ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • สมิงบ้านไร่ หาตัวเมียมาบีดกับไอ้บู้เถอะ อย่างดี ได้เรื่องแน่ ไอ้ตัวนี้อยู่ที่ไหนน่ะลืม
  • ช่วงนี้พิตบูลโหดแต่คนเลี้ยงรู้สึกจะหื่นนะเนี่ย แต่3ต. ผมโสดคนเดียว :X image
    ไฟล์แนบ
    images[2].jpg 11K
  • ท่านกำหนดวันยังนี่ พรุ่งนี้ว่าจะไปถ่ายสถานที่มิตติ้งจักหน่อยเกาะกระแสด่วนเลย ผมเพิ่งกลับจากจตุจักร ท่าน stc รวยซะแล้ว เปิดร้านใหญ่โต มิตติ้งขอก่อนปีใหม่นะท่านเต๋าด่วนด่วน กำลังฮอทพิทบูล ส่วนเรื่องโสดไม่โสดมิตติ้งจะฆ่าให้หมดแก๊งเลยพวกเจ้าชู้ประตูดินไม่ชอบเลยอิอิ
  • ท่าน chichi พิทบูลสระบุรีของเราทุกคนครับ ยินดีต้อนรับครับเราคือพิทบูลสระบุรีครับ
  • hello,pit pk.how are you?
    ผมมันแค่ลูกจ้างครับท่าน.......5555 งานนี้เสร็จคนอว้นอารมณ์ดี...................................ไป jj ก่อนนะ :-))
  • อิอิ แอบอยู่ข้างหลังครับ ชอบ

stc2011 ไอ้แรมโบ้ ลูกกัส กับ มะลิ คอกเดียวกับนังแต้ม ตัวนี้อยู่สิงห์บุรีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03052.JPG 151K
  • ใครอยากได้เชื้อบอกเลยครับแจกฟรีครับ..... :-)) image
    ไฟล์แนบ
    DSC09996.JPG 167K
  • เอามาทั%E
  • ฝากให้พี่เต๋าครับ น่าขะชัดกว่าส่งในมือถือ
    2เดือน 6.7 โล ขาดตกบกพร่องตรงไหนแนะนำได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Auto.jpg 36K
  • ไอ้ดีเซลน้อย อัดต่อไปนะน้องเก่ง :)>-
  • imageพาลูกสาวเข้าหอ
    ไฟล์แนบ
    DSC00024.JPG 241K
  • ขอเรียนเชิญทุกท่านพี่น้อง พิทบลูสระบุรี เข้าร่วมงานสังสรรค์ พิทบลูสระบุรี มิตติ้งครั้งที่ 1
    ในวันพฤหัสบดี ที่ 29 ธันวาคม 2554 ณ อุทยานพิทบูลเสาไห้ อันนี้ผมตั้งเอง ตามแผนที่ที่แนบมาด้วย
    ตั้งแต่เวลา 16.30 - .....แล้วแต่จะกลับ ขอเชิญพี่น้องที่มีใจรักพิทบลู ในจังหวัดสระบุรีที่มีใจรักในพิทบูลเข้าร่วมงานในวันเวลาดัั่งกล่าวโดยพร้อมเพรียงกัน
    จุดประสงค์ของงาน -
    - เพื่อร่วมกันแชร์ความรู้และประสบการณ์ด้านการเลี้ยงและดูแล พิทบูลของเราให้ถูกต้อง
    - พบปะสังสรรค์เพื่อให้กลุ่มของเราก้าวหน้า ทำกิจกรรมอันเป็นประโยชน์ต่อไป
    - หาเรื่องกินเหล้าเล่าเรื่องพิทบูลรับลมหนามที่จะมาถึง (เมื่อคืนเกือบห้าทุ่ม)
