ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • กิเลศ ทั้งนั้นเลยนะ ที่คุณซันไปกวาด เข้าค่ายมาเนี่ย :021: :033: :-bd :o027:
  • ผมชอบนั้งดูหมาเล่นกันอะคับ เลยเลี้ยงหลายตัว พี่อยู่ที่ไหนของปากช่องเหรอคับ ผมไปส่งเครื่องจักร
    บ่อยเพือโอกาศดีดีได้แวะไปหาคับ
  • พี่คิมเนี้ยยกให้เป็นกูรูประจำนนท์เลย จำสายเลือดเก่งจริงๆ บอกตามตรงทุกวันนี้ยังจำของเสือน้อยไม่ได้เลย ใครถามต้องเปิดมือถือดู 55555... เสือน้อย+โมโม่น่าจะได้เห็นแน่ๆครับ ถ้าโม่มันไม่กัดเสือน้อยตายซะก่อน 5555
    เข้าโครงการเมืองนนท์ของพี่สู้เลย
  • ห่าง ตลาดปาช่อง 30กว่าโลครับ ไปทางสหกรณ์โคนมปฏิรูป ลำพญากลาง

ศุนย์นมเยอะ โรงผลิตอาหารใหญ่ๆเยอะ ใช่เครื่องจักร เกี่ยวกับงานแบบนี้มั๊ย

เพราะผมส่งวัตถุดิบให้โรงงานเหล่านี้อยู่ รวมทั้งฟาร์มโชคชัยด้วย มีอะไร บอกได้นะครับ
  • ผมทำเกียวกับ เครื่องจักรแปรรูปไม้ นำเข้าเครื่องจักร และก็รับซ้อม คับ เว็บผมคับ
    http://www.3d-woodwork.com/
  • เจ้าผมไม่ดีทางนี้ก็ต้องหาดีทางอื่นครับ BJ ลากน้ำหนักได้ดีแต่สปิงโพลสู้คิลเลอร์ไม่ได้ครับ เช่นกัน คิลเลอร์เองก็ลากน้ำหนักได้ไม่ดีเท่า BJ ครับผม สามารถของหมาอาจจะมากันคนละอย่างครับอยุ่ที่เราจะค้นหาความสามารถที่ดีที่สุดของหมานั้นออกมาผลักดันหรือว่าฝึกฝนให้ดียิ่งขึ้นๆต่อไปได้หรือป่าวครับ ไอ้เตอร์ลากยางได้4-5เส้น สปริงโพลห่วยขั้นเทพ 555+ เห็นไหมว่าความสามารถของหมานั้นมันมากันคนละแบบครับคุณสู้ :033:

หมาเจ้าตาร์ ลุกโรบิ้นฮู้ดกับ J.R ผมก็กะไว้ว่าจะให้ขึ้นกับโมโม่เช่นกันครับ ดันมีสายจูล่งของคุณซันมาบวกเพิ่มอีก เลือกพัฒนากันต่อได้อีก อนาคต หมาสายลาก แนวสุงใหญ่เยอะแน่ๆเลยกลุ่มเรา 555+ :033:
  • โอ เจ SUPERKIM

คุณ ซัน ยังมีแผน จัดเด็กเข้าค่ายอีกมั๊ย

ถ้ายังดูๆอยู่ขอเชียร์ คอกนี้

ถ้าในตลาดช่วงเวลานี้ผมว่าสายเลือดสุดยอดแบบนี้ ราคาประมาณนี้ ต่อรองได้ด้วย
    ราคาพร้อมตัดหู ลองโทรไปเซ็คมาแล้ว หาไม่ได้ง่ายๆ ไม่เป็นรองใคร เชียร์ M6 ครับ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/30841/special-price-from-ngawcity-red-hot-rednose-#Item_52

สาย RAMA3 เพียบ stone cold - kuma - 454 -jiji - jojo
    แถมด้วยสายเลือดพิทบูลต้นตำรับ เฮียวิลี่ตำนานพิทบูลอีกท่าน

