ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เจอกัน ตอนเย็นคร้าบ....หลายวันติด ล่ะเนี้ย สติไม่สมประกอบ เขาบอกว่าช่วงนี้วันหยุดยาว แต่เราไม่ได้หยุดสักวัน ..:o025:...
  • เย็นๆเป็นดึกๆได่ก่อ หึ
  • แล้วแต่โอกาศ คร้าบ:o003:
  • อ้ายดึกๆนี้2วันเลยนะอ้าย ขอดึกเดียวได้ก่เดียวเมียจะด่าอิอิอิอิอิ
    พี่ไปหาที่ร้านก็ไม่อยู่มัวแต่ไปแช๊ดดดดดหาสวยอยู่หรือป่าววววววว
  • เอาพี่น้อง5โมงเจอกันนะคับ ที่ลานจอดรถข้างเซ็นนะคับ พี่สันเป็นเหล้าแล้วนะคับ เหล้าพร้อมคนพร้อมหมาลาก.......ไม่พร้อมซะงั้นอิอิอิอิแล้วเจอกันคับ
  • เอามากันเร็วๆหน่อยนะคับ มันมืดเร็วนะคับพรุ่งนี้ต้องทำงานกันอีกนะคับออกบ้านกันได้เลยพี่น้อง เอาชนแก้ววววววว
  • สถานีทดสอบ ลากน้ำหนัก ใครคุยไว้เยอะเตรียมตัวเน้อ 55
    ไฟล์แนบ
    ราง1.JPG 108K
    ราง4.JPG 107K
    ราง5.JPG 106K
  • ทดสอบ ๆ55 หนูเตยว่างๆแวะมาเยี่ยมบ้านเฮาหมั่นๆเน้อ
    ไฟล์แนบ
    ราง3.JPG 121K
    ราง2.JPG 116K
  • เมื่อวานไม่ได้ไปขอโทษด้วยครับ มีธุระไปส่ง คุณ......ไปช๊อปไม่ไปมีตาย5555........

เห็นรูปแล้วเดือนหน้าเรามีลองไฟแบบลากจริงจังแบบแข่งจริงสักแมตไหมครับพี่น้อง (มีติดปลายนวมบ้างเล็กน้อย)ให้เวลาอ้ายสมพงษ์ฟิตหมาสักเดือน ใครเห็นด้วยว่ามาครับ:062:
    ไฟล์แนบ
    Hector5 (1408 x 940) (704 x 470).jpg 106K
  • แบบนี้ เฮคเตอร์ ก็คงต้องประกบ เจอเก้น ซะแล้ว ช่ายม่ายคร้าบ เอ็ด:o003:
  • พี่สมพงษ์ ...ไปจับตัวนี้มา ลอง ลางลาก ไม่ดีเหรอ :063:คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    100_48072.jpg 103K
  • ได้เสมอนะครับ ลืมบักเตี้ยได้ไงพี่จอห์น
    ไฟล์แนบ
    121220101786-001.jpg 111K
  • ไอ้เตี้ย ไม่ได้ลืม แต่ให้มันอยู่บ้าน เฉยๆก็น่าจะโอเคแล้วแหละ:012:
  • จัดมาเสาร์ที่ 8 หรือ 15 มกราคม 2554 ก็ว่ามา ขี้เกียจรอนานเห็นลางแล้วของขึ้นๆๆ อยากปล่อยของวะพี่ๆๆ
  • จัดมาเสาร์ที่ 8 หรือ 15 มกราคม 2554 ก็ว่ามา ขี้เกียจรอนานเห็นลางแล้วของขึ้นๆๆ อยากปล่อยของวะพี่ๆๆ ...
    @ พี่ เฮียๆ ผม อยู่ พระนคร อยากลองของ ครับ ฝั่งทางเหนือ บ้าง ยังไง จะ ส่ง ใส่เครื่องไปนะครับ ไปรับ ให้ด้วย ...
    ไฟล์แนบ
    1186442727_19532.jpg 25K
  • งั้นคู่แข่งแรกก็คอนเฟิร์มแล้ว มันส์แน่ๆ ชิงตําแหน่งหมาแดงแรงฤทธิ์ เบิกขอนั่งเชียร์ข้างสนามครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC09600 (2)2.JPG 115K
  • ผมว่าเสาร์ที่25ธันวาเป็นไงมีเวลาซ้อมหนักอีกประมาณ15วันokเกาะ
    พี่จอนท์เมื่อกี้มีน้องเค้าอยากซื้อหมาเป็นของขวัญให้กับพ่อเค้าเลยมาหาที่บ้าน โครตตตตตตตตตตตตตตตตตน่ารักเลย:m032: คุยกันตั้งนานเมียไม่อยู่อีกเดี๋ยวไว้จะชวนน้องเค้ามามิตติ้งด้วย เมื่อวานเค้าบอกติดธุระ ไม่งั้นน้ำลายยืดดดดดดดดกันเป็นแถวๆๆแน่ๆๆ 555555555 ได้เอาเข้ามาอยู่ในกลุ่มให้เป็นสีสันซักหน่อยคงจะดีมิใช้น้อยอิอิอิอิอิอิ
  • "ไอ้เตี้ย ไม่ได้ลืม แต่ให้มันอยู่บ้าน เฉยๆก็น่าจะโอเคแล้วแหละ"
    แต่ในใจบอกว่า(เดี๋ยวกูเอาไอ่เตี้ยลากกระจายยยยยยยยยย ให้ดูอิอิอิอิอิ)ใช้ป่าวพี่
    เมื่อคืนokนะพี่เป็นห่วง
  • อ้ายตะคืนเลี้ยวไปย่ะหยังตี้ตางสันติธรรมอ้าย หมาก่อยู่หลังรถ ผมล่ะงงแต้ๆๆๆๆๆ:m021:
  • ลางพร้อม คนก่พร้อม แต่ไอ่ทูรัพบ่ะพร้อมซักเตื้อฮืออออออออออออออ
  • k ถ้าน่ารักจริงมาเอาที่บ้านพี่เลยให้ฟรีๆ อิอิ
  • มีแต่พญานาคราชทั้งน้านเลย!! 555+++
  • ทูรัพมันจะพร้อมได้ไงวะพี่มัวแต่นับ 1 และก็ 1 เมื่อไหร่จะถึง 10 ละท่านพี่ อีกอย่างเปลี่ยนน้ำมันก๊าดมาใช้ 95 ได้แล้ว!!
  • อ้ายน่าฮักแต้ๆ แหมยังติดตาอยู่เลยอ้าย หน้าตาจ่ะอี้เลยตี้รอมานาน:m028: ป้อเป็นทหารปลดระวาง เอ็ยบ่ะจั้ยปลดกระเศียรก่าเห็นน้องเปินอู้นา เลยจะเอาไว้ฮื้อป้อแก้เหงา ลืมบอว่าเอาป้อมาอยุ่บ้านอ้ายก่ได้ หายเหงาแน่ๆๆๆๆ จะปาไปเทน นามิกิ โอริเวีย ซากูระ บ่ะหายเหงาฮื้อมันฮู้ไปเลาะ:m006:
  • ที่บ้านใช้ngvแต่ช่วงนี้ปั๊มมันหมดบ่อยเลยไม่ค่อยแรงว่ะเล็ก55555555555
  • กลุ่มเราๆก็จะมีแต่คนรักและเชื่อฟังคำสั่งเมีย อยู่เยอะจริงๆ55 จังคนอู้ดีหนีม่อกัวเมียก้า ผ่องก่อมาบ่าได้ หน่อมๆๆๆๆก่ายบ่าเฮ้ย
  • วันไหนก็ได้ เก่ง ระบุวันมาเลยใครที่อยากเอาหมามาลองลากจะได้มากัน เอาวันที่เจ้าบ้านพร้อมด้วยจะได้สะดวก

งานนี้ขอประกบกะบเจอเกน ขอวางปลายนวม ลีโอ 1 ลัง
    ไฟล์แนบ
    DSCF0742_0028_028.jpg 55K
  • ดูตามปฏิทินแล้วมีวันที่25เป็นวันเสาร์กับ30เพราะวันที่31ก็หยุดกัน ผมว่าเป็นวันที่ทุกคนน่าจะหยุดกันจะได้ไม่กระทบกับการทำงาน
    ต้ิองถามพี่จอนท์ว่าพี่หยุดวันไหนอิอิอิอิอิอิ
    อ้ายพร้อมวันไหนก่ว่ามา เป็นวันที่อ้ายว่างน่ะ
  • พี่จอนห์ ยังจะมีวันอยุดกับเขาอีกหรือ
  • โอ้ย อาไรกันเนี้ย...อ่านกระทู้มา กระทบ กระทั่งกันเหลือเกินเนอะ.... แต่ถ้าน้องที่เก่งบอกว่าน่ารัก ได้กระทบใหล่ผมล่ะ จะว่ายังไง:o020:จ๊ะ :m078:
    จะถามผมทำมัย ว่าว่างวันใหน ได้ตลอด ได้ทรตามกลับตลอด :m106:ฮ่าๆๆๆ:m112:
    สิ่งต้อง ห้าม ในการประกบคู่ มีดังนี้ ห้ามประกบ เจ้าเตี้ย เพราะมันเสียเปรียบ:m022:
    ไฟล์แนบ
    American pit bull custom 1.jpg 65K
  • :o003:
    ไฟล์แนบ
    pocketpit2.jpg 100K
  • ดีครับ เอาเป็นวันซ้อมแข่งอย่างเป็นทางการครั้งแรกเลย ให้รุ่นเจอร์เก้นเป็นเมนอีเว้นท์
    ส่วนตัวอื่นแข่งขันกันตามนํ้าหนักตัว ผมจะค้นถ้วยรางวัลที่เหลือ 4-5 ถ้วยไปด้วย แถมเดิมพัน
    เป็นเหล้าหรือเบียร์ยิ่งสนุก มากันเยอะๆ จะได้รู้ว่านักกีฬาล้านนาไปไกลถึงไหน่แล้ว...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04685.JPG 110K
  • โด่ๆๆ ทำไมมีแต่คนอยากจะดับซ่ามันจังวะ ไม่เข้าใจ
    ไฟล์แนบ
    121220101787-001.jpg 73K
  • แค้นได้ก็ตายยากวะพี่เอ็ด!! 555+++
  • ไม่ใช่จะดับซ่าเจอร์เก้น มันเคี้ยวง่ายตะห่าก 55555........

อะล้อเล่นน่า....... :013::030:
  • ไม่มีอะไรมากนะเล็ก มั่นใส่เจ้าของไอ้เจอร์เก้น

1. กินเหล้าชอบแนบมากินเอง

2.เจ้าของมันชอบชนแก้วบ่อย (เอาชนแก้ว)ตูกินแทบไม่ทัน

3.เมาแล้วกลับก่อนตลอด

4.โทรชวนมากินเหล้า ก็มาอยากชิบ

ทั้ง 4ขอหานี้พอไหมที่ต้องไปลงกับไอ้เจอร์เก้นมัน 5555555....... เพื่อเจ้าของมันจะได้กลับตัว :033: ถ้าแพ้จะไม่ต้องได้รีบกลับ
  • แก้ต่างบ้างวะพี่เอ็ด 1. แนบเหล้ามากินเองเพราะเห็นมีแต่กินรำอ่อน(เบียร์)คนละคอน้ำไม่ต้อง 2. ชนบ่อยเพราะรำคาญคนข้างๆๆ ตอนไม่เมาไม่ตอบ ตอนเมายังไม่ถาม ตอบเองวะ (หนวกหู) 555 ข้อ 3,4 แม่บ้านท่านไม่ได้มาด้วยนี่หวา ไฟต์ล่าสุดแมวไม่อยู่หนูร่าเริงๆๆ แห๋ม ทำมาเป็นปากดีพี่เอ็ด!! คราวแล้วไม่มาเพราะพา ผบ.ทบ.ไปช้อปปิ้ง คอเดียวกันละหวาพี่
  • แก้ต่างซะแถบตกเก้าอี้เลยวะเล็ก 555555......เข้าตัวแถมโดนคนข้างๆเลย
  • สีข้างถลอกกันเป็บแถบๆละครับพี่น้อง
  • :013:ประกบเต็มที่เลยนะ ...เดี่ยวไปทำ บาบีคิว ให้กินล่ะกัน
  • แต่ดูในเวป นี้พวกขาสั้น มันก็ลากดีเหมือนกันนี้หว่า:m045:
    www.RedPits.us
  • BBQ คราวนี้จองหัวป๋าทูเน้อ ตาเล็กคอระดับครับท่าน วันหลังเอาแบบใสๆ มาฝากบ้างจิอยากเจอของแข็ง
  • เชียร์ขาสั้นครับพี่จอห์น เพราะที่บ้านมีแต่ขาสั้นๆทั้งน๊านนนน

• ใครอยากเห็นหน้าน้องเค้าก็ช่วยกันหาหมาให้น้องดิ ว่าจะพาไปดูลูกหมาอ้ายใหญ่ไม่รู้หมดหรือยัง น้องอยากได้สีเทาๆ้(น้องเค้าบอก)
    เอ้าเอ้า.....อย่าพึ่งจะดวลกันตกลงวันให้แน่นอนก่อนได้ไหม จะได้คัดนักกีฬาสู้ศึกทางอีสานดีไหมคับ ถ้าคัดนักกีฬาได้ เจอกันทุกเสาร์เลยนะผมว่าน่าจะดี จะได้ซ้อมทั้งหมาซ้อมทั้งคอคนด้วย.55555555555
  • พี่จอนท์แล้วเมื่อไหร่จะสอนทำชุดลากสักที่ละพี่ กินกันเมาจลืมแล้วน่ะเนี้ย ทางเหนือเราจะได้มีชุดลากเป็นแบบของเราเอง. ทำแบบไม่เหมือนใครเก่งชอบอิอิอิอิอิอิ
  • ตั้มเอาตัวเมียมาด้วยดิมาลองดู เดี๋ยวผมเอาลูกทูรัพไปลองด้วย เอาไปหลายๆตัวจะได้คั้นเวลาให้หมาที่เดิมพันได้พักหายใจหายคอกัน....55555555
  • ลุ้นเจอรืเก็น เป็นตัวแทน ไปวาดลวดลายถิ่นเก่า
  • ลองกันวันไหนบอกน้องด้วยน่ะครับพี่ๆๆจะได้ไปดูด้วยครับ
  • มีแต่ทัพหน้า (ทัพหลัง และทัพสนับสนุน)หายหมดเลยวะ! มีแต่คู่เปิดหัว รองคู่เอก คู่ร่วมรายการ และคู่ตัวประกอบเงียบแซบ!!