ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ขอบคุณคับพี่สู้ สำหรับโปรแกรมเดียวผมจัดให้พี่สู้คนเดียวเลย วันมิดตี้ง เดียวผมจะจัดลูกรักของพี่สู้ให้5555imageยังจำได้มั้ยคับพี่สู้555(พี่คิมผมขออนุญาตเอารูปลูกชายแสนรักของพี่สู้ลงหน่อยนะคับพี่เข้าคิดถึง5555 :-D :030:
    ไฟล์แนบ
    SPM_A0692.jpg 27K
  • ไม่อนุญาติ วิสาสะ 555+ :033:
  • อะ...จ๊ากกกกก :m55: :027:
  • ไปสุราษมาเอารูปมาฝากชาวนนท์ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_4885_ copy.jpg 107K
    _MG_5000_ copy.jpg 127K
  • เกาะนางญวน ไปเที่ยวหรือทำงานครับ
  • เที่ยวครับผมพักเติมพลัง
  • สวยมากเลยครับพี่ก้อง เห็นแล้วอยากไปทะเลเลยอ่ะ
  • ...เห็นกลุ่มพิทบูลเมืองนนท์ ( red nose ) สวยๆๆเพียบเลย humvy อยากไปครับ..

image

image
  • ยินดีย้อนรับคับผมคุณ noy_22 หมาสวยคับ
  • หน้าดุมากเลย
  • คุณก้อง บรรยากาศสวยงามจัง :063:

แหม แบบนี้น่ามีมิตติ้ง สัญจรบ้างเนอะ

noy_22 ยินดีต้อนรับ เช่นกันครับ ฮัมวี่ งามเลย

มีโอกาส พบปะกันบ้างคงดีนะครับ แล้ว ฮัมเมอร์พี่น้องจูล่ง เป็นยังงัยบ้างครับ

คงใหญ่และงามน่าดูนะครับ :021: :033:

โอ๊ย คุณก้องเทคนิคแบบนี้เค้าถ่ายกันยังไงหนอ เจ๋งจริงๆ ท่านอาจารย์

ข้าน้อยทำไม่เป็นจริงๆ :o024: คงต้องเรียนกันอีกนานนนนน :o050:
  • น่ามิดติ้งสัญจรบ้านไร่แหะๆ. เจอกันครั้งหน้าจะบอกครับเรื่องเทคนิคการถ่าย :-)
  • เพื่อเจมส์รู้จักเจ้าของเกาะอ่ะครับ รอบหน้าถ้าจะไปเดี๋ยวลองขอส่วนลดให้
  • ว้าว ! ขอส่วนลด ด่วน พ.ย มีแพลน อยู่พอดี

แต่ช่วงนี้ไม่เอานะ ฤดูมรสุมก็ไม่ไป เดี๋ยวไปแล้ว ไม่ได้กลับ :-)) :-))
  • จะไปไหนกัน ไม่รู้แหละ ไปด้วยๆๆ :033:

ว่างๆนิไม่รู้ทำไร :o067:
  • ติวเตอน่ารักสุดๆ :013:
  • ลูกชายคนโตผมนี้มันเท่จริงๆๆ
  • ลูกหมู ติวเตอร์
  • @ power _pit ถ้ามีโอกาสคงได้ไปครับ
    ส่วน red hummer ก็ไม่ใหญ่เท่าไทร่ ช่วงนี้ผอมไปนิด

image

@ ปล. บ้านแฟนคุณ power_pit อยู่สกลนครเหรอครับ
  • :063: งามครับ ใหญ่ๆดีจริง ทั้ง humvy/hummer คู่นี้มีผลงานแล้วหรือเปล่าครับ :033:
  • ครับ อยู่แถวไปรณีย์ สกลนครครับ

กลับไปเยี่ยมบ้านกันทุกเืดือน อยู่ประมาณ5-6วัน มีกลุ่มพิทบูลเล็กๆที่นั่นกันด้วยครับ

แสดงว่าคุณnoy_22 คนบ้านเดียวกันใช่มั๊ยครับ แหม !โลกเราใบติ๊ดเดียว :-D

ชอบhummer เหมือนคุณคิมเลย ในอนาคต ถ้าเบาๆกว่านี้อยากมีหมาใหญ่ๆอย่างนี้บ้างจังคร๊าบบบ
  • ใหญ่ๆอย่างงี้ น้ำหนักประมาณกี่โลอ่ะครับ
  • @ superkim ทั้ง red hummer/ red humvy เคยมมีผลงานแล้วชุดนึ่งครับ ..
    .. ผลงานที่ผ่านมาครับ ..

image

ขออนุญาติคุณเป้ เจ้าของสุนัขด้วยนะครับ
  • @ power_pit ขอบคุณที่ชอบ red hummer ครับ
    นานๆผมถึงจะกลับทีครับ ผมอยู่แถว ที่ทำการอุทยานแห่งชาติภูพาน
    ทางผ่านพอดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • @ titan ขอบคุณครับ ตัวเล็กเป็นไงบ้างครับ?
    @ ter911 ขอบคุณครับ หมาคุณหน้าตาเอาเรื่องเหมือนกันนะครับ
  • @ TO..power_pit ขอแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ "ดีเชล"

image

..ผมคิดว่าดีเชลน่าจะเป็นลูกของ แมมมอส+บาร์บี้ (เป็นชุดหลังไมค์) ครับ
    ต้องถามก่อนว่า ณ. ตอนนี้ดีเชลอยู่ไหน? ผมว่าน่าจะเป็นชุดที่ผมถืออยู่ครับ

• ดื่อมากเลยคับเล่นกันทั้งวันคับพี่ผมละเหนื่อย5555
  • วันนี้ ลองโทรไปถามน้องบูมแล้วครับ

บูมยืนยันว่า ตอนรับมาจากพี่กระทิงข้อมูลคือลูกแมทมอท+จิ๊กกี๋ แน่นอนครับ

แต่จิ๊กกี๋เป็นหมาเพื่อนพี่กระทิง ครับเป็นหมาไม่ตัดหู ความชัดเจนคงต้องรอถามพี่กระทิงอีกทีครับ

แต่ถ้าคุณ noy_22 รู้จักพี่กระทิงเป็นการส่วนตัว ก็จะเป็นเรื่องที่ดียิ่งครับอะไรๆคงง่ายขึ้น

ไว้ผมกลับบ้านที่บางใหญ่ อาจขออนุญาตโทรรบกวนนะครับ ขอบคุณครับ [-O< [-O< [-O<
  • พี่ๆๆคับรบกวนหน่อยคับ พอดีพี่สาวผมเข้าหาหมาพันบางแก้วอยู่คับขอราคาไม่เกิน2000บาทไทยนะคับ ใครพอจะรุ้ช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณคับ ^:)^
  • red hummer ใหญ่จริงๆ ไอ้โม่ชิดซ้ายตกคลอง ติดบอลimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    208971_4118150108796_893960446_n.jpg 84K
    314094_4115918253001_141520033_n.jpg 94K
    526490_4115088312253_1414022441_n.jpg 85K
    403878_4094370794328_1107204411_n.jpg 123K
  • ขอเป็นสมาชิกด้วยคนผมเป้ครับอยู่บางบัวทองและลูกน้องผมimageredbigimageredrichimageredcoffe
    ไฟล์แนบ
    IMG_6082.JPG 67K
    IMG_6310.JPG 79K
    IMG_6133.JPG 90K
  • ยินดีคับ fightter
    redcoffe สวยดีคับ
  • คุณ noy_22 แล้วตัวอื่นๆสาปสูญตามหาไม่เจอเลยหรือป่าวครับ อยากเห็นๆ :033:

คุณ Fighter2012 ถือตัวบนเป็นลูก humvy/hummer ของคุณ noy_22 ใช่ไหมเอ่ย เฟริสเลยไหมครับตัวนี้ พ่อแม่สูงใหญ่กับไม่สูงมากแต่หนามาเจอกันมวยถูกคู่ครับ :063: ตัวอื่นๆก็งามหยดใช่ย่อยครับผม :063:

ส่วนเรื่องดีเซล555+ วันสองวันนี้เจอเมียแมมมอทเพิ่มมาอีกสองแบบไม่ออกสื่อ และที่สำคัญนั้นไม่ออกสื่ออีกจะมีกี่ตัวละครับนี่ :o017: แต่คำพูดบูมน่าเชื่อถืออยุ่ครับไม่มีบรีดเดอร์คนไหนคิดฆ่าตัวตายเพราะบรีดหมามั่วๆออกมาหลอกครับ ใครมั่วก็เตรียมขุดหลุมรอฝั่งตัวเองได้เลย 555+ เออแล้วไม่ออกสื่ออย่างงี้ แมมมอทยังพอทนตามหาสายเลือดได้สบายๆ แต่จิ๊กกี้หล่ะครับ จะหาสายเลือดได้จะได :o004:

ส่วนไอ้โมโม่ ผมว่าเลี่ยงพื้นลื่นๆได้ก็ดีนะเต้ย ดูจากรูปตูดโด่งมุมขาหลังมันชักจะไม่สวยแล้วน้าาาาา เสียดายๆ เลี่ยงได้เลี่ยงนะครับ ตัวนี้อนาคตของชาติด้วยดิ 55555+ :063:
  • ใช่ๆๆอนาคตของชาติเลยนะเจ้าโมโม่ :010:
  • อาจาร์ยคิมมาแล้ว
    ไอ้โมโม่มันยังไม่หายขาเจ็บคับ ตูดเลยโด่ง แต่ใกล้หายแล้วคับ มันเจ็บขาขวาหลัง
    ไม่ได้วิ่งมา 1 เดือน
  • ขอบคุณครับter911/ขอบคุณครับsuperkimตัวนี้ผมรักมากนำ้ท้วมลงวันแรกรีบไปรับมาเลี้ยงอยากทำหมาลากเหมือนกัน
  • ว่ายน้ำเต้ย วารีบำบัด ช่วยได้ๆ หมาเป็นโรคข้อสะโพก หมอหมายังแนะนำให้ว่ายน้ำเลยครับ สู้ๆ :033:
  • นนท์เริ่มคึกคักขึ้นเรื่อยๆ อยากมีมิตติ้งอีกแล้วสิ รอฝนไม่ตกสัก 4~5 วัน จะหาวันนัดนะ คิดถึงทุกคนเลย อีกเรื่องมีใครสนใจไปมิตติ้งสระบุรีบ้าง ว่าจะไปเที่ยวฟาร์มพี่สู้ด้วย ยังไม่บอกเจ้าของเลย ถ้าอ่านก็รับทราบล่ะกันนะครับ ใครไปโพสไว้นะเผื่อไปพร้อมๆกัน
  • แป่วววว !!!! ตรงกับวันอาทิตย์ อดไปเห็นๆ :o004: ใครว่างใครมีโอกาสไปเลยนะ เปิดโลกตัวเองบ้างจะได้กว้างๆ ไปแทนผมหน่อย ถ่ายรูปมาฝากผมด้วย คิดซะว่าเอามาสมน้ำหน้าผมก็แล้วกันนะ :m50:
  • เจมส์ก็ยังไม่แน่แต่ลองชวนๆดูก่อน 555 ถ้าได้ไปจริงจะถ่ายมาสมน้ำหน้า ให้สาแก่ใจเลยที่เดียว
  • บอกแล้วไงเต้ย !

ให้ส่ง โม่ มาที่ฟาร์ม เตรียมจัดสูตร "วารีบำบัด"
    แบบว่าย 3 วันยังไม่โผ่ลให้อยู่ รับรอง หายขาด ฮ่า ฮ่า :m86: :m86: :m86:

คุณก้อง เรื่องพาเด็กไปกระโดดน้ำ D1 น่าจะเป็นเสาร์หรืออาทิตย์หน้าดีมั๊ยเอาสะดวกคุณก้อง
    และถือโอกาสชวนเพื่อนๆ น้องๆเลยนะ เผื่อไปกันเยอะๆ สนุกดี ถือเป็น ปรี มิ้ตติ้ง คริ คริ ...........

จะกลับบ้านอาทิตย์หน้า
    แล้วจะแวะเข้าไปหาไปคุยเรื่องพื้นที่รางด้วย สมาชิกลากเพิ่มขึ้นน่ามันส์แว้วววว.....
  • เจมส์ มากันจริงๆ จะพา ไปกิน กะหรี่....ปั๊บร้อนๆ มวกเหล็ก อะหย้อยมั่กมากกกกกก :m56:

ยินดีต้อนรับ คุณ Fight2012 ใกล้ๆกันทั้งนั้น
    หมาสวยๆๆๆๆกำลังมีสมาชิกใหม่คงยุ่งน่าดู
    มีโอกาส ต้องมาร่วมสนุกกันให้ได้นะคร๊าบบบบบ :X

• ...ขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับ...
    @ Art_newclear ส่วนเรื่องน้ำหนักตัว red hummer ก็ประมาณ 40-45 kg.
    เป็นหมาสูงใหญ่แต่ไม่หนามากครับ...
    @ titan หมาเด็กก็ขี้เล่นเป็นธรรมดาครับ
    @ power _pit เรื่องข้อมูลบางอย่างต้องถามบรีดเดอร์ครับ...จะได้ข้อมูลที่ชัดเจนมากกว่า ว่าจิ้กกี๋เป็นสายไหน?

@ ter911 red hummer ไม่ได้ใหญ่โตมากมายเท่าไหร่ แต่ถ้าชอบแนวนี้ก็ขอบคุณครับ
    โมโม่ ก็ใหญ่ไม่เบานะครับ หน้าตาโหดหน้าดู ว่าแต่เป็นลูกเต้าเหล่าใคร ?
    @ superkim ชุดนี้มีทั้งหมด 7 ตัวครับ
    ผู้ 2 เมีย 5 ครับ ตอนนี้กำลังตามอยู่ครับส่วนใหญ่เจ้าซุ่มอยู่ ยังไม่เปิดตัวครับ..

• ได้ครับ ใจผมอยากไปวันธรรมดาเพราะคนน้อยผมจะไปฝึกสักกะหน่อย แต่ถ้าไปหลายตัวไปเสาว์อาทิตกฤ้ได้ครับ

ปล.พักนี้หมาผมสติแตกง่ายแรงขับเพิ่มขึ้นสงสัยจะเบื่อกิจกรรมเดิมๆ ผมจะไปฝึกดำน้ำครับ อิอิ
  • วันธรรมดา ก็ดี ได้เล่นเต็มที่หน่อย

เจมส์และน้องๆคนอื่นๆ ว่าไง ถ้าพร้อมไป ลุยด้วยกัน เนอะ :o051:
  • ถ้าไปกันเยอะๆก็ดีครับผมชอบให้หมาเล่นกะคนเยอะๆๆ คนก็จะได้มีเพื่อนคุยเล่นสนุกสนาน
  • ไปกันวันไหน ผมขอไปด้วยคนน่ะครับ :-D :-D
  • วันธรรมดาผมไม่ว่างอ่ะ ว่างแต่วันอาทิตย์อ่ะคับ
  • อันนี้พูดถึงที่ไหนอยู่ครับ ดีวันหรือสระบุรี ถ้าดีวัน วันอาทิตย์ ก็ไม่มีคนเท่าไหร่