ที่ชอบสุดเป็นหลาน Red Mosnter ตัวนี้เยี่ยม

image
    image
    image
    image

ฝากไว้พิจารณา..... โดยส่วนตัว กิเลศจับมากๆๆ แต่คุยกันในครอบครัวแล้ว
    คงไม่ไหวแล้ว ต้องรอเวลาพร้อมอีกนาน ...เสียด๊าย เสียดาย :o027: :o027: :o027:
    ไฟล์แนบ
    305822.jpg 49K
    305823.gif 198K
    305824.jpg 157K
    305917.jpg 62K
  • คงอีกประมาณ 6 เดือนอะคับ กว่าจะลงตัว ตอนนี้ ปรับพื้นที่ ปลูกหญ้า กะ บ่อน้ำ ให้มานสะอาดเหมือนเดิมก่อนอะคับ ท่าอุปกรณ์ครบ ผมก็กะจะหาตัวเมี้ยพ่อใหญ่แม่ใหญ่มาเลี้ยงคับ พึงมาทำ หลังน้ำท่วม จากสนามหญ้าเป็นป่าไปเลย หมามุยก็เยอะ คอกนั้นผมไม่ทันอะคับตอนแลกจะเอาm1 แต่ช้าไปละคับ
  • ดีจังเลยครับ นนท์เราคึกคักจริงเลยครับ ดีใจที่มีสมาชิกใหม่เข้ามา อยู่ใกล้บ้านผมเลย ariyawoodwork พี่คิมหายไวๆน่ะครับ ผมอยากเห็นลูกคนเล็กของต้าจังเลยครับ :-D
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/248 เพ็ด พ่อ ดีเซลครับสงสัยจะมีคนจำผิดเอาไปลงว่าดีเซลเป็นพี่น้องกับแมมมอทซะแล้วครับ 555 :033:
  • คุณอาต อยู่ตรงไหนเหรอคับ โรงงานผมอยู่เลยคลองประปาในซอยวัดลาดปลาดุก บ.ชัยแสงคาร์ไบด์ คับ
    ตอนนี้ผมอยู่ที่โรงงานเลย รอซ้อมบ้านเสร็จ ก็จะย้ายละคับ
  • ผมอยู่ หมู่บ้านบัวทอง4ครับ :)
  • ไม่แน่ใจตัวเดียวกันหรือเปล่า

ฝากคุณคิมเซ็คข้อมูลให้ด้วยเลยก็ดี เพราะตอนซื้อไปรับจากน้องบูม ที่พิษณุโลกเห็น พ่อหมาดีเซล ตัวนี้

อายุยังไม่น่าเยอะเท่าในเพ็ด
    image
    image

เห็นน้องบูมว่าเป็นลูกแมธมอท ของพี่กระทิง เป็นหมาตัวแรกในชีวิต ซื้อมา 18000

ช่วงนั้นผมไม่ได้สนหมาแนวนี้เลยไม่ได้ซักรายละเอียดเพิ่มเติมแฟนเค้าอยากได้ superkim จัดด่วน.....

แถมอีกหน่อยซันี่ แม่ ชีตาร์ ตัวจริงพ่อ แม่ ทั้งเตี้ยและหนา

image

ซันนี่ ลูก ของคอก 28k ลูกบารอน จิ๋วหลิว อันนี้ชัวร์ล้าน% คุณใหม่มายืนยันในกระทู้นีองบูมไม่กี่วันนี้เอง
    ไฟล์แนบ
    253153.JPG 115K
    253156.JPG 128K
    253159.JPG 106K
  • ตามเพ็ดไม่ได้เป็นอะไรเลยกับแมมมอทครับ แต่บูมบอกว่าเป็นลูกแมมมอทกับจิ๊กกี้ ผมเลยงงๆ ไปไม่เป้นเหมือนกันครับ หมาแดงซื่อ ดีเซลก็มีตัวเดียวด้วยนะที่เคยพบเจอประสบมาครับ

ส่วนซันนี่ ชัวร์ครับผม

แต่ดีเซล ต้องมีใครผิดสักคนแหละครับ :033:
  • 5ปี 8เดือน ตามเพ็ด
    image

image

แตกต่างกับที่บูมบอกมาเลยครับ 2ปี 5เดือน

image

image

หน้าก็ไม่เหมือนกันซะด้วยสิ :o024:
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 29K
    diesel 12.jpg 76K
    262313.JPG 115K
    267086.JPG 99K
  • แต่ก็ดีเลย ครับ ฝากคุณคิมเซ็คหน่อย ผมพยายามหาในเว็บหลายทีแล้ว

