ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รู้แต่ว่าเขา สวยมากกกกกกกกกกกกกกก
  • แล้วหลายคนก็อิจแาเขาใช่ม๊า
  • ผีบางคนก็เหน็บแนมน้องฟัค เห็นนะคะเห็น
  • อ้ายฟัคเป็นก๊อตติผสม สวยมากกกกกกกกกของคุณอ๊อพ
  • รู้จักโว๊ย 5555555555
  • หมาสวย หมาดีจริงๆครับ แต่จะเสียเพราะคนขาย มัวมาเถียงกับพวกผี เนี่ยแหละ

เด๋วประวัติศาสตร์ซ้ำรอย The Fuck & นู๋ thing O>
  • อ้ายฟัคน่ะชื่อภาษาอังกฤษเค้าคือ The Fuck ของคุณอ๊อพ มีเชื้อก๊อตและเรเซอร์ สวยมาก บางคนอิจฉาแต่ทำเป็นทากหวาน รู้น่าาาาาาาา
  • 555 ไม่รู้จักไอ้ฟัค โคตรดังเลยนะ
    งั้นขอลองถามดูความรู้หน่อย
    หมาพวกนี้ของใคร
    hitman
    calito
    PRESIDENTE
    SOLJAH BOI
    HUMPTY
    เห็นบอกรู้จักคอกใหญ่ในเมืองไทยเยอะ
  • มาจาก KANCHANABURI GOTTYLINE BULLY KENNEL CLUB แค่นี้คงรู้พอนะผีแก่ 55555555
  • ง่ายๆเลยนะน้อง hitman น่ะตอนนี้โดนพี่หมูคอก S.P. kennel สอยแล้ว เดิมมาจากคอก pure blue pits ของ Steve
  • กำลังพิมต่อ อย่าเพิ่งแทรก
  • Calito น่ะของคอก Chonburi cool camp เค้า
  • Presidente เป็นก๊อตติของคอก bangkok gottiline
  • Soljah boi ของพี่โฟล์คแล้วนั่นน่ะลูกชาย THING ด้วย คอก Patrioit bullies
  • ส่วน Humpty น่ะ เป็นของพี่โอ
  • แล้ว Humpty เนี่ยก็เป็นพี่น้องกันกับ Biz Markie ซึ่งพี่โอเป็นเจ้าของ
  • ผมมีเงินนะ ถึงลูกหมาจะสวย แต่ถ้าเจอคนขายหมาแบบนี้

ไม่อยากจะคุยด้วยเลย ดูน่ารำคาญมาก

พูดเฉพาะสิ่งที่เป็นประโยชน์ดีกว่า มันน่ารำคาญจริงๆ
  • พี่โอก็คือพี่สไควร์เจ้าของคอก Squires Bullies คุยกันบ่อยไป
  • ก็เพราะว่ามีผีตัวนึงถามลองภูมิไง แล้วพอตอบได้ก็เลยทำเป็นหายไม่ก็เปลี่ยนเรื่อง ยอมรับซะเถอะว่าแพ้
  • ไอ้ฟัคเนี่ยใครๆก็รู้จัก เขียนให้แล้วด้านบน อ่านซะนะคะ
  • 555 คุยบ่อยแล้วไม่รู้บ้างไงว่าเค้าขายให้คนไทยแล้วตอนนี้มาอยู่เมืองไทยเป็นเดือนแล้ว
  • แล้วถ้าจะถามว่า Astron , Trelow , one pop เป็นของใคร ง่ายมาก ของพี่จ๊อบจาก prisonbreakpit รู้จักกันมานาน
  • ว่าแต่พี่เคยเสียเงินให้เขาสักบาทมั๊ยล่ะคะ อิอิ
  • ถ้าคุณอยากสร้างสังคมพิทบูลและบูลลี่ คุณควรต้องยอมรับคนใหม่ๆแล้วก็ควรคิดว่าอะไรคือสิ่งที่ควรถามเพราะถ้าคุณเพียงแค่อยากลองภูมิแล้วคุณก็พากันรุมเหน๊บแนม นั่นก็ไม่ได้ทำให้วงการบูลลี่ดีขึ้นหรอกค่ะ
  • เจ๊ไปอยู่หลังเขาไหนมาเนี่ยHumpty มันมาอยู่เมืองไทยตั้งนานแล้ว ไอ้ที่ว่าคุยกับเค้าเนี่ย คุยตั้งแต่ปีไหน
  • อีเจ๊ มึงพล่ามอะไรวะ

น่ารำคาญชิบหาย

ลูกหมาก็ยังไม่มี จองทำหอยอะไรวะ
  • 555555555555 ก็ลองไปถามพี่โอดูสิคะว่าเราคุยกันล่าสุดเมื่อไหร่
  • ผมว่า คุณจบในวงการนี้ ตั้งแต่ยังไม่เริ่มด้วยซ้ำ
  • เค้าขายให้คนไทยไปแล้ว นั่นก็ถูกอ่านะแต่เค้าก็เคยเป็นของพี่โอถูกมั๊ย อิอิอิ ว่าแต่พวกพี่ผีถามคนอื่นเยอะแล้วจะถามคนอื่นได้หรือเปล่าล่ะค่ะ
  • ถ้าคนฝรั่งเขาสามารถอ่านทั้งหมดที่เราเขียนแล้วไปเทียบกับบอร์ดต่างประเทศ มันจะเป้นอะไรที่คุณควรต้องอายเลยล่ะคะ เพราะเขาจะไม่ต้อนรับคนใหม่ด้วยวิธีแบบนี้และถ้าเมื่อไหร่ที่คนเริ่มเข้ามาในไทยแล้วเห็นและได้อ่านมากขึ้น พวกคุณก็จบเหมือนกันล่ะค่ะ
  • ไม่มีใครยอมกัน สนุกไปอีกแบบ
    แล้วเจ้าเบิกนี่ล่ะครับ เป็นของใครครับคุณเอมี่???
    ไฟล์แนบ
    DSC039573.jpg 84K
  • อิอิอิอิ ขอบคุณค้า เป็นของคุณ tek
  • เค้าน่าจะต้องมีสาย Manu
  • เจ้าเบิก ก็ของ คุณเต๊ก เชียงรายไงค่ะ
  • เอาเป็นว่า คำถามของผีตัวก่อนๆน่ะพื้นๆ แต่คุณรู้คำถามลึกหรือเปล่าว่า King Kamali เป็นลูกใครของใคร แล้ว Manu เนี่ยมาจากคอกไหน แล้วเจ้าของ RE Throwin Knuckles คือใคร
  • นั่นและค่ะ ตอบไปแล้วด้านบน ของคุณ tek
  • โหอีเอมีมึงไปอยู่ที่ไหนมาวะ ฮัมตี้โอมันขายไปละอีมั่ว มึงนี่มั่วเก่งจริงๆ แล้วมึงมั่นใจแล้วเหลอว่าหมามึงท้องอีเอมี่ อีบ้าหมายังไม่ออกแม่งจาเปิดให้จองละ อีห่าเอ้ยบ้าป่าววะมึงนี่ อีนี่ไม่ได้มีตังอย่างเดียวโง่ด้วยนะมึงอ่ะ
  • 5555555555555 พูดตอนไหนคะว่าให้โอนเงินมาจองเนี่ย อิอิอิ ส่วนเรื่อง humpty เค้าตอบไปถึงไหนแล้ว มาช้าไปหรือเปล่าคะผีแก่
  • แร๊งงงงงงง สุดตีน
  • ถามถึงหมาท้องนี่แสดงว่า อยากซื้อล่ะสิ ฮั่นแน่ อย่ามาปิดบังความรู้สึกเลย 55555555555
  • ขอโทษนะคะ ผีบางคนที่หาเราเป็นเจ๊เนี่ย เอมี่อ่ะอายุ 22 เอง ว่าแต่พี่ผีอ่า 50 หรือยังคะนั่น
  • แล้วเป็นคนแก่มาว่าเด็ก ไม่อายหรือคะนั่น อิอิอิอิอิ
  • เอมี่จ๊ะ เค้าไปถึงไหนกันแล้วจ๊ะ มาช้าไปหรือป่าว ติงเนี้ยมันเก่าล่ะน้องเอ้ย5555555555555555555555555555555555555555
  • เอางี้ ตอบคำถามเอมี่ได้ถูกสักข้อมั๊ยละ ว่าเจ้า Manu เนี่ยมาจากคอกชื่ออะไร แล้ว King Kamali เป็นลูกใครมาจากไหน แล้วเจ้า Ez Rider เลือด excaliber เนี่ยมาจากคอกอะไร
  • อายุแค่ 22 เองหรอ
  • เวลาพี่จะบรีดหมาเนี่ย พี่จะดูที่ความใหม่หรือว่าผลงานล่ะคะ
  • ฝรั่งหลอกแดก ฟันธง!!!!!!
  • CommentAuthorBullyMarketThailand CommentTime2 นาทีก่อน | March 18, 2010, 12:17 am
    5555555555555 พูดตอนไหนคะว่าให้โอนเงินมาจองเนี่ย อิอิอิ ส่วนเรื่อง humpty เค้าตอบไปถึงไหนแล้ว มาช้าไปหรือเปล่าคะผีแก่
    โถๆๆๆๆอีเอมี่มึงไปอยู่ไหนมาวะเค้าขายไปเป็นเดือนแล้วอีบ๊อง
  • อ้าวว เร็วสิ ตอบคำถามเอมี่ไม่ได้หรอจ้ะ เอมี่ยังตอบถูกเลยยยย 55555555555 ไม่รู้จริงแล้วอย่าถามเลยดีกว่านะคะ ของคนไทยน่ะ พวกพี่เองติดตามข่าวกันบ่อยก็เลยรู้ ว่าแต่ของนอกจะรู้กันหรือเปล่าคะ
  • โถๆๆๆ พี่คะ เค้าจบเรื่อง Humpty ไปนานและ ว่าแต่พี่อ่ะตอบได้สักข้อมั๊ยคะ อิอิอิอิ