ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • image
    ไฟล์แนบ
    240919.jpg 200K
  • 5555+ หมอเขาให้ดูอาการผมก่อนครับเจมส์ถ้าผมกลัวน้ำ น้ำลายไหลยืดให้ตัดหัวผมแล้วพาหมาไปรักษาคร๊าบบบบ :o042:

ปรกติแยกกันสองคนครับ นี่แยกคนเดียว บางแก้วมันน่าสงสารมากร้องเป็นเด็กเลย มันกลัวมากกัดมัวไปมัวมา ผมจับไอ้เตอร์งัดปากอยู่กำลังจะออกแล้วพอจะหลุดได้บางแก้วดันมากัดมือผม 5555+ มันดิ้นล้นจะหนี้เอาตัวลอด 555+ สงสารมันจริงๆ คงเลิกห้าวไปอีกนานแสนนาน

เต้ยตามให้ทันนะ ไอ้เตอร์มัน CH. REDTUTOR 3X W แล้ว อิอิ

สันชาตญาณการฆ่าของมันแรงมากๆ เมื่อมันเห็นเยื่อยเหมือนทุกอย่างรอบๆตัวมันดับมืดสนิท เหลือเพียงเยื่อยเพียงลำพังตัวเดียวที่อยู่ในสายตาและโสตประสาททั้งหมดของมัน มันมีแรงผลักดันที่จะฆ่าสูงมากๆ มันสามารถดึงพลังแฝงที่มีอยุ่ในตัวมันออกมาได้เหมือนกับว่าทั้งหมดที่มันมี เพียงที่จะได้ฆ่า เพื่อที่จะได้กัด ระวังกันให้ดีนะครับ รั่วไม้บ้านผมผังมาแล้ว 2 ครั้ง เห็นว่าแข็ง ยังผัง เพราะความต้องการฆ่าของมัน คราวนี้ มันไม่ได้ล่ามเอาไว้ แต่เป็นรั่วลูกกรงเหล็กดัด มันวิ่งชนเต็มแรงหน้าแหก กรงเหล็กดัดเด้งกระเด็นหลุดออกจากตัวล็อค มันเอาจมูกงัดให้หลุดจากขอเกี่ยวหลุดออกไปได้เพื่อที่จะฆ่า เวลามันรวดเร็วมาก ยอมรับเลยพิทบลูมันเป็นนักฆ่าจริงๆ รวดเร็ว ฉับไว เรียบง่าย และแม่นยำ :033:
  • โหดมากกกกกกกก
  • โหดแท้เหลา
  • 3X มันโหด ขอให้ไอ้โมโม่ไม่โหดแบบ ติวเตอร์นะ
  • บรรยายซะน่ากลัวเชียว

แต่ที่ว่านะ เตอร์หรือคุณคิม....คร๊าบบบบบ 555

อย่างนี้เราเลิกลากกันดีกว่า จัดสังเวียน ระหว่าง เตอร์ พี่วิน และน้องโม่ ดูท่าบัตรจะขายเกลี้ยง :-)) :-))
  • ลูกพิทบูล ที่ต้าต้ากำลังจะเอาเข้าบ้านกระดูกใหญ่ดีจังเลยครับ :063: :063:
  • ขอบคุณคับอาทร์ พี่คิมลูกชายคนโตผมเริ่มบ้าแล้วหรอทำมัยมันถึงเป็นอย่างนันไปได้แต่ผมเชื่อว่าพี่คิมเอาอยู่ขนาดรัฐบาลเข้ายังเอาอยู่เลยเล่นชะบ้านผมมิดคอ55555 :-D
  • ผมยังทำใจไม่ได้เลยว่าไตตั้นมันจะเป็นยังไงท่าเอาหมาตัวใหม่เข้าบ้าน เครียดๆๆๆๆ :m15:
  • แหม! จัดน้องหนูมาให้ มันก็ไล่ปล้ำซะเลยนะซิ คึกครื้น คึกครื้น

มีของใหม่มาให้เล่นจัดหนักเลย ไตตั้น กำลังหื่นพอดีรู้นะ :-)) :-)) :-)) :m86:
  • ตอนผมเอาเข้าบ้านมา ก็จูงพี่วินเข้าไปหาเลยแล้วให้ดม ตัวเล็กเริ่มเล่นดูท่าทีไปได้สวยก็จบ สบายใจ
  • หมาเด็กมันไม่หน้ากัดคับ อยู่กับแมวยังอยู่ได้เลย
  • หมาเด็กยังงัยมันก็ยอม อยากจะเล่นด้วยอย่างเดียวแหละ แถมเป็นตัวเมียอีก ไม่น่ามีปัญหา ระวังการดมตูดให้ดีละกันนะ 555+ ลุ้นเองว่าดมแล้วเฉยๆ หรือว่าดมแล้วกัดเลย ชั่วเวลาวิเดียวตัดสินชีวิตหมา กร๊ากกก กดดันๆ 555+ :033:
  • แต่ถ้ากัดคำเดียวจอด555555 Titan 1x w :m71:
  • ดีคับ ผมซันคับ อายุ 30 อยู่ซอยวัดลาดปลาดุก แถวบางใหญ่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
  • ยินดีครับ คุณariyawoodwork เลี้ยงกี่ตัวครับนี่ เอามาโชว์บ้างนะอยากเห็นๆ มาใหม่ๆยิ่งเยอะ ยิ่งสนุกครับ ใหม่ๆมายังพอเข้าใจครับ แต่คนเก่าๆ ช่วงหน้าแรกๆดิดันหายกันไปหมดซะงั้น งง จริงๆ ถ้ายังอ่านกันอยู่เม้นส์กันบ้างนะครับ คิดถึงๆ ฮิ้วๆๆๆๆ :033:
  • เอามาโชว์หน่อยครับ อีกไม่นาน จะมีมิตติ้งครับครั้งนี้สมบูรณ์^เลยครับ
  • 4เดือน1ตัว กะหมา แดง อีก2ตัว m2 ของพี่ยุทธ กะอีกตัว ยังอยู่ขอนแก่นคับ ตอนนี้พอดียังทำบ้านอยู่อะคับ
    พึงเริมซ้อมบ้านหลังน้ำท่วมกะทำบ้านหมาใหม่อยู่อะคับ กลางเดือนหน้าคงรับมาครบทุกตัวละคับ
  • ง่า ไม่เอาๆ อยากเห็นเป็นรูปธรรมอ่ะ M2 ของพี่ยุทธ ยังพอดูได้ ตัวอื่นๆอยากเห็นๆ จะหาดูได้ที่ไหนอ่ะคร๊าบบบ :o040:
  • พอดีตอนนี้มาตั้งระบบไฟอยู่ระยองอะคับใช้iPad เลยลงรูปไม่ได้อะคับ
  • 555+ ครับผม ขอโทษนะครับที่เล้าหรือมากไปหน่อย อิอิ ติดตั้งระบบไฟ ไหงชื่อบอกเป็นช่างไม้หล่ะครับ :033:
  • โรงงานผมทำเครื่องจักรงานไม้อะคับ. ผมทำเกี่ยวกับระบบควบุคุมอะคับ
  • ออ รับทราบครับ ร่ำรวยๆนะครับ :033:
  • ขอบคุณมากคับ พี่ใช้ที่ทำสายลากปะคับ
  • 555+ คนละคิมกันแล้วคร๊าบบบบบ :o017:
  • คึกคักกันจริง ต้อนรับสมาชิกใหม่ :X :033: :036:

อยู่ ใกล้ น้องอาท เจ้าของนิวเคลียร์มากๆเลยครับ แต่โอ้โฮ้ เลี้ยงหลายตัว ท่าจะมันส์กันน่าดู :o027:
  • อะคับ ผมก็เข้าใจผิดมาตั้งนาน โทษทีคับ. ไปนอนก่อนละคับ ฝันดีคับพี่คิม
  • แต่โชคดีมีหมาพี่ยุทธด้วยอยู่ใกล้บ้าน อย่างนี้ ต้องแอบไปซุ่มดู ซักวันแน่ๆ

superkim ดีขึ้นยังครับ ไม่อักเสบหรอ :-D

ต้า พี่ว่าไตตั้น มันต้อง โดนนนน.......แน่ๆ100% :o071:
  • เมือก่อนผมก็เลี้ยง3ตัวพร้อมกันคับ ร็อต อาเซเชียน ลาบราดอ แต่ทั้งหมดตายไป5ปีละคับ พึงมาเริมเลี้ยงใหม่ ดีคับผมซัน
    นะคับยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ครับ อักเศษครับคุณสู้ แต่คิมทนได้ อิอิ ครับบายครับซัน :033:
  • ยินดี ที่รู้จักเช่นกันครับ คุณชัน ต่อไปคงได้รู้จักกันมากขึ้น

คุณก้อง...ผมและ งง ! เลย บูลลี่ เก่า ใหม่ เค้าเอาอะไรมาแยก
    เพราะบางที พ่อแม่ที่เตี้ยๆตันๆ ลูกออกมา ไม่เหมือนพ่อ แม่ สูงยาวซะส่วนใหญ่เอาอะไรไปรับประกันได้

ตัวนี้ลูก R2 ที่เล่าให้ฟัง ไม่รู้ว่าบูลลี่แบบไหน แต่ตอนนี้ จะจับมารีดแบบ พี่วินแล้ว

แถมมีฟลุ๊ค จี๊ดส์เลยตอนนี้ ลากกระจาย แววมาดีกว่า เจ้าผม ซะแว้ววว

image
    image

นี่สายเลือด Lil Rizzy แต่ไม่หวังเอาดีตามสายเลือดแล้ว คงยาก

image
    image

สุ้ พี่วินเซนต์ก็ไม่ได้ แมนกว่าอีก :o027: :o027: :033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7328.JPG 204K
    IMG_7326.JPG 229K
    191814.jpg 51K
    248694.jpg 139K
  • หายไวๆ ครับ คุณคิม งานใหญ่รอเราอยู่ 555 :062:
  • อีกสองอาทิตย์ วัคชีนครบ ผมก็ซ่าได้แล้วคร๊าบบบบ :o023:
  • กระบอกปากสวยมากตัวนี้ตัวเมียที่เล่าให้ฟังใช่ปะ :X ค่อยเป็นค่อยไปนะครับแบบวิ่ง4กิโลพร้อมยางไม่เอาน๊าาาา 55555
  • มันเป็นช่วงพัฒนาอะครับสายไม่นิ่ง. เขาเลยเอาความสูงเป็นหลักไป 20ขึ้นxl 17-20cl-st ต่ำกว่า16ก็P ไรประมาณนี้อะครับ
  • มาอีกเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ ว่าจะเอาหมาไปD1สักกะหน่อย
  • จะชวนไปซ้อมกระโดดน้ำกันหมาผมไม่ยอมโดดบนแล้มกระโดดเศร้า
  • หมามักจ่ายลูกตามสายแม่ครับ ความคิดผมนะ ถ้าจะดูหมาเข้าบ้านสักตัว ผมจะดูที่แม่หมา ตา และยายก่อนครับ ส่วนมากลักษณะทางกายภาพ มักไม่หลุดสายแม่ หมาคอกนึงผมให้มาทางสายแม่ 70% พ่อ 30% ครับ แต่ทุกตัวจะมียีนสแฝงอยู่ทั้งของพ่อและของแม่ครับ นั้นก็แล้วแต่ว่าเราจะเลือกเอาตัวไหนแบบไหนมาพัฒนาต่อครับ ตามแบบที่เราคิดว่าอยากจะได้ให้ออกมา สูง เตี้ย หนา กร่าง หัวใหญ่ หัวเล็ก กระดูกใหญ่ กระดูกเล็ก กระบอกปาก อกกว้าง ฯลฯ แล้วแต่เลยครับว่าจะพัฒนาส่วนไหน พ่อแม่ที่จะเข้ามาพัฒนาต่อ ก็ต้องมีส่วนที่ดีตรงกับที่อยากจะเอามาพัฒนาครับ แต่กว่าจะนิ่งได้นั้นก็ต้องน่าจะ รุ่น 2 รุ่น 3 แหละคร๊าบของลูกนะ หึหึ ดีไม่ดีตีกลับมาทางต้นสายหมด 555+ งามไส้ หรือไม่ก็โน้นเลย รุ่น 4-5 พัฒนาหมาจะให้นิ่งมันเลยค่อนข้างจะยากมากครับ สรุปแล้วทุกรุ่นที่ทำๆกันมันก็แค่การทดลองอ่ะครับ เพราะเราได้ทั้งสมมุติฐานเอาไว้แล้วว่าน่าจะได้อย่างนั้นอย่างนี้ คิดไปคิดมา คิดว่าดีแล้วเลยทดลองบรีดครับ ผลที่ได้ออกมา ก็คือ ผลสรุปการทดลองดีๆนั้นเอง ฝรั่งมันทำ ถ้าตรงก็ดีไปครับ ไม่ตรงฆ่าทิ้ง คนไทยตรงไม่ตรงเก็บหมดครับ 555+ ชอบของแปลก ฆ่าทิ้งมันโหดร้ายไปพี่ไทยใจไม่ถึงพอ เสียตายฆ่าทำไมขายได้เงิน 555+ อันนี้ก็แล้วแต่ความคิดผู้บรีดครับ ผมคงคิดแทนไม่ได้ :033:
  • งั้นต้องพิสูจน์

อีกไม่นานเจอกันเจ้านี่ลูกดีเซล + ซันนี่
    ของน้องบูม สายแมธมอส บารอน จิ๋วหลิว ของ28k ไทเกอร์แน่พอสมควร

ประกบเจ้าเตอร์ น่ามีเตี้ยๆ ตันๆ ไม่หนีบรรพบุรุษแน่ จะจัดเข้าโปรเจ็คพิเศษหน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3904.JPG 203K
  • ดีเลยคุณก้อง ใจอยากพาเด็กที่บ้านไปฝึกบ้างอยู่แล้ว แต่อาทิตย์นี้นัด อาทไว้ที่ฟาร์ม

อาท มาทำธุระปากช่องพอดี ถ้าเสร็จแล้วอาจกลับบ้านไปพร้อมๆ อาท แล้วจะโทรหาครับ
  • ถ้าจะจัดมาก็ยินดีจะจัดไปครับ ใหญ่ๆ หนาๆ กลมๆ เตี้ยๆ ตันๆ ชัวร์ๆ :033:
  • มันแน่ ไทเกอร์เต็มสายอีกแล้ว
  • รูปหมาผมคับทั้ง3 ตัว กะทำหมากิจกรรมทุกตัว พี่ว่าหุ่นพอไปได้มะคับ
    image
    image
    image
    ชือ Diego คับ
    image
    หมาพี่ยุทธคับ ชือ Rambo คับ
    image
    หมาขอนแก่นคับ ตัวนี้ได้มาตอนไปทำงาน แฟนเห็นละชอบ เลยรับมาคับ
    ชือ หนูแดง คับ
    ไฟล์แนบ
    d3.jpg 295K
    d4.jpg 280K
    d555.jpg 260K
    d2.jpg 277K
    d1.jpg 85K
  • สวยเลยครับ ทำได้ทุกตัวอยู่แล้วครับ เพียงแค่ฝึกและฝึกครับผม :033:
  • ตามนั้น คุณคิม

เจมส์ก็เช่นกัน โครงการเดียวกัน เสือน้อย+ โมโม่ เนี่ย พี่เช็คต้นสาย แล้ว

รวมมิตร โคตร เง้า(หยาบหน่อยได้อารมณ์ดี) หมาลากระดับแชมป์ทั้งนั้น รับรองทั้งยาวทั้งใหญ่ :-)) :-))

ของคุณซัน นี่ก็สุดยอด ตัวแรกนี่โตเร็วมาก ผลจากบูลลี่แม็กมั๊ยเนี่ย งาม

M2 พี่ยุทธ สุโค่ย

ตัวที่3 นี้ของขอนแก่น ลูกน้ำชา สายแชมป์ลาก คูมะใช่ปะ :063: :o027:
  • 4 เดือนพอดีเลย คับ วันนี้ พี่ ของสดนี้ พวกพี่ให้กันมังไมอะคับ ให้ละดีจิงปะคับ
  • ใช้คับ พี่
  • คุณ คิมแต่ของผม ท้อใจกับ เจ้าผม แล้ว สงสัยจะไม่เกิดแน่ๆเรื่องลากนี่

ลากนะลากได้ แต่ดูมันไม่ชอบเหมือนฝืนๆ ทำตามนายไปงั้นๆ ไม่มีแรงขับภายใน ไม่บอร์น ทู บี

ต่างกับ 2ตัวเล็กปัจจุบัน ทำได้ดีและสนุกไปกับการลากมากกว่า เจ้าผม เยอะเลย
  • ผมให้กินวันละ3 เม็ด เช้ากลางวันเย็น แต่ตอนนี้หมดมาครึงเดือนละคับของขาดตลาด เลยเปลี่ยน มาเป็น
    บลูลีเว กะ อันตร้าเว และก็โปรตีนไข่