ไม่รู้ว่าแมธมอท กับแม่ไหน เคยโทรถามบูม แต่จังหวะไม่ตรงกัน บูมว่าใบอยู่บ้าน

เคยเซ็คช่วงเวลา ใกล้เคียงแม่ Red berry แต่ยังไม่ชัวร์คิดว่าอาจไม่ใช่

คิดว่าจะหาโอกาสแวะไปนั่งคุยกับพี่กระทิงซักวัน
    แล้วจะลองถามดู แหม ! บังเอิญ ลืมไป เรามีsuperkim อยู่ทั้งคน จัดไป สนองเค้าด้วยนะตัวเอง :-))
  • อ้าว ! ยังไม่ได้อ่าน

ถ้าsuperkim งง งง :o024: แล้วผมจะไปยังงัยล่ะ :m30:

• ไอ้เตอร์มัน 2ปี 3 เดือน เป็นหลานแมมมอทครับ

ฮันเตอร์ 4ปี แล้วครับเป็นพ่อไอ้เตอร์ เป็นลูกแมมมอทครับ

แต่ดีเซลของบูม 2 ปี 5 เดือน เป็นลูกแมมมอทครับ เป็นพี่น้องกับฮันเตอร์ แต่อายุห่างกัน เกือบสองปีครับ

และปี2009-2010 พี่กระทิงก็ไม่น่าจะมีการผสม แมมมอทนะครับ แต่บูมยืนยันชัดเจนว่าดีเซลได้มาเพราะพี่กระทิงให้โอกาสมาครับ

ยิ่งสืบก็ยิ่ง งง ครับ 5555+ แมมมอทผสมแค่ 4 แม่ครับ 1นิว 2ครั้งเท่ากับ 2คอกครับ 2KIWI 3ซาซ่า 4จิ๊กกี้

Red berryไม่มีส่วนเกี่ยวข้องแน่นอนครับ :o024:
  • คุณตั๋ว REDZONE เคยยืนยันกับผมว่า DIESEL 5ปี8เดือนตามเพ็ด เป็นพี่น้องคอกเดียวกับกับซาซ่าแม่ของฮันเตอร์ครับเพราะว่าก็เป็นพี่น้องคอกเดียวกับ วาโต้ ของคุณใหม่ที่คุณตั้วซื้อต่อมาครับ 3ตัวนี้เป็นพี่น้องคอกเดียวกัน ก็น่าจะเป็นหมารุ่นเดียวกันกับ แมมมอทครับ DIESEL ตัวตามในเพ็ดจึงไม่น่าจะใช่ลูกแมมมอทครับ ตามเพ็ดน่าจะถูกต้องอยุ่แล้วครับ

ส่วน ดีเซลของบูมบอกว่าเป็นลูกแมมมอท ผมหาของมูลตรงส่วนนี้ไม่ได้เลยครับ มันไม่มีอะไรมายืนยันได้เลยนอกจากคำพูดที่บูมพูดกับพี่กระทิงว่า

KATING_0813739549 ธันวาคม 2011 Permalink
    ยินดีด้วยครับคุณ boom ดีเซล มีผลงานแล้ว พ่อ แม่ สวย ลูกหมาโครงสร้างดีมากครับ สายเลือดชัดเจน ใครชอบหมาแดงแนวนี้ไม่ผิดหวัง ช่วยเชียร์ครับ

boom_pit_transister ธันวาคม 2011 Permalink
    ขอบคุนมากๆคับ พี่กระทิง

ถ้าพี่ไม่ให้โอกาสผมๆก็คงไม่มี เจ้า ดีเซล อย่างเช่นทุกวันนี้คับ

ขอขอบคุนมากๆครับ

ถึงบอกงัยว่ายิ่งสืบก็ยิ่ง งง 5555+ :o024:

ถ้าจะให้ชัดเจน คงต้องถาม บูมกับพี่กระทิง เอง ซะแล้วหล่ะคร๊าบบบบ ผมชักไปไม่เป็นแล้วคร๊าบบบ ไม่รู้ว่าไปทำกันตอนไหน ด้วยเจ้า ดีเซล 2ปี5เดือนี่5555+ ปุ๋ง ปุ๋ง :m23:
  • แล้วคุณ คิมว่าพี่กระทิงจะรู้คำตอบมั๊ย

