ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้พอแค่นี้ก่อนเถอะน้อง เก็บแรงไว้ รับรองพรุ่งนี้น้องงานเข้าแน่ ผีฮาร์ดคอมันมาเล่นกับน้องแน่ มันชอบพวกปากเก่งเนี่ย
    ศึกหนักหแน่ ไม่เชื่อลองถามเฮียดู
  • คือต้องเข้าใจนิดนึงอ่ะครับ ว่าเฮียเหลียงเนี่ย เค้าจะคล้ายๆกับ American Idol อะไรเทือกนั้นน่ะครับ ใครๆก็อยากรู้จัก

(ไม่รู้จักส่วนตัว แต่เลียไว้ก่อน แผลบ แผลบ)
  • ขอเอวังด้วยประการ ฉ นี้
  • พี่คะ เหนื่อยทั้งวันแหละค่ะ ไม่มีวันไหนไม่เหนื่อย
  • CommentAuthorholdmyown CommentTime30 วินาทีก่อน | March 18, 2010, 1:04 am
    คือต้องเข้าใจนิดนึงอ่ะครับ ว่าเฮียเหลียงเนี่ย เค้าจะคล้ายๆกับ American Idol อะไรเทือกนั้นน่ะครับ ใครๆก็อยากรู้จัก

(ไม่รู้จักส่วนตัว แต่เลียไว้ก่อน แผลบ แผลบ)

เลียซ่ะถลอกเลย ว่าไปนั่น น้องผี พูดจริงๆครับนี้พี่น้องพิทโซล ดุมาก แต่น่ารักทุกคนล่ะครับ คอนเฟิมร์
  • พี่ผีค่ะ พักรบกันเถอะค่ะ นอนล่ะ ฝันดีนะคะ
  • ** ดุในบ้างโอกาสเท่านั้น แต่ทุกคนจิงใจ **
  • ขอบคุณค่ะ รักพี่ๆทุกคนนะคะ ไม่เคยมีอคติ รักดอกจึงหยอกเล่น ถ้ารักเล่นๆก็คงไม่หยอก ขอบคุณมากที่มาทักทายค่ะ I love you ไปล่ะ เหนื่อยค่ะ ง่วงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • ๕๕๕ ตอบได้จี๊ดมากมาย :006:

เข้ามาดูตกใจเลย กระทู้ไรวะตั้งวันเดียว คอมเม้นต์ไป 5 หน้าละเลยเข้ามาดู แต่ต้องยอมรับ คุณเจ๋งจริง ตอบคำถามน้าผีซะอายเลย..:063:

สวัสดี จขกท ด้วยนะครับ:015:
  • E ตอแหล
  • โห เปิดตัวได้อลังการงานสร้าง จิงๆ ล่อไป5หน้าแน่ะ ผมว่าดีครับมีตัวแทนสาขามาจากนอกเลย ราคาหมาบลูลี่ต่อไปคงจะไม่สูงนักแล้วนะครับ บอร์ดนี้เปนบอร์ดเสรีที่พี่มาร์ค มาเฟียเขาเปิดเพื่ออุทิศให้กับโก๋ไทเกอร์เค๊า เป็นที่แลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงพิทบลู ไม่ใช่ ? แต่ก็งงๆกับไอ้-อี หน้าผีตัวนี้ที่คอยป่วน จขกท.นี้ ทำไมๆๆๆๆๆ แม่งแค้นเฮียไรเค๊านักหนา ร้อนไปหมดเหมือนแม่งโดนน้ำมนต์เลย 555 ทำกร่างหยั่งกับเจ้าของเว๊ปซะเอง มันยังไงกันว๊ะ หรือว่าไม่จริง สู้ๆ ๆ เค๊า BullyMarketThailand... welcome. to the jungle........
    ไฟล์แนบ
    00We052dGlY3.jpg 35K
  • The Bully Market ก็เป็นคอกๆนึงในอเมริกาถ้าถามว่าคุณภาพขนาดไหนผมไม่ขอตอบเพราะคนที่คล่ำหวอดในวงการ บลูลี่ รู้ดี
    คุณ BullyMarketThailand ถ้าจะโปรโหมดอะไรเกี่ยวกับเรื่องนีก็ให้พอดี พอดี อย่าใส่ไข่อะไรไปมากเพราะคนรู้จริงเค้าจะหมั่นไส้เอาได้
    *****คุณ BullyMarketThailand ครับมีสุนัขเพศเมีย 3 ปี ทำไปแล้ว 3 คอกของ The BullyMarket ทางฝั่ง u.s.a อยู่ 1 ตัวซึ่งลงขายมา 5-6 เดือนแล้ว โปรดนำมาลงให้ผมดูอีกครั้งว่าตอนนี้มันเป็นอย่างไร บอกชื่อและราคาค่าตัวด้วยนะครับเพื่อให้คนในนี้ทราบว่าคุณ Co กับทางนั้นจริง
    และอีกข้อ Diego Thing ตอนนี้อายุเท่าไหร่ ? และข้อด้อยของ Diego Thing คือ ? เพื่อเป็นข้อมูลขอทุกคนในบอร์ดแห่งนี้ครับ

ด้วยความเคารพ/หวังดีนะครับ

......VIP......
  • คุณครับไม่ทราบราคาลูกหมาเท่าไหร่ เผื่อมีงบบ้าง รบกวนถามหน่อยครับ เดี๋ยวแอดไปจะว่าไรไหมอ่ะครับ ฝากตัวด้วยครับ เหน่งครับ
  • เป็นพวกเดียวกับไอ้อ๊อฟซะด้วย ฮีๆๆๆๆ
  • โดยส่วนตัวผมชอบติงนะฮ่ะ แต่ไงขอทราบในส่วนของราคานิดนึงฮ่ะ
  • ไม่มีโทรตามเลย หล่อคนเดียวตามฟอร์มเลยนะเฮีย...โวะ:026:

สวัสดีน้องเอมี่ ตอนนี้ตัวพี่เองก็ยังไม่แน่ใจเลยว่าน้องเป็นผู้หญิงจิง

แต่ก็ไม่เป็นไร ขอต้อนรับเข้าสู่บอร์ดฮาร์ดคอร์ นะครับ น้องคงมีแฟนพันธุ์แท้อีกเยอะแน่ๆ

และน้องก้เปิดตัวมาได้สวยมากเลยทีเดียวหละ ถือว่ามีกึ๋นใช้ได้เลย แต่ที่พี่รู้สึกตะหงิดๆนี่แหละ

ก้ไอ่เจ้า CALLITO นี่ มันหมาของพี่แท้ๆ ไม่เห็นบอกชื่อเลย สงสัยไม่รู้จักกันจริงๆ นี่ถ้าน้องรู้จักพี่ก่อนนะ

น้องก็จะไม่พลาดข่าวเรื่อง HUMPTY แน่นอน CONFIRM:063:
  • น้องเอมี่มีแฟนยังจ้ะ ถ้าไม่มีพี่ขอสมัครได้ป่าว พ่อจะว่ามั๊ย จะมีใครในที่นี้ว่าหรือเปล่า อยากรู้จักจัง คงจะสวยน่ากินนนนนนนนนนนนนนนนนนนน หุหุหุ
  • เธอขายลูก thing หรอ สู้ลูก Manu มิได้หรอก เชอะๆๆๆๆๆๆ เค้าขายแพงด้วยนะ ของดาวอ่ะดีกว่าเว้ย
  • น้องเค้าสวยจริงๆ เคยเห็นใน myspace สวยจริงๆ CONFIRM
  • สวยยังไงก็สู้ดาวไม่ได้หรอกนะคะ ดาวน่ะทั้งหมาสวยทั้งคนสวย เชอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอมี่ครับทั้งสวยทั้งเก่ง สเป็คผมเลย ผมเห็นรูปคุณแล้วครับ สวยๆครับ มาออนหรือยังครับนี่ ขอเบอร์ด้วยได้มั๊ย ไม่อยากได้อีเมล์ล่ะครับ ผมไม่ได้หยาบคายไม่ได้ทะลึ่ง ผมพูดจริง
  • เออ กรูเห็นและใน myspace แม่ งสวยว่ะ อยากได้เป็นแฟน ฉิบบ แล้วคิดไงมาทำบูลลี่ครับน้อง เอิ๊ก เอิ๊ก สวยเกินไปน่ะครับ สวยมากน่ารักด้วย น่าจะเป็นสาวออฟฟิศนะเรา
  • เฮ้ยยยยย โคตรสวยยยยยยยยยย ขาววว...นึกไม่ถึงว่าจะเป็นน้องคนนี้ ใจเด็ด เผ็ด มันส์จริงๆ ภาวนาขอให้โสดเถอะ พี่อยากจีบอ่ะค๊าบบบบ ใครยังไม่เคยเห็นน้องเอมี่ไปดูซะใน myspace สวยจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ มีคนมาขอเบอร์ไปยังนิ
  • Gothic girl?? Interesting :o046:
  • สวยจริง ผียอมรับครับ ถามหนูเลยสั้นๆแต่ได้ใจความว่า มีแฟนยังอ่ะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยยยยย ขาวววววว ได้ใจครับ อนาคตดังแน่ครับ
  • อย่าทำเป็นเล่น สาวน้อยคนนี้ไม่ธรรมดา กรูว่าเป็นเด็กมีหลายสังกัดใหญ่แน่ ต้อนรับน้องเค้าดีๆหน่อย สวยมากนะครับ ผีดุแต่ไม่ตลอดหรอกครับ ตั้งใจทำสิ่งที่ตัวเองชอบนะครับน้องเอมี่
  • จีบ นะ ชอบบบบ
  • ลูกสาวใครทำไมถูกใจจริงๆ ส่งสายตาให้กัน ปิ๊งๆๆๆๆ แหมๆๆๆ ขอโทษครับ เดี๋ยวป๋าด่าผมอีก ยินดีต้อนรับนะครับคุณเอมี่ เป็นลูกครึ่งหรือเปล่าครับ หมายถึงครึ่งคนครึ่งนางฟ้า........WOWWWWWWW!
  • ดูยังไงว้า รูปเค้าอ่ะ อยากดู ๆ
  • กดหาตั้งนาน ที่แท้ก็มีลิงค์ในเว็บให้ไปดูใน myspace สวยจ๊าบใจจริงๆ ใสกิ๊กเลย อู๊ววววววว!!! เด็กป๋าแน่เลย จีบได้ป่าวครับเนี่ย สวยจริง น่าจะปั้นให้เป็นนางแบบบูลลี่นะครับพี่ๆ
  • http://www.myspace.com/thebullymarketthailand

นี้ครับน้าผี ตามนี้เลยครับ

ไม่น่ารักเท่าไรหรอกครับ แต่น่าyedมากกว่า ใครเห็นด้วยยกมือหน่อย กิ้ววววว
  • image

จุ๊กกรูๆ
  • image

image

อู้ยยยยยๆๆๆๆ
  • เฮ้ยย ระวังปากกันหน่อย สาวคนนี้ไม่ใช่เล่นๆ กล้าผสม THING ได้ก็โหดละ มีโอกาสดังแน่ เกาะกันให้ดีๆ ฟันธง!
  • จ้างน้องเป็นนางแบบบูลลี่ไปเลยครับผม
  • ให้เกียรติน้องเค้าหน่อย มีคนโป๊กว่านี้ตั้งเยอะ จับตาสาวคนนี้ไว้เหอะ ดังระเบิด
  • CommentAuthorBullyMarketThailand CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | March 18, 2010, 1:02 am
    ยังไงก็รักพี่ๆทุกคนนะคะ

-----------------------------------------------------

รักพี่คนเดียวใด้ป่าวจ๊ะ
  • ผู้หญิงดีๆ ต้องแต่งตัวอย่างงี้สิ แจ่ม 5555555555
  • เห็นรูปแล้วอยากเป็นตากล้องงงงง
  • ผมขอเสนอพาน้องเค้าไปเป็นนางแบบบูลลี่เลยครับ น้องดัง เราดังด้วย ผมว่าอนาคตไกลนะครับ น้องเขาพูดจาดีกะผมมากเลย
  • ดูจากท่าโพส นางแบบมืออาชีพยังอายเลยครับผม ดังแน่ CONFIRM CONFIRM!
  • จัดมิตติ้งที่บ้านน้องเมื่อไร อย่าลืมบอกพี่นะจ๊ะ
  • เห็นรูปแล้ว น้ำ ลายยย ไหลล เยย
  • คุณเอมี่ทั้งเก่ง ทั้งสวย ผมอึ้ง ทึ้งไปเลย แบบว่าอะไรเนี่ยยยยน้องมาแรงมาก ตามไม่ทันเลย แต่คุยด้วยแล้วนิสัยดีนะ ไปทักน้องเขาสิครับ ชวนไปเป็นนางแบบบูลลี่เลยยยยยยยย หนับหนุนๆๆๆๆ
  • งามแต้งามว่า วงการบูลลี่ค่อยมีชีวิตชีวาหน่อย แก่ๆอย่างเรามีอาหารตาบ้างเด้อ สวยครับน้อง สู้ต่อไป ผีแก่แต่น่ารักและรักน้องคนเดียวด้วย เอิ๊กๆๆๆๆๆ เดี๋ยวเมียกูจับได้ ทำไงว่ะ
  • ดูดี สมฐานะมากๆ เอารางวัลไปเลย ว่าแต่บรรดาป๋าๆเขาจะว่ามั๊ยเนี่ยถ้าเราจะคบกะน้องเค้า หุหุหุหุ สวยมากนะครับแถมเอาไปผสม thing อีก ถ้าไม่แน่จริงคงไม่กล้าทำเช่นนั้น อยากมีเธอเป็นแฟนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน รับรักพี่ได้มั๊ย...........
  • ได้ขาว อย่างเดียววะ หน้าตารูปร่างไม่ผ่าน
  • สวยมากครับผม ขอเบอร์เลยฮ่ะ อยากเจอจังเลย