ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • เรียนเชิญทุกๆท่านที่สนใจร่วมงานแข่งขันสุนัขลากน้ำหนัก ในวันที่ 29/ 9 / 55 ที่ ม. ภาคฯ ขอนแก่นครับ

รายละเอียดและกติกาจะนำมาโพสอีกทีนะครับ ( เพิ่งจะประชุมกันเสร็จในเบื้องต้นครับ )

ก่อนอื่นต้องขออภัยว่าจำเป็นต้องเลื่อนมาเป็น 29 / 9 / 55 เพราะถ้า 4 /8 /55 มันกระชั้นชิดเกินไปครับ

ทางผู้จัดจะเตรียมงานได้ไม่ดีพอและอีกอย่างอยากให้เหล่าทัพนักกีฬาทั้งหลายได้พักผ่อนและเตรียมตัวกันให้เต็มที่

เพราะหลังจากงานลากที่เมืองทองในวันที่ 30 / 6 / 55 ที่ผ่านมา หลายๆท่านอาจอ่อนล้าอยู่ครับ

และทาง ISAN TEAM เองขออนุญาติ เรียนเชิญ พี่ๆน้องๆ ทุกๆท่าน ที่สนใจและรักใน อเมริกัน พิทบูล เทอร์เรีย

มาร่วมกันแสดงพลังแห่งรักในงานครั้งนี้ด้วยครับ ในงานท่านจะได้พบกับบรรยากาศแบบสบายๆ กึ่งMeeting

อาทิเช่น วัวหันเป็นตัวๆ หมูหันเป็นตัวๆ แถมยังแจมด้วย ส้มตำรสเด็ด อาหารประจำภาคอีสานที่ GO INTER

เรื่องแข่งขันเราวัดกันในเกมส์ เรื่องมิตรภาพเราวัดกันที่คอครับ ( ใครมาว..............ก่อนถือว่า โอเค๊!!! )

งานนี้รับประกันความมันส์ความสะใจโดยทีมงาน ISAN TEAM ครับ ( เหล้าไห....ไก่ตัว.....จัดใว้รอครับ )

และต้องขอขอบคุณพื้นที่ พิทบูลโซน ที่ให้โอกาสในการประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้โอกาส พิทบูล ได้แสดงตัวตนที่เป็นอย่างแท้จริงครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    images[11].jpg 13K
    moo_han_02[1].jpg 7K
  • Welcome Welcome to Isan!!
  • งานดีๆแบบนี้ ผมยินดีให้การสนับสนุนเต็มที่ครับ ไม่ได้ไปเที่ยวขอนแก่นนานแล้ว ยังเติร์กให้เวลาพักแต่อาทิตย์ แล้วเตรียมตัวป้องกันแชมป์ถ้วยใหญ่เต็มที่ ขาดเหลืออะไรก็บอก หรืออยากให้สนับสนุนอะไรก็บอกนะครับ ถ้วยรางวัล ของรางวัล ฯลฯ
  • แล้วพบกันครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    301679[1].jpg 159K
  • เฮ :063:
    มีเวลาให้ฝึก ซ้อม เก็บตัวเพิ่ม ดีจังเลยย :-D
  • มามะ มามะ มามันส์กันแบบริทึ่มๆๆ 555++ เจอกัน เจอกัน เจอกัน
  • กิจกรรมดีๆแบบนี้สุดยอดไปเลยครับพี่ๆ ดีเลยครับจะได้มีเวลาเตรียมตัวเด็กๆนานๆหน่อย เพราะช่วงนี้มันยุ่งจริงๆ :-D ถ้าเป็นไปได้อยากเจอพี่ powerpit ที่งานขอนแก่นนะครับผม วันนั้นมัวเตรียมตัวแต่หมาไม่ค่อยได้คุยด้วยเลยครับผม ถ้ายังงัยมาเที่ยวอีสานให้ได้นะครับ :-D
  • เรียนเชิญมาเบิ่งอิสานเด้อครับ (ไปเฮือนเอิ้นกินเข่า กินน้ำ ไปยามมีของต่อน พี่น้องเฮาฮักกันมั่นแก่นเด้อพี่น้องเด้อ )image
    ไฟล์แนบ
    ben-mu-toon.jpg 184K
  • พี่สันต์ฝึกพูม่าได้ดีมากจิงๆนะ แต่ ...... อิอิ สนามขอนแก่นคงไม่พลาด ฮา ...
  • ปะกันที่ ขอนแก่นเนอเจ้าimage
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 233K
  • มามะขอนแก่นimage
    ไฟล์แนบ
    1สื่อ.jpg 174K
  • งานไปแน่นอนครับ. ดีครับมีเวลาฟิตมากขึ้น. อิอิ
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    doแจมยังเตอร์ก.jpg 266K
  • ยกข้าวยกของ ช่วยไรได้ บอกร้อยเอ็ดได้เลยเด้อ ยินดีไปช่วยด้วยความเต็มใจคร๊าบ....ผม
    :063:
  • พูม่า มาใหม่แน่555555555image
    ไฟล์แนบ
    Soom-do-san.jpg 172K
  • มาให้ได้นะครับพี่มาร์ค (พี่มาร์คคนผมยาวครับ แต่เสื่อขาว หรือเสื้อดำ ดูท่าทางแล้วน่าจะเสื้อสี่ดำผมยาวนะ)image
    ไฟล์แนบ
    1ชิตคอนหวัน.jpg 173K
  • สนามหน้า สำหรับ พูม่าและบิ๊กซี คงไม่มีคำแก้ตัวใดๆ
  • อย่าลืมมาเชียร์ ป้องกันแชมป์นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Rotee.jpg 137K
  • เสื้อดำนั่นละ มาเฟียตัวจริง 555
  • กระสอบอาหารเม็ดหยุดอยู่ตรงใหนคนนั้นเป็นหนอน!! 555++
  • มุข เสี่ยยโสฯ วัยรุ่น ตามไม่ทันจริงๆอ่ะ 555
  • ไวแอท เที่ยวหน้าเอาจริงด้วยนะ ปล่อยแก่หน่อย

เที่ยวนี้เปิดโอกาส น้องพลอย ของพี่ตาร์ โชว์คนเดียวเลยยยย...555 :-)) :033:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6414.JPG 250K
    IMG_6297.JPG 122K
  • :o040: ว้าว เยี่ยมเลยครับ
  • สนามนี้ท่าทางจะสนุก มีเวลาเตรียมตัวถึงสองเดือนเต็มๆ
  • เจอกันแน่นอน ถึงแม้จะเป็นไม้ประดับ
    แต่ก็จะสร้างความประทับใจ ;)
  • ฟิตไว้ ฟิตไว้ ไม่ฟิตมียุบ!! แล้วเจอกันนะครับ
  • โอ้..................โห...........................พระเจ้ายอดมันส์จอร์จมากส์............. :063:

เข้ากระทู้มาอีกทีชื้นใจครับพี่น้อง..........เห็นการตอบรับดีอย่างนี้เห็นทีทาง ISAN TEAM ต้องเตรียมความพร้อมให้ด่วนที่สุดแล้ว

เพื่อเป็นการต้อนรับแขกผู้มาเยือนถึงถิ่น ดินแดนที่ราบสูง เมืองหมอแคน ครั้งนี้ ใครมาถึงก่อนเอาไปเลยครับ

เบียร์สิงห์ 1 ลัง พร้อมน้ำแข็งฟรี !!!!! เพียงแค่ท่านเดินทางเข้าถึงเขตรั้ว ม.ภาคฯ เท่านั้น

โทรมาที่ 086-9998507 รับไปเลยครับ สงวนสิทธิ์เฉพาะนักกีฬาที่เดินทางมาจากภาคอื่นๆนะครับ

สิทธิ์นี้งดสำหรับสมาชิก ISAN TEAM ที่รักทุกท่านนะครับ ;-)

ยินดีรับใช้พี่น้องพิทบูลทุกท่าน ด้วยใจครับ

ปล.ขอบคุณพี่มาร์คล่วงหน้าครับ ยังไงประชุมกันเสร็จอีกทีผมจะขอรบกวนนะครับ ( สปอนเซอร์ ) :036: imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture.jpg 155K
    imagesCAU96LW6.jpg 34K
  • ขอบคุณเจ้าภาพล่วงหน้า เราเอาหมามาลากกันimage
    ไฟล์แนบ
    301693.jpg 140K
  • แล้วเจอกันเหมือนเดิม ครับพี่ น้องสิงห์นักลาก :">
  • อิสานยินดีต้อนรับครับ ทุกๆท่าน ทุกๆทีมครับ :)
    พี่หนุ่ม งานนี้ผมขอเป็นสปอนเซอร์เล็กๆนะพี่ตามงบในกระเป๋า ครับ
    เดี๋ยวน้องจะเป็นนำ้แข็งฟรีตลอดงาน ครับ ซัก 2-3 ถังใหญ่ ไม่พอค่อยสั่งเพิ่ม, และไก่อร่อยๆจากสหฟาร์มครับ :-D

image
    เอ่อ เกือบลืม พี่ยุสครับ เบียร์บาร์เล่ ที่ติดไว้ ขอยกยอดไว้งานนี้เลยนะครับ วันนั้นเห็นพี่ยุ้งๆเลยไม่กล้าเข้าไปคุย ครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC00928.JPG 168K
  • num_mk พี่คงได้เลิกงามยามดี ย่ำแดนอีสาน ว่าแต่หาที่นอนให้นกขมึ้นด้วยนะน้องimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1499.jpg 85K
  • image

มีเวลาให้ถึง 2 เดือนเดือนเต็ม ดังนั้นสนามนี้ใครพลาด เตรียมตัวเละ
    ไฟล์แนบ
    T-shirt5.jpg 130K
  • macus_bull_ ขอจับ วอเตอร์ครับ เห็น 9 เดือนเท่ากัน นมสดหนึ่งลิตร น่ารักๆ :050: เจ ค๊อปมันยังไม่เคย ขึ้นรางพรมเลยครับ เดินทางครั้งนี้ จะมีบุญได้กินนมกรุง บ่หน้อ :-D ติดไว้ก่อนนะคับ งานหน้ารวบยอดทีเดียว
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ไปนำแน๊
  • :015: :015: :015
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผมเบนซ์ครับ :-D
    [-X เรื่องนั้นไม่มีปัญหาครับ ชิวๆ
    แต่ถ้าจะแก้มือคงยากครับ ไอ้เจค๊อปมันคงไม่ยอม 555+

งานที่แล้วได้เอามันมาซ้อมแค่ สองอาทิตย์ งานนี้ เล่นในบ้าน มีเวลา สองเดือน คงน่าจะดีขึ้นกว่าเก่า ~:> imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1100.JPG 233K
    300734.jpg 104K
  • สนามนี้ 8 อาทิตย์ เลยนะเบนซ์ แบบนี้ สิวๆๆๆๆๆๆ ใช่มั้ย....
  • สารภาพตามตรงว่าเห็นรูปแรก ตกใจเลยนึกว่า "เอ๋ง" พอดูรูปถัดมาถึงเ้ห็นว่าเป็น "อู๊ด" :o034:
  • =D> ปธ.หนุ่มครับ สำหรับทีมที่เดินทางถึงก่อนและรับเบียร์สิงห์ จากปธ.หนุ่มแล้ว กินไม่มีของแกล้ม เผื่อมีน้องๆๆที่เป็นผู้หญิงร่วมคณะมาด้วย อาเจ๊ทโด้ให้ไปเลยครับแหนมเนือง VT ขึ้นชื่อของอุดรชุดใหญ่สองชุดเอาไปเลยครับ
  • สนามนี้ ใครอยู่รุ่นน้ำหนักเดียวกับ เจอเกน ของพี่เล็ก ยโส มีเหนื่อยขึ้นกว่าเดิมอีกเย่อะนะครับ ขอบอกimage
    ไฟล์แนบ
    jergent.jpg 189K
  • แน่นอนครับศิษย์พี่เล็ก ว่าแต่ เจ้าเจอเก้น น้ำหนักตัวอยู่ที่เท่าไหร่ งานที่แล้วผมจำไม่ได้ :bz
  • ชุดลากสีฟ้าอ่อนนอร์ทแคโรไลนา เสื้อสีแดง หัวดั้นเป็นสีเขียว สุดยอดแฟชั่นจริงๆ ครับยโสโนพิคเจอร์ 555
  • ด้วยความยินดีครับน้องเบนซ์ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

พี่โตครับทีมงานเมืองเกินร้อย สุดยอดครับ เตรียมตัวรอใช้แรงงานได้เลยครับ อิ อิ ( แต่ว่ามีใครพร้อมลงสนามม้างอ่ะ )

ว้าว..............พี่ไพฑูลย์ จัดชุดกับแกล้มชุดใหญ่มาให้เลย น่ำลายไหลเลยครับ VT แซ่บอีหลี้เด้อ :063:

ปล.งานนี้เจอร์เก้นพร้อมเป็นพิเศษเลยครับ ..................... YST TEAM สู้โว้ย !!!!!
  • รับทราบครับพี่ตั้น ทัวร์นกขมิ้นน้อย โอเค ครับพี่
  • 555++ พี่ไพทูลย์ พี่หนุ่มก็พูดเกินไป รุ่นเดียวกับคัตเตอร์ ของน้องอู๋เมืองเลยครับ พิกัด 61-70 ปอนด์ (โอ๋เอ๋ ศิษย์แจ๊คไรเดอร์ , บาร์เล่ย์ ศิษย์จอมยุทธ) รางพรมคงไม่สิวๆๆ ปล่อยให้เจ็ตโด้สิวๆๆ แทน 555++
  • แฟชั่นสีสันสดใสอับพรางความ "โหด ดิบ เถื่อนซ่อนพิษสง" ครับศิษย์พี่เต็ก ฮิ้วๆๆๆๆๆ