ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ผมเคน เบอร์โทร081-711-8580
    อยู่ถนนเสรีไทย
    พอดีอยากจะทราบว่าแถวละแวกนี้มี
    เพื่อนที่เลี้ยงพิทบูลเยอะไหม เพื่อจะได้พบปะสังสรรค์กันบ้าง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3856.jpg 69K
  • อยู่หนองจอก ไกลไปหน่อยอ่ะพี่เคน -*- :012:
  • ไม่ไกลหรอกครับ
    มันอยู่ที่ใจ
    555555
    พอมีเบอร์บ้างไหมเล่นมาอย่างนี้กลัวนะเนี้ย
  • ลืมดูพี่ว่าเป็นผี :p

ผมบอยอ่ะพี่ จำได้มั้ยอ่ะ 0892208537
  • บ้านอาผมอยู่สุขาสาม หมู่บ้านนลิลวิว5ขึ้นไป กทมเมื่อไหร่จะแวะไปหา
  • จำได้ครับบอยสบายดีนะครับ
    vespapink แวะมาครับท่าน
  • ดีค่ะพี่เคน
    น้องอยู่หนอกจอกอะค่ะ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24264/ช่วยติชมทีคะชื่อแมนยู1ปี8เดือนแล้ว#Item_16
    ฝากตัวด้วยได้ไหมค่ะ
    น้องชื่อแอปเปิ้ลนะค่ะ
  • สุขา1 ค่ะ กำลังหาเพื่อนอยู่เลย 55
  • สบายดีพี่เคน พี่เป็นไงบ้าง เจอกันที่D1 ก็ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่เลย

ฟรามสัตว์ประหลาดพี่เป็นไงแล้วมั่งอ่ะครับ
  • อยู่ปากน้ำไปรวมตัวด้วยคนได้ไหมน้าเคน
  • อยากทราบว่า ผมจะโพสรูปควรทำไงบ้างคัฟขอความเห็นด้วยคัฟ
  • นวมินทร์ครับมี 1 หน่อ
  • หนองจอกครับ
  • พระยาสุเรน
  • น้าผีอยู่นวมินทร์ที่เท่าไรเอ่ย เราอยู่ นวมินทร์ 131
  • ไม่ใช่ผี แต่ลืมพาสเวิด อยู่ 101 ครับ
  • ไม่ไปหรอกแม่งไกลโคตร ของกินก็ไม่เคยมีเลี้ยง อยู่กะหมาที่บ้านดีก่า เย้!image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ043.jpg 33K
  • ผมอยู่ สขา 3 ครับ ซอย ราม174 หมูบ้านบัวขาว ครับ

ถ้าเดินทางลำบาก ก็นอนเกาไข่อยู่ที่บ้านก็ได้ครับลุงหนุ่ม 5555เย้!
    image
    ดีครับพี่หนุ่ม กิจการรุ่งเรืองนะพี่
    ไฟล์แนบ
    SAM_0063.1.jpg 100K
  • ผมธรากร สุขา 3 รามคำแหง 170
    ครับไม่มีหมาแต่สนใจอยากเลี้ยง ถ้ามีmeetingยังไง ขอไปด้วยคนนะครับ
  • ไม่เห็นเด็กคนนี้นานแล้วนะพี่หนุ่มโตยัง ไกลมากไหมพี่ระดับพี่หนุ่มต้องให้เลี้ยงอีกหรอ
    เห็นมีแต่เลี้ยงเด็กๆอยู่ไม่ใช่หรอ เย้!
    น้องmoji1952 ยินดีที่ได้รู้จักครับ อยู่ใกล้ๆบอยเลยลองแวะคุยกันบ้างนะครับ
    หนองจอกเลี้ยงกันหลายคนเลยนะเนี้ย
    คุณmind สุขาภิบาล1 เนี้ยใกล้กันเลยผมทำงานอยู่นวมินทร์ซอย24
    คุณQuATH ฟาร์มสัตว์ประหลาดกำลังอยู่ในช่วงฟักไข่ออกมาเป้นตัวเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบครับ
    คุณyarisme มันอยู่ที่ใจครับท่าน55555
    คุณwasakirr ยินดีที่ได้รู้จักครับ หนองจอกเยอะนะเนี้ย ลงแวะหาคุณบอยกับคุณแอปเปิ้ลใกล้ๆกันแล้ววันไหนรวมๆเจอกันสักวันไหมครับหนองจอกแค่นี้
    คุณpure00 อยู่ช่วงไหนครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    น้าผีที่อยุ่ซอยนวมินทรื101เนี้ย ชื่ออะไรครับจะได้เรียกกันถูก

จำนวนพอสมควรเลยเหมือนกันนะเนี้ย
    ที่มาตั้งกระทู้นี้ไม่มีอะไรมากมายหรอกครับ
    ก็แค่ขับรถไปทำงานเจอมีคนจูงพิบุลเล่นบ่อยๆ
    จะแวะทักก็จอดรถไม่ทันสักที
    แล้วพอดีช่วงนี้ได้คุยกับเพื่อนๆที่อยู่แถวนี้หลายท่าน
    เลยนึกถึงเรื่องเพื่อนๆที่เลี้ยงพิทบูลแถวละแวกนี้ ว่าน่าจะมีกันหลายคน
    เลยว่าจะจัดนัดมาพบปะสังสรรค์ ทำความรู้จักกันสักหน่อย
    เพื่อมีอะไรจะได้ปรึกษากันบ้างครับ
  • ไหนๆก็จะรู้จักกันแล้วแนะนำตัวกันสักหน่อย
    เจอกันจะได้ทักกันถูกครับ
    ผมเริ่มก่อนเลยครับ
    ชื่อ เคน
    ล๊อกอิน KEN_ES_BKK
    กลุ่ม EASTSIDE BANGKOK
    E-mail : EASTSIDE_BKK@hotmail.com
    เบอร์โทร 081-711-8580
    ที่อยู่ หมู่บ้านสหกรณ์ ถนนเสรีไทย
    จำนวนพิทบูลที่เลี้ยง 2ตัว
    ชื่อน้องๆ ตัวผู้ RT ตัวเมีย ซันนี่
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกท่านครับimage
    image
    พี่RT
    image
    น้องซันนี่
    ไฟล์แนบ
    DSC09739.jpg 47K
    20081009090425_rtttttt[6].gif 87K
    reIMG_3258.JPG 68K
  • ดีคับผมอยู่แถวห้าแยกวัชรพล พอมีที่ไห้น้องหมามาออกกำลังได้คับ มีบ่อนําอยู่น้องหมาลงได้เลยคับ
    ใครว่างก็มาแวะทักทายได้คับหมาผม 4 เดือนแล้วคับ 0834267690 ออฟ (ร้านขายหมูตลาดจินดา)

http://pitbullzone.com/community/discussion/24881/hammer-4เดือนมาชมหน่อยคับ-แถวรามอินทรา#Item_16
  • คุณpunkboxz มีที่ให้หมาเล่นน้ำด้วยน่าสนใจ
    จัดเลยดีไหม แล้วเรานัดเพื่อนพาหมาไปเล่นกันด้วย
    อยากจัดพบกันนะ
    แต่ยังหาสถานที่ไม่ได้เลย
    รบกวนด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆๆทุกท่านน อิอิ
  • อ้นแนะนำตัวหน่อยครับ
  • แองจี้ก็อยู่ ม.บัวขาวค่า หมู่บ้านเดียวกับคุณเอกค่ะ ขอเม้าท์นิดส์ค่ะว่าบัวขาวนี่ฝนตกสักครึ่งชม. ท่านจะได้ทะเลสาบส่วนตัวที่หน้าบ้านทันทีเลยค่ะ เฮ่อๆๆๆๆ

อ่อ...ยังไม่มีหมานะคะ ใครเผลอจะขโมยแน่ๆๆ 555
  • ผมธรากร สุขา 3 รามคำแหง 170
    ครับไม่มีหมาแต่สนใจอยากเลี้ยง ถ้ามีmeetingยังไง ขอไปด้วยคนนะครับ
    -------------------------------------------------
    จริงๆ บ้านผม ก็อยู่ธรากรนะ ราม 170 เหมือนกัน อยู่ แยก 14 อะครับ
    แต่หมาอยู่ใน หมู่บ้านบัวขาว ซอย 49 ว่างๆเข้ามาคุยกันได้นะครับ
    ชื่อ เอก ครับ
    ล็อคอิน Aek_ES_BKK
    กลุ่ม EASTSIDE BANGKOK
    089-4957160 (dtac) 081-3752336(ais) ครับ
    จำนวนพิทบูลที่เลี้ยง 2 ตัว
    vanto boy ตัวผู้
    image
    cookie crack ตัวเมีย
    image
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ

ไฟล์แนบ
    SAM_0962.JPG 167K
    SAM_0903.1.jpg 120K
  • นิมิตใหม่ 40

มีหมาสองตัวimage
    ไฟล์แนบ
    Mom@2Dogs.jpg 50K
  • lumpotorn19 สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จัก
    เรามาหาที่พบกันสักหน่อยดีไหมครับ
    ทุกท่านว่าไงimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_5069.jpg 71K
  • อยู่ใกล้ๆกันเลยจ้า พี่เคน พี่เอก พระรามสอง กะ เสรีไทย มีนัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะจ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9655.jpg 146K
  • ใกล้กันมากเลยครับพี่
    พระราม2กับเสรีไทย
    :m93:
  • อยู่แถวแยกนิด้านะครับ ยังไงรบกวนคุณเคนหน่อยแล้วกัน รวมวันไหนโทรบอกด้วย จะไปมัน
  • Aek_ES_BKK ผมอยู่แยก 11 ครับ พี่ มีผู้รู้จริงอยู๋ใกล้ๆดีใจมากยังไงผมจะแวะขอคำปรึกษาพี่นะครับ
  • สวัสดีครับป้าพร (lumpotorn19) แถวบ้านอยู่แล้ว ป้าพรไม่พลาดแน่
  • เสรีไท พระราม 2 ใกล้นิดเดียว ระยะทางไม่เกี่ยว อยู่ที่ใจใช่มั้ยน้องเพลิน(back_bite)
  • liger_line กันยายน 5 Permalink
    อยู่แถวแยกนิด้านะครับ ยังไงรบกวนคุณเคนหน่อยแล้วกัน รวมวันไหนโทรบอกด้วย จะไปมัน
    ------------------------------------------------------------
    ถ้ามีโอกาศได้จัดมิตติ้ง เดี๋ยวคงมาลงแจ้งแหละครับ

kamaboonta กันยายน 5 Permalink
    Aek_ES_BKK ผมอยู่แยก 11 ครับ พี่ มีผู้รู้จริงอยู๋ใกล้ๆดีใจมากยังไงผมจะแวะขอคำปรึกษาพี่นะครับ
    ------------------------------------------------------------------
    ใกล้มากอะครับน้อง เดินมานิดเดียวก็บ้านพี่แล้ว ว่างๆมาคุยกันได้ครับ แต่พี่ไม่ได้นอนบ้านนั้นนะ แต่ก็จะเข้าไปทุกวันครับ น้องชื่อไรอะครับ

• ลูกผมเกือบ3เดือนแล้วครับลายเสือครับผมอยู่แฮปปี้แลนครับแถวบางกะปิ. ผมอยากรู้จักรทุกคนครับ
  • สวัสดีคุณเคน คุณเอก ผมอยู่พระราม8 ปิ้นเกล้า ไกล้ๆกันเลยครับฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีรู้จัก คนรักพิทบูลทุก ๆ ท่านจ้า

ถ้าว่างไปแน่นอนจ้า

แต่มันน่าเสียใจ เอาไปได้แค่ตัวเดียว ไอเพชร

ส่วนอีโกลเด้น มันสตาร์ท ไม่มียอมหมาอื่น เลยทำหน้าที่อยู่ที่บ้าน อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    gdA-horz (Large).jpg 72K
  • BigFoot54 กันยายน 5 Permalink
    ลูกผมเกือบ3เดือนแล้วครับลายเสือครับผมอยู่แฮปปี้แลนครับแถวบางกะปิ. ผมอยากรู้จักรทุกคนครับ
    -------------------------------------------------------------------
    ยินดีต้อนรับครับ ไม่ทราบว่าชื่ออะไรครับ แนะนำตัวด้วย ก็ดีครับผม

experimental 12:27AM Permalink
    สวัสดีคุณเคน คุณเอก ผมอยู่พระราม8 ปิ้นเกล้า ไกล้ๆกันเลยครับฮ่าๆๆๆ
    -----------------------------------------------
    ใกล้นิดเดียวเองครับคุณตั้ม 55555

lumpotorn19 9:16AM Permalink
    ยินดีรู้จัก คนรักพิทบูลทุก ๆ ท่านจ้า
    ถ้าว่างไปแน่นอนจ้า
    แต่มันน่าเสียใจ เอาไปได้แค่ตัวเดียว ไอเพชร
    ---------------------------------------------------
    ส่วนอีโกลเด้น มันสตาร์ท ไม่มียอมหมาอื่น เลยทำหน้าที่อยู่ที่บ้าน อิอิ
    มันยอมไอ้เพรชก็พอแล้วป้าพร ถ้ากลัวมันเสียใจ ก็เอาแต่ตัวป้าหร้อมไอติมมาด้วยก็ได้ ^ ^
  • สวัสดี ครับ ชื่อ จ้อน อยู่อ่อนนุชครับ
    ฝากตัวและหัวไว้ด้วยครับ :o040: image
    ไฟล์แนบ
    9076.gif 63K
  • ชื่อไช้ครับพี่ เอก
  • ไปวันไหนกันบอกด้วยนะคะ ตัวนี้ชื่อ พูม่า ค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    211120101830.jpg 67K
  • ใกล้ไกลไม่สำคัญ ขอแค่ใจได้เป็นพอ
    เพื่อนqทุกท่านยินดีครับที่ได้รู้จักครับ
    เยอะพอสมควร เดี๋ยวผมหาเวลาและสถานที่
    แล้วเรามานัดพบกันสักทีดีไหมครับ
    เพื่อนๆท่านใดมีสถานที่ เสนอมาได้นะครับ
  • เสาร์-อาทิตย์ ผมจะมาอยู่แถวนิด้า(เสรีไทย23/1)ประจำ
    แต่จันทร์-ศุกร์อยู่พระโขนงพอจะเข้ากลุ่มได้ไหม
    กร kornbnl@gamil.com
  • สวัดดีครับ พี่เคน-พี่เอก ผมชื่อต้นครับพี่ผมอยู่บางกะปิขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับพี่ ลูกชายผมชื่อBingfootเกือบ3เดือนแล้วครับลายเสือครับผมอยู่หมู่บ้านฉัตรแก้ว แฮปปี้แลนครับพี่ Zeki-kenji@hotmail.com
  • image
    สวัสดีคร๊ะ นู๋ชื่อ "นู๋ดี" คร๊ะ อยู่แถวๆตลาดมีนบุรีคร๊ะ น้องหมานู๋ 6 เดือนแล้วคร๊ะ
    ชื่อฟาร์โรห์ตอนนี้ดื้อมากๆเลยคร๊ะ ว่าจะขอคำแนะนำจากพวกพี่พอดีเลยคร๊ะ
    ถ้ามีการนัดมีทติ้งกัลเมื่อไหร่ บอกนู๋ดีด้วยนะคร๊ะ นู๋ดีรับรองว่าไปแน่คร๊ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะคะ แล้วหวังว่าเราคงได้พาน้องหมาของพวกเรามาเล่นด้วยกัลนะคะ imageimage
    แค่นี้ตัวเล็กไปรึป่าวคร๊ะ ขอคำแนะนำด้วยคร๊ะ
    ไฟล์แนบ
    SA400307.JPG 53K
    SA400358.JPG 42K
    24072011849-001.jpg 60K
  • ok ครับ ไช้(kamaboonta) ว่างๆเข้ามาคุยกันได้นะครับ

สวัสดีครับ mind ถ้ามีมิตติ้ง พาพูม่ามาเที่ยวด้วยนะครับ

มาได้เลยครับ KORN_PZ_Youngblood ยินดีต้อนรับครับผม

สวัสดีครับต้น(BigFoot54)ยินดีต้อนรับครับ

สวัสดีครับน้อง หนูดี ฟาร์โรเท่ห์มากครับ

คนที่เลี้ยงพิทย่านนี้ก็ไม่น้อยเหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    ส่วนเรื่องมิตติ้ง ถ้าได้สถานที่ วัน เวลา จะลงมาแจ้งให้ทราบกันนะครับ
    หรือใครที่มีสถานที่แนะนำ ก็เสนอมาได้นะครับ
  • อยากเจอท่านๆทุกคนแล้วนะเนี้ย
    ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ
    KORN_PZ_Youngblood
    BigFoot54
    nudee
    คนใกล้บ้านทั้งนั้น
    น้องนู๋ดี สีเจ้าฟาร์โรคล้ายกับหมาตัวแรกของผมเลย
    เห็นแล้วคิดถึงมัน ไม่เล็กหรอกครับ6เดือนถือว่าช่วงกำลังซนสุดๆๆ
    พอได้อายุอีกหน่อยก็จะนิ่งขึ้นครับ

นี่คือเหตุผลที่มาตั้งกระทู้เพราะอยากให้เพื่อนๆที่เลี้ยงพิทบูล
    ที่อยู่ใกล้ๆกับได้รู้จักกัน ไม่ต้องขออนุญาติใครนะครับที่จะเข้ามาร่วมกันแจมกระทู้นี้
    เพราะทุกท่านเป็นเจ้าของ เอาไว้มาแวะคุยกัน ถามข่าวคราวกันดีกว่า
    แวะกันเข้ามาบ่อยๆนะ
    เดียวขอปักหมุดเลยนะ
    มีเรื่องรบกวนพี่ๆน้องอีกสัก2เรื่อง
    1.ใช้ชื่ออะไรดีลองว่ากันมานะครับ
    2.ใครมีสถานที่ที่พอจะให้พวกเราพบกันได้มั่งไหม
    image
    ไฟล์แนบ
    224061.jpg 27K
  • ผมขอเสนอก่อนเลย ไหนๆทุกคนก็อยู่ใกล้ๆกับศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน เรามาทำความรู้จักแบบตัวเป็นๆกันในวันงานที่จะถึงนี้ดีไหม (18 กย.54)
  • เห็นด้วยครับทุกท่านว่าไงดีครับ