ผมก็เริ่มงง งง กันไปใหญ่แล้ว

ยิ่งเรื่องไล่สาย.... คู่นี้ เคยมีประเด็นมามีน้องคนหนึ่งตั้งคำถามไปยังไม่ได้บทสรุปเลย

bat_Limitless มิถุนายน 21 Permalink
    ผมไม่ได้ซีเรียดไรครับท่านบูม แต่เผื่ออนาคตลูกหลาน แค่คำพูดมันคงไม่พอ บูมหารูปมาโพสให้หน่อยนะครับ เดวพี่ paxza ทำให้ 5555

boom_pit_transister มิถุนายน 21 Permalink
    สำหรับคำพูดผมต้องเชื่อได้สิคับ

ผมอยู่ตรงนี้มานานมากแล้ว และผมไม่เคยหลอกใคร

หมาผมทุกตัวมีที่มาที่ไป สายเลือด ไทเกอร์ ทุกตัวคับ (ครอกผมเน้นที่สาย ไทเกอร์ นะคับ)

ถ้าอยากได้กันจริงๆเดี๋ยวผมจะ ให้พี่แป็กทำให้แล้วกันนะคับ

หรือถ้ามีอะไรก็โทรมาคุยกับผมตรงไเลยก็ได้คับ 080 - 5172123 [boom] คับแล้ว

ผมก็เชื่อมั่นบูมนะ....เคยคุยกันเป็นคนตรงไปตรงมา แต่ช่วงนี้ยังไม่รีบ ชีตาร์เพิ่ง8 เดือนเอง

ยังรอได้อีกนาน ฮีทก็เพิ่งผ่านไป แต่ถ้าผ่านหูผ่านตาก็ฝากคุณคิม คน ค้น หมา ... ด้วยแล้วกัน :-))

แต่คู่เรานี้ ถ้าเซ็คสายเลือดชัวร์ๆแล้ว ผมว่าออกมามันส์แน่นอน คริ คริ :033: เอาด้วยคน
  • หมาไม่มีหัวนอนปลายเท้า อย่ามาเล่นกับลูกเสือน้อยของเขานะ 55555555555555
  • :016: :016: :016: :002:
  • จับคู่กันใจเย็นๆครับเวลายังอีกเยอะ :-D
  • งั้นถ้าเป็นแบบนี้มันก็ยิ่งพูดยากขอรับคุณสู้ :o034:
    ที่ผมเอามาไล่สายดูเพราะว่าผมกำลังทำการบ้านครับ (ในกรณีถ้าจะผสมกันจริงๆ) ไม่มีเจตนาเร่งรีบหรือเร่งรัดการบรีดเลยแม้แต่อย่างใด บอกตรงๆไม่มีในหัวอ่ะตอนนี้ เพราะรู้ว่า ชีต้าร์ยังเด็ก เรื่องนี้เคยแซวๆเล่นกับคุณฝนมาก่อนแล้วตั้งแต่คุณฝนได้ชีต้าร์มาใหม่ๆครับ และไม่รู้มาก่อนเลยว่าคุณฝนจะเป็นคนใกล้ชิดคุณสู้ขนาดนี้ 555+ เจอที่งานเมืองทองผมยังถามตัวเองเลย ว่าใช้เหรอ ไม่มั่นใจเลยไม่กล้าไปทักคุณฝนเลย 555+ กลัวไม่ใช่เดี๋ยวหน้าแหก อิอิ ส่วนถ้าไล่สายแล้วดันไปเจอตอ ผมก็คงต้องถอยขึ้นบกครับ เพราะเรื่องนี้ผมกลายเป็นคนอื่นแน่นอนครับ กลัวเดี๋ยวจะเป็นประเด็นกับบูม ไม่เอาดีกว่าถอยดีกว่าครับ ที่เหลือคุณฝนและคุณสู้คงต้องตามเอาเองครับ ผมมาไกลมากไปแล้ว ขอถอยครับ 555+จริงๆก็กลัวตัวเองมั่วเหมืนกันครับ ด้วยความไม่รู้ดันตั้งคำถามมั่วซัวอาจจะทำให้คุณสู้และคุณฝน คุ่นเคือง กับ บูมได้ อันนี้ไม่ดีไม่เอาครับ ส่วนสายซันนี่พี่ใหม่ 28K ผ่านชลุยหินครับ555+

image

ทำมาให้ดูแบบหยาบๆก่อนนะคับ ส่วนเรื่องการบ้านขอค้างไว้ก่อนครับ รอครูกำหนดโจทย์ชัดเจนเมื่อไร เดี๋ยวหนูจะทำส่งคุณครูทันที่นะฮ๊าฟฟฟคุณครูคร๊าบบบ:033:

5555+ แหมมมม ๆๆๆ แม่เสื้อน้อย หยิ่งนักนะหล่อน อิอิ :033:
    ไฟล์แนบ
    BLOOD CHEETAH.jpg 246K
  • เสือน้อยเป็นสุนัขจากคุ้มทางเหนือ หยิ่งบ้างไรบ้างธรรมดา 555555 :o023:
  • ขอบคุณครับ คุณคิม
    ก่อนบรีด ผมจะหาเวลาไปนั่งคุยกับพี่กระทิงครับ ใกล้กัน เห็นว่าอยู่บางใหญ่เอง:013:

เรือ่งฝน เค้าเปลี่ยนแนว ชีตาร์ดื้อเงียบ แต่เป็นมิตรกับทุกคนฝนเลยหมั่นไส้ ไม่ถูกโฉลกกัน

มาเปลี่ยนตัวยึด จากัวส์ ลูกR2 ที่ผมอัพเมื่อวานไป แต่ยังไม่เปลี่ยนอุดมการณ์ ยังจะให้ทำลาก จากัวส์อีก

กรรมเลยมาตกที่ผมนี่แหละ ในหนึ่งวัน..ต้องมาจับฟิตหมาถึง สามตัว :o017: :o017: :o017: :-))
  • อีกหน่อยคงต้องสลับครับวันกันครับ เพราะว่า ฟิต1วันพัก2วันครับ ถ้าคนมีเวลา จับเรียงเลยครับวันละตัวลงตัวเป๊ป แต่คนไม่มีวันพักนะคร๊าบบบบ 5555+ :o008:
  • พี่ๆๆคับผมโร่งใจแล้วมันเล่นกันทีบ้านแทบพังแนะตอนแรกเจ้าตั้นทำท่าเอาเรื่องผมดุไปดุมาเริ่มอ่อนลงคราวนี้ผมเลยตัดสินใจเอาเจ้าลักกี้ออกมานอกกรงเท่านันแหละ เล่นกันมันเลยไตตั้นไม่สนใครในบ้านเลยเล่นแต่กับเจ้าลักกี้ผมดีใจมากที่อยู่ด้วยกันได้และขอบคุณพี่ๆๆที่คอยให้คำปรึกษานะคับขอบคุณคับ ^:)^
  • เอารูปมาโชว์กับบ้างนะครับ
  • ได้คับเดียวรอมีรูปน่ารักๆๆเดียวลงให้ดูคับพี่เจมร์
  • แต่พี่ว่ามันแกล้งทำให้ต้าตายใจ

เผลอเมื่อไหร่ รอเขมือบอยุ๋คอยดู ฮ่า ฮ่า หลอน ต้องหลอน ต้าให้จิตตก :o019:

เห็นใครสบายใจแล้ว พี่อิจฉา :m87: :m87: :m87: ยอมไม่ได้ มีแต่หมาสวย สวย :002:
  • โอ้โหแฮะ มาเก็บความรู้ครับ

เยี่ยมจริงๆ บ้านหลังนี้ สาระแน่นปึ๊ก ว่าแต่ M2 มาอยู่นนท์ด้วย จัดเต็มครับ พร้อมเมื่อไหร่เจอกันครับ
  • พี่พร้อมมาเมื่อไรมาสอนพวกผมให้สอนหมาลากด้วยนะคร๊าบบบพี่ยุทธธธธ :033:
  • พี่สู้ใจร้ายอะแค่นี้ผมยังระแวงอยู่เลย55555 ยินดีคับพี่ยุทธผมอยากพี่มาสอยเบสิในกานรากให้พวกผมหน่อยส่วนตัวผมนะอยากได้หมาพี่ยุทธจะตายf1อะผมให้พี่คิมจองให้แต่ไม่ทันช้าแควินาทีเดียวเองมีคนมาตัดหน้าไปก่อน5555
  • ถ้าระวัง ระวังตอนมันเล่นกันดีกว่าครับ หมาเด็กอารมณ์มันมาเร็ว แล้วนอร์ตั้นมันจะขึ้นตามครับ ควรอยู่ในสายตาตลอดครับช่วงนี้
  • ถ้าระวัง ระวังตอนมันเล่นกันดีกว่าครับ หมาเด็กอารมณ์มันมาเร็ว แล้วนอร์ตั้นมันจะขึ้นตามครับ ควรอยู่ในสายตาตลอดครับช่วงนี้
  • ยินดีกับกับต้าด้วยครับ ผมอยากเห็นจังเลยครับ ท่าทางโตมากระดูกจะใหญ่ น่าจะกร่าง น่าดู :063: :063:
  • พี่คิมรู้สายเลือด ดีจังเลยครับข้อมูลแน่นปึ้กเลยครับ ทำให้ผมต้องศึกษาแล้วค่อยอ่านไปด้วย ขอบคุณมากครับ พี่คิม :063:
  • มา สกล 3-4 วัน

วันนี้กลับมวกเหล็ก แล้วเดี๋ยวจะไปตามเรื่องรางต่อนะ แต่โทรคุยกับช่างไว้
    ฝนตกทุกวัน รางปูนที่ฟาร์มยังไม่เสร็จเลย แค่ผูกโครงเหล็ก ยังไม่ได้ฝังลงดิน ช้าหน่อยนะ [-O<

ช่วงอยู่ สกล จับจากัวส์ฟิตซะหน่อย เดี๋ยวรางเสร็จ จะเอาลงไปซ้อมที่บ้านคุณก้องจริงจังเลย
    image
    image

รอพี่ยุทธ มาช่วยเทรน ด้วยคนครับ :o040:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7390.JPG 172K
    IMG_7392.JPG 154K
  • ผมหละอยากพาหมาไปฟาร์มคุณสู้อยากให้วิ่งแบบสุดพลัง
    เอารูปพ่อกะแม่ vincentมาให้ดู ชอบพ่อมันมากๆใหญ่สะimageimage
    ไฟล์แนบ
    Bijoco+Sarabew.jpg 46K
    Tama line.jpg 99K
  • พี่ๆ น้องๆ ญาติๆimageimageimageตัวนี้ M1 ตอนแรกจะเอาแล้วแต่สู่ราคาไม่ไหวimageimage อันนี้แถมกล้ามโตดี กะวิธีออกกำลังimageimage
    ไฟล์แนบ
    bijo son m4.jpg 34K
    bijo son.jpg 40K
    IMG_83292.jpg 102K
    DSC02535 (Small).jpg 34K
    IMG_8370.jpg 117K
    IMG_2061.jpg 73K
    IMG_2067.jpg 81K
  • เอารูปเท่ห์ๆมาแจกimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    JimpicsMolly65dfgw7F54Y6D.jpg 51K
    JimpicsBravo11dsgfert645sdefw3.jpg 38K
    l_8dcc7f1052bc43c18761790275bde283.jpg 58K
    Molly435sdrtaw46e7yaw47.jpg 62K
    _D8Z6225_.jpg 132K
    11jqlas.jpg 92K
    DSC_0378_800x530.jpg 80K
  • รูปสวยคับพี่ก้อง
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    283689_386431308078813_1470315293_n.jpg 57K
    391560_385879854800625_1983731937_n.jpg 122K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    580785_385872611468016_1885323056_n.jpg 50K
    245478.jpg 81K
  • อ๋อ ! เพิ่งถึงบางอ้อ

มิน่าล่ะ หมาเรายังไม่เคยพา ออกกำลังกายวิธีน้ นี่เอง

กล้ามเลยไม่เห็นมี คุณก้องไม่ยอมบอกสูตรแต่แรก 5555 :m04: :m55:
  • พี่สู้มาทำอะไรที่บางอ้อคับ
  • พี่น้องรักกันดีคับimageพี่น้องนอนกอดกันหลังจากพังบ้านผมเรียบร้อยimage
    ไฟล์แนบ
    SP_A0414.jpg 19K
    SP_A0409.jpg 21K
  • ครอบครัว สุขสันต์ เลิฟ เลิฟ :o027: :o027: :o027:

งั้น โปรแกรม ต่อไป มาลุ้นให้ ไตตั้น กับ ลัคกี้ 2แสบมาลุมกัด ต้าดีกว่า ซาดิสติ์ :m71: :m72: :m73: