ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นี่แค่ 25 วันเองเหรอ
  • ครับพี่ มาดีทุกวันเลยครับ

image
    image
    image
  • ขอบคุณอะไรกันพี่คิง ก็เด็กๆ เด็ดๆ ทั้งนั้น ว่าแต่พี่แจ็คจะส่งคอกไหนมาอยู่โคราชอะพี่แจ็ค :013:
  • ยังไม่ชัวร์เลยครับพี่แจ๊ค กำลังคุยๆกับเพื่อนๆ อยู่ ส่วนเรื่องน้องโคนี่ ที่ร้านคงต้องเอามาเองอ่ะครับ 555
    คิง เป็นไงบ้างครับ สบายดีป่าวครับ ???
    พี่เอ อธิบายเพื่มหน่อยดิพี่ อะไรขนหน้าแข้ง กระเทย ๆ เนี่ยะ ผมงงนะ
  • บร๊ะ ลืมลงชื่อ
    เซงเลยอยู่ที่ทำงาน เป็นได้แต่ผี

แต๊กครับ
  • ท่านเอ เอารูปเก็บตกมาฝากimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_0624[1].jpg 109K
  • แต้ก อยากรู้เราต้องไปพิสูจน์กันนะ สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้น เอารูปคุณป้าแกมาลงทำไมนะ คนนี้ปูชนีย์แห่งวงการเลยนะ :-D
  • มะมะมะมันจะดีหรอครับพี่เอ ที่ว่าสุดเนี่ยะสุดยังไงพี่ สุดแบบไม่ต้องเบ่งเลยรึเปล่า 555
    ยังไงผมก็ยังชอบหญิงแท้อยู่นะพี่

แต๊ก
  • สบายดีครับพี่แต๊ก :-D

image
  • แต้ก เราต้องเป็นสุดยอด ชายเหนือชายโคตรชาย พี่มั่นใจว่าแต้ก ทำได้ พี่เชื่อในพลังแฝง ของแต้ก จงปลดปล่อยมันออกมา
  • เอ่อออ มันจะดีหรอพี่ ผมว่ามันแฝงอยู่ในพี่คนเดียวรึเปล่าครับพี่เอ 5555
    ผมชอบแบบ outcross ครับไม่ชอบแบบ Inbreed ครับพี่ 5555

ขอบคุณครับคิง สำหรับรูปเจ้าทีที ตอนนี้มันไปอยู่กะน้องต้นแหล่ะ คิดถึงมันโคตรๆเลย
  • นั่นดิ เอาคอกไหนดีเนี่ยชาญ 5555

สงสัย2คนนี้อยากเป็นยอดมนุษย์ :-))

• เจ้า Chill Chill นี่มันมีอะไรมามันๆทุกคอกเลยจริงๆ สุดยอด Produced จริงๆ

รูปนี้นึกว่าหมา Redlion เลย ได้อารมณ์จริงๆ 5555 Made in Thailand :063:

image
  • 5555555555ผมก็ว่างันละครับพี่แจ็ค อิอิ ชายไดได้ชาย ชายนั้นเหนือชายไงพี่ อิอิอิ แล้วแต่พี่แจ้คจะกรุณาครับ ชุดไหนก็ได้ ไว้ตอสายไงครับพี่ ขอบคูณเลยนะครับ อิอิอิ มัดมือชก :o001:
  • เฮ้ยพี่แจ๊ค ผมไม่เอา ผมไม่เป็นยอดชายครับ ปล่อยพี่เอแกไปคนเดียว ดีล่ะ

หวัดดีครับคุณชาญ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ลูกหลานสายเลือดไอ้ชิวนี่มัน มันส์ดีจริงๆ confirm ครับ

แต๊ก

• ครับคูณแต๊ก ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผม ชิวชิว มันกร่างดีจริงๆ ครับ มองปุ๊บรู้ปั๊บเลย :o040:
  • พี่แต๊กผมว่าพี่ใช้ชื่อ
    GAY_PITBULLPOWER
    มะผมว่าน่าจะฮือฮานะพี่
  • ไอ้น้องบ้า ชื่อนั้นเอาไว้ให้พี่เอ เค้า 555
    ล้อเล่นนะครับ พี่เอ

