได้เขียนเยอะขนาดนั้น แต่มันน่ารำคาญ น้องไปโฆษณาที่อื่นจะไม่มีใครมากวนใจน้องนะครับ พวกหน้าตัวเมียทั้งหลายก็คงจะไม่หน้าด้านตามน้องไปทุกที่หรอกครับ
  • ผมเองทราบมาว่า ฝรั่งออกแบบให้ก็คงไม่รู้ละครับ จะบอกให้เขาแก้ไขมันก็ง่ายนิดเดียว น้าผีคนนั้นก็ไม่ควรเอามาโพสต์อ่าครับ การพยายามประจานผู้อื่นเพื่อให้เขาดูมีความผิดเป็นสิ่งที่ไม่ดีครับ คุณลองคิดดูว่าหากสักวันคุณตกอยู่ในสถานการณ์แบบนั้นบ้าง คุณจะรู้สึกยังไง คุณๆทั้งหลายควรเอาใจเขามาใส่ใจเราครับแล้วน้องเขาอายุน้อย คุณๆก็โตๆกันแล้ว รุมด่าเด็กอายุน้อยกว่านี่อายเขานะครับ ผมน่าจะเอาบอร์ดนี้แปลเป็นภาษาอังกฤษแล้วส่งให้คนต่างชาติดูแล้วทีนี้ล่ะครับต่อไปอนาคนพวกคุณก็ดับวูบเพราะชาติอื่นเขารู้กันหมดแล้วว่า พวกคุณเพียงแค่นอนดึกมาคอยนั่งด่าผู้หญิงตัวคนเดียว ดูสิว่าจะเสียแค่ไหนครับ รู้ถึงไหนอายถึงนั่น ผมทำแน่
  • นานๆๆจะมีคนมาสู้กะน้าผีขนาดนี้ๆๆ หายากมากมาก 555+:006::006:

ลูกหมาขายเท่าไหร่คับ

ท่าทางจะแพงน่าดู
  • อ่านะคะ โลโกไม่ได้ทำให้ชาติเสียแต่พฤติกรรมของพวกคุณจะทำให้ชาติเสียมากกว่านะคะ น้องเอมี่สู้ต่อไปค่ะ พี่สนใจชุด Thing X Eva มากค่ะ อย่าไปสนผีปากหมาเลยค่ะ กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง
  • น้องครับอย่าบอกราคาผ่านบอร์ดนี้เด็ดขาดเดี๋ยวมันพวกผีเลวจะเอาไปพูดกัน มันรู้ราคาจากน้องมันก็จะเอาไปบอกต่อ พี่น่ะรู้แผนไม่ก็อย่าขายให้คนไทยเลย ไปสงสารมันทำไม อดได้ลูกthing ก็เรื่องของมัน ขายฝรั่งจะขายคล่องกว่ากันเยอะครับ ไม่มีใครว่าเราด้วย หรือถ้าคนไทยมันอยากได้จริงๆก็รอให้น้องมีลูกก่อนแล้วค่อยบอกพวกมันก็ยังไม่สาย ตอนนี้น้องไปโปรโมทให้คนต่างชาติก่อนเถอะ หวังดีนะครับน้องเอมี่และด้วยความเป็นห่วงครับ ผีส่วนใหญ่เงินไม่ถึงความรู้ไม่แน่นหรอกครับ
  • เบื่อจิงๆ
    ไอ้พวกผีหน้าหม้อ
    เหนสาวๆขาวๆหน่อยไม่ได้
    น้ำลายไหลย้อยเลยเชียว
  • อื้ม ไอ้พวกหน้าหนังหิ มัวแต่ด่าน้องเค้าเรื่องโลโก ดูตัวเองซะก่อนเถอะพวกฝีปากเน่า ทำหยั่งกับตัวเองทำถูกหมดทุกอย่าง เห็นด้วยกับผีคนนั้นที่บอกจะแปลบอร์ดเป็นอังฤษแล้วเอาไปเผยแพร่ ทำเดี๋ยวนี้เลยค่ะ ประจานเลยว่าสังคมบูลลี่ในไทยเป็นแบบนี้ มีทั้งปากดี ปากเศษสวะ แล้วก็บ้ากาม ด่ามันลงบอร์ดต่างประเทศไปเลย ดูสิว่าเค้าจะคิดยังไงกับการที่มีผีมารุมด่าเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆกับเหตุผลไร้สาระแค่โลโก
  • ไม่ใช่แค่หน้าหม้อแต่หน้าด้านด้วยครับ เอาภาพคนอื่นเขามาลงโดยไม่ได้ขอก่อนแล้วยังจะมาจีบเขาอีกยิ่งด้านเข้าไปใหญ่เลยครับ ผีดีขอด่าผีเลวซะหน่อย เห็นแล้วทนไม่ไหวน่ะครับ คนดีโดนกลั่นแกล้งเราต้องช่วย
  • โอ๊ะ โอวว ผีเลวทั้งหลายคงกลัวล่ะสิ

ถูกครับ น้องเอมี่เขาก็บอกเองว่าเขาพร้อมแก้ไขโลโกให้ก็น่าจะจบนะ

ผมหวังว่าคงไม่มีใครมาด่าน้องอีก แค่นี้ก็ส่อสันดานให้คนทั้งโลกรู้กันแล้ว

ว่าคนไทยสันดานเป็นไง เห็นใครดีเกินหน้าไม่ได้ ตาจะลุกเป็นไฟ

คนอยู่ในวงการบูลลี่แล้วคุณไม่รู้จัก Diego's doin big thing ก็ไปตายเถอะครับ

ถ้าคุณรู้ค่าผสมของ THING แล้วคุณจะหนาว พอๆกันกับ Ez Rider และ Tonka แหละครับ

ผมอ่านหมดเจอผีตัวนึงถามน้องเขาไร้สาระมาก ถามว่าช่วยชี้แจงรายละเอียด THING แล้วอะไรคือข้อด้อยของ THING

ส้นตีนเหอะ เป็นมึงเองมึงจะบอกมั๊ยว่าพ่อพันธุ์มึงมีจุดด้อยตรงไหน แล้วถ้าพ่อพันธุ์ระดับนั้นยิ่งไม่น่าถาม

แค่นี้ผมก็เห็นแล้วว่าผีหลายคนปัญญาอ่อนแค่ไหนที่ถามแต่ละอย่างออกมา วันหลังคิดก่อนถามนะครับ

เดี๋ยวจะอายเด็กครับ
  • ใช้คร่ะ
    แล้วไอ้พวกผีๆ
    ทั้งหลายเนี้ย
    ตบหัวแล้วรูปหลัง
    มานน่าทุเรศสิ้นดี
    ด่าเค้าปาวๆ
    แถมยังมาว่าเค้าอีก
    ยังไม่พอมาพูดจีบ
    ชมเค้าอย่างโน้นอย่างนี้
    ไม่อายตะเองมั้งเลย
    ,,,,,อย่างน้อยก็น่าจาสงสารลูกเมียตะเองมั้งเนอะว่ามีหัวหน้าครอบครัวเจ้าชู้,,,,,,,,,
  • ตอนแรกมันโดนผืด่าเรื่องแปลงร่างมาชมตัวเองโว๊ย พวกมึงอ่านกันยังไงวะ
  • ผมเองคุยกะน้องเอมี่มาเมื่อวาน สงสารเขาจับจิตเลยครับ

เค้ามีเจตนาบริสุทธิ์มาเปิดตัวเพื่ออยากนำเสนอของดีให้พี่ๆน้องๆได้ชม

แต่ดันมีพวกปากไพร่ๆมารุมด่า ส่วนตัวผมเจ็บแทนนะ

มันน่าเกลียดที่ผู้หญิงคนนึงอยู่ท่ามกลางคนชั่วๆหลายคนที่มีความริษยา

น้องเขาไม่ได้อยู่ข้างใคร ไม่มีฝักมีฝ่าย มาแบบเพียวๆเลย ผมก็แบบเห็นใจนะ

โลโกมันไม่ได้แย่อะไรเลย แล้วมาถามน้องเรื่อง thing อีก โหหหห คำถามแต่ละอย่าง

ผมอ่านแล้วยังสะอึก นี่หรอคนที่รู้จริงในวงการบูลลี่ ทำไมน้องเค้าตอบคำถามคุณได้

แต่ทำไมคุณตอบคำถามน้องเขาไม่ได้เลยสักข้อ ทั้งๆที่พวกนั้นก็สุดยอดบูลลี่ระดับโลก

แล้วด่าเขาเหมือนเกลียดกันมาแต่ชาติปางไหน แล้วที่อุบาวจ์มากคือเอารูปเขามาโพสต์

ต่างประเทศเขาพัฒนาแล้วนะครับ ความอิจฉาน่ะลดลงบ้างก็ดีนะครับ นึกถึงศีลธรรมกันบ้าง
  • วุ้ยๆๆๆๆๆ
    ไปนอนดีกว่าเบื่อพวกผีๆๆ
    ชอบว่ากันไปมา
    คิดแล้วปวดหมอง
    เอาเวลาไปดูหมาเล่นดีกว่าอีก
    ว่ามั้ยคร่ะคุงพี่ผีฝ่ายดีทั้งหลาย
  • 555+ มาใหม่ๆ ที่นี่นะ แต่ไม่ใหม่ในวงการ
    ท่านทั้งหลายพึงตระหนักว่า ท่านจะภูมิใจที่ได้ลูก thing แน่นอน
    น้องเขาไม่ได้โม๊เพราะคุณจะไม่มีโอกาสได้ลูก thing ง่ายๆหรอก
    โดยเฉพาะ first picks ส่วนเลือดของ Chief นี่ก็แรงงงงง ไม่แพ้กัน
    ไม่มีเงินก็บอก น้องเขาไม่ว่า
    แต่อย่าเบ่งอำนาจ เพราะไม่มีใครในโลกที่ดีที่สุดหรอกครับ
    มีแต่ดีกว่ากับแย่กว่า แค่นั้นเอง

ปล. ไม่อยากอายเด็กก็อย่าถามเด็กแบบไร้สาระนะครับ มันจะเสียหมาน่ะครับ LOL!
  • เฮ้ยพลาดกระทู้นี้ไปได้อย่างไร ถ้าเฮียเหลียงไม่ไปตามไม่ได้เข้ามาดูจริงๆเนี่ย

ขี้เกียจอ่านยาวจัง วันนี้ก็เมาด้วย วันไหนว่างจะไล่อ่านตั้งแต่ความเห็นแรก แล้วค่อยออกความเห็นนะครับ

เอาเป็นว่าสู้ๆครับ
  • พี่มาร์คครับ น้องเค้าแค่ให้ฝรั่งออกแบบโลโกให้ แต่ฝรั่งออกแแบบพลาดไปเลยดูไม่ค่อยดีก็แค่นั้น
    พวกปากหมาก็ว่าน้องเค้าซะเสียหาย ผมเห็นแล้วทุเรศครับ

น้องเค้ามีเจตนาดีนะครับ ผมคุยด้วยแล้ว สุภาพเอามากๆ

พี่ครับผมไม่เคยเจอน้องคนไหนใจสู้ขนาดนี้ วันๆก็เลี้ยงหมาแถมทำงานอื่นด้วย

ผมรู้สายบูลลี่ดีครับพี่ ผมเชื่อว่าน้องเค้าเอาสายที่ดีมาแน่นอน

และผมไปถามเจ้าของคอก THING มา น้องคนนี้เอาแม่พันธุ์ไปผสม THING จริงๆ

สุดยอดเลยครับ สาวน้อยมัศจรรย์คนนี้
  • ฝากพวกเราดูแลหน่อยนะครับ ช่วยดูแลอย่าให้คนดีโดนรังแกจากผีขี้อิจฉาครับ
    ช่วงนี้พี่ยุ่งโคตรๆ
  • ครับพี่ ผมสงสารน้องเค้า

น้องเค้ามีเรดโนสตัวน้อยๆที่บ้านด้วย

คงไม่ค่อยอยากมาออนสักเท่าไหร่ล่ะครับ

หวังว่าผีๆทั้งหลายคงเห็นใจนะครับ

มิตรภาพย่อมมาก่อน อย่าบ่อนทำลายผุ้อื่นเพียงเพราะเห็นแก่ตัวเอง
  • อ้าวไอ้พวกผีอันธพาลเงียบเลย เจอพี่มาร์คเข้าไป 55+

พี่เชียร์น้องเอมี่เสมอ หนทางยังอีกยาวไกล

แต่น้องจะไม่มีวันโดดเดี่ยวแน่นอนครับ

และจำไว้ว่า ธรรมะย่อมชนะอธรรมเสมอ

มีอะไรโชว์ไปเลย ใส่ไปให้เต็มที่

ช่วยๆกันดันหมาของไทยไปสู่สากลครับ
  • 55555 สู้ยิบตา 5555 ผมว่าเรื่องนี้ต้องมีคนช้วยพิมพ์สู้แล้วแหละ คงจะเป็นน้องใหม่ที่เข้ามาเล่นจริงๆครับถึงใด้สู้ใจขาดขนาดนี้555
    เอมี่ เก่งๆๆสู้พวกน้าเขาใด้อย่างสูสี เปลี่ยนไป2ชื่อ แปลงร่างเป็นผีมีหลาย10กะทู้ เก่งจริงๆผมยอมรับเลย 5 5 5+ ถือว่าขำๆนะครับคุณ
    ไม่มีทางที่จะสู้กับสิ่งที่คุณมองไม่เห็นใด้หลอกครับ ( แต่เรื่องโลโก้ มันก็ขอตินิดนึงอะครับ มันไม่เหมาะอะครับขอโทษที ) อ่านแล้วสนุกดีครับ
    พี่ มาร์ค ชอบอะดิพี่ 5 55 เรื่องมันๆแบบนี้ นับถือในความสู้ของหญิงเหล็กที่สู้กับคนเป็นร้อยๆใด้ด้วย 5 55+ สนุกดีครับ เชียร์ทั้ง2ฝ่ายพวกกัน
    ทั้งนั้น 5 55 5+ เข้ามาอ่านบ่อยๆครับ เอมี่ เว็ปนี้ เขามันตลอดแบบนี้แหละครับ มันเหมือนบ้านที่มารวมตัวกัน เหมือนพวกพี่ๆน้องๆที่มาคุยเรื่องเดียวกัน รองเดือดร้อนดูดิ เห็นพวกน้าเขาอย่างนี้ ตอบกะจายแย้งกันตอบจนขอบคุณไม่ไหวเลย ขอบคุณครับ บะบ่าย สู้ๆ 5 5+