    ปล.อยากให้มากันเยอะเยอะนะครับงานเล็กเล็ก แต่กินกันฉันพี่น้อง ใครมีอะไรก้เอามาแบ่งปันกันครับ พิทบลูทุกสายทุกสีครับ รบกวนพี่น้องช่วยโพสต่อแจ้งความประสงค์ในการเข้าร่วมด้วยนะครับ จะได้เตรียมการต้อนรับถูกครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 109K
  • image
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 92K
  • รูปสถานที่บางส่วน เป็นพื้นที่ของพี้น้องในกลุ่มเราครับ ปลอดภัย ครับ มีไฟส่องสว่างimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 31K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 31K
  • นี่ใช่ถนน เสาไห้ รึป่าวค่ะ
  • ผมก็อยู่เสาไห้คับแต่ งง กับแผนที่อ่ะ
    ผมว่าเขียนบอกดีไมคับจุดสังเกตด้วย
    ให้ดีบอกเบอโทรจะดีมากคับ
    เพื่อนเราจะได้ไม่หลง ไงก็ไปชัวคับ

แต่ผมไม่หลงชัว :o040:
  • ถูกต้องนะคราฟ ...อย่าลืมมาชงเหล้านะจ๊ะ... :-))
  • ถึงเอ๋โรงทอ...ถ้าท่านได้อ่านข้อความข้างบนแล้วหวังว่าท่านคงไม่พลาดนะ เพราะสหายคอหมาแดงรอท่านอยู่...หวังว่าท่านคงไม่ลืมนะสองรัง 1+1จัดไป
  • จัดไปอย่าให้เสียคับผม :o051:
  • เซ็งเลยชวนแต่พิทสระบุรี :002:
  • หลังไมค์มีอยู่แล้วท่านพี่ ขาดท่านเทพอย่างพี่เองานจะเดินต่อไปได้ไงลูกพี่ ต้องส่งตัวแทนเป็นทางการครับพี่
  • พอดีเมื่อวานเนตที่ทำงานเน่ามาต่อกันเลย มาทางสระบุรี เลยอำเภอเสาไห้ ถึงสามแยกไปอำเภอหนองแซง
    ให้ตรงมาอย่างเดียวจุดสังเกตุ เมื่อเลยวัดเชียงราก 200 เมตรพบสะพานดังรูปข้ามสะพานถึงเลยimage
    ไฟล์แนบ
    31.jpg 183K
  • ภาพบรรยากาศสถานที่จัดงานimageimage
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 188K
    32.jpg 268K
  • พบกับโปรโมเตอร์ ทั้งสอง image
    ไฟล์แนบ
    34.jpg 250K
  • ประชุมเตรียมความพร้อมimage
    ไฟล์แนบ
    36.jpg 130K
  • ท่านเอ๋โรงทอ ถ้าท่านไม่มาผมโดนรุม แน่เลย บูลลี่พวกเขาเยอะอิอิ ใครมาร่วมงานแจ้งชื่อด้วยนะครับพี่น้อง
    มาไม่ถูก หลงทาง โทร 0838310290
  • ผมจัดเรด..ให้2ขวดแล้วกันนะครับ...ท่าน3หนุ่ม3มุม..ผมลงชื่อคนแรกเลยครับ..เอลพบุรี
  • โปรโมตกัน..หนักๆหน่อยครับไหนๆแล้วเต็มที่เลยครับ..สถานที่okครับบรรยากาศแจ๋ว.....จัดหนักๆไปเลย.... =D>
  • ผมคนที่สองครับ พร้อมเจ้าบู้ ใครผ่านไปด้วยครับ หารถก่อนบรรทุกก่อน 5555
  • ขอบคุณครับพี่เอ..สุดติ่ง ตริ่งพัง..
    งานนี้เป็นงานเล็กๆจัดกันอย่างพอเพียงครับ.....มิตติ้งเล็กๆสหายเรียกร้อง..555 :-))
  • 555 คนอ้วนอารมณ์ดี ณ สมิงบ้านไร่งานนี้ห้ามพลาดนะตัวเอง..
  • งานนี้มีการเปิดตัว stc 2011 เจ้าพ่อ บลูไลน์ งานนี้แน่นอน ครับซุ่มมานาน พี่เอยินดีต้อนรับ
  • พี่กรยินดีต้อนรับ ชวนเจ้าของแต้มมาด้วยนะพี่
  • pit pk vs เอ๋ โรงทอ ที่นี่เร็วๆนี้...... :-))
  • หมาแดงแรงฤทธิ์ น่ากลัวนะจะบอกให้ ( ท่านเต๋าห้ามว่าผมนะรูปนี้พอดีที่บ้านมันหนาวมากกกกก)image
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 207K
  • งานนี้ไม่พลาดแน่นอน..จัดเต็ม แต่ไปในนาม HEAVEN BULLY นะจ๊ะ..เด็ก ๆ ในสังกัดไปเพียบ..imageimageimageimage

พร้องอาหารคาวและหวาน...เต๋างานนี้เป๋า..ช่วยเต็มที่..อยากให้เอาพิทตัวไหนไปก็บอกได้เลยนะ
    ไฟล์แนบ
    376974_10150400649700947_534715946_8617888_1194946234_n.jpg 18K
    381937_320374354659391_100000604864796_1198355_1215613442_n.jpg 37K
    381040_10150409303990947_534715946_8646556_1661446071_n.jpg 14K
    PA310692.JPG 118K
  • ตอบ สมิงบ้านไร่ พี่ชวนแล้วครับ มีนังแต้มติดท้องไม่รู้จะเอาไปได้หรือเปล่าตอนนี้มันจี๊ดน่าดู แต่จะเอาไอ้ตัวเล็กไป และก็ชวนน้องพี่ด้วยเจ้าของไอ้แรมโบ้ พี่ที่ทำงาน เพื่อนที่พาพี่เลี้ยงพิตบูล และเพื่อนพี่ที่กำลังจะเลี้ยงที่พาไปวันนั้นครับ กะจะชวนพักพวกที่เลี้ยงพิตถ้าเจอจะชวยไปด้วย ครับผม
  • เย้.....ยินดีต้อนรับสวรรค์ของบลูลี่...นางฟ้ากะสายชล..ณ.เฮฟเว่น... =D>
  • pit pk ท่านบอกเต๋าห้ามว่า... แต่ผมจะว่าท่านเล่นไรเนี้ย................หาาาาาาาาาา
  • ห้ามว่าที่เอาพิทบูลมาใส่เสื้อนี่ไงมันหนาวอะ พี่กรเอา โคโยตี้มาด้วยเลยฐานะพี่ใหญ่ ในกลุ่มอิอิ
  • น่าเสียดายจังติดงานเลี้ยงปีใหม่ครับ ขอเป็นโอกาศหน้าครับ
  • พิทบลูท่านPit pk หมดกันความโหดกลายเป็นหมากระเป๋าเลยนะ แฟชั่นซะ
  • มันหนาวววววววววครับท่าน
  • ผมเอาตัวนี้ไปครับ..พร้อมกับเรด2ขวดครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00037.JPG 168K
  • ผมว่าผมแปลกแล้วนะเลี้ยงอีกัวน่าท่านพี่เล่น งู ท่านเต๋าเคยเลี้ยงลิงผมดูอ่อนสุดเลย
  • เปิดมาก็เจอ เหลืองอร่ามเลย จ๊ากกก น่ากัว
  • เรียนพี่มาร์ค มาเฟีย กลุ่มสระบุรีของเราทุกคนได้ทำการจัดงานมิตติ้ง ครั้งที่ 1 ในวันที่ 29 ธันวามคม 2554
    ขออนุญาตใช้บ้านหลังนี้เรียนเชิญพี่มาร์ค ถ้ามีเวลาว่างหรือผ่านมาทางโซนสระบรีในวันเวลาดังกล่าวขอเชิญเป็นเกรียติเข้าร่วมงานในครั้งนี้ ด้วยนะครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้เรียนเชิญด้วยตัวเอง งานเล็กเล็กครับพี่
    แต่เราจะทำไห้ดีที่สุดเท่าทีมีแรงครับพี่
  • เป็นหมองู ตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย........หาาาาาาาาาาาาา พี่เอ :063:
  • กะไว้เหมือนกัน เล่าให้แม่ไอ้บู้ฟัง เสียงตอบมาว่า off พอดี เซ็งเป็ด