แต๊ก
  • :-)) ตัวไรอ่ะพี่คิงต้องเจอ THE ROCK ซะแล้ว :-))
  • แวะมาทักทายบ้านนี้จั๊กหน่อยครับ เป็นจะไดบ้างน้อ พี่แจ๊ค อิอิอิอิ จัดมาด่วนนะครับ
  • ชอบ Heffea กับ I-Zab มากจ้า ปีศาจชัดๆ ^^

• แต้ก ต้น ครับ A GAY_PITBULLPOWER ,มันจะเทย์เกินหน้าเกินตาพี่ๆๆน้องๆๆไปไหมละ
    หน้ากากเทย์วะ ยืมมาใส่เล่นมั่งชิ

คุณ กุ้กไก่ สุดสวยจะ ถ้าชอบมาอุ้มไปเลยนะ ผมยกให้เลย
  • 555 พี่เอ นี่เจ้าชู้ใช่ย่อยนะเนี่ยะ

คุณกุ๊กไก่ ต้องมาเห็นตัวจริงมันครับ ถ้ามาไม่ถูก ผมยินดีเป็นไกด์ให้นะครับ ฮ่า ๆๆๆ

แต๊ก ครับ
  • พี่แต๊กไปเป็นไกด์ให้น้องเค้าแล้วแฟนพี่ไม่ว่าหรอครับ
    ทางที่ดีให้ผมเป็นดีกว่านะ
  • พี่ๆครับเอาลูกเขยผม(ไอ้แสบ)มาโชว์บ้างดิถึงมันใจะไม่เข้าทางพี่ก็สงสารมันบ้าง คนไปเห็นมันที่พัทยาแล้วหลงรักมันก็เยอะนะครับโทรมาหาผมเกือบทุกวันอ่ะว่าชอบไอ้แสบ
  • คือช่วงนี้น้องชายพี่คนนี้ติดอ่างงงง น่ะหมูเลยไม่ค่อยมีเวลาถ่ายรูป :-))

image
  • คิง คอกนี้มันหมามดเอ็กซ์หรือป่าวเนี่ย น่าเอามาทำบ้าง 55555
  • :002: พี่แจ็คอยากหายติดอ่างงงงงอ่ะ อ่ะ อ่ะ พะพะ พะพี่ เห็น คะ คะ เค้า บะ บะ บอกว่าต้อง ปะ ปะไป กินสุกี้ ถะ ถะ ถึง จะหาย ชะชะ ใช่มั้ย พะ พะ พี่แจ็คคร๊าบ555555 :-D
    พี่หมูเดี๋ยวน้องจัดรูปไอ้แสบให้นะครับ :001:
    อ่อ เกือบลืมครับพี่เอ พี่แต๊ก ครับถ้ามาไม่ถูกไม่เป็นไรนะครับให้คุณ "KooKKai" โทรหาผมเลยนะครับ;;) เจ้า HeFF มันบินไปแล้วแต่ เจ้า ZaB มันอยู่กะผมนะครับพี่มาบ้านผมถูกป่าว :-)) ยินดีต้อนรับคร๊าบทุกท่าน PITBULLPOWER (ล้อเล่นนะครับคุณ KooKai ) :001:
  • โห นายต้นตามมาเตะตัดขากันถึงในนี้เลย เด่วเถอะๆๆๆๆ 555

ลูกหมายังงี้ มันน่าเลี้ยงมั่กมากเลยครับ ไมต้องมานั่งลุ้นให้เหนื่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    firestorm.jpg 247K
  • image

เอาหลาน ชิวชิวมาให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    201456.jpg 215K
    201465.jpg 259K
  • ลูกหลานเจ้าชิวชิวนี้มันหยดติ๋งทุกตัว =D>
  • บร๊ะ นี่มันพี่น้องเจ้าทีที นี่นา ช่างเหมือนกันจริงๆ
    เจ้าโทนี่สวยดีครับ พี่ติ่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3861.jpg 105K
  • หน้ามันเหมือนกันจริงๆ 2 ตัวนี้ เจ้าโทนี่ยังหล่อเหมือนเดิมเลยพี่
  • เต้ พี่ก็อยากติดอ่างงงงงงง :-D
  • พี่แจ๊ค คืนนี้ว่าไงครับ มาป่าวครับ
    วันนี้วันเกิดเบญ ชวนน้องสาวพี่มาด้วยก็ได้นะครับ :030:
  • เฮ้ยยยยจะไปไหนกันนะ มีเด้ดๆๆไหมครับพี่น้อง

ติ่ง โทนี้ เบื่อยังนะ :-D
  • มีสิครับพี่เอ ไม่มีจะมาชวนรึ 555
  • อยากไปนะ แต่มันไกลเกินระยะทำการนะ ครับ เพ่ กรุณาถ่ายรูปพร้อมคลิปมาให้ดูด้วยนะ เดียววันหลังไปพี่จะได้ไปช้ำได้ถูกนะ55555555 :">
  • เรื่องภาพถ่ายและวีดีโอคลิปเห็นทีว่าจะไม่ได้นะครับ
    เนื่องจากกระทรวงเมียๆจะมากรซวกเอานะ
    ว๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • นังhoodtgเป็นสาวแล้วจร้าimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    teem451.jpg 270K
    teem465.jpg 212K
    teem527.jpg 230K
    tone536.jpg 254K
  • toneimage
    ไฟล์แนบ
    tone536.jpg 254K
  • นัง Hood กะ เจ้า Tone :063: มาดีทั้งคู่เลยครับเลี้ยงได้ดีจริงๆ ครับนุ๊ก
    พี่น้องครับ ตอนนี้ทาง PITBULLPOWER ของเรามี Facebook แล้วนะครับ Add กันยังครับพี่น้อง :> แวะไปพูดคุยกันได้ครับ พวกเราจะได้พูดคุยกับ พี่ PITBULLPOWER_Master พี่ใหญ่ใจดีของเราครับ เจอกันใน Faceครับ ให้ Search คำว่า Pitbullpower Thailand ครับ :029:
  • ขอบคุณมากครับเต้ และก็ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนนะครับ
  • เอ่อ พี่ๆครับ ผมขอเบอร์ พี่เอหน่อยครับ พอดีเป็นน้องใหม่เลยอยากมีพี่ไว้ปรึกษาอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

อ้อ ผมติดตามพิทบลูเพาเวอร์มาซักพัก ตั้งแต่ กระทู้ โชว์ตัว Chill Chill กะ Same Same ชอบครับ

ส่วนรุ่นใหม่ๆ ที่เห็นก็สวยดีครับ ผมชอบแนว Freak Zilla ชอบแนวนั้น ถ้ามาต้องขอชมด้วยคนนะครับพี่ๆ
  • เจ้าโทนี่แจ่มเลยครับพี่ติ่ง

ขอบคุณมากครับคุณหยกที่ติดตามกันมา เบอร์พี่เอครับ 085-9011923
  • ขอบคุณครับพี่คิง
  • นุ้ก รูปพริ้ตตี้พี่หายไปไหนนะ :-D

หยก หวัดดี ทำการทำงานแล้วมีเงินใช้เหลือเฟือไหมน้อง ตอนนี้ทำงานแถวไหนวะ หยก ก็มีจมูกแดง1ตัวนี้หว่า
    ว่างๆๆถ่ายรูปเอามาโพสให้เชยชมบ้างนะ น้อง
  • Firestorm ฝากมาบอกโตขึ้นหนูอยากเป็นแบบลุง Calico :-D

image
  • คิง ชิว ชิว จ่ายลูกเรื่องความกร่างนี่มันเชื่อขนมกินได้เลย มันทำได้ไง ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ บทสรุป กร่างๆต้องชิวชิว เขาทำได้ :063: