ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เห็นน้องต่อสู้กับผีแต่เพียงผู้เดียวเลยแวะมาเป็นกําลังใจให้ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดฮารด์คอพิทบูลโซนครับ...:020:
  • คุณเอมี่ครับดูน้องหมาได้ที่ไหนครับ ผมสนใจครับ
  • ขอบคุณค่ะ อายุไม่เป็นอุปสรรคอยู่แล้ว หมาพี่ Tek สวยมากเลยค่ะ เจ้า Burgh
  • รอลูกหมาออกลุกก่อนน่ะค่ะ คงอีกไม่กี่เดือน ถ้าสนใจก็ติดต่อเข้าเมล์นะคะ
  • แต่ไม่ได้ให้ใครโอนเงินใดๆทั้งสิ้น เราไม่มีการขอเงินก่อนเด็ดขาด ผีท่าจะบ๊องพูดมาได้ไงว่าเราให้จ่ายเงินก่อน 55555555555 ท่าจะตาลาย
  • เชียร์ น้องเอมี่สู้ๆ เชียร์ตามเต็ก 555

เอมี่รู้ป่าวตัวนี้ชื่ออะไร ทายถูกพาไปเลี้ยงข้าว
    ไฟล์แนบ
    D1-0003.jpg 38K
    D1-0014.jpg 35K
  • ใครจะพูดยังไง เอมี่ก็จะยืนหยัดต่อไป สงครามปากมีได้แต่สงครามใจเราไม่มี พูดแล้วพูดเลย ไม่มีการมาคิดเกลียด
  • แล้วเรื่องตอนแรกที่คุณแปลงเป็นผีเปนผู้ชายคุณยังไม่เคลียเลย
    ........................ตอบด้วย................................
  • พี่คะ งานนี้คงอดทานฟรี 5555 แต่หน้าเค้าเหมือน Cai มากเลยอ่ะ
  • ไม่เคลียร์อยู่แล้วค่ะ เพราะว่าใช้เฮด แอน โชว์เดอร์ ไม่ได้ใช้เคลียร์
  • เจ้าของกระทู้แปลงร่างได้ เย้
  • ขอบคุณ เป็น Power Ranger อ่าคะ
  • นี่พี่ผี เรากำลังทำสถิติถามตอบ ถามตอบมากที่สุดแล้วนะเนี่ย เอาไปลง Guinness book of world record ดีมั๊ยคะ อิอิอิ
  • เอ่อ คือ กรู หมายถึง แปรงร่างเป็น ผี ครับ
  • เฮ้ย พี่ๆทั้งหลาย มีอะไรจะบอกอ่ะ
  • เอมี เก่งมากครับ น้องผี เจอกูรูสาวคนนี้หนาวแน่คอนเฟิมร์
  • ขอบคุณค่ะพี่ พี่ลองอ่านทั้งหมดสิคะ น้องตอบเค้าได้เกือบหมด พลาดตรงที่ตัวเองไม่ได้อัพเดทว่า Humpty ขายไปให้ใคร แต่พวกพี่ผีเค้าตอบคำถามไม่ได้สักข้อ อิอิอิ
  • แต่หมาของพี่สวยอ่า นึกถึง Cai เลย
  • มันต้องรอดูพรุ่งนี้เฮีย พวกฮาร์ดคอร์มันนอนกันหมดแล้ว
    พรุ่งนี้เข้ามาตอบด้วยนะ แล้วอย่าหนีไปแอบร้องไห้คนเดียวนะ พรุ่งนี้ของจริง วันนี้น้ำจิ้ม
  • Humpty อยู่กับ เดอะ บั๊คเจ้าของโคเคนและล็อคคาฟิล่าครับเป็นน้องในกลุ่มจ๊ะ
  • พี่ผีคะ คือน้องจะบอกว่าที่คุยๆด่าๆกันไปเนี่ยไม่ได้คิดไรนะ แล้วก็ขอบคุณที่แวะมาทักทาย แล้วที่พี่คนนึงบอกว่า THING เก่าเนี่ย ขออนุญาตบอกอีกที ถ้าพี่อยากบรีดหมาพี่จะเลือกหมาใหม่หรือหมามีผลงานหรืออีกนัยหนึ่งก็คือถ้าพี่จะหาคนทำกับข้าว พี่จะเลือกเมียที่ทำกับข้าวเป็นหรือทำไม่เป็นล่ะ
  • โหย ระดับนี้ไม่ร้องไห้หรอกค่ะ 555555555555555
  • 555 น้องผีอย่าไปรังแกน้องเค้าเลย น้องเค้าอายุแค่20 (จริงหรือป่าวไม่รู้) ถ้าจริงต้องส่งเสริมครับความรู้ แน่นเอี๊ยดดดดด
  • *** ขออนุญาต*** แจมสักนิดพอดีเพิ่งกลับมาเปิดกระทู้ร้อนๆอ่าน ...และเมื่อเวลาที่มีการโต้เถียงหรือโต้ตอบกันแรงๆจะต้องมีชื่อของคนร้อนแรงแบบอ๊อฟ.กจเข้ามาเป็นส่วนผสมตลอด อิๆๆ ....*****

อันดับแรกต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ BullyMarketThailand ... คับที่ติชม THE FUCK และสุนัขแนวหน้าของค่ายใหญ่ต่างๆ ...

อันดับสอง ต้องขอเป็นกำลังใจและชื่นชมสำหรับหัวใจที่กล้าแกร่งของน้องBullyMarketThailand ที่ตอบโต้ได้แบบมีสติและมีความรู้ที่ถือได้ว่าพอจะมีดีกรีในการพัฒนาสุนัขแบบโกอินเตอร์ และมีเหตุผลที่ดีในทุกคำตอบและยังมีแง่คิดที่มีประโยชน์กับใครไม่มากก็น้อยในบ้านที่ฮาร์ดคอร์แห่งนี้คับ .............เยี่ยมจริงๆ

และที่อยากฝากทิ้งท้ายไว้คือ ... การต่อสู้ที่ไม่มีรู้ตัวตนที่แท้จริงของฝ่ายตรงข้ามนั้นบางครั้งเราก็มีแต่เสียเปรียบคับ ถึงตอบหรือเงียบจะทำดีหรือไม่ดีก็ไม่มีผลกับพวกพี่ผีหรอกคับ ..ดันแต่จะสร้างศัตรูทางคีบอร์ดเพิ่มไปในตัวเท่านั้นคับ

เอาเป็นว่าเป็นกำลังใจให้น้องนะคับ .... และขอบคุณในมิตรภาพอีกไม่นานเราคงได้พบเจอกันคับ :063:

*********................---------------*************** อ๊อฟ.กจ :010:

:031:
  • แต่มีเรื่องนึงที่หนูตอบไม่ได้
    หนูสมัคร สามชื่อจริงเปล่า ตอบให้มันตรงๆหน่อย
  • ถ้าไม่เจอ แสดงว่าคุยกะเพื่อนๆที่ต่างประเทศอยู่นะคะ ไม่ก็คือหากระทู้ตัวเองไม่เจอน่ะและ มีแค่ 2 อย่าง 5555555555555 ถ้าร้องไห้คงไม่มาที่นี้หรอกค่ะ :P
  • เฮียเหลียงครับถ้าผมตอบถูกว่าเจ้าตัวนั้นชื่ออะไร จะเลี้ยงข้าวผมมั้ยพี่ :m045:
  • อายุ 22 จริงๆจ้า อยากเห็นหน้ามั๊ยล่ะคะ
  • ขอบคุณครับน้องเอมี่ ยังไงขอให้คนที่มีความเชื่อมั่นอย่างน้องอยู่คู่บอร์ดนี้ไปนานๆนะครับ...
    หมาเฮียเหลี่ยงชื่อ PR. CABUKI "PAVO" VIRUS เกิดมาเพื่อฆ่า Paco โดยเฉพาะเลยครับ
  • ผมว่าต้องมีคนบอกว่าอยากเห็น เฮียเหลียงหนึ่งคนแล้วอ่ะ
  • ขอบคุณมากค่ะ
  • อิอิอิ เจ๋งไปเลยค่ะ
  • แต่มีเรื่องนึงที่หนูตอบไม่ได้
    หนูสมัคร สามชื่อจริงเปล่า ตอบให้มันตรงๆหน่อย
  • CommentAuthorholdmyown CommentTime43 วินาทีก่อน | March 18, 2010, 12:48 am
    เฮียเหลียงครับถ้าผมตอบถูกว่าเจ้าตัวนั้นชื่ออะไร จะเลี้ยงข้าวผมมั้ยพี่

ไม่เลี้ยงครับผมเกลียดผู้ชาย กินข้าวด้วยแล้วอารมณ์เสีย

อยากเห็นครับน้องเอมมี่ อยากรู้อายุแค่นี้ รู้สายหมาแน่นๆ หน้าตาเป็นไง คริกๆ
  • ผมชอบเฮียเหลียงก็ตรงนี้แหละเฮีย 555555
  • ก็ไม่มีอะไรหรอกค่ะ คือพี่เค้าถามลองภูมิก็เลยตอบไปน่ะค่ะ เอาเป็นว่าคราวหลังจะเงียบแล้วกันนะคะ ว่าแต่พวกพี่ๆอยู่ไหนกันบ้างหรอคะ อยากเจอจัง
  • ก็เอมี่เขียน yahoo ไปหน้าแรกอ่าคะ แอดมาได้นะคะ ขอยืนยันไม่มีเจตนาอื่นแอบแฝง อยากรู้จักเป็นพี่น้องอ่าคะ
  • ** มันดีใจสุ้คร๊าบๆๆๆ 555555 เชียร์เต็มๆๆๆๆๆ

นานๆๆจะมีคนมาฟัดกะน้าผีขนาดนี้ๆๆ หายากมากมายๆๆๆ

เอาเป็นว่าสนุกกานเต็มที่......
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-732.jpg 95K
  • 55555555 ขอบคุณค่ะ หนุกดี โธ่คุณพี่ผีท่านนี้ก็ถามเดิมๆอีกและ
  • ไม่ได้สมัครค่ะคุณพี่ผี มาพิสูจน์ที่บ้านมั๊ย 55555555
  • โอยยย ง่วงแล้ววว
  • ก็ตอบซิจ๊ะน้องสาว ไหนบอกตอบได้หมด
  • พี่ๆคะ ง่วงงแว้วววววววววววววว
  • ผมมีตั้งหลายชื่อ จีบ ญ บอกไม่มีซ้ำกลัวโทรเข้ามาเดี๋ยวเกมส์จนวันนี้ต้องถามเพื่อน เห้ยตกลงกูชื่ออะไรว่ะ กร๊ากกกกก
    ไฟล์แนบ
    IMG_83072.jpg 118K
    IMG_8358.jpg 111K
  • ตอบแล้วไงคะพี่ขา ด้านบนค่ะ ง่วงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง จริงๆนะ ไม่ได้โม๊
  • หล่อมากมายค่ะ
  • คนที่สองหน้าเหมือนเพื่อนน้อง อิอิอิ
  • ไอ้ผีหัวขวด มึงอิจฉาเค้าอะดิ โถเห็นใครดีกว่าไม่ได้เลยนะ
  • ยังไงก็รักพี่ๆทุกคนนะคะ ง่วงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง