ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ขึ้นเขาด้วยนะ :-)) :-))
  • อะ...จ๊ากกกก

เกลียดจัง .... คนรู้จริง กะหลอกโมโม่มาเป็นหนูลองยา สูตรใหม่ซะหน่อย

ไก่ตื่นหมดเลย..... X_X :m87:
  • โมโม้มาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    582119_4085107602754_1872623161_n.jpg 91K
    283630_4064866776746_1493624917_n.jpg 116K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    283630_4064866776746_1493624917_n.jpg 116K
    582119_4085107602754_1872623161_n.jpg 91K
  • พี่สู้สุดหล่อครับ เอาไตตั้นกะนิวเคลียร์ได้ไหมครับผม :-D :-D คุฯเต้ยโมโม่เค้าเป็นอะไรอ่ะครับ
  • กดกับหมาแถวบ้าน มันเข้ามาในบ้านเลยกัดกัน
  • หน้ามันเลยดูโหดขึ้นเลยอ่ะ เต้ย ฮ่าๆๆ
  • พี่เต้ยคับโมโม่หมดหรอเลยอะคับ แล้วหมาที่วิ่งเข้ามาในบ้านเป็นไงบ้างอะคับ
  • แผลเลอะ เยอะประสบการณ์

มันต้องอย่างนี้สิ โมโม่ มันถึงจะสมศักดิ์ศรี ตัวเต็ง แชมป์ลากในอนาคต :006: :006: :006:

คุณก้อง ปุจฉา ปกติให้หมากัดดึงผ้าชอบมากแต่เราต้องดึงต้องเยอกับมันเอง

วันนี้ทำสปริงโพลชุดเต็ม ผิดคาด นั่งมองตาแป๋ว ไม่กระโดกัดเลย งง งง งง :o024:
  • ต้องค่อยๆจับไปก่อนครับจากนั้นก็มาจับเชือกจากนั้นก็ดึงจากเชืกได้เลย :-D
  • :-D
    รับทราบ คร๊าบบบ
  • คอบวม ต้องไปให้หมอบีบหนองออกจากคอ
  • ตัวเต็ง ตอนนี้ขาเดี้ยงอยู่คับ
  • ดูสมัยก่อนแล้วก็ขำ
  • แมวยัง งง ว่าพวกมึงทำไรกัน 555
    แต่ปัจจุบันคนละเรื่องเลย
  • ตัวเต็งหน้าตาโคตรโหด 555
  • :063: เยี่ยมเลยพี่ก้อง สร้างแรงบันดาลใจมากอ่ะพี่ ทุกสิ่งทุกอย่างมันก็ต้องมีก้าวแรกกันเสมอครับ ก้าวแรกของวินเซนต์ กับ การเล่นสปริงโพล ขนาด แมวยัง งง ว่าทำอะไรกัน 555+ ผมก็เลยขำไปด้วยเลย แต่เดี๋ยวนี้สิ เพราะไม่ยอมหยุดที่จะทำให้ได้ วินเซนต์ก็เลยได้ฝึกฝนตัวเองจนเดี๋ยวนี้ แมวไม่งงแหละพี่ แต่เป็นคนอื่นๆแทนเห็นเจ้าวินเซนต์เล่นสปริงโพล ยืนตาแตกกันเป็นแถวอ่ะ เห้ย ทำได้งัยว่ะ 5555+ สุดยอดครับพี่ สร้างแรงบันดาลใจให้คนที่คิดว่าจะฝึกหมาเล่นสปริงโพลได้มากๆเลย ผมคิดว่ายังงั้นนะ :033:

ส่วนเต้ยก็ 555+ ยังงี้ โมโม่ ก็ 1X W และอ่ะดิคร๊าบบบบ :033:
  • งงตรงที่มันอยู่กับแมวได้เนี่ยละ 555 ไอ้เสือน้อยมันเห็นแมวนี่ไม่ได้เลยจะพุ่งอย่างเดียว 555
  • ไอ้เตอร์อยู่กับแมวได้สบายเลย เล่นกับแมว กัดเห็บให้แมวด้วย แต่อีกนัยนึงมันคงข่มๆอยุ่แหละมั่ง แต่ไม่กัดไม่ทำไรแมวเลย :033:

ไอ้นอร์ตั้น เห็นว่าดุๆแบบนั้นนะ เจอแมวที่ไรวิ่งเข้าไปให้แมวตบทุกที 555+ แม่งสู้แมวไม่เคยได้อ่ะ โดนตบร้องแหกปากประจำ และเจอที่ไหนก็วิ่งไปให้เข้าตบแบบประจำๆ เช่นกัน เซงกับมันเหมือนกัน เห่อๆ :033:
  • วันนี้คน นนท์เงียบจังคับ
  • นับวัน ยิ่งประทับใจ วินเซนต์ แบบซู้ด สุดไปเลย

หมาไม่ธรรมดา คุณก้องปั้นเซนต์มาได้ยอดเยี่ยม นับถือ นับถือ ^:)^ ^:)^ ^:)^

ต่อไปถ้าแหล่งซ่องสุมเราพร้อมเมื่อไหร่ ต้องหาเวลาไปฝึกฝนวิชากันบ่อยๆแน่นอนเลย :-D
  • เข้ามาอ่านทุกวัน วันละหลายรอบด้วย แต่ไม่ค่อยได้ตอบ โทษนะ ที่ทำให้คิดถึง 55555

• มาอ่านทุกวัน
  • สุดยอดคับชึ้งมากๆๆ พี่เต้ย :002:
  • ดูแล้วนํ้าตาไหล
  • ไม่กล้าดูอะ :002:
  • เด็กตัวน้อยๆimage
    ไฟล์แนบ
    403878_4094370794328_1107204411_n.jpg 123K
  • ท่าหมาพี่เต้ยเป็นเด้กตัวน้อยๆๆแล้วไตตั้นผมไม่เป็นเด็กทารกไปเลยหรอคับ5555 ขอให้หายใวๆๆนะคับเจ้าโมโม่หมาตัวน้อยๆๆของพี่เต้ย :039:
  • วันนี้พี่ก้อง พาวินเซ็นต์ กับโมเน่ ไปพัทยา ได้ยินว่าจะลงประกวด มาช่วยกันลุ้นว่า จะมีถ้วยติดไม้ติดมือมาให้ได้ชมกันหรือเปล่า เป็นกำลังใจให้นะพี่
  • สวยมากครับ
  • ผมมีข่าวร้ายจะบอกคับพี่ชายผมโดนหมากัดมือ2เคี้ยวเลย(พี่คิมอะคับ)หมาที่กัดเป็นหมาบางแก้ว เหตุกานคือไอ้เตอร์มันหลุดออกไปกัดกับหมาของพ่อแฟนพี่คิมเค้าแล้วพี่คิมไปหามจะหวะหมาบางแก้วเห็นก็เลยหันมากัดมือพี่คิม หมาบางแก้วชื่อทักษิณประทะกับไอ้เตอร์แต่ไอ้เตอร์ไม่เป็นไรเลยแค่ทรอกแต่ทักษิณผมไม่รู้คับ :002:
  • พี่ๆๆคับหมาตัวนี้จะมาอยู่กับผมในวันอังคารนี้แล้วคับตื่นเต้นมากๆๆimageช้วยติชมกันหน่อยเร็ว5555
    ไฟล์แนบ
    301904.JPG 213K
  • ลูกชายสุดที่รักของผมหรอมั้ยคับimage
    ไฟล์แนบ
    SP_A0396.jpg 21K
  • ไหนว่าเย็นลงแล้ว ในที่สุดก็มาจนได้
  • แล้วพี่คิม เป็นไงบ้างเนี่ย ต้องเย็บไหม
  • โดนจนได้ อาจารย์ผม ไอ้ติวเตอร์มันไม่ช่วยพี่เคาเลย
  • ไอ้ตัวเล็ก กระดูกใหญ่จริงๆ เยี้ยม
  • ไม่เป็นไรมากคับผมโทรไปทามมาแล้วบางแก้วมันกัดโดนแขนพอดีโดนไปแค่2รูเองพี่คิมบอกว่าขำๆๆคับแต่เดี้ยงไปหนึ่งแขนยังระบมอยู่ พี่คิมบอกชิวๆๆคับ
  • ผมทนไม่ไหวแล้วคับพี่เจม์เลยตัดสินใจชื้อสะอีกอย่างคุณผู้หญิงผมเข้าอยากได้ด้วยแหละ
  • นี่ ! ถ้านอร์ตั้นอยู่ด้วยคงช่วย คุณคิมได้เยอะ :-D

หายไวๆนะครับ แล้วอย่าลืมฉีดพิษสุนัขบ้านะ กันไว้ (ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ เอาแบบรอบสะดือเลยล่ะ :-)) )

ต้า :063: เยี่ยมเลย กลุ่มเรามีหมาดีๆ สายเลือดลากเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว ซู้ดดด ยอด :o027:
  • ขอบคุณคับพีสู้
  • เต้ย นี่ไง ! ที่เคยบอกว่า กรรมพันธุ์ จากพ่อเจ้าโม่ (หน้ายาม่วง)

image

สกั๊ต แสบมากไม่ใช่ ครั้งเดียว แต่ตลอดเลย พี่สมพงษ์เคยเล่าให้ฟัง :-))
    ไฟล์แนบ
    281463 (1).jpg 82K
  • ABKC ASIA CONNECTION กับที่ 2 POCKET Females
    1-2 Junior Female เอามาฝากชาวนนท์ ส่วนพี่วินผมต้องขอยกเลิกไปกลางงานเพราะพลังเหลือ 5555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3233_.jpg 135K
    v2.jpg 82K
  • ต้องขอขอบคุณเจมมากๆเลยครับ ไม่ได้เจมผมเน่าแน่ :-D
  • =D> =D> =D>

ขอแสดงความยินดีกับคุณก้องและเจ้า โมเน่ต์ ลูกหลานเราครับ เยี่ยมมากๆ :063: :063: :063:

ไม่ชวนเลยเสียดายมาก ไม่มีเพื่อนไป....ถ้ารู้ว่าคุณก้องไปน่าาา อยากไปมากๆเหมือนกัน

โถ...แล้วพี่วินเรา ไปสร้างวีรกรรมอะไรไว้ล่ะ :-))
  • เข้าหาคนแรงจนเหมือนดุ มีคนมาขอถ่ายรูปเยอะเลยกะพี่วิน สุดท้ายต้องจับเอาไปเก็บในรถครับ
    แต่ที่ต้องสละสิทธิเพราะสนามเล็ก มันจะใส่เขาอย่างเดียวเลย ผมเลยถอนตัว หมาลงเยอะ และพี่แกใหญ่กว่าเขาสุดเลย(สูงนะ) 21 แบบไม่อ้วนอยู่ตัวเดียว 555แรงเลยเหลือ
  • วู้ๆๆๆๆๆ!!! เยี่ยมไปเลยพี่ก้อง สุดยอด :033:

ขอบคุณนะครับ จอม :033: ไม่เย็บครับแผลเหมือนบีบสิว 555+

เต้ย ไอ้เตอร์มันช่วยแล้วครับ แต่ช่วยหาเรื่องให้แต่เช้าเลย เห่อๆ แยกหมาผมยังเมาขี้ตาอยู่เล้ย :033:

คุณสู้คร๊าบบบ ดีแล้วที่ไอ้นอร์มันไม่อยู่ หึหึ ไม่งั้นแยกหมากับหมาเสร็จ อาจจะมี แยกหมากับคนด้วยเป็นของแถมอ่ะสิคร๊าบบบ กรณีนี้ผมไม่อยากได้ของแถมครับ :m19: หมอนัดชีด 4 วันครับ รับเชื้อหมาบ้าเต็มๆ 8 เข็ม เห่อๆ สงสัยหมอยังคงไม่รู้ว่าผมมีเชื่อบ้ามากพอแล้วนะ :m27:
  • งั้นต้องพาบางแก้วไปฉีดยาด้วยนะครับ ได้รับเชื้อจากพี่ไป 555555 หายไวๆครับ
  • ดีใจด้วยคับพี่ก้อง มันต้องให้ได้แบบนี้สิ

ขนาดอาจารย์คิมยังโดนกัน แล้วเด็กน้อยยังผมไม่ลอดแน่ๆถ้าหมากัดกัน :002:
  • เลือดพ่อมันแรง จริงๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    240919.jpg 200K