ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • กลับมาแล้ววว ... เหนื่อย ขอโทดทีนะครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดมาหลายวันแล้ว สวัสดีพี่พิทเห พี่มาร์ค คุณพิทเดียว คุณพิทสาม คุณพิทอ้วน ไม่ไหว เยอะแยะเลยคนในคลับนี้ ผมเหมาทุกคนเลยละกัน เป็นยังไงกันบ้างครับสบายกันดีมั้ย มาทักทายยามเย็นแบบนี้วันนี้ใครมีโปรแกรมจะไปเที่ยวไหนกันหรือป่าว หยุดยาวเลย ขอให้มีความสุขในวันหยุดนะครับผม .... คิดถึงทุกคนเลย 555
  • โอยเข้ามาดูหน่อยยยฟ้าร้องงงง :m47:
  • เป็นอารัยครับ ท่านพิทอ้วน... ฟ้าร้อง หรือ ท้องร้อง หิวข้าวครับผม
  • พี่เหครับ สังขละ กาญจนบุรีครับพี่ ฮ่าๆๆไปหาสาวๆๆพม่ามาฝากซักหน่อยเอามั๊ยคราบ
  • 555ฟ้าร้องครับน้องเฟริน..กัดฟันลุ้นอยู่..ฟ้าจะอยู่รึคอม จะไป..ช่วงนี้เริ่มอืดกันแล้วววว55555
  • ต้องระวังนะครับท่านพิทอ้วน เรื่องฟ้าร้อง ฟ้าผ่านี่ไม่แน่ไม่นอนนะครับ เกิดผ่าลงสายไฟฟ้าที่เราใช้งานอยู่ก็อาจส่งผลกระทบอย่างรุนแรงได้นะท่าน รอให้เค้าหยุดก่อนแล้วท่านค่อยเปิดเล่นก็ได้นะครับ .... น่ากลัวววว :o002:
  • ผมเองประสบการณ์โดยตรงเลยครับ นั่งเล่นคอมอยู่ฝนตกด้วยฟ้าร้อง ครึม ครึ้ม ซักพัก เปี้ยง งง :056: กล่องฟิวส์ที่อยู่เหนือศีรษะผม ระเบิดครับ สะเก็ดไฟกระจายเลย ผมวิ่งไปแล้วววว ไปอุบอยู่ในห้องนอนเลย กลัวจัด พอฝนหยุดตก ย่องๆ ไปสังเกตการณ์หน่อย โดนเลยเต็ม ๆ พังครับ พังหมดเลย จอ LCD เปิดไม่ติดแล้ว ตัวเคสพาวเวอร์ซัพพลาย ไหม้ รามไปถึง ภายในหมดเลยครับ เจ๊งเลยท่านงานนี้ ซักพักนึงมีเสียงดังมาอีกแล้วว ว !!! แม่ด่า ครับ จัดไปเลยอีกชุดนึง :o051:
  • ต้องระวังนะครับ ไม่คุ้มกัน... เสียทั้งของเสียทั้งเวลา เสี่ยงด้วย ...
  • ขอบคุณครับ..แต่คนต่อจากผมจะเป็นคนได้รางวัล..โชคดีครับ :m67:
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ไม่เข้ามาวันเดียว เยอะแท้
  • ผมมาช้าไปรึปล่าว พี่พิทอ้วนที่กลัวฟ้าร้องนี่ เป็นเพราะตอนหนุ่มๆไปสัญญากับสาวๆเอาใว้เยอะรึปล่าว ส่วนตัวผมไม่ออกนอกบ้านเลย :o043:
  • ต้องขอขอบพระคุณพี่เห มากๆเลยครับเรื่องที่พักที่เป็นธุระให้ ขอขอบคุณจากใจจริงครับผม.
  • ต้องขอขอบพระคุณพี่เห มากๆเลยครับเรื่องที่พักที่เป็นธุระให้ ขอขอบคุณจากใจจริงครับผม.
  • นั่นอ่ะดิ พี่อ้วนไปหลอกสาวไหนไว้เปล่า :o003:
  • โด่ คุนx หายไปทั้งวัน อยู่ๆโผล่มาเป๊ะเลย รู้งี้ไม่ไปขายปลา มานั่งเฝ้าหน้าคอมดีฝ่า
  • ผมใช้แอร์การ์ดต่อเล่นผ่านโน้ตบุ๊คเอาคุณ
  • 555+ พลาดเลยยยย
  • สวัสดีครับ วันพุธนี้จะเปิดเทอม จะมีน้องๆนักเรียนมาทำหมุดให้แล้ว เดี๋ยวจะอัพให้ดูนะครับตอนเสร็จ
  • ช่วง 1110 ค้างอยู่ต้องนาน แต่สงสัยทำไมไม่มีใครเห็นนะ
  • สวัสดีตอนเช้าครับป๋าพิทเหและพี่น้องทุกท่าน..ใครคือผู้โชดดี?????...พิทสามพิทxครับโผมไม่ได้กลัวฟ้าผ่าครับแต่กลัวเสียงดัง..ขวัญอ่อนน่ะท่าน555
  • พี่เหฝากผมบอกว่า พี่เหเข้าเน็ตไม่ได้ครับ
  • เมื่อวานเซ้งเลย เน็ตเข้าไม่ได้ตั้งแต่บ่ายสี่โมง ไม่รู้เป็นไรเครื่องรวนมั้ง เลยโทรหาน้องเอ็กซ์ตอนค่ำๆช่วยดูบอร์ดให้หน่อยเพราะเพื่อนๆถามหากันบอกพาคุณแม่ไปลพบุรีเพิ่งกลับเข้าที่พักพอดี สงสัยน้องเอ็กซ์จะได้รางวัลมั้งงานนี้ รู้ตัวหรือเปล่าไม่รู้... หยุดยาวงี้เพื่อนๆไปเที่ยวกันเยอะเลย ยังดีที่เพื่อนๆยังแวะเวียนเข้ามา เมื่อคืนนอนฝันคนเข้ามาในบอร์ด ๑๑๑ ครั้ง ตัวเลขนี้ป๋ามาร์คทำเอาผมไปหลับฝันเลยนะเนี๊ยะ จะออกไหมงวดนี้ ฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่เหเข้าได้แล้ว ยู้ฮู
  • ท่านพิทหนึ่ง ไม่ต้องเกรงใจนะทุกที่พี่จัดให้ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ เก็บภาพบรรยากาศมาฝากเพื่อนๆเราด้วยนะคร๊าฟฟฟฟ
    -ฝากขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งที่ช่วยแวะเวียนมาทำให้วันหยุดนี้ถึงแม้ไม่ได้ไปไหนแต่ก็ไม่เหงามีอะไรทำ เหมือนมีคนแวะมาหาที่บ้านยังไงยังงั้น โดยเฉพาะป๋ามาร์คครับที่ร่วมลงมาทำให้พวกเราได้สนุกสนานและร่วมลุ้นกัน ขอบพระคุณอีกครั้งครับ
  • ป๋ามาร์คบางท่านดูไม่เป็นว่าจำนวนโพสต์ของกลุ่มดูตรงไหน ขนาดน้องเอ็กซ์ยังไม่รู้เลย ฮ่าๆๆๆขอเผาหน่อยนะน้องเอ็กซ์สุดเซ็กซี่..
  • เดี๋ยวเก็บภาพสวยๆมาฝากครับพี่เห
  • สวัสดียามเช้าคร้าบบพี่พิทเห พี่พิทอ้วน พี่พิทเดียว พี่พิทx ผมก็พึ่งรู้เมื่อคืนว่าดูจำนวนตรงใหน555
  • ขอบพระคุณท่านพิทอุ๋ย ที่กรุณาจัดทำหมุดอย่างดีเพื่อแจกฟรีให้กับเราในงานมีตติ้ง จำนวน ๓๐ หมุด ได้ข่าวว่าเป็นเหล็กเส้นอย่างดี อยากเห็นเร็วๆจัง ..... น่าจะพอนะ ผมประมาณการณ์ไว้น่าจะมีสุนัขมาร่วมงานประมาณ ๓๐ ตัว image
    -น้องพิทอ้น ขอโทษพี่นึกว่าสังขละแถวๆศรีสะเกษ สุรินทร์ ประมาณนี้...
    -ระวังฟ้าฝนตามที่น้องเฟิร์นเขาเจอมาด้วยนะครับ อันนี้ของจริงผมก็เคยครับ สมัยเล่น ไอซีคิว ใหม่ๆ
    -น้องเอ็กซ์สงสัยรอเสียบจริงๆนะ เข้ามาปั๊บได้รางวัลเลย ฮ่าๆๆๆ น้องสามช่วยกระแนะกระแหนคู่ซี้หน่อย...อิๆ
    ไฟล์แนบ
    f0504281lepdqt.jpg 105K
  • จริงครับมันหายไปทั้งวันไอ้เราก็ดันทั้งวัน ไม่อยู่แป็บเดียว โผล่มาเป๊ะเลย
  • รอลุ้นตั้งนานไม่มีใครเข้ามาเลยเมื่อคืน..สงสัยกลัวเลือดป๋ามาร์ค55555ตกลงพิทxได้ใช่ใหมครับเสื้อป๋า..ส่วนเลือดป๋าบอกค่อยเอาออกจากคนใด้ในวันงานมาทา55555ล้อเลงงงงงง... :o037:
  • แนะนำเพื่อนอีกคนชื่อ เสธตี๋ พันเอก อภิชัย หอกระจายเกียรติ เป็นฝ่ายเสนาธิการ ประจำผู้ช่วยผู้บัญชาการทหารบก ท่านพลเอก พิเชษฐ์ พิสัยจร เพื่อนผมคนนี้อนาคตจะเข้ากลุ่มชมรมคนรักพิทบูลด้วยแน่นอน เป็นคนใจถึงยิ่งกว่าพิทบูลอีกครับ ชอบลุย... ภาพนี้เป็นภาพเมื่อวานที่นั่งดื่มที่บ้านเสธตี๋เค้า และเป็นคนที่รับเอากล้องวีดีโอที่ซื้อมาให้ ดีจริงๆเป็นธุระให้แถมยังเลี้ยงเบียร์อีก ถึงหกโมงเย็นกว่าๆเลยครับถึงได้กลับอำนาจเจริญ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02821.jpg 246K
  • ประกาศ.................นับตั้งแต่วันนี้ เวลานี้เป็นต้นไป ใครเข้ามาโพสต์มากที่สุดจนถึงวันที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๕๔ เวลา ๑๕.๐๐ น. รับไปเลยเบียร์ลีโอ ๑ ลังครับ กล้าๆหน่อยเบียร์ที่บ้านเหลือเยอะ กินไม่ท้น.... (ขอสงนสิทธิให้เฉพาะผู้มาร่วมในงานนะครับ..)
  • ใครได้ขอไปนั่งข้างๆนะ เบียร์นี่ของมัก ฮ่าๆๆ
  • ผมได้รางวัลหรอครับพี่เห สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

คุณสามอด :o003:
  • - ว่าแล้ว น้องเอ็กซ์ต้องไม่รู้แน่เลยว่าได้รางวัลจากป๋า เพราะไม่เห็นดีใจตั้งแต่แรก
    - ท่านป๋ามาร์คไม่ต้องห่วง งานนี้เพื่อนๆในกลุ่มสนับสนุนเพิ่มเติมมาให้แล้วไม่น้อยกว่า ๖ ลังครับ ว่าแต่ป๋ามาร์คท่านมีคนขับรถให้หรือเปล่า ฮ่าๆๆ ระวังขาอ่อนนะ .... (ผมจะแอบเตรียมยาโด๊ปให้นะป๋า...ท่านพิทเดียวขอตัวเดียวอันเดียวของราชสีห์หน่อยมีไหมครับฝั่งกะโน้นน่ะ ...)
  • เมื่อกี้เพิ่งไปซื้อแอร์การ์ดมาใหม่ ช้ากว่าของเดิมที่ต่อทางบลูทรูทอีก แต่โปรแอร์การ์ดดีกว่า เมื่อไรสามจีจะใช้ได้ซะทีนะ แถวอำนาจยิ่งกันดารอยู่คงมาถึงทีหลังจังหวัดอื่น หรือจะแอบไปใช้ ๔จี ของลาวดีเน๊อะ... เร็วทันใจดี..
  • ภรรยา ไม่ยอมให้ไปคนเดียว ส่งลูกน้องประกบสองคน สงสัยรู้ทัน ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับท่านพิทเหและชาวคณะแฟนคลับคนรักพิทอำนาจทุกท่านเมื่อวานพาลูกสาวไปตัดหูที่อุบลมา
    แล้วรับตัวกลับพึ่งกลับมาถึงครับ
    - ขอแสดงความยินดีกับท่านเอ็กซ์ด้วยน่ะกับรางวัลได้รับแล้วเดี๋ยวผมยืมต่อน่ะพอดีวันที่ 5 เป็นบุญบั้งไฟยืมใส่เล่นโคลนหน่อยลบรอยเลือดให้...555+
    -ท่านพิทเหครับยาโด๊ปที่นี่มีแต่ตัวไอ้นั่นน่ะ ..ตัวอะไรก้อไม่รู้และไม่รู้เขาเรียกว่าอะไรครับมาจากฝั่งลาวมีขนติดมานิดๆเห็นแล้วปึ๋งปั๋งดีเหมือนกันครับ...อิอิ
    -ท่านพิทอ้วนไม่ต้องกลัวหลอกครับเรื่องฟ้าผ่านะ ปล่อยให้ผ่าไปเลยครับเป็นของหายากไปต้องไปปลุกเสกให้เสียเวลาจะได้เป็น ( คอมกายสิทธิ์ )....555
  • ป๋ามีคนหิ้วเอ๊ยยยประกบด้วยอิอิอิ..ส่วนแอร์การ์ดของพิทเหผมว่านั้งรอเบียร์หมดเป็นลังแน่ๆ..น่าสงใจมากท่านพิทเดียวคอมกายสิท..555บรรยากาศดีมากเลยตอนนี้ฝนเพิ่งหยุดเย็นสบายเหมาะแก่การ....555พาไปตัดร้านใหนครับพิทเดียว พิทxครับวันงานยืมใส่ถ่ายรูปด้วยเด้อ
  • -ถามจริงป๋ามาร์ค แล้วลูกน้องรักษาความลับได้หรือเปล่า ... ฮ่าๆๆๆ สงสัยเคยมีประวัติแล้วโดนจับได้ ...เหมือนผ้มเลย...
    -ท่านพิทเดียวโฉบมาที หงายตึงเลยนะ... มุกนี่
    -ท่านพิทอ้วนพูดถึงบรรยากาศ ทำให้ผมเบี้ยวปากอีกแล้วนิ วันนี้ออมกำลังไว้หน่อย พรุ่งนี้น้องพิทติ๊ดตี่จะมาหาที่บ้านนั่งชิมเบียร์กัน ใครสนใจและว่างก็มาได้นะ เบียร์มันเหลือเยอะะะะะะ น่ะ เมียซื้อมาไว้กินไม่ทัน เหลือเก็บไว้นานเดี๋ยวหมดอายุ ....
  • ขอแนะนำวิธีการดูว่าตอนนี้มีคนคลิ๊กเข้ามาดูในบอร์ดเราจำนวนกี่ครั้งแล้ว และมีการโพสต์ข้อความกี่ครั้งแล้ว (ท่านที่ทราบแล้ว ต้องขออภัยด้วยนะครับผม...)
    image
    ไฟล์แนบ
    pitbullzone 2.jpg 273K
  • เมื่อสักครู่นั่งอ่านคู่มือการใช้กล้องวีดีโอ ช้าหน่อยเพราะเป็นภาษาอังกฤษ(ไม่ค่อยแข็งแรง) เพิ่งรู้ว่าถ่านชาร์ทที ๒๙๐ นาที ประมาณ ๕ ชั่วโมง ก็นึกในใจว่าเอ๊ะชาร์ทไป ๓ ชม.แล้วทำไมยังไม่ขึ้นไฟเขียวหรือเต็มแล้วมันไม่ขึ้นไฟเขียว รู้งี้อ่านแต่แรกก็ดี มีหลายอันเหมือนกันที่เสียเวลาหาว่าอะไรอยู่ตรงไหน เมนูต่างคืออะไร ใช้ยังไง ถ้าแบทเต็ม..คืนนี้จะลองบันทึกวีดีโอแบบต่อเนื่อง เป็นแบบฟลูเฮ็ดดีเลย ว่าแบตจะใช้ได้กี่นาทีถึงจะหมด แล้ว เอสดีการ์ดควรมีความจุกี่จิ๊กถึงจะเพียงพอต่องานเราในวันนั้น .... เดี๋ยวผมรอเสื้อกลุ่มเสร็จก่อน(๑๗ พ.ค.)แล้วจะบันทึกวีดีโอแนะนำสถานที่มาให้เพื่อนๆได้ชมกันนะครับ .... จะถ่ายทั้งกลางวันและกลางคืนในห้วงเวลาจริงมาให้ดูเลยครับ...
  • ได้รางวัล :o023:
  • ท่านเอ็กซ์อย่าลืมน่ะได้รับเสื้อรางวัลแล้วผมยืมต่อเลยเพราะวันที่ 6 เป็นบุญบั้งไฟจะใส่ไปเล่นโคลนวันที่ 7 จะใส่ไปทอดแห วันที่ 8 จะใส่ไปยิงกะปอม ส่วนวันที่ 9 ส่งคืน น่ะน่ะ รับรองไม่มีรอยคราบเลือด....อิอิ
  • เชื่อไหมน้อยเอ็กซ์คงไม่รู้อีกว่าเขามีแข่งอะไรอีก มัวแต่ดีใจ ... กำลังคิดว่าจะเปลี่ยนจากเบียร์ ๑ ลัง เป็นออกค่าอินเตอร์เน็ตเดือนนี้ไปเลยดีไหม ให้เป็นเงินสดคิดจากยอดโปรสูงสุดคือ ๕๙๐ บาท ฮ่าๆๆ ขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยนะครับว่า รางวัลคนโพสต์มากที่สุดตั้งแต่วันนี้ ๑๔ พ.ค. เวลา ๑๒๐๐ น. ถึง วันที่ ๔ มิ.ย.๕๔ เวลา ๑๕๐๐ น. น่าจะเป็นอะไรระหว่าง เบียร์ลีโอ ๑ ลัง กับ เงินสดค่าอินเตอร์เน็ต ๕๙๐ บาท
  • -ท่านพิทเดียว อย่าเพิ่งส่งต่อผมขอยืมให้ท่านพิทอ้วนใส่ลงดำนาแกหน่อย ไม่เป็นไรเหนื่อยแต่เท่ครับ
    -วันนี้ขอเข้าบ่อยหน่อยนะ แค้นเมื่อวานเข้าไม่ได้หงุดหงิดมากเลย .... วันนี้ขอมากเป็นพิเศษหน่อยครับ
  • ฮ่าๆๆ ผมได้เข้ามาชมเป็นครั้งที่ ๕,๐๐๐ พอดีเลย ไม่ใช่ฟลุคครับ รอมานาน ดีนะถ้าเป็นเมื่อวานอดแน่ เดี๋ยวคืนนี้ต้องขอรางวัลจากภรรยาซะละ .... เกี่ยวไหมเนี๊ยะ
  • หวานหมูละครับท่านจะนั่งพิมพ์เหมือนคนบ้าเลย
    ทีแรกผมกะจะส่งไปให้ท่านพิทอ้วนแล้วแต่กลัวเจ้าของเขาว่าเอาก็ลองๆถามเจ้าของเขาดูน่ะครับ
  • ผมไม่เอาเบียร์เอาเหล้าครับ เพราะผมไม่กิน

แต่ถ้าอย่างอื่่นเอาหมดครับ :o003:
  • ลูกน้องผมมันรับเงินสองฝั่งเสียด้วย ให้มันนอนรอที่อุบลดีกว่าไหม ฮ่าๆๆ อันตรายจิง

รางวัลเป็นเบียร์มันดีอยู่แล้วครับ เพื่อนๆจะได้ร่วมแสดงความยินดีด้วย ถ้าวันงานยังไม่มีใครได้ เราเบิกมาดื่มล่วงหน้าไปก่อน แล้วส่งค่อยลังเปล่าไปให้เป็นหลักฐาน ฮา.......