ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แถได้อีก
  • เปาปุ้นจิ้นตัดสินคดียังต้องมีหลักฐาน แล้วอยู่ดีๆคุณพี่มาถามใช่หรือไม่ใช่ ว่าแต่หลักฐานล่ะคะ สั้นๆนะคะ มีหรือไม่มี อิอิอิ
  • นอกจากคำว่า " แถได้อีก " คุณพี่มีคำอื่นจะพูดมั๊ยคะ
  • ใช่ 100% ฟันธง
  • หน้าด้านไง คุณน้อง เอิ้กๆ
  • ถ้าพี่คิดว่าใช่นั่นก็เรื่องของพี่ และถ้าพี่คิดว่าไม่ใช่มันก้คือไม่ใช่ และถ้าพี่ชอบเม้นก็ตามสบายค่ะ เพราะบางคนเกิดมาเพื่อเม้น 555555555555
  • อิอิอิอิ ดังแล้วเรา ขอบคุณที่ช่วยให้ดังนะคะคุณพี่ คำว่าหน้าด้านนี่มาจากคนที่ไม่รู้จะเถียงอะไรไงคะ อิอิอิอิอิ เอาเป็นว่าถ้าเป็นผู้ใหญ่ๆก็บอกมาเลยมีหลักฐานอ่ะเปล่า ไม่กลัวหรอกนะคะ อิอิอิอิ
  • แล้วประเด็นคือว่า ถ้าพี่ไม่มีเงินพอที่จะซื้อลูกหมาของใครก็ตาม พี่ก็ควรเอาเวลาที่พี่ชอบเม้นไปเก็บตังค์ดีกว่าเนอะ
  • มีตั้งหลายชื่อ ระวังจำพาสเวิร์ดไม่ได้นะ
  • แม่หมาอย่างนี้นะที่เรียกว่า สวย
  • เอมี่เชื่อว่าพี่ผีหลายๆคนที่เขาอ่านอยู่ก็คงขำแล้วคิดได้ว่า ทำไมหนอ ผีบางคนถึงชอบเขียนด่าแนวนี้แล้วก็ไม่ได้เป็นเฉพาะเอมี่ซะด้วย เข้าใจค่ะว่าพี่ไม่มีงานทำ แต่ก็สงสารตัวเองบ้างเถอะ แกๆกันแล้วยังจะต้องคอยหาช่องทางให้คนอื่นดังอีก โธ่ พี่ผีช่างดีเกินไปจริงๆ นี่สิผีตัวจริงกระทิงแดง
  • แม่หมาสวยหรือไม่ก็ได้รางวัลล่ะค่ะ หรือพี่จะนั่งเครื่องบินไปหาคอกใหญ่ของเอมี่ในอเมริกาไปเถียงกับเขาว่า หมานี่สวยยังไงหึ แล้วดูว่าเขาจะตอบไง ดีมั๊ยคะ ว่าแต่พูดอังกฤษกันได้หรือเปล่าคะ
  • เออขำดีว่ะ ขำ จขกท เนี่ย
  • -ขี้คุยวะ ไปขายเมืองนอกนู่น
  • พอดีว่าคอกใหญ่ของเอมี่เนี่ยเค้ารู้จักกันกับคอกที่มีพ่อพันธุ์ THING อ่าค่ะ ลองไปถามดูมั๊ยคะว่าเค้าคิดยังไง
  • ขายเมืองนอกเนี่ยได้แน่นอนล่ะคะคุณพี่ แต่ที่ลงเนี่ยอยากเจอผีบ้างอ่ะคะ ใส่พระมานาน วันนี้ถอดพระสักวัน อิอิอิิอิ
  • เลี้ยงหมามาก็นาน ไม่เคยได้ยินเลย THING อะไรเนี่ย
  • คงไม่เคยเจอล่ะสิ คุยหนุกแบบนี้ อิอิอิอิ ขอดทษนะคะพอดีเป็นคนพูดจริงแล้วทำจริงด้วย ไม่ได้โม๊ เพราะถ้าให้เปิดเผยตัวเนี่ยพวกผีๆคงไม่กล้าหรอกค่ะ หน้าตาจะมีมั๊ยยังไม่รู้เลย
  • เอางี้นะคะ อีกไม่กี่เดือนจะมีงานประกวดบูลลี่ พี่ลองไปถามคอกดังๆในงานว่ารู้จัก THING หรือเปล่า แต่ถ้าพี่ถามเขาเนี่ยเท่ากับปล่อยไก่งวงเลยนะ เพราะเค้ารู้จักกันหมดและ
  • และพวกพี่ผีที่พูดถึงนาธานเนี่ย โอ้โห เก่าเนอะ นาธานมันผ่านไปนานแล้ว 55555555555
  • เบื่อคุยกับคนนี้แล้ว แปลงร่างเป็นผู้ชายบ้างดิ จำพาสเวิร์ดไดเปล่า
  • ว่าแต่พวกพี่ผีทั้งหลายเนี่ย คอกอะไรกันบ้างล่ะคะ อิอิอิอิ อยากสกัดดาวรุ่งใช่ม่ะ บอกมาเหอะ โตๆกันแล้วไม่มีอะไรต้องอายแล้วล่ะ ของเขาดีจริงถึงได้โดนเหน็บแนมไง ถ้าไม่ดีก็คงไม่มีพูดหรอก อิอิอิอิิอิ
  • พี่ผีคนนี้ก็อ่ะนะ พูดเป็นแต่คำว่า . แปลงร่างเป็นผู้ชายบ้างดิ " ไม่ก็ . ระวังจำพาสเวิร์ดไม่ได้นะ " โห พี่เถึยงไม่ได้ก็บอกมาเหอะ พี่รู้จักหมาไรดังๆบ้างล่ะ
  • ไม่เอา จะคุยกับผู้ชายอะ นะ นะ
    หรือจำพาสเวิร์ดไม่ได้
  • 55555555555 มาวันแรกก็แหย่คนแก่ซะแล้ว
  • ว่าแต่คุณพี่เนี่ยเป็นผู้หญิง ชายหรือเกย์ล่ะคะ
  • เอางี้นะพี่ผี ถ้าพี่ไม่มีเงินก็ควรเอาเวลาไปเก็บเงิน ดีกว่านั่งเม้นนะคะ อิอิอิอิ เพราะนั่งๆไปเนี่ยก้นจะดำซะเปล่านะ ออกกำลังกายบ้างเพื่อสุขภาพ
  • ว่าแต่ที่ด่าๆแรกเนี่ย หายไปแลวหรอ โธ่ เพิ่งเห็นกันอยู่หลัดๆ ไปซะแล้วววว ไม่น่าเลย โธ่พี่ผีผู้น่าสงสาร
  • อย่าห่วงเลย จะกรวดน้ำให้
  • จะทำบุญ 9 ซัดให้ด้วยนะคะเพื่อจะได้ไปผุดไปเกิดในที่ดีๆ ถ้าไม่รักกันไม่ทำนะเนี่ย
  • ถ้าไม่เเปลี่ยนป็นผู้ชายมาคุย ไม่คุยด้วยแล้วนะ เบื่อ
  • อุ้ย พูดผิด 9 วัด
  • อย่าเพิ่งไปสิ มาหลอกหลอนหน่อยสิคนดี เมื่อกี๊ยังเห็นควันลอยๆอยู่เลย อย่าเพิ่งเบื่อออออออออออออออ จะหนีไปไหนนนนนนนนนนนน
  • ยายนี่ท่าทางจะประสาท คิดเอง พูดเอง เออเอง บ้าไปแล้ว
  • อิอิอิอิ ว่าแต่ใครล่ะที่ตอบเค้าอ่ะ คนประสาทพูดเองนี่ยังไม่เท่าคนที่พูดตอบนะ นั่นประสาทยิ่งกว่าที่ยังอุตส่าห์จะตอบคนประสาท 55555555555
  • ไม่เป็นผู้ชาย งั้นไปละนะ บาย
    พรุ่งนี้เข้ามาตอบด้วยนะ รับรองเจอน้าผีเยอะกว่านี่แน่ ดุด้วย เพราะว่าที่นี่เค้าไม่ชอบไอ้พวกแปลงร่าง
  • ขอเป็นตอนนี้เลยได้มั๊ย
  • อะไรกันจะนอนแล้วหรอ ต๊ายยยย ผีนอนได้ด้วยหรอคะ แถมนอนเร็วหยั่งกะเด็ก อิอิอิอิ
  • อยากลบกระทู้ก็ลบสิคะ ถ้าลบได้เพราะความจริงที่มาเนี่ยก็อยากรูว่าผีดุแค่ไหน ความจริงก็คือไม่ดุเลยค่ะ แถมนอนเร็วเหมือนเด็ก สงสัยอายุแค่ 15
  • เหอะ ๆๆๆ อ่านไม่ทันเยอะจริง
  • เอมี่...................................ถุย
  • ฝากถึงคนอื่นๆที่อ่านอยู่ขณะนี้นะคะ ว่าลูก THING เนี่ยสุดยอด เราขายให้ต่างประเทศก็ทำได้แน่นอนในชั่วพริบตา เราแค่เสนอให้คนไทยที่อาจจะอยากได้เพราะเราเชื่อว่ามีหลายคนที่กระเป๋าหนักและส่วนมากเขาก็ไม่กล้ามาลงที่นี่หรอกค่ะเพราะว่ามีผีเยอะเกินไป เขากลัว แต่เอมี่ไม่กลัวหรอกค่ะ เพราะคนดีทำอะไรยังไงก็ดีไปหมด ต่อให้คนจะเม้นด่าต่อจากนี้ เขาก็ทำได้เพียงด่าล่ะค่ะ 5555555555 เพราะว่าเขาไม่มีอะไรจะทำ เขาจึงสละเวลาอันมีค่ามานั่งเม้นจนก้นดำ มีหมาก็ไม่ไปดูแล ป่านนี้หมาผอมเหงือกแห้งหมดแล้วล่ะมั้ง นี่ล่ะคนถึงไม่ไปสนใจซื้อ คนดีย่อมมีคนนินทา ตนไม่มีค่าใครจะบ้านินทาให้เสียเวลา ถูกมั๊ยล่ะคะท่านผุ้ชม
  • และถ้ามีคนเม้นด่าต่อจากนี้ ก็ถือว่าเรานี่โคตรมีค่าเลย 55555555555555
  • หลงตัวเอง ชิบหาย
  • นั่นไง เห็นมั๊ย เรานี่โคตรมีค่าเลยอ่า
  • มึงบอกรู้จักคนเยอะ มึงรู้จักไอ้ ฟัค เปล่าโคตรพ่อพันธุ์ของเมืองไทย เป็นของใคร
  • คุณพี่คะ ทุกคนบนดลกย่อมหลงตัวเองกันหมดล่ะคะ หรือพี่จะบอกว่าพี่ชอบหลงคนอื่น 5555555555555
  • อิอิอิ เอิ้กเอิ้ก 5555
  • บนโลกน่ะคะ อุ้ย พิมพ์ผิด
  • ถ้าคนในอเมริกาเนี่ยแน่นอนล่ะคะ รู้จักเยอะกว่าพี่แน่ แต่สงสัยไอ้ฟัคคงไม่ดังเท่ามั